TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // LYN AROUND // JASPAL // ZARA // KLOSET // COS // POMELO // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // LYN AROUND // JASPAL // ZARA // KLOSET // COS // POMELO // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // LYN AROUND // JASPAL // ZARA // KLOSET // COS // POMELO // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.BEIGE BUTTON SIZE M อก 34++ เป็นของใหม่ค่ะ NEW แม่ค้าซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ลายปักสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ ผูกโบว์คอ คอระบายเก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ ใส่ปล่อย หรือเข้าในได้หมดค่ะ แม่ค้าซื้อมา 1,490 บาท ขายราคาพิเศษ 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมากกกก ขายขาดทุนค่ะ // CF //

2.GENTLEWOMAN SET เสื้อ + กางเกง เสื้อ S คัตติ้ง S-M อก 34++ กางเกง M เอว 27-28 สะโพก 38-40 น่ารักม๊ากกกกกก ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว คอลใหม่ 2022 เลยค่ะ น่ารักสุด ๆแม่ค้าซื้อจากช้อปเลย เป็นรุ่นที่ขายดีมาก ๆ ค่ะ ราคาทั้งชุด 4 พัน up เสื้อแต่งขนเฟอร์น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่แยก ใส่คู่ได้หมดค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ครั้งเดียวเลยค่ะ ขายทั้งชุด 1,290 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกก ราคาเต็มทั้งชุด 4 พัน up คอลใหม่ 2022 เลยค่ะ ไม่มี sale หายากมาก ๆ ค่ะ // CF //

3.VA SIZE M กระโปรงแบรนด์ญี่ปุ่นน่ารักสุดๆๆๆ ผ้าทอแบบแน่น ๆ ดี ๆ เลยค่ะ แต่งชายระบาย ทรงสวยมากๆๆๆๆค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ สีครีมสวยเก๋ ผ้าดีมากแต่งชายลุ่ย ๆ ค่ะ ดีไซน์น่ารักไม่ซ้ำใครค่ะ เอวสม๊อกหลัง เอว 27-29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะน่ารักจริงๆ ขาย 330 บาท // CF //

4.LYN AROUND SIZE M น่ารักมากกกกก ลายผ้าสวยเก๋ คอลใหม่ๆเลยค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-39 ของจริงน่ารักสุดๆๆๆผ้าดี ๆ ลายน่ารักแต่งอกระบายเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีมากๆๆๆค่ะ สวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวเก๋มาก ๆ ขาย 450 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะแนะนำค่ะ // CF //

5.FENDI SIZE S คัตติ้ง M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ผ้า silk พิมพ์ลาย logo ของแม่ค้าเองค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ก่อนหน้านี้ขายกระโปรงไปแล้วลายเดียวกัน จับคู่ได้เลยค่ะ หรือไปแมทกับกระโปรงกางเกงได้เลย ราคาเต็ม หมื่น up หายากมากๆ สวยมาก ๆ ค่ะ เก๋สุด ๆ ขายราคาพิเศษ 1,450 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกกกค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆใหมิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะหรูมาก ๆ // CF //

6.SOMETHING BOUDIOIR SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อลายน่ารัก แต่ง logo ชายด้านข้างระบายเก๋ ๆ ตัวนี้ใส่แล้วน่ารักมาก ๆ ค่ะ ด้านข้างจะผ่านิด ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ // CF //

7.LYN AROUND NEW ใหม่ป้ายห้อย SIZE S คัตติ้ง M เอวสม๊อกยืดได้ค่ะ เอว 26-28 สะโพก 37-40 ของจริงสวยม๊ากกกกก ก ไก่ล้าน ๆ ตัวค่ะ ปักสวยสุด ๆ ค่ะ สีเทาชมพูพาสเทลหรู ๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ราคาตามป้าย 2,490 บาท แม่ค้าซื้อมาแขวนตู้ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ แมทกับเสื้อคอร์ปเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สวยมาก ๆจริง ๆ ค่ะ หวานละมุนสุด ๆขาย 390 บาท

8.LANDMEE SIZE M เอี๊ยมน่ารักม๊ากกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวน่ารักสุด ๆ แต่งกับเสื้อระบายๆ ยิ่งน่ารักค่ะ หรือแมทกับเสื้อยืดได้ค่ะ สีฟ้าละมุน ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ กระดุม logo แบบใสได้เรื่อย ๆ เอว 28 สะโพก 37-40 น่ารักมากกกกก ก ไก่ ล้านๆๆๆตัวเลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 890 บาท (ไม่ร่วมโปร ) หายากมากค่ะ ไม่ร่วมเสื้อนะคะ // CF //

9.NINE STEPS SIZE M KOREA BRAND น่ารักม๊ากกกกกก แต่งลูกไม้ระบายเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แมทกับ landmee ได้ค่ะ น่ารักจริง ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

10.FIVE PLUS SIZE S เดรสปักฉลุ ทั้งตัว คัตติ้งหรูม๊ากกกกก สวยมาก ๆ ค่ะ กุ๊นทั้งตัวเลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หรูมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งสวยมาก ๆ ปักแบบแน่น ผ้าทอหรู ๆ ดีๆ ค่ะ สวยจริง ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 ใส่แล้วหรูสุด ๆค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 290 บาท ถูกมากกกกกค่ะ ของจริงสวยจริง ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ

11.ADIDAS SIZE M-L เดรส ใส่ลำลอง ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ แมทกับรองเท้าผ้าใบน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก 38-40 ผ้านิ่มใส่สบายเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 530 บาท ราคาเต็มเกือบสามพันค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆค่ะ // CF //

12.FRENCH CONNECTION (FCUK) SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายนิ่มๆ แต่งลายผ้าเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

13.MYSTIC FREE SIZE คัตติ้ง M-L แบรนด์ญี่ปุ่น เดรส maxi น่ารักมาก ๆค่ะ สีครีม ตรงกระโปรงเป็นชุดต่อเอวปีนน่ารัก ๆ แต่งกระดุมหลังเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35+++ เอว 28-29 สะโพกฟรี น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 290 บาท คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ

14.CARAMEL STUDIO SIZE M คัตติ้ง M-L ของจริงน่ารักมากกก คัตติ้งหรูม๊ากกกก ผ้าแบบดี ๆ หรู ๆ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่แค่ลองค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆๆๆเลยค่ะ น่ารักสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ปล่อย ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก 38-42 ราคาเต็ม 2,390 บาท ขาย 690 บาทสวยจริง ๆ ค่ะแนะนำมาก ๆ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

15.ZARA SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย คอปกน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนระบายเก๋ ๆ ผูกโบว์หลังน่ารักมาก ๆค่ะ สีฟ้าอ่อน ทรงสวยน่ารักค่ะ แขนระบายเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

16.GOOD TIMES HAWAII MADE IN HAWAII SIZE M อก 34++ สะโพก 38-40 น่ารักมากกก เก๋ทรงน่ารัก ๆ แขนยก ชายระบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท หายากค่ะจากฮาวาย

17.H&M SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สูทคัตติ้งหรูม๊ากกกกก สวย ก ไก่ล้านตัว แกรนด์สุด ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ติดตะขอหน้า หรือใส่ปล่อยได้ค่ะ สีเทาละมุน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆเลยค่ะ แขนยกจับจีบน่ารักสุด ๆ ใส่แล้วดูดีมาก ๆค่ะ สวยมาก ๆ ราคาเต็ม 2 พัน up ขาย 320 บาท ตัวนี้สวยมากๆๆๆจริงๆๆๆค่ะ

18.GLACIER SIZE L เสื้อแต่งปักแขนเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ผ้าใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ น่ารักๆค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ขาย 170 บาท

19.JASPAL SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคริสตัลหรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ แมทกับกางเกงเอวสูง หรือกระโปรงได้ค่ะ หรือใส่เป็นเสื้อตัวใน ใส่เบรเซอร์คลุมเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

20.ZARA SIZE S อก 35++ แต่งเข็มขัดข้าง ดีไซน์เก๋ ทรงสวยผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สะโพก 37-39 คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 270 บาท

21.CPS SIZE XS คัตติ้ง S อก 34++ สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายสก๊อตน่ารัก ๆ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ สกรีนอักษรเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ เป็น mini dress นะคะ ขาย 270 บาท

22.H&M SIZE S คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ ลายทรอปิคอลเก๋ ๆ สีเขียวสวยเก๋ ผ้าลินิน คอตตอลใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 220 บาท // CF //

23.JASPAL SIZE S เดรสลูกไม้มีซับในตัว เป็นลูกไม้ฉลุเก๋ ๆ ทรงปล่อยน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 36-38 คัตติ้ง S-M ขาย 340 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

24.COS SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ ทรงเก๋ ผ้าเก๋มาก ๆค่ะตัวนี้ของจริงน่ารักค่ะ ผ้าไม่ใช่คอตตอลบาง แบบคอตตอลดี ๆ เลยค่ะ เรียบ ๆ เก๋ ๆ มีดีเทลค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท // CF //

25.MANGO SIZE M เสื้อสีเทา แต่งปักลายเก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนยกจับจีบทรงสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆขาย 220 บาท

26.POMELO SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ มาพร้อมเข็มขัด สวยมาก ๆค่ะ น่ารักสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 36-38 ขาย 340 บาทของจริงสวยน่ารักมากกกกค่ะ // CF //

27.TRUTSSARDI SIZE M-L เสื้อแบรนด์ดังอิตาลี luxury brand ตัวนี้เป็นของแท้จากช้อปญี่ปุ่น น่ารักสุด ๆ ค่ะ ชายแต่งสายผูกโบว์น่ารัก มีกระเป๋าตรงอกเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม คัตติ้งหรู ๆ ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆเท่ห์ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 330 บาท ถูกมากกกก ราคาเต็ม 4 พัน up (ไม่ร่วมโปร) // CF //

28.ZARA SIZE S-M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ แขนระบาย แต่งปักอกน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะตัวนี้ ใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ขาย 280 บาท น่ารักมากกกกก // CF //

29.HUSH PUPPIES SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ แต่งปัก 3 D เก๋ ๆ ผูกโบว์ชาย น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ มีดีไซน์มาก ๆ ค่ะ น่ารักมากๆๆๆค่ะ ขาย 230 บาท

30.EP SIZE M-L เสื้อแบรนด์เกาหลีดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ แต่งลายจุดโต ๆ น่ารัก ๆ ทรงเกาหลีเก๋ ๆ น่ารัก ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ปล่อย ๆ เท่ห์ ๆ น่ารักมากค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

31.KLOSET X WAKINGBEE SIZE M ผ้าไนลอน spandex กางเกง sport ผ้านิ่มใส่สบาย ทรง เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสีเขียวสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีๆๆๆเลยค่ะ ผ้ายืดได้ค่ะ น่ารักมาก ๆสีเขียวสวยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง เป็น limited kloset ทำร่วมกับ Walkingbee ค่ะ จากช้อป Central เลยค่ะ ขาย 470 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกกกค่ะ ถูกมากกกก ใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

32.UNDERARMOUR SIZE L คัตติ้ง M-L กางเกง sport nylon spandex สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สกรีนลาย logo เก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เก๋เท่ห์มาก ๆ ค่ะ สีดำสกรีนขาวใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

33.RALPH LAUREN SIZE 9 M-L กางเกงแสล๊คสีดำ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 290 บาท หายากมากๆๆๆค่ะ หรูมาก ๆ ถูกมากกกกราคานี้ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

34.PULLET SIZE M จั๊มสูท แบรนด์ดังจากสยาม สีดำคัตติ้งหรู ๆ ผ้าทิ้ง ๆ ใส่สบาย ๆ อกเป็นผ้าทอลูกไม้ เมทาลิกเงินสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 แค่ใส่ลองค่ะ ใหม่สุดๆๆๆค่ะ ขาย 330 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

35.CASUALLY FLYNOW SIZE M จั๊มสูทกางเกง ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ ลายดอกสวย มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 280 บาท ราคาเต็ม สองพัน up น่ารักมาก ๆค่ะ

36.กางเกงฮาเล็มดีไซน์คัตติ้งเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นงานแบรนด์ตัดป้ายค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆผูกโบว์เอวใส่สบาย ๆ ขนาด M-L ใส่ได้สบาย ๆ ค่ะ เอว 28-30 รูดได้ค่ะ สะโพกฟรีเลยค่ะน่ารักมาก ๆ ใส่แล้วทรงสวย ขาย 280 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่แล้วน่ารักจริง ๆ

37.กางเกงคัตติ้งหรูทรงสวย ผ้าทิ้ง ๆ ใส่สบาย ๆลายเก๋สวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L เอวสูงค่ะ สวยมากผ้าหรูมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลย เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 230 บาทของจริงสวยมากๆๆๆค่ะ

38.กางเกงยีนส์ KUBAOCHI ผ้านิ่มใส่สบาย น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขนาด M เอวสม๊อก 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์เอว ปลายขา น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงเอวสูง แมทกับเสื้อคอรป ก็น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 260 บาท แบรนด์ญี่ปุ่นค่ะ น่ารักมาก ๆ // CF //

39.MATTER MAKER NEW ใหม่ป้ายห้อย SIZE M-L กางเกงสีแดงสวยผ้าทอลายโบตั๋นสวยมากกกกกค่ะ ของใหม่เลยค่ะ มาพร้อมเข็มขัดหรู ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอว 28 เอวสูงค่ะ สะโพก 38-40 ทรงสวยมากกกกกค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะ สวยจริงๆ ผ้าทอลายสวยมาก ๆ ของจริงสวยมากๆๆๆค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up ขาย 570 บาท (ไม่ร่วมโปร) ป้ายห้อยเลยค่ะ คุ้มมาก ๆ

40.VIAGAGE JAPAN BRAND SIZE M กางเกงผ้าลินิน ฝ้าย ลายสวยเก๋ สีน้ำตาล ครีม แต่งโบว์เอวน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ สบาย ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท ตัวนี้น่ารักมากกกกค่ะ แนะนำค่ะ ผ้าดีๆๆๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ // CF //

41.KLOSET SIZE US4 M NEW ใหม่ป้ายห้อย กางเกงขาสั้น ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุมคริสตัลกระเป๋า ลายเก๋สวย รุ่นยอดนิยมน่ารักสุด ๆ ค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 ตัวนี้หัวซิปหลุด แต่อยู่ด้านในไม่เห็นค่ะ สามารถรูดได้ปกติค่ะ ราคาเต็ม6,950 บาท ขายราคาพิเศษ 680 บาทน่ารักมากกกกกค่ะ (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกค่ะ ลดเกิน 90% เลยค่ะ ใหม่ป้ายห้อยเลยคุ้มมาก ๆ ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อได้หลายแบบ // CF //

42.กางเกงยีนส์ขาสามส่วน ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยมาก ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38-39 เป็นของใหม่ค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ เอวสูงทรงสวย ๆ เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

43.กางเกงพลีททรงฮาเล็ม สวยเก๋มาก ๆค่ะ สีกรมท่าของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว น่ารักสุด ๆ ค่ะ ยืดตามตัวเลย ฮาเล็มเก๋ ๆ เอว 27-32 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี สวยมาก ๆ ค่ะ พลีทแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ ขาย 330 บาท ใหม่กิ๊กๆๆๆ

44.MAGNOLIA SIZE M เดรสดีไซน์เก๋น่ารักมากๆๆๆๆ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆน่ารักสุด ๆ ค่ะ ตรงขอบอกมีซิโคนอ่อน มีฟองน้ำเสริมทรงแบบหรู ๆ ด้านหลังแต่งสม๊อก ผ้าแบบดีๆๆๆๆค่ะ ไม่ต้องรีดเลย มีซับในตัว คัตติ้งหรู ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ลายดอกไม้สวยมาก ๆค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว อก 34++ เอว 27-28 สะโพกฟรี ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท ชุดนี้น่ารักมากกกค่ะ แม่ค้าแนะนำมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ // CF //

45.เสื้อทรงปล่อย แบรนด์เกาหลี ดีไซน์เก๋ ๆ ลายตารางเล็ก ๆ น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลูกไม้ฉลุเก๋ ๆ ของจริงน่ารักมากค่ะ ขนาด M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้าใส่สบาย คัตติ้งดี ๆ เนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ขาย 260 บาท เป็นซิปหลังใส่ง่ายค่ะ // CF //

46.POMELO SET เสื้อ + กระโปรง ขนาด เสื้อ S คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ กระโปรง L คัตติ้ง M-L ไม่ใหญ่ค่ะ เอวสม๊อกหลังสวยมากกกกกกก ก ไก่ ล้านๆๆๆๆตัว ผ้าดี ๆ เก๋ ๆ เสื้อผูกโบว์ กระโปรงชายพู่ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าแบบไม่ต้องรีดเลยค่ะ ไม่บางสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะตัวนี้ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ราคาเต็มทั้งชุดเกือบ 3 พัน ขายดีมาก ๆค่ะ รุ่นนี้ ใส่ทั้งชุดคือน่ารักสุด ๆ ลายปลาดาวค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ ขายราคาพิเศษ 830 บาท (ไม่ร่วมโปร) ได้ทั้งชุดคุ้มมาก ๆ ค่ะ หายากมากๆๆๆค่ะ ใส่แล้วน่ารักจริงๆ ค่ะ สวยมาก ๆ คุ้มมาก ๆค่ะ // CF //

47.EIGHT AND A HALF SIZE M อก 34++ เสื้อสีดำ ดีไซน์เก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบบเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ หรู ๆ แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ค่ะ ขาย 180 บาท ราคาเต็มแพงงงง

48.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S อก 34++ ผ้ายืดหยุ่นค่ะ เอว 26 สะโพก 366-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวลายสวย แขนระบายใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 250 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

49.SEMER SIZE S EST. 1996 คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อแบรนด์ดังเกาหลี ดีไซน์น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตรงสายเป็นลายอักษรเก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ทรงสวยผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

50.AMERICAN EAGLE SIZE M-L จั๊มสูท ผ้าฝ้ายนิ่มลายสก๊อตน่ารัก ๆ น้ำตาลครีมขาว ใส่สบาย ๆ แต่งกระดุมข้างเก๋ ๆ ทรงน่ารักมากๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 มีซับในตัวน่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 340 บาท // CF //

51.ZARA SIZE M-L เสื้อผ้าทอฉลุทั้งตัว สวยมากกกกค่ะ แต่งระบายเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียวน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 350 บาท น่ารักมากกกกกก คอลใหม่เลยค่ะ // CF //

52.MADAME & ME ชุดคุณแม่ คู่กับคุณลูกค่ะ คุณแม่ขนาด M-L อก 35++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 คุณลูกประมาณ 2-4 ขวบค่ะ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้าทอนูนแจ๊คการ์ดเลยค่ะ สีชมพูโอโรสอ่อน ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่คู่กันน่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ ขายทั้ง 2 ชุด 390 บาทถูกมากกกกค่ะ น่ารักมาก ๆ ซื้อใส่เอง อีกชุดให้ลูกให้หลานก็คุ้มแล้วค่ะ ถูกมาก ๆ ค่ะ น่ารักจริง ๆ

53.DONNA KARAN NEWYORK (DKNY) SIZE M ผ้าลินิน pure linen 100% ของจริงเก๋มาก ๆ ค่ะ สีขาว แต่งรูดโบว์หน้าเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมากค่ะ แนะนำ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ลินินแบบดี ๆ เลยยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาทถูกมากกกกค่ะ // CF //

54.DEEPZ SIZE M เดรสคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆน่ารัก ๆ สีเหลืองสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 แต่งระบายแขน หน้าเก๋ ๆ เป็นซิปใส่ง่ายค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มีซับในตัว เก๋ ๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 380 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

55.MANGO SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสลายเก๋สวย คลาสสิคมาก ๆค่ะสีน้ำตาล ดีไซน์หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มไม่บางใส่สบาย ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท เรียบเก๋หรูค่ะ // CF //

56.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายตารางเล็ก ๆ น่ารัก ผ้านิ่มใส่สบายผูกโบว์เอว แต่งกระดุมข้างเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 280 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ

57.ZARA SIZE S เดรสลูกไม้สวยเก๋ ผ้านิ่มมีซับในตัว แต่งปักอก แขนระบายน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงสวย อก 34 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่ม ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 290 บาท

58.PBM STORE SIZE S SET เสื้อ + กางเกง แบรนด์คุณเบลล่า คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่า เสื้ออก 34++ กางเกงเอว 26 สะโพก 36 คัตติ้งหรูๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เสื้อแต่งคริสตัลเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ใส่คู่กันน่ารักสุด ๆค่ะราคาเต็มทั้งชุด 3 พัน up ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) คุ้มมาก ๆ ค่ะ

59.OLIVE DES OLIVE SIZE M กางเกงผ้าหนังกลับนิ่ม ๆ แต่งลายฉลุเก๋ ๆ สีครีมสวยมากกกกกค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ ผูกโบว์เอว ด้านหลังสม๊อก สีสวยค่ะ บางรูปสีเข้มเป็นเพราะแสงนะคะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ แบรนด์ดังญี่ปุ่น ขาย 130 บาท

60.JASPAL SIZE S คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ ผ้าดีม๊ากกกกกก ผ้ามีน้ำหนักทิ้งๆ ทอแน่น ๆ แบบหรู ๆ เลยค่ะ แต่งโบว์เอว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวหรูมาก ๆค่ะ ผูกโบว์เอว เอวสูง 27-28 สะโพก 38-41 สวยมาก ๆ ค่ะ ทรงขากระบอกบานเอวสูงหรูมากค่ะ ของจริงสวยมากๆๆๆๆ ผ้าดีๆๆๆๆๆแนะนำสุด ๆ ค่ะ ขาย 430 บาทสวยจริง ๆค่ะ // CF //

61.LYN AROUND SIZE S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 สีชมพูนู้ด แต่งปักอกหรู ๆ สวยมาก ๆ คะ ตัวนี้เหลือป้ายข้างค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยหรูมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 380 แค่ปักก็คุ้มแล้วค่ะ สวยจริง ๆ ผ้าดีมากกกกกก // CF //

62.AMERICAN APPRAEL MADE IN USA SIZE S คัตติ้ง S-M ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ยืดได้ แต่งขอบหยัก ๆ เก๋ ๆ สีฟ้าพาสเทล ใส่ลำลองสบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท แบรนด์ดัง USA ค่ะ

63.GUY LAROCHE SIZE 38 M อก 34++ ผ้าหรูม๊ากกกกก พิมพ์ลาย logo ทรงสวย คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยคะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆค่ะ สวยมากก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 240 บาท ราคาเต็มแพงงงงง คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ // CF //

64.เสื้องานแบรนด์คัตติ้งหรูม๊ากกกกก ตัวนี้ไม่มีป้ายค่ะ แต่ผ้าดีมากๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหน้าแต่งซิปเก๋ ๆ รูดขี้นได้ค่ะ คล้ายผ่าด้านหน้า ด้านหลังเป็นซิปให้ใส่ง่ายค่ะ ขนาด M แขนตุ๊กตาน่ารัก ๆ มีซับในตัวแบบหรู ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ ของจริงสวยมากกกกกก

65.GU SIZE M อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย คอปักมุกเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

66.GU SIZE L เอี๊ยมลายสก๊อต ผ้าหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าข้างน่ารัก ๆเอว 28-30 สม๊อกหลัง สะโพก 38-40 ผ้าหรู ๆ ไม่บางค่ะมีซับในตัว ขาย 330 บาท(ไม่รวมเสื้อ) น่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

67.MONKEY FUNKY SIZE M-L ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวแบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ผ้านิ่มๆ ไม่บาง แบบไม่ต้องรีดค่ะมีซับในตัว ทรงเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ เว้าเอวด้านข้าง สม๊อกใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ เอว 27-29 สะโพกฟรี ขาย 330 บาท น่ารักมากกกกกค่ะ

68.URBAN REVIVO SIZE M อก 34++ เสื้อขาวทรงสวยผูกโบว์คอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอลายสวย ๆ เลยค่ะ หรูหรามาก ๆ ขาย 270 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆหรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

69.H&M SIZE S อก 33-34 ทรงปล่อย ๆ ลายผ้าทอสวยมาก ๆ ค่ะ สีเหลืองหรู ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

70.MISS MODERN KATTAMARASRE SIZE L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-39 คัตติ้ง M-L หรูมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ทรงสวยเว้าเอวข้างเก๋ ๆ ขาย 330 บาท ใส่เดี่ยว หรือเป็นตัวในเบรเซอร์ทับได้ค่ะ // CF //

71.ZARA SIZE S เดรสลายเก๋ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้านิ่มใส่สบายค่ะ อก 34++ คัตติ้ง S-M สะโพก 37 ขาย 250 บาท น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ // CF //

72.FLYNOW III SIZE 38 คัตติ้ง M-L ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียวสวยมากกกกก ผ้าชีฟองละมุน ๆ แต่งระบายลูกไม้คอเก๋ ๆ ละมุนสวยหรูสุด ๆค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มเกือบ 4 พันค่ะ สวยสุด ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 630 บาท แนะนำมาก ๆค่ะ สวยน่ารักจริง ๆ // CF //

73.LADY PLUS SIZE L อก 35++ เสื้อเหลืองลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

74.MANGO SIZE S คัตติ้ง M -L อก 35++ เสื้อแต่งปักฉลุเก๋ ๆ ทรงสวยระบายน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท

75.เสื้องานแบรนด์เหลือป้ายข้าง แบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ปักเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงเก๋มาก ๆค่ะแขนพองๆ ผูกโบว์ปลายน่ารักสุด ๆ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 250 บาท // CF //

76.DRESS SIZE M-L ทรง maxi ปล่อย ๆ เก๋ ๆ ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ เลยค่ะ คอปก ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ อก 35++ สะโพก 39-42 แมทกับเข็มขัด หรือใส่ปล่อย ๆ ก็ได้ค่ะ ขาย 360 บาท ผ้าดีมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ // CF //

77.CLAUDIA KLEID SIZE M-L ผ้าทอแน่น ๆ หรู ๆ สีเทาดำขาวเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ซิปหน้าตรงคอ ทรงกึ่งลำลอง sport นิด ๆ เก๋มาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มเกือบสามพันค่ะ แบรนด์จาก Central ใหม่มากกกกก ของจริงน่ารักสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาทา

78.HAMBURGER STUDIO SIZE M เสื้อคลุมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงเลือดนกสวยมากๆ ค่ะ แต่งกระดุมเม็ดโตตรงเอว ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆสุด ๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรูมาก ๆ ค่ะ ชายระบายจับจีบเก๋ ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยว หรือ เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ของจริงสวยสุด ๆ ขาย 370 บาท สวยมากกกกกก (ไม่ร่วมโปร) แนะนำสุด ๆ ค่ะ เก๋จริง ๆ // CF //

79.LYN AROUND SIZE M อก 34++ เสื้อคลุมเก๋ ๆ แต่งซิปหน้าน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าข้างน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 290 บาทน่ารักมากกกกค่ะ แนะนำ // CF //

80.CC DOUBLE O SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดาว สีสวย ลายน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 380 บาทน่ารักมากกกกก แนะนำค่ะ ราคาเต็มเกือบสามพัน // CF //

81.POMELO SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลายเก๋ ๆ แขนระบายน่ารักค่ะ ขาย 180 บาท

82.BRICOLAGE SIZE M เสื้อผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มใส่สบายๆ แขนระบาย อก 35++ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

83.DISNEY FOR F2F KOREA BRAND SIZE M-L เดรสทรงปล่อย ๆผ้านิ่มมากๆๆๆๆค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ สกรีนลายน่ารักใส่สบาย ๆ ปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 190 บาทน่ารักมากกกกก // CF //

84.ASAVA SIZE US4 S เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เรียบหรูค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 190 บาทน่ารักมาก ถูกมากกกกค่ะ

85.ZARA SIZE S เสื้อผ้าชีฟอง ลายเก๋สวย แต่งกระเป๋าหน้า 2 ข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆคัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ ทรงปล่อย ๆ อก 34++ ขาย 230 บาท

86.POMELO SIZE M เดรสผ้าพลิ้ว ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 270 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใสได้เรื่อย ๆ ลายเก๋สวย

87.KLOSET & ETCETERA LAMOON FREE SIZE เป็นผ้าคลุมไหล่ หรือ คลุมให้นมค่ะ ลายน่ารักสุดๆๆๆๆ ตรงคอจะใส่เอ็นอ่อน ให้อยู่ทรงค่ะ ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ ผ้าดีสุด ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มเกือบ 3 พัน ขาย 630 บาท ถูกมากกกกกก (ไม่ร่วมโปรค่ะ น่ารักมาก ๆ) // CF //

88.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S อก 34++ เอวสมีอกน่ารักค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีน้ำเงินขาวเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 340 บาททรงน่ารัก ๆ ค่ะ // CF //

89.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อเกาะอก หรือ กระโปรงได้ค่ะ แบบเก๋ ๆน่ารัก ผูกโบว์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ช่วงเอว 27 ยืดได้ สะโพก 36 หรือใส่เป็นเกาะอกก็ได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 240 บาท

90.H&M SIZE M-L ผ้าชีฟองลายดอกสวยเก๋ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเดรสตัวในสูทคลุมได้ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ใส่ลำลอง ทำงานได้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ เอว สมีอก 28-30 สะโพก 38-41 ขาย 270 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ ลายดอกสวยเก๋มาก ๆ

91.POPORONI SIZE S จั๊มสูทแบรนด์ไอจี ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34 เอว สม๊อก 26-27 สะโพก 36-37 ทรงน่ารักๆค่ะ ผ้าดีมากกกก คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท

92.NANO BASE SIZE M JAPAN BRAND กางเกงผ้าดีม๊ากกกกก ทรงเก๋ เอวปีน แต่งรูดเอวตัวล๊อก ยืดได้ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 330 บาท น่ารักมากกกกกกกค่ะ แนะนำสุด ๆ ผ้าไม่ต้องรีดเลย // CF //

93.BIRD BY JUICY COUTURE LIMITED EDITION ของ juicy couture SIZE M กางเกงยีนส์ผ้านิ่ม แต่งกระดุม logo ทอง สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ป้ายหนัง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ เอว 28 สะโพก 38 ยืดได้นิดหน่อยค่ะ สวยน่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงเก๋มาก ๆ หายากมากค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 450 บาท ทรงสวยมากกกกก (ไม่ร่วมโปร) // CF //

94.ZARA SIZE L เอว 29-30 สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีส้มสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงน่ารัก ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 290 บาท

95.AME SIZE L เอว 28 -29 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้งๆ เก๋ ๆ ตรงขอบแต่งตีนตุ๊กแก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เอวสูงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาไม่พอง ขาย 290 บาท // CF //

96.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีน้ำเงินขาว แต่งไขว้หน้าเก๋ ๆ น่ารัก ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบเก๋ ๆ ขาย 370 บาท // CF //

97.เสื้องานดีไซน์ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่เป็น minidress ได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ สีชมพูสวยเก๋ ขนาด M อก 34++ สะโพก 38 ขาย 140 บาทน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าทอนูนใส่สบายๆ ใส่ลำลองน่ารัก ๆค่ะ

98.VORA BRAND SIZE M อก 34++ เสื้อสีส้ม แบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอ แขนแต่งระบาย ดีไซน์เก๋ ๆ แมทกับกางเกงเอวสูงก็น่ารักค่ะ เก๋มาก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 370 บาทน่ารักสุด ๆ ค่ะ // CF //

99.GENTLEWOMAN SIZE M เสื้อผ้าทิ้งๆ ลายเก๋สวย ทรงน่ารักสุดๆ ค่ะ ลายยอดนิยมเลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ลายน่ารักมาก ๆ คอปกเก๋ ๆ แขนยกจับจีบน่ารัก ๆ ใส่ปล่อย ๆ ค่ะ คัตติ้ง M-L อก 35++ ขาย 420 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมาก ๆค่ะ ราคาเต็มเกือบสองพัน ถูกมากกกกกค่ะราคานี้

100.ZARA SIZE M-L อก 35++ เสื้อสีฟ้าทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ผ้านิ่ม ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ เก๋ ๆใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท

101.MISTY MYNX SIZE M เดรสสีฟ้าขาว สวยมากกกก แต่งลูกไม้อกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะเก๋ๆ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 180 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

102.BURBERRY SIZE US6 UK8 ITA40 M-L อก 34++ MADE IN ROMANIA แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ โบว์อกเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งหรู ๆ กระดุม logo ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยเก๋น่ารักค่ะ ขาย 360 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

103.SONO SIZE M เสื้อแบรนด์เกาหลีสีครีม ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์น่ารักเก๋ ๆ ผูกโบว์หน้าทรงสวย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 120 บาท ตัวนี้น่ารักมากค่ะแนะนำ // CF //

104.JW ANDERSON FOR UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อสีน้ำเงินกรมท่าผ้านิ่มใส่สบาย ทรงเก๋น่ารักค่ะ แขนยกจับจีบ ผูกโบว์แขน อก 34++ ขาย 140 บาท

105.ANN TAYLOR SIZE M -L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ แต่งกระเป๋า กระดุมหน้าน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดีๆๆๆๆมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 99 บาท

106.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อกสม๊อกหลังเก๋ ๆ ลายน่ารัก ปักสวยม๊ากกกก น่ารักสุด ๆ ค่ะ ชายหยัก ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ขาย 140 บาทน่ารักจริงค่ะ

107.FLYNOW III GARDEN SIZE L คัตติ้ง M -L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอลายนูน ๆ เก๋ ๆ ด้านหลังแต่งผีเสื้อน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าชีฟองนิ่มๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ ถูกมากค่ะราคานี้ // CF //

108.COMES BKK SIZE US2 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สวยม๊ากกกกก คัตติ้งหรู ๆ ลายแคคตัส น่ารัก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยวได้เลย ใส่ได้เรื่อย ๆ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็ม 4 พัน up สวยมาก ขายราคาพิเศษ 480 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกค่ะราคานี้น่ารักสุดๆๆๆ

109.CC DOUBLE O SIZE M ใหม่ป้ายห้อย NEW เอว 27-28 ยืดได้ค่ะ แต่งขอบ logo น่ารัก ๆ เก๋ ๆ ผูกโบว์เอว ผ้าใส่สบาย ๆ นิ่ม ๆ แมทกับรองเท้าผ้าใบกึ่ง sport เสื้อยืด คือน่ารักสุด ๆ ค่ะ สะโพก 37-39 น่ารักจริงๆ ค่ะ ขาย 180 บาทของใหม่เลยค่ะ สีดำนะคะ

110.LYN AROUND SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยน่ารักสุดๆๆๆค่ะ แต่งโบว์หลังเก๋ ๆ หัวซิป logo น่ารัก ๆ สวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรูๆเนี้ยบๆ เลยน่ารักมาก ขาย 180 บาท

111.COME BACK NOW FREE SIZE กางเกงอัดพลีท ดีไซน์เก๋ แบรนด์ IG ลายดอก คัตติ้งหรู ๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ พลีทแบบหรู ๆ แน่น ๆ เอวสูงสม๊อกใส่แล้วทรงสวยค่ะ เอว 27-30 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี ของจริงสวยมากกกกก มากๆๆๆค่ะ เป็นของใหม่เลย แม่ค้าซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ ขาย 180 บาท สวยมากค่ะ

112.DOUBLE U.I STYLE BY U STORY SIZE 6 M-L แบรนด์ดังญีปุ่น จาก shop เอ็มโพเรียม สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ จั๊มสูทสีดำ ผ้าชีฟอง ตัดต่อผ้า polyester นิ่ม ๆ สวยเก๋ ผูกโบว์คอ สีดำจะถ่ายรูปไม่ค่อยชัด แต่ดีเทลคือหรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ไม่รั้งเป้า ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วเรียบหรูดีแพงค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 270 บาท สวยเก๋จริง ๆ ค่ะชุดนี้ ราคาเต็มแพงงงง // CF //

113.BLESS BY H MADE IN KOREA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ สะโพก 38-41 แต่งกระดุมน่ารัก ๆ ทรงปล่อย ๆ ผ้านิ่มๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักมากกกกก ผ้านิ่มใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ original korea เลยค่ะเก๋มาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

114.STORYTAG MADE IN KOREA FREE SIZE คัตติ้ง M-L อก 34++ ผ้าสวยมากค่ะตัวนี้ทอนูน ๆ ผ้านิ่ม คัตติ้งหรู ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คอปกน่ารัก แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

115.RSR SIZE M กระโปรงผ้าพลิ้ว แบรนด์ IG น่ารัก ๆ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ ผ้าทิ้ง ๆ เอวสม๊อกน่ารักใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L เอว27-30 สะโพกฟรี ขาย 140 บาทน่ารักมาก ๆๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ

116.POMELO SIZE M เดรสผ้าชีฟองลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวย แขนยกจับจีบเก๋ ๆ แต่งระบาย ละมุนสวยมากกกค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 230 บาท ราคาเต็มเกือบสองพันค่ะสวยมาก ๆ // CF //

117.FLYNOW III SIZE M เสื้อผ้าคอตตอลแต่งปักผ้าเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 180 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ

118.JASPAL SIZE M เสื้อสายเดี่ยวลายดอกทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 120 บาท

119.H&M SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้วชีฟองสีเหลืองนวลแต่งระบายเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีแขนนะคะ เว้าไหล่เก๋ ๆ เลยคะ ขาย 120 บาทน่ารักมากกกก // CF //

120.SHAKA LONDON SIZE S เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงผ้าตัดเฉลียงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ สวยสุด ๆค่ะ หรู ๆ เลยคัตติ้งเนี้ยบๆๆๆ ใหม่ม๊ากกก ใส่ไปครั้งเดียวแล้วก็เก็บเลยค่ะ ขาย 150 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

121.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L อก 34++ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ คะ ผูกโบว์คอเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักสุด ๆใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 150 บาท

122.SELECT MOCA JAPAN BRAND SIZE M น่ารักม๊ากกกกก ผูกโบว์ข้างผ้านิ่มใส่สบายๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆ ช่วงเอวแล้วแต่เราจะผูกเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 110 บาท

123.IL SUFFIT SIZE M-L เสื้อลายเรือใบน่ารัก ๆ แต่งปัก ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เลยค่ะ อก 35++ ขาย 99 บาท แบบคือเก๋น่ารัก ๆ ค่ะ

124.FLAT 2112 SIZE XL ตามป้าย คัตติ้ง L อก 35++ เอว 29 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนสม๊อก พอง ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยลายดอกผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 170 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

125.PLAYHOUND BY GREYHOUND NEW ใหม่ป้ายห้อย ราคาตามป้าย 1,590 บาท แบบน่ารักสุด ๆ ค่ะ สีน้ำเงิน แต่งลายเก๋ ๆ น่ารัก ผ้านิ่มใส่สบายมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์ของจริงคือเก๋มากกกก ขาย 220 บาทถูกมาก ๆค่ะใหม่ป้ายห้อยเลยคุ้มสุด ๆ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

126.GUY LAROCHE SIZE 38 M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยค่ะ หรูมาก ๆ กระดุม logo ราคาเต็มแพงงงง อก 34++ ผ้า spandex cotton หรู ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท // CF //

127.PIMPISA SIZE M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายหน้าหรู ๆ คัตติ้งหรูมากๆค่ะสวยจริง ๆ ค่ะ เรียบเก๋ดูแพงค่ะ ขาย 270 บาท สวยมากกก // CF //

128.H&M SIZE M อก 35++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทาดำขาว ผ้าดี ๆคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยมากค่ะ แขนพอง ๆ น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เก๋ ๆ สวยมากค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

129.เสื้อพลีทสีแดงเลือดนกสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L ยืดตามตัวได้เลยค่ะ พลีทแบบหรู ๆ เลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

130.เสื้อพลีทสีเทาเลือดนกสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L ยืดตามตัวได้เลยค่ะ พลีทแบบหรู ๆ เลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

131.CPS SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ จั๊มสูทลายเก๋สวยสีแดงขาว ลายสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดี ๆ เลยคะ คอลใหม่ ๆ เลย ขาย 230 บาท ของจริงสวยมากค่ะ แม่ค้าแนะนำ // CF //

132.GENTLEWOMAN SIZE L คัตติ้ง M-L ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สวยหรูม๊ากกกกกก แต่งโซ่มุกตรงกระเป๋าเก๋ ๆ มีเข็มขัดน่ารักมาก ๆ ค่ะ เอวสูงทรงสวยค่ะ ลายดอกสวยเก๋มาก ๆ ทรงสวยสุด ๆ เอวสูงค่ะ เอว 28-29 สะโพก 38-40 แมทกับเสื้อสีพื้นเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 380 บาท ราคาเต็มแพงงงค่ะ สวยน่ารักมาก ๆ คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ // CF //

133.RIVER ISLAND SIZE 6 S-M เอว 27-28 สะโพก 37-38 ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพริ้วๆ พิมพ์ลายหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาทสวยมากๆๆๆ

134.SOMETHING BOUDOIR SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ ซิปหลัง น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีชมพูละมุนมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว โบว์หลังน่ารักสุด ๆ ค่ะขาย 140 บาท

135.FT SIZE XL คัตติ้ง L-XL เอว 29-30 สะโพก 39-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์สวยหรู แต่งซิปคัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์แพงงงง ขาย 79 บาท

136.UNIQLO SIZE M-L อก 34++ เชิ้ตลายดอกไม้ สีฟ้าขาว ผ้าดี ๆๆๆๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยเก๋ ปกเชิ้ตค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 79 บาท

137.ZARA SIZE S เสื้อแดงดำ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เป็นเสื้อตัวยาว แบบน่ารัก ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ คัตติ้ง S-M ผ้ายืดได้ค่ะ อก 34++ สะโพก 36-38 ขาย 79 บาท // CF //

138.DRESS งานแบรนด์ เหลือป้ายข้าง ขนาด M คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งปักเลื่อม พิมพ์ลายกุหลาบหรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท

139.H&M SIZE XS ตัวนี้ของจริงผ้าดี คัตติ้งหรู ทรงสวยม๊ากกกก แต่งโบว์เอว ชุดสีน้ำเงินกรมท่าค่ะ เรียบหรู ของจริงสวยสุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 33 เอว 25 สะโพก 36 ผ้ายืดหยุ่นนิดหน่อยค่ะ ของจริงสวยมากค่ะ ขาย 120 บาท

140.PER UNA SIZE 10 BY MARKS & SPENCER สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งแผ่นเลื่อม ผ้าคอตตอลนิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 69 บาท ราคาเต็มแพงงง จาก Central Chidlom ค่ะ

141.ZARA SIZE M กระโปรงลูกไม้สีฟ้าพาสเทลนวล ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าลูกไม้ละมุนๆค่ะ ขาย 79 บาท

142.MAST & HARBOUR SIZE S เดรสลายเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ทรงใส่ได้เรื่อย ๆค่ะน่ารัก ขาย 79 บาท

143.MISTY MYNX SIZE S เดรสลายดอกดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายคอน่ารักค่ะ สีชมพูละมุน ๆ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยหรู ขาย 140 บาท // CF //

144.M&S BY MARKS & SPENCER SIZE US4 M เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสองชั้นคัตติ้งหรู ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ค่ะ ขาย 99 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 2 พัน up

145.EPISODE SIZE S คัตติ้ง M ผ้าไหมพรมยืดได้ หรูม๊ากกกก แต่งปักหรู ๆ เลยค่ะ มี 2 ชิ้นค่ะ ใส่แยก ใส่คู่ได้หมดค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ เลื่อมแบบแน่น ๆ หรู ๆ แบรนด์หรูจาก Central ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 170 บาท ได้ 2 ชิ้นเลยค่ะ คุ้มมากกกกกก ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ ใส่ทำงาน หรือลำลองได้ค่ะ ผ้าใส่สบาย // CF //

146.กางเกงผ้าพลิ้ว คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ ลายดอกสวย ทรงสวยค่ะ เอวสูงทรงวินเทจ ๆ เก๋ ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M เอว 28 สะโพก 38-40 คัตติ้งหรูมากค่ะ ใส่สบาย ๆ ค่ะคลาสสิคเก๋ ๆ แนะนำค่ะสวยจริง ๆ ขาย 99 บาทผ้าพลิ้ว หรู ๆ เลยค่ะ มีกระเป๋าข้างค่ะ // CF //

147.VANILLA COCO SIZE S เสื้อดีไซน์เก๋น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งซิปหน้า แขนสม๊อกบน สายสีเหลืองสวยมากค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารักๆค่ะ คัตติ้ง M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ หลังแต่งไขว้เก๋ๆๆๆมาก ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท

148.SOMETHING BOUDOIR SIZE M ใหม่ป้ายห้อย NEW เสื้อลายดอกชมพูแต่งโบว์หลังเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย พาสเทลทรงปล่อย ๆ อก 34++ ขาย 120 บาท(ไม่ร่วมโปร)

149.SOMETHING BOUDOIR SIZE S ใหม่ป้ายห้อย แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะแต่งระบายชั้น ๆ สายเดี่ยวเหมาะกับ summer นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ คัตติ้งหรู ๆ ราคาเต็ม 2,150 บาท ขาย 120 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกค่ะ [

150.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสสีชมพูนู้ด สวยเก๋ แต่งปักดาว ดอกไม้ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลูกไม้ปักเก๋ ๆ ชายลูกไม้สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-40 ละมุนม๊ากกกก น่ารักสุด ๆ ขาย 180 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

151.กระโปรงงานสั่งตัด คัตติ้งหรู ๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มฝ้ายทอแน่น ๆ ละมุน ๆ ทรงสวย ๆ ต่อเอวระบายเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขนาด S เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆเลยค่ะ

152.H&M SIZE M อก 34++ ลายข้าวหลามตัดสีขาวดำเก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ทิ้งๆ ใส่สบาย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 59 บาท // CF //

153.ZARA SIZE M เอว 27-28 สะโพก 37-38 แต่งคริสตัลเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ๆ ผ้าดี ๆเลยค่ะ แบบใสได้เรื่อย ๆขาย 59 บาท

154.KOYA SIZE M จั๊มสูทผ้าชีฟองนิ่ม ๆๆๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋ ๆ สวย ๆ เลยค่ะ ทรงสวย อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ผูกโบว์หลังทรงสวยมากค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 120 บาท // CF //

155.MIXX SIZE 3 M-L เดรสสีครีม แต่งปักอกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารัก ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆแบรนด์จาก Central แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

156.BGD SIZE S UK BRAND เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงทรงสวยเก๋น่ารัก ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อตัวบน น่ารักสุดๆๆๆค่ะ

157.ZARA SIZE S กระโปรงยีนส์ทรงสวยเก๋ เท่ห์ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท

[/size]
    Last edited by jirapa; 31-05-22 at 12:05.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ