TM: BRAND SALE // PONY STONE // KLOSET // JASPAL // SELF-PORTRAIT // CK // GENTLEWOMAN // สวยมากกก ราคาน่ารักค่ะ ^^// ZARA //

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // PONY STONE // KLOSET // JASPAL // SELF-PORTRAIT // CK // GENTLEWOMAN // สวยมากกก ราคาน่ารักค่ะ ^^// ZARA //

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // PONY STONE // KLOSET // JASPAL // SELF-PORTRAIT // CK // GENTLEWOMAN // สวยมากกก ราคาน่ารักค่ะ ^^// ZARA //

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.SELF-PORTRAIT SIZE US2 S สวยม๊ากกกกก ก ไก่ล้าน ๆ ตัว อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ สีฟ้าครีมละมุนมาก ๆลูกไม้แน่น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวสวยจริง ๆ ราคาเต็ม หมื่น up ขายราคาพิเศษ 1,750 บาท (ไม่ร่วมโปร)ค่ะ หายากมากกกกกก // CF //

2.ZARA SIZE M-L เสื้อ ทรงปล่อย ๆ แต่งโบว์แขน และหลัง น่ารัก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย แขนพอง ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ อก 35++ ของจริงน่ารักสุดๆเลยค่ะตัวนี้ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

3.KLOSET SIZE L คัตติ้ง M-L ของแม่ค้าเองค่ะ สวยม๊ากกกกก ใส่ไป 3 ชั่วโมงค่ะ น่ารักสุด ๆ ไม่คันนะคะ มีซับทั้งตัว ปักเลื่อมเล็ก ๆ ทั้งตัวหรูมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์สวยเก๋สุด ๆ จับจีบโบว์ด้านหน้าสวยมากกกกก ก ไก่ ล้านๆๆๆตัว ราคาเต็ม 8,650 บาท ขาย 980 บาท ถูกมากกกกกค่ะ สวยมาก ๆ จริง ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

4.PONY STONE SIZE US6 คัตติ้ง M-L เอว 28-30 สะโพก 39-41 แบรนด์ดังยอดนิยมดารา หายากมากกกกค่ะ สวยเก๋ดีไซส์ไม่เหมือนใคร ยีนส์คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบายๆค่ะ ราคาเต็ม 5 พัน up ค่ะ ด้านหลังแต่งเข็มขัดรูปหัวใจ น่ารัก sexy สุด ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อคอรปคือเก๋มาก แม่ค้าใส่ไปหนึ่งครั้งค่ะ เก๋มากกกก แบรนด์ยีนส์ไทยดีไซเนอร์ที่ดังระดับโลกค่ะ หายากมากกกกก ขาย 970 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกกก ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ // CF //

5.ZARA SIZE M-L อก 35++ เสื้อสีฟ้าทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ผ้านิ่ม ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ เก๋ ๆใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

6.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อผ้าพลิ้วหรู ๆ ทิ้ง ๆ ด้านหลังเย็บไขว้ผูกโบว์น่ารักค่ะ แขนกระดิ่งทรงเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยหรูดูแพงค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

7.MISTY MYNX SIZE M เดรสสีฟ้าขาว สวยมากกกก แต่งลูกไม้อกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะเก๋ๆ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 270 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

8.เสื้อผ้าคอตตอลงานแบรนด์ไอจี น่ารักมากๆๆๆๆ ดีเทลเก๋สุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ ผ้านิ่มสุดๆๆๆๆๆค่ะบอกเลยแต่งดอกไม้ 3d เก๋มาก ๆค่ะ สวยจริง ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ 1 ครั้งเท่านั้นค่ะ ขาย 190 บาท // CF //

9.BURBERRY SIZE US6 UK8 ITA40 M-L อก 34++ MADE IN ROMANIA แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ โบว์อกเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งหรู ๆ กระดุม logo ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยเก๋น่ารักค่ะ ขาย 590 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

10.SONO SIZE M เสื้อแบรนด์เกาหลีสีครีม ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์น่ารักเก๋ ๆ ผูกโบว์หน้าทรงสวย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท ตัวนี้น่ารักมากค่ะแนะนำ

11.JW ANDERSON FOR UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อสีน้ำเงินกรมท่าผ้านิ่มใส่สบาย ทรงเก๋น่ารักค่ะ แขนยกจับจีบ ผูกโบว์แขน อก 34++ ขาย 220 บาท

12.SWAN STUDIO SIZE M เอว 27-28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพิมพ์ลายหน้ากราฟฟิคสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ขาย 280 บาท หรูมากกกค่ะ // CF //

13.THE NORTH FACE SIZE M เสื้อผ้าคอตตอลนิ่ม ๆ ทรงน่ารักสวยเก๋ สกรีน logo อกน่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแท้นะคะ สวยเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ยืดได้เยอะค่ะใส่สบายๆ ขาย 390 บาท (ไม่ร่วมโปร) สกรีนหน้า สกรีนไหล่หลังเก๋มาก ๆ ค่ะ ใหม่สุดๆๆๆค่ะ // CF //

14.ANN TAYLOR SIZE M -L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ แต่งกระเป๋า กระดุมหน้าน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดีๆๆๆๆมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 140 บาท

15.UNIQLO LIMITED PEANUTS SIZE M เสื้อสเวตเตอร์น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสวย แต่งสกรีนน่ารักค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ ยืดได้ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

16.SHIPS SIZE M MINIDRESS หรือเสื้อตัวยาวค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยหรู ผ้าดีมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ลายเรียบหรูเก๋สวยค่ะ แต่งกระดุมคอหลัง ขาย 250 บาท // CF //

17.GUESS SIZE M เสื้อไหมพรมนิ่มสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุม logo ทอง ด้านหลังแต่งแผ่น logo ทรงสวยผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ น่ารัก สีน้ำเงินกรมท่า ตัดขาวค่ะ ป้ายใหม่เลยค่ะ ราคาเต็ม 2 พัน up ขาย 190 บาท // CF //

18.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อกสม๊อกหลังเก๋ ๆ ลายน่ารัก ปักสวยม๊ากกกก น่ารักสุด ๆ ค่ะ ชายหยัก ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ขาย 230 บาทน่ารักจริงค่ะ

19.FLYNOW III GARDEN SIZE L คัตติ้ง M -L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอลายนูน ๆ เก๋ ๆ ด้านหลังแต่งผีเสื้อน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าชีฟองนิ่มๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ ถูกมากค่ะราคานี้

20.CPS SIZE S เสื้อผ้าคอตตอลนิ่มใส่สบาย ๆ ทรงน่ารัก คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ยืดได้ ด้านหน้าแต่งผู้หญิงใส่ชุดฮาวาย 3 D ปัก ๆ เก๋ ๆพู่ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท // CF //

21.ZARA SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M-L อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ผ่าข้างเก๋ ๆ ใส่ง่าย กระดุมแขนสีทอง ปลายแขนเก๋ ๆ ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 250 บาท // CF //

22. 2SEE YOU SIZE M แบรนด์ดังใน IG แนวปัก ๆ แบบอบเชยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นเอี๊ยมน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าปักๆ เก๋ ๆ แมทกับเสื้อยืด เสื้อกล้าม หรือเสื้อคอระบายเก๋ ๆ ได้ค่ะ ทรงสวยน่ารัก เอว 28 สะโพก 38 ขาย 440 บาท (ไม่ร่วมโปร) ไม่รวมเสื้อค่ะ หายากมากกกก ต้องรอ F เท่านั้นค่ะ // CF //

23.COMES BKK SIZE US2 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สวยม๊ากกกกก คัตติ้งหรู ๆ ลายแคคตัส น่ารัก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยวได้เลย ใส่ได้เรื่อย ๆ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็ม 4 พัน up สวยมาก ขายราคาพิเศษ 630 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกค่ะราคานี้น่ารักสุดๆๆๆ // CF //

24.KLOSET X GENTLEWOMAN LIMITED EDITION สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด XS ตามป้าย คัตติ้ง S ค่ะ ไม่เล็ก อก 34++ เอว 26 สะโพก 36 ผ้าดีคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ หายากมากกกก ผ้านิ่มใส่สบาย เก๋สุด ๆ ค่ะสวยมาก ขาย 650 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยมากกกก

25.CC DOUBLE O SIZE M ใหม่ป้ายห้อย NEW เอว 27-28 ยืดได้ค่ะ แต่งขอบ logo น่ารัก ๆ เก๋ ๆ ผูกโบว์เอว ผ้าใส่สบาย ๆ นิ่ม ๆ แมทกับรองเท้าผ้าใบกึ่ง sport เสื้อยืด คือน่ารักสุด ๆ ค่ะ สะโพก 37-39 น่ารักจริงๆ ค่ะ ขาย 260 บาทของใหม่เลยค่ะ สีดำนะคะ

26.LYN AROUND SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยน่ารักสุดๆๆๆค่ะ แต่งโบว์หลังเก๋ ๆ หัวซิป logo น่ารัก ๆ สวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรูๆเนี้ยบๆ เลยน่ารักมาก ขาย 280 บาท

27..REEBOX SIZE L เสื้อสเวตเตอร์ มีฮูท ผ้านิ่มใส่สบาย สีเทา มีกระเป๋าข้าง สกรีนเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม ๆ เก๋ ๆ ไม่หนาค่ะ น่ารักมากๆ ขาย 430 บาท ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ M-L ใส่ได้สบายค่ะ // CF //

28.SIMPLY SET SIZE M เสื้อ + กางเกง แบรนด์จาก Central เสื้ออก 34++ กางเกงเอวสม๊อก 27-28 สะโพก 37-39 สวยเก๋น่ารักค่ะ สีครีมสวยผ้านิ่มใส่สบาย แนว simply ๆ minimal ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 450 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะถูกมากกกกก ราคาเต็ม 3 พัน up // CF //

29.ADIDAS SIZE L คัตติ้ง M-L เอวสม๊อกรูดข้างในผูกโบว์ เอว 28-32 ใส่ได้สบายค่ะ สะโพก 38-41 ปลายขาเป็นคล้องแล้วมาติดเป็นตีนตุ๊กแก ปรับระดับเป็นขาปล่อย หรือขาจั๊มได้ค่ะ เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้างผ้าใส่สบาย ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ขาย 430 บาท // CF //

30.NEW BALANCE SIZE L คัตติ้ง M-L กางเกง sport fashion ขา 4 ส่วน น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่ง logo กระเป๋าข้างเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่ม ๆ เบา ๆ ใส่สบาย ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 370 บาท ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ // CF //

31.COME BACK NOW FREE SIZE กางเกงอัดพลีท ดีไซน์เก๋ แบรนด์ IG ลายดอก คัตติ้งหรู ๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ พลีทแบบหรู ๆ แน่น ๆ เอวสูงสม๊อกใส่แล้วทรงสวยค่ะ เอว 27-30 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี ของจริงสวยมากกกกก มากๆๆๆค่ะ เป็นของใหม่เลย แม่ค้าซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ ขาย 290 บาท สวยมากค่ะ

32.ZARA SIZE L กางเกงขาสั้นน่ารัก ผ้าพลิ้ว ๆ มีกระเป๋าข้างลายโซ่สวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบายไม่สั้นมากค่ะใส่ได้เรื่อย ๆ เอว 29-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท // CF //

33.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M จั๊มสูทกางเกงลายจุด กรมท่า ขาว สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ มีซับในตัว แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ผูกโบว์ข้างน่ารักค่ะ ขาย 340 บาทน่ารักมากกกค่ะ ปลายขาระบายพลิ้ว ๆ ทรงสวย // CF //

34.DOUBLE U.I STYLE BY U STORY SIZE 6 M-L แบรนด์ดังญีปุ่น จาก shop เอ็มโพเรียม สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ จั๊มสูทสีดำ ผ้าชีฟอง ตัดต่อผ้า polyester นิ่ม ๆ สวยเก๋ ผูกโบว์คอ สีดำจะถ่ายรูปไม่ค่อยชัด แต่ดีเทลคือหรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ไม่รั้งเป้า ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วเรียบหรูดีแพงค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 330 บาท สวยเก๋จริง ๆ ค่ะชุดนี้ ราคาเต็มแพงงงง

35.PIYA SIZE M-L กางเกงฮาเล็มผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าสวยเก๋ ทรงน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆ ขา 4 ส่วนเก๋ ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อยืดน่ารัก ๆ ได้เลยค่ะใส่ลำลองเก๋ ๆ สบาย ๆ เอวสม๊อก 28-30 สะโพก 38-41 ขาย 280 บาท // CF //

36.BERSHKA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-L ใส่ได้เลยค่ะ ทรง oversize นิด ๆ สีเขียวนู้ดสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมเก๋ ๆ แขน 4 ส่วน มีกระเป๋าข้าง ดีไซน์คือเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลย ขาย 340 บาท ผ้าดีมากกกกก // CF //

37.ZARA SIZE M เสื้อสีขาว แต่งขอบน้ำตาล ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งระบายคอน่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนกระดิ่งน่ารัก ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 220 บาท

38.BLESS BY H MADE IN KOREA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ สะโพก 38-41 แต่งกระดุมน่ารัก ๆ ทรงปล่อย ๆ ผ้านิ่มๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักมากกกกก ผ้านิ่มใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ original korea เลยค่ะเก๋มาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 340 บาท

39.BEAMSBOY JAPAN INTERNATIONAL BRAND แบรนด์ดังของญี่ปุ่นค่ะ น่ารักมากกกก เดรสทรงสวยเก๋ แต่งคอระบายผูกโบว์ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ๆ ชายระบายน่ารักค่ะ ตัวนี้เก๋ ตรงขอบชายผ้าจะเย็บหยัก ๆ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบายๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35++ สะโพก 38-41 ขาย 450 บาทน่ารักมากกกกก หายากค่ะ ราคาเต็ม 6 พัน กว่าเลยค่ะ // CF //

40.FRAZIER BOUTIQUE SIZE M อก 34++ เสื้อครีมแต่งปักเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 170 บาทของจริงน่ารักมากกกกค่ะ // CF //

41.LACOSTE SIZE 38 M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มมากๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลำลองสบายๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย พับแขนติดกระดุม แต่ง logo ปักอก ขาย 320 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

42.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S อก 34 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ น่ารัก ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ แต่งปักเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ แต่งกระดุมหน้า ขาย 330 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ของจริงน่ารักมาก // CF //

43.STORYTAG MADE IN KOREA FREE SIZE คัตติ้ง M-L อก 34++ ผ้าสวยมากค่ะตัวนี้ทอนูน ๆ ผ้านิ่ม คัตติ้งหรู ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คอปกน่ารัก แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

44.RSR SIZE M กระโปรงผ้าพลิ้ว แบรนด์ IG น่ารัก ๆ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ ผ้าทิ้ง ๆ เอวสม๊อกน่ารักใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L เอว27-30 สะโพกฟรี ขาย 260 บาทน่ารักมาก ๆๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ

45.PAING SIZE US2 S เดรสสีเทา ผ้าหรูม๊ากกกก ของจริงสวยสุด ๆ ก ไก่ล้านตัวเลยค่ะ เรียบหรูดูแพง อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆไหล่เบี่ยง สวยมากๆๆๆค่ะสวยจริง ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ปลายแขนแต่งซิปหรู ๆ ราคาเต็ม 3 พัน up ขาย 680 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 3,980 บาทจากช้อปSIAM PARAGON ของจริงสวยมากกกกกกก // CF //

46.ZARA SIZE M เดรสทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ คัตติ้ง M-L สะโพก 38-40 สวยสุดๆๆๆสวยมากค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

47.POMELO SIZE M เดรสผ้าชีฟองลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวย แขนยกจับจีบเก๋ ๆ แต่งระบาย ละมุนสวยมากกกค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 290 บาท ราคาเต็มเกือบสองพันค่ะสวยมาก ๆ

48.ZARA SIZE M เดรสผ้าพลิ้วนิ่มสีเขียว ใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 คัตติ้ง M-L ค่ะ ขาย 340 บาท // CF //

49.JASPAL SIZE M เสื้อลายดอกสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แม่ค้าใส่ครั้งเดียวใหม่มาก ๆ น่ารักมาก ๆ ขาย 240 บาท // CF //

50.FLYNOW III SIZE M เสื้อผ้าคอตตอลแต่งปักเลื่อมเก๋ ๆ แต่ง logo น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 280 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ // CF //

51.FLYNOW III SIZE M เสื้อผ้าคอตตอลแต่งปักผ้าเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 250 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ

52.GRAYSCALE SIZE M เดรสสีฟ้าขาวทรงปล่อย ๆ มีซับในตัว น่ารักสุดๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์จาก Central World ไทยดีไซเนอร์ น่ารัก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง อก 35++ สะโพกฟรีค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ขาย 380 บาทถูกมากกกก // CF //

53.JASPAL SIZE M เสื้อสายเดี่ยวลายดอกทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 180 บาท

54.H&M SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้วชีฟองสีเหลืองนวลแต่งระบายเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีแขนนะคะ เว้าไหล่เก๋ ๆ เลยคะ ขาย 150 บาทน่ารักมากกกก

55.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ อัดพลีทน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋ละมุนใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

56.SHAKA LONDON SIZE S เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงผ้าตัดเฉลียงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ สวยสุด ๆค่ะ หรู ๆ เลยคัตติ้งเนี้ยบๆๆๆ ใหม่ม๊ากกก ใส่ไปครั้งเดียวแล้วก็เก็บเลยค่ะ ขาย 250 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

57.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L อก 34++ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ คะ ผูกโบว์คอเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักสุด ๆใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 240 บาท

58.SELECT MOCA JAPAN BRAND SIZE M น่ารักม๊ากกกกก ผูกโบว์ข้างผ้านิ่มใส่สบายๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆ ช่วงเอวแล้วแต่เราจะผูกเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

59.เสื้อแบรนด์ญี่ป่นแต่งปักลายสมอเรือน่ารักผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ กระดุมน่ารักค่ะ ขนาด M-L อก 34++ ทรงปล่อย ๆน่ารักค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ

60.CALVIN KLEIN SIZE M อก 34++ ผ้าหรูม๊ากกกก ผ้ายืดหยุ่นค่ะไม่รัดรูปสวยหรูดูแพงสุดๆๆๆๆ เอว 28 สะโพก 37-39 สวยจริง ๆ ค่ะ ของจริงสวยม๊ากกกกก ราคาเต็ม 5 พัน up หรูสุด ๆ ขาย 730 บาท(ไม่ร่วมโปร) ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว // CF //

61.GU SIZE M คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆทรงน่ารักมาก ๆ คะ ขาย 150 บาท // CF //

62.MO’S BY MO & FRIENDS SIZE M -L เดรสสีชมพูสวยม๊ากกกกก ทรงสวยหรู ผ้าสวยสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวเลยค่ะสวยจริง ๆ หรูมาก ๆ ของจริงสวยแบบกไก่ล้านๆๆตัวค่ะ ผ้าแบบดีๆๆๆเลย อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 430 บาท ถูกมากกกกสวยจริง ๆค่ะ // CF //

63.ARLEMARVEL SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หรูมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์อกทรงสวยเก๋ ผ้าดีคัตติ้งหรูม๊ากกกก ละมุนสุด ๆ ค่ะ ขาย 240 บาทสวยจริง ๆ ค่ะแนะนำของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

64.GENTLE WOMAN FREE SIZE เสื้อทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ รุ่นยอดนิยมน่ารักสุด ๆ ค่ะ แต่งโบว์เอว ชายลูกไม้น่ารัก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ น่ารักมากกกกก กระดุมหน้า แมทกับกางเกงขาสั้น ขายาวได้หมดค่ะ อก 35++ ขาย 470 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ // CF //

65.IL SUFFIT SIZE M-L เสื้อลายเรือใบน่ารัก ๆ แต่งปัก ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เลยค่ะ อก 35++ ขาย 150 บาท แบบคือเก๋น่ารัก ๆ ค่ะ

66.FLAT 2112 SIZE XL ตามป้าย คัตติ้ง L อก 35++ เอว 29 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนสม๊อก พอง ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยลายดอกผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

67.PLAYHOUND BY GREYHOUND NEW ใหม่ป้ายห้อย ราคาตามป้าย 1,590 บาท แบบน่ารักสุด ๆ ค่ะ สีน้ำเงิน แต่งลายเก๋ ๆ น่ารัก ผ้านิ่มใส่สบายมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์ของจริงคือเก๋มากกกก ขาย 270 บาทถูกมาก ๆค่ะใหม่ป้ายห้อยเลยคุ้มสุด ๆ (ไม่ร่วมโปร)

68.EP SIZE M อก 34++ ผ้าชีฟองพิมพ์ลายดอกสวยหรูน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มีซับในตัวละมุนมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 260 บาท สวยมาก ๆค่ะ // CF //

69.DKNY SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้าชีฟอง ตัดต่อผ้าพลิ้ว silk poly หรู ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ น่ารักมาก ๆด้านข้างแต่งแผ่น logo เก๋ ๆ ขาย 270 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะสีขาวละมุนมาก ๆ // CF //

70.MANGO SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ ทรงปล่อย ๆสีเหลือง ลายน่ารัก ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 240 บาท // CF //

71.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ ลายสก๊อต สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งห่วงด้านหน้าเก๋ ๆ ทรงน่ารัก ค่ะ ปลายแขนสม๊อกน่ารักสุด ๆ ขาย 220 บาท

72.GUY LAROCHE SIZE 38 M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยค่ะ หรูมาก ๆ กระดุม logo ราคาเต็มแพงงงง อก 34++ ผ้า spandex cotton หรู ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

73.DRESS พลีทสีน้ำเงิน ขนาด FREE SIZE เหมาะกับ M-L ค่ะ ทรงเก๋ ๆ ดีไซน์ดี ๆ พลีทแน่น ๆ เลยค่ะ ยืดได้สวยมากๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 360 บาท

74.PIMPISA SIZE M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายหน้าหรู ๆ คัตติ้งหรูมากๆค่ะสวยจริง ๆ ค่ะ เรียบเก๋ดูแพงค่ะ ขาย 330 บาท สวยมากกก

75.ELITE BY BOUTON SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ สะโพก 38-40 สีกรมท่า พิมพ์ลายสวยมากกกกค่ะ หรูหราสุด ๆ ค่ะ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าแบบหรู ๆ ราคาเต็ม 3 พัน up สวยจริง ๆ ค่ะมีซับในตัวสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท ของจริงสวยสุด ๆค่ะ สวยมากกก // CF //

76.H&M SIZE M อก 35++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทาดำขาว ผ้าดี ๆคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยมากค่ะ แขนพอง ๆ น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เก๋ ๆ สวยมากค่ะ ขาย 320 บาท

77.PANI BKK SIZE S คัตติ้ง M-L เดรสสีรุ้งสวยมากกกค่ะ ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ น่ารักค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ ผ้าทอหรูมาก สวยมาก ผ้าไม่ต้องรีดเลยค่ะสวยจริง ๆ ค่ะ อก 34++ เอวขนาดแล้วแต่ผูกได้เลยค่ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 390 บาท ราคาเต็มสองพัน up ค่ะสวยมากกกกก // CF //

78.เสื้อพลีทสีแดงเลือดนกสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L ยืดตามตัวได้เลยค่ะ พลีทแบบหรู ๆ เลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

79.เสื้อพลีทสีเทาเลือดนกสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L ยืดตามตัวได้เลยค่ะ พลีทแบบหรู ๆ เลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

80.ZARA SET SIZE ตามป้าย XS คัตติ้ง M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ หรู ๆ กระดุมตรงคอเม็ดโต ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้งๆ เดินด้ายขาวหรู ๆ เลยค่ะ สวยมากกกก เรียบเก๋ ดูแพงสุด ๆ ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่น้อยมากค่ะ กางเกง เอวสม๊อกหลัง เอว 28 สะโพก 37-38 ทรงสวยเก๋ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ สีดำสนิท สวยจริง ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 680 บาทถูกมากกกกค่ะ(ไม่ร่วมโปร) // CF //

81.PLAYHOUND SIZE S-M ใหม่ป้ายห้อย NEW เอวสม๊อก 27-28 สะโพก 37-38 สีเขียว ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ผูกโบว์เอว ใส่ลำลองสบาย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อคอรปเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 420 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ // CF //

82.FLYNOW III SIZE 36 คัตติ้ง 36-38 เอว 27-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้สวยม๊ากกก ผ้าหรูหราวิบวับสวยสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ แม่ค้าแนะนำค่ะสวยจริง ๆ มีซับในตัว ขาย 380 บาท ของจริงสวยหรูหราสุด ๆค่ะ แม่ค้าแนะนำมาก ๆค่ะ สวยจริง ๆ // CF //

83.CPS SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ จั๊มสูทลายเก๋สวยสีแดงขาว ลายสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดี ๆ เลยคะ คอลใหม่ ๆ เลย ขาย 280 บาท ของจริงสวยมากค่ะ แม่ค้าแนะนำ

84.WONDER TREASURE SIZE S จั๊มสูทกางเกงลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีม๊ากกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก อก 34++ เอว 27 สะโพก 36-37 คัตติ้ง S-M ขาย 350 บาท // CF //

85.GENTLEWOMAN SIZE L คัตติ้ง M-L ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สวยหรูม๊ากกกกกก แต่งโซ่มุกตรงกระเป๋าเก๋ ๆ มีเข็มขัดน่ารักมาก ๆ ค่ะ เอวสูงทรงสวยค่ะ ลายดอกสวยเก๋มาก ๆ ทรงสวยสุด ๆ เอวสูงค่ะ เอว 28-29 สะโพก 38-40 แมทกับเสื้อสีพื้นเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 450 บาท ราคาเต็มแพงงงค่ะ สวยน่ารักมาก ๆ คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ

86.RIVER ISLAND SIZE 6 S-M เอว 27-28 สะโพก 37-38 ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพริ้วๆ พิมพ์ลายหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 240 บาทสวยมากๆๆๆ

87.ZARA SIZE M-L ผ้าไหมพรมนิ่มม๊ากกกก แบบเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะ เป็นทรงเอวสูงน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าไม่หนาสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะน่ารักสุด ๆ มีกระเป๋าข้าง เอวยืดได้ค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-40 ขาย 430 บาท ตัวนี้แม่ค้าแนะนำมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะจริง ๆค่ะ ทรงสวยเก๋มาก ๆ แมทกับเสื้อยืด คอรปตัวเดียวก็น่ารักแล้วค่ะ // CF //

88.KANNI STUDIO US2 คัตติ้ง S-M SET เสื้อ + กางเกง สวยมากกก หรูม๊ากกก ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆค่ะ เสื้ออก 34++ กางเกงเอวสูง เอว 26 สะโพก 36-37 สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพิมพ์ลายเก๋ ๆ ใส่เป็นชุดคู่กันน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมาก ๆ ค่ะ ได้ทั้งชุดเลยค่ะ // CF //

89.EP SET SIZE L เสื้อ + กางเกง เสื้ออก 35++ กางเกงเอว 28-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักม๊ากกกก ผ้าดี ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ แต่งชายเก๋ ๆ หยัก ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีฟ้าพาสเทลละมุนมากกกก น่ารักมากกกก ขาย 490 บาท (ไม่ร่วมโปร) ได้ทั้งชุดเลยค่ะ น่ารักจริง ๆ ราคาเต็มเกือบ 4 พัน ถูกมากกกก สีฟ้าสวยมากนะคะ ใสรูปจะเป็นแสงๆจากมือถือหน่อยค่ะของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

90.WEDNESDAY ROOM SET เสื้อ + กางเกง ขนาด S คัตติ้ง S-M น่ารักมากกกก เสื้ออก 33-34 กางเกงเอวสม๊อกหลัง เอว 26-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีม๊ากกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ใส่น่ารัก ๆ สบาย ๆ ค่ะ ใหม่ม๊ากกกกค่ะ คือน่ารักสุดๆๆๆ ราคาทั้งชุด 3,980 บาท ขาย 720 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

91.SOMETHING BOUDOIR SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ ซิปหลัง น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีชมพูละมุนมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว โบว์หลังน่ารักสุด ๆ ค่ะขาย 230 บาท

92.LOWRY FARMS SIZE M-L JAPAN BRAND เสื้อเชิ้ต แต่งคอคริสตัลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ทรงสวย ๆ น่ารักค่ะ แบรนด์ดังญี่ปุ่นค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

93.IVE GIRLS SIZE S เดรสสีเหลืองนวล ๆ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะชุดนี้ ของจริงสวยมาก ๆ แต่งคอระบาย ตัวนี้น่ารักเกินบรรยายค่ะ ผ้าแบบดีๆๆๆๆ มีซับในตัว ละมุนมาก ๆค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 220 บาทแนะนำสุดๆๆๆๆๆค่ะน่ารักมาก ๆ // CF //

94.RAY ONE KOREA BRAND SIZE M เสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ สีครีม ผ้าเก๋ ๆ แต่งกระดุมน่ารัก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 99 บาท // CF //

95.ASOS SIZE US4 S-M อก 34 เอว 26-27 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ น่ารัก สายปรับระดับได้ค่ะ ผูกโบว์หลัง ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 170 บาท // CF //

96.FT SIZE XL คัตติ้ง L-XL เอว 29-30 สะโพก 39-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์สวยหรู แต่งซิปคัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์แพงงงง ขาย 140 บาท

97.MISTY MYNX SIZE XS คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวสีเทา ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆแต่งกระเป๋าหน้าน่ารัก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 230 บาท // CF //

98.UNIQLO SIZE M-L อก 34++ เชิ้ตลายดอกไม้ สีฟ้าขาว ผ้าดี ๆๆๆๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยเก๋ ปกเชิ้ตค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท

99.ZARA SIZE S เสื้อแดงดำ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เป็นเสื้อตัวยาว แบบน่ารัก ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ คัตติ้ง S-M ผ้ายืดได้ค่ะ อก 34++ สะโพก 36-38 ขาย 99 บาท

100.DRESS งานแบรนด์ เหลือป้ายข้าง ขนาด M คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งปักเลื่อม พิมพ์ลายกุหลาบหรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

101.THE LOOP SIZE M เดรสลายดอก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์ข้างน่ารัก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 140 บาท แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ // CF //

102.H&M SIZE XS ตัวนี้ของจริงผ้าดี คัตติ้งหรู ทรงสวยม๊ากกกก แต่งโบว์เอว ชุดสีน้ำเงินกรมท่าค่ะ เรียบหรู ของจริงสวยสุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 33 เอว 25 สะโพก 36 ผ้ายืดหยุ่นนิดหน่อยค่ะ ของจริงสวยมากค่ะ ขาย 170 บาท

103.เสื้อเกาหลีทรงน่ารัก ๆ ผ้าทอลายดอกไม้ทอนูน สีเขียวมินท์เก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพองตุ๊กตาน่ารัก ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขนาด M-L อก 34++ ขาย 99 บาท

104.PER UNA SIZE 10 BY MARKS & SPENCER สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งแผ่นเลื่อม ผ้าคอตตอลนิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท ราคาเต็มแพงงง จาก Central Chidlom ค่ะ

105.ZARA SIZE M กระโปรงลูกไม้สีฟ้าพาสเทลนวล ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าลูกไม้ละมุนๆค่ะ ขาย 140 บาท

106.MAST & HARBOUR SIZE S เดรสลายเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ทรงใส่ได้เรื่อย ๆค่ะน่ารัก ขาย 140 บาท

107.STRADIVARIUS SIZE M เสื้อคลุมแต่งร้อยโบว์คอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ทรงเก๋ ๆ สวย ๆ ขาย 140 บาท เก๋มาก ๆ ค่ะ // CF //

108.ASOS SIZE L เสื้อคลุมหรูม๊ากกกก สีครีมเบจสวยมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์หน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ มีกระเป๋าข้าง ทรงสวยค่ะ free size เลยค่ะ ขาย 220 บาท ผ้าคือดีๆๆๆๆมากๆๆๆๆค่ะ // CF //

109.MISTY MYNX SIZE S เดรสลายดอกดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายคอน่ารักค่ะ สีชมพูละมุน ๆ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยหรู ขาย 220 บาท

110.PULL & BEAR SIZE M เสื้อลายดอก ดีไซน์น่ารัก เก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆหลังไขว้น่ารักค่ะ ขาย 99 บาท // CF //

111.HOTWIND URBAN CLOTHING SIZE L เดรสสีดำ พิมพ์ลายกริทเตอร์เงินทอง ลายดาว สวยม๊ากกกกก ผ้าชีฟองหรู ๆ ละมุน ๆ ค่ะ แต่ระบายแขน คอ ชายสวยจริง ๆค่ะ คัตติ้ง M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะแนะนำค่ะ // CF //

112.M&S BY MARKS & SPENCER SIZE US4 M เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสองชั้นคัตติ้งหรู ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ค่ะ ขาย 140 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 2 พัน up

113.EPISODE SIZE S คัตติ้ง M ผ้าไหมพรมยืดได้ หรูม๊ากกกก แต่งปักหรู ๆ เลยค่ะ มี 2 ชิ้นค่ะ ใส่แยก ใส่คู่ได้หมดค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ เลื่อมแบบแน่น ๆ หรู ๆ แบรนด์หรูจาก Central ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 220 บาท ได้ 2 ชิ้นเลยค่ะ คุ้มมากกกกกก ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ ใส่ทำงาน หรือลำลองได้ค่ะ ผ้าใส่สบาย

114.จั๊มสูทงานลูกไม้ทั้งตัว คัตติ้งแบบหรู ๆ เลยค่ะ เป็นงานแบรนด์สวยมาก ๆค่ะ ขนาด M แต่งกระดุมคริสตัลสีดำ เม็ดสุดท้ายเป็นเม็ดแทนสีขาวกระดุมเหมือนกันค่ะของจริงสวยเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเอวสูงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มมีซับในตัว อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ของจริงสวยมากค่ะ แนะนำ ขาย 180 บาท เป็นแบรนด์แบบหรู ๆ แต่ตัดป้ายค่ะ จั๊มสูทขา 4-5 ส่วนค่ะ น่ารักมากค่ะ // CF //

115.กางเกงผ้าพลิ้ว คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ ลายดอกสวย ทรงสวยค่ะ เอวสูงทรงวินเทจ ๆ เก๋ ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M เอว 28 สะโพก 38-40 คัตติ้งหรูมากค่ะ ใส่สบาย ๆ ค่ะคลาสสิคเก๋ ๆ แนะนำค่ะสวยจริง ๆ ขาย 140 บาทผ้าพลิ้ว หรู ๆ เลยค่ะ มีกระเป๋าข้างค่ะ

116.DA+PP SIZE S อก 34++ สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายชิโนริสี ๆ สวยเก๋ ทรงน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท ของจริงน่ารักมากกก ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ น่ารัก // CF //

117.VANILLA COCO SIZE S เสื้อดีไซน์เก๋น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งซิปหน้า แขนสม๊อกบน สายสีเหลืองสวยมากค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารักๆค่ะ คัตติ้ง M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ หลังแต่งไขว้เก๋ๆๆๆมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

118.LEITH SIZE XL คัตติ้ง L -XL เสื้อตัวยาว หรือเป็นเดรสได้ค่ะ สวยเก๋ หรูหรามาก ๆ ผ้าแบบหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีเหลืองนวล ๆ ค่ะ จับจีบผ่าข้างเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ สะโพก 38-42 แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยละมุนมาก ๆ ขาย ราคาเต็มเกือบ 3 พัน แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ขาย 140 บาท // CF //

119.NIKO AND… SIZE M-L เสื้อผ้าคอตตอลญี่ปุ่น แบบดี ๆๆๆๆ ทรงน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ แมทขาสั้น ยีนส์ได้หมดค่ะ ทรงแบบน่ารัก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 140 บาท // CF //

120.ZARA TRF SIZE M เสื้อคลุมเก๋ ๆ สีสันสวยมากค่ะ ฮาวายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่เป็นเสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ น่ารัก ๆ ผ้าดีๆ กระดุมน่ารัก ๆ ค่ะ สวยมากค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

121.CC DOUBLE O SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอวสม๊อก 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองพลิ้ว ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ลายดอกละมุนสุด ๆ ขาย 280 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ // CF //

122.FLYNOW SET SIZE M-L เสื้อ + กระโปรง สีฟ้าสวยแบบวินเทจใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เสื้ออก 34++ กระโปรงเอว 2ต-30 สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะถูกมากกกกก // CF //

123.SOMETHING BOUDOIR SIZE M ใหม่ป้ายห้อย NEW เสื้อลายดอกชมพูแต่งโบว์หลังเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย พาสเทลทรงปล่อย ๆ อก 34++ ขาย 150 บาท(ไม่ร่วมโปร)

124.SOMETHING BOUDOIR SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 27 สะโพก 37 ใหม่ป้ายห้อย NEW ลายเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ น่ารักมากค่ะ ขาย 150 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ // CF //

125.SOMETHING BOUDOIR SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อแบบเก๋ ผ้าทอสวยแขนระบายน่ารัก ๆ ค่ะ สีม่วงสวยมาก ๆค่ะ ราคาเต็มเกือบ 3 พัน ขาย 190 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกก // CF //

126.SOMETHING BOUDOIR SIZE S ใหม่ป้ายห้อย NEW เสื้อผ้าคอตตอลนิ่มลายสัปปะรดวิบวับเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ กับกางเกงเอวสูงน่ารัก ๆค่ะ ขาย 190 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

127.SOMETHING BOUDOIR SIZE S คัตติ้ง S-M อกแล้วแต่ผูกเลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ใหม่ป้ายห้อย NEW สีสวยมาก ๆ ค่ะ เก๋สุด ๆ ขาย 190 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ // CF //

128.SOMETHING BOUDOIR SIZE S ใหม่ป้ายห้อย แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะแต่งระบายชั้น ๆ สายเดี่ยวเหมาะกับ summer นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ คัตติ้งหรู ๆ ราคาเต็ม 2,150 บาท ขาย 150 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกค่ะ [

129.JASPAL SIZE S เดรสแดงลายจุดดำ NEW ใหม่ป้ายห้อย แต่งระบายสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36-37 สวยเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

130.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสสีชมพูนู้ด สวยเก๋ แต่งปักดาว ดอกไม้ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลูกไม้ปักเก๋ ๆ ชายลูกไม้สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-40 ละมุนม๊ากกกก น่ารักสุด ๆ ขาย 290 บาท (ไม่ร่วมโปร)

131.ELENCARE DUE FREE SIZE เสื้อแต่งระบายชั้น ๆ ทรงสวยเก๋ สีม่วงพาสเทลสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพอง ๆ แต่งปักแขนสวยเก๋ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

132.H&M SIZE S เดรสสีเทาคัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวย เรียบเก๋ดูแพง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 เอว 25-26 สะโพก 35-36 ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท

133.KEVEN SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋น่ารัก แบรนด์แพงงงงค่ะตัวนี้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายลูกไม้ ลายผ้าพิมพ์ลายสีดำเงินหรู ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ ขาย 89 บาท // CF //

134.SOMETHING BOUDOIR SIZE XS คัตติ้ง XS-S อก 32-33 ใหม่ป้ายห้อย NEW สีชมพูละมุนมาก ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยเก๋ ทรงปล่อย ๆ แขนระบายใส่ไดเรื่อย ๆค่ะ ขาย 160 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

135.SOMETHING BOUDOIR SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 ใหม่ป้ายห้อย NEW สีชมพูละมุนมาก ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยเก๋ ทรงปล่อย ๆ แขนระบายใส่ไดเรื่อย ๆค่ะ ขาย 160 บาท (ไม่ร่วมโปร)ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ // CF //

136.SOMETHING BOUDOIR SIZE S เสื้อผ้าคอตตอลแต่งปักดอกไม้นารักมากกกก NEW ใหม่ป้ายห้อย จั๊มเอวแต่งระบายเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ ขาย 160 บาท (ไม่ร่วมโปร)ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

137.SOMETHING BOUDOIR SIZE M ใหม่ป้ายห้อย NEW เอว27 สะโพก 37-38 ผ้าคอตตอลยีนส์พิมพ์สี ลายเก๋ ๆ กระดุมหน้า น่ารักสุดๆๆๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 160 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

138.ZARA SIZE S ป้ายเป็นของเด็ก แต่ผู้ใหญ่ S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ผ้าเหลือบ ๆ หรู ๆ แบบน่ารักมาก ๆค่ะ ชายแต่งระบายชั้น ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 79 บาท // CF //

139.กระโปรงงานสั่งตัด คัตติ้งหรู ๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มฝ้ายทอแน่น ๆ ละมุน ๆ ทรงสวย ๆ ต่อเอวระบายเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขนาด S เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆเลยค่ะ

140.SOMETHING BOUDOIR SIZE L คัตติ้ง M-L ใหม่ป้ายห้อย NEW สีขาวลายผ้าเส้น ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ไม่สั้นค่ะ ใส่แมทกับยีนส์ หรือกางเกงขาสั้น น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 160 บาท // CF //

141.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-L อก 34++ ทรงปล่อย ด้านหลังแต่งเชือกร้อยเก๋ ๆ ไขว้ไปมาน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ // CF //

142.ZARA SIZE M เสื้อเชิ้ตผูกโบว์หน้าลายเก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆทิ้ง ๆ ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆ ผ้าเรยอนนิ่มๆ เลยค่ะ ขาย 120 บาท // CF //

143.H&M SIZE M อก 34++ ลายข้าวหลามตัดสีขาวดำเก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ทิ้งๆ ใส่สบาย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 59 บาท

144.SOME LIKE IT ALL SIZE XL คัตติ้ง L-XL ผ้าพลิ้ว ลายน่ารักม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ อก 35++ ทรงปล่อย ๆใส่สบาย ๆ ผ้าดีๆเลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 79 บาท

145.ZARA SIZE M เอว 27-28 สะโพก 37-38 แต่งคริสตัลเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ๆ ผ้าดี ๆเลยค่ะ แบบใสได้เรื่อย ๆขาย 79 บาท

146.DRESS แบรนด์เกาหลีดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ ด้านนึงเป็นผ้าคอตตอลยืด ด้านนึงผ้าฝ้ายแต่งปกเชิ้ตเก๋ ๆ ดีไซน์น่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ขนาด M-L ค่ะ ขาย 120 บาท // CF //

147.KOYA SIZE M จั๊มสูทผ้าชีฟองนิ่ม ๆๆๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋ ๆ สวย ๆ เลยค่ะ ทรงสวย อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ผูกโบว์หลังทรงสวยมากค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 140 บาท

148.MIXX SIZE 3 M-L เดรสสีครีม แต่งปักอกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารัก ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆแบรนด์จาก Central แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 110 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

149.นลินฟ้า SIZE SS คัตติ้ง S งานแบรนด์สั่งตัดหรูม๊ากกกกกกกก ผ้าคือดี คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆ ละมุนมาก ๆ เลยค่ะ ของจริงสวย ก ไก่ล้านนนนตัว สวยมาก ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สวยจริง ๆ ค่ะ ใหม่สุดๆๆกิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ สวยจริง ๆ แนะนำสุดๆๆๆ // CF //

150.BGD SIZE S UK BRAND เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงทรงสวยเก๋น่ารัก ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อตัวบน น่ารักสุดๆๆๆค่ะ

151.POMELO SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี two tone สวยเก๋ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท // CF //

152.ZARA SIZE S กระโปรงยีนส์ทรงสวยเก๋ เท่ห์ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

153.FORMING SIZE M-L กางเกงสีแดง ทรงเอวสูงน่ารักม๊ากกกก แต่งขอบลูกไม้เก๋ ๆ แมทกับเสื้อคอรปน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-29 สะโพก 38-40 น่ารักสุด ๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท // CF //

154.จั๊มสูทสีดำ ลายเส้นขาวน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งห่วงน่ารัก ๆ ทรงสวย ขนาด M อก สม๊อก 33-36 เอวสมีอก 26-28 สะโพก 38 ของจริงน่ารักมากกกกก สายปรับระดับได้ ขาย 59 บาท

155.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าพิมพ์ลายหรู ๆ สวยม๊ากกกกก ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่ปล่อย ๆสบาย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะสวยจริงๆ ค่ะ // CF //

[/size]
    Last edited by jirapa; 30-05-22 at 14:57.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ