CLEARANCE SALE // ZARA // JASPAL // LYN AROUND // FLYNOW III // UNIQLO // H&M // GENTLEWOMAN // ถูกมากกกค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: CLEARANCE SALE // ZARA // JASPAL // LYN AROUND // FLYNOW III // UNIQLO // H&M // GENTLEWOMAN // ถูกมากกกค่ะ

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default CLEARANCE SALE // ZARA // JASPAL // LYN AROUND // FLYNOW III // UNIQLO // H&M // GENTLEWOMAN // ถูกมากกกค่ะ

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 500 บาท ลดเพิ่ม 50 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.FIVE PLUS SIZE S เดรสปักฉลุ ทั้งตัว คัตติ้งหรูม๊ากกกกก สวยมาก ๆ ค่ะ กุ๊นทั้งตัวเลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หรูมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งสวยมาก ๆ ปักแบบแน่น ผ้าทอหรู ๆ ดีๆ ค่ะ สวยจริง ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 ใส่แล้วหรูสุด ๆค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 199 บาท ถูกมากกกกกค่ะ ของจริงสวยจริง ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ // CF //

2.MYSTIC FREE SIZE คัตติ้ง M-L แบรนด์ญี่ปุ่น เดรส maxi น่ารักมาก ๆค่ะ สีครีม ตรงกระโปรงเป็นชุดต่อเอวปีนน่ารัก ๆ แต่งกระดุมหลังเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35+++ เอว 28-29 สะโพกฟรี น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 189 บาท คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ // CF //

3.ZARA SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย คอปกน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนระบายเก๋ ๆ ผูกโบว์หลังน่ารักมาก ๆค่ะ สีฟ้าอ่อน ทรงสวยน่ารักค่ะ แขนระบายเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 139 บาท

4.GOOD TIMES HAWAII MADE IN HAWAII SIZE M อก 34++ สะโพก 38-40 น่ารักมากกก เก๋ทรงน่ารัก ๆ แขนยก ชายระบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 179 บาท หายากค่ะจากฮาวาย

5.H&M SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สูทคัตติ้งหรูม๊ากกกกก สวย ก ไก่ล้านตัว แกรนด์สุด ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ติดตะขอหน้า หรือใส่ปล่อยได้ค่ะ สีเทาละมุน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆเลยค่ะ แขนยกจับจีบน่ารักสุด ๆ ใส่แล้วดูดีมาก ๆค่ะ สวยมาก ๆ ราคาเต็ม 2 พัน up ขาย 249 บาท ตัวนี้สวยมากๆๆๆจริงๆๆๆค่ะ// CF //

6.GLACIER SIZE L เสื้อแต่งปักแขนเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ผ้าใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ น่ารักๆค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ขาย 119 บาท// CF //

7.JASPAL SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคริสตัลหรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ แมทกับกางเกงเอวสูง หรือกระโปรงได้ค่ะ หรือใส่เป็นเสื้อตัวใน ใส่เบรเซอร์คลุมเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 129 บาท

8.ZARA SIZE S อก 35++ แต่งเข็มขัดข้าง ดีไซน์เก๋ ทรงสวยผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สะโพก 37-39 คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 169 บาท

9.CPS SIZE XS คัตติ้ง S อก 34++ สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายสก๊อตน่ารัก ๆ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ สกรีนอักษรเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ เป็น mini dress นะคะ ขาย 159 บาท

10.MANGO SIZE M เสื้อสีเทา แต่งปักลายเก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนยกจับจีบทรงสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆขาย 159 บาท// CF //

11.HUSH PUPPIES SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ แต่งปัก 3 D เก๋ ๆ ผูกโบว์ชาย น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ มีดีไซน์มาก ๆ ค่ะ น่ารักมากๆๆๆค่ะ ขาย 159 บาท// CF //

12.PULLET SIZE M จั๊มสูท แบรนด์ดังจากสยาม สีดำคัตติ้งหรู ๆ ผ้าทิ้ง ๆ ใส่สบาย ๆ อกเป็นผ้าทอลูกไม้ เมทาลิกเงินสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 แค่ใส่ลองค่ะ ใหม่สุดๆๆๆค่ะ ขาย 199 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ// CF //

13.CASUALLY FLYNOW SIZE M จั๊มสูทกางเกง ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ ลายดอกสวย มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 159 บาท ราคาเต็ม สองพัน up น่ารักมาก ๆค่ะ

14.กางเกงฮาเล็มดีไซน์คัตติ้งเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นงานแบรนด์ตัดป้ายค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆผูกโบว์เอวใส่สบาย ๆ ขนาด M-L ใส่ได้สบาย ๆ ค่ะ เอว 28-30 รูดได้ค่ะ สะโพกฟรีเลยค่ะน่ารักมาก ๆ ใส่แล้วทรงสวย ขาย 199 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่แล้วน่ารักจริง ๆ // CF //

15.กางเกงคัตติ้งหรูทรงสวย ผ้าทิ้ง ๆ ใส่สบาย ๆลายเก๋สวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L เอวสูงค่ะ สวยมากผ้าหรูมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลย เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 179 บาทของจริงสวยมากๆๆๆค่ะ // CF //

16.MATTER MAKER NEW ใหม่ป้ายห้อย SIZE M-L กางเกงสีแดงสวยผ้าทอลายโบตั๋นสวยมากกกกกค่ะ ของใหม่เลยค่ะ มาพร้อมเข็มขัดหรู ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอว 28 เอวสูงค่ะ สะโพก 38-40 ทรงสวยมากกกกกค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะ สวยจริงๆ ผ้าทอลายสวยมาก ๆ ของจริงสวยมากๆๆๆค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up ขาย 389 บาท (ไม่ร่วมโปร) ป้ายห้อยเลยค่ะ คุ้มมาก ๆ // CF //

17.กางเกงพลีททรงฮาเล็ม สวยเก๋มาก ๆค่ะ สีกรมท่าของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว น่ารักสุด ๆ ค่ะ ยืดตามตัวเลย ฮาเล็มเก๋ ๆ เอว 27-32 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี สวยมาก ๆ ค่ะ พลีทแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ ขาย 249 บาท ใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

18.EIGHT AND A HALF SIZE M อก 34++ เสื้อสีดำ ดีไซน์เก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบบเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ หรู ๆ แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ค่ะ ขาย 79บาท ราคาเต็มแพงงงง

19.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S อก 34++ ผ้ายืดหยุ่นค่ะ เอว 26 สะโพก 366-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวลายสวย แขนระบายใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 169 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

20.MADAME & ME ชุดคุณแม่ คู่กับคุณลูกค่ะ คุณแม่ขนาด M-L อก 35++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 คุณลูกประมาณ 2-4 ขวบค่ะ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้าทอนูนแจ๊คการ์ดเลยค่ะ สีชมพูโอโรสอ่อน ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่คู่กันน่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ ขายทั้ง 2 ชุด 189 บาทถูกมากกกกค่ะ น่ารักมาก ๆ ซื้อใส่เอง อีกชุดให้ลูกให้หลานก็คุ้มแล้วค่ะ ถูกมาก ๆ ค่ะ น่ารักจริง ๆ

21.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายตารางเล็ก ๆ น่ารัก ผ้านิ่มใส่สบายผูกโบว์เอว แต่งกระดุมข้างเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 179 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

22.ZARA SIZE S เดรสลูกไม้สวยเก๋ ผ้านิ่มมีซับในตัว แต่งปักอก แขนระบายน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงสวย อก 34 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่ม ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 189 บาท// CF //

23.PBM STORE SIZE S SET เสื้อ + กางเกง แบรนด์คุณเบลล่า คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่า เสื้ออก 34++ กางเกงเอว 26 สะโพก 36 คัตติ้งหรูๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เสื้อแต่งคริสตัลเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ใส่คู่กันน่ารักสุด ๆค่ะราคาเต็มทั้งชุด 3 พัน up ขาย 199 บาท (ไม่ร่วมโปร) คุ้มมาก ๆ ค่ะ

24.OLIVE DES OLIVE SIZE M กางเกงผ้าหนังกลับนิ่ม ๆ แต่งลายฉลุเก๋ ๆ สีครีมสวยมากกกกกค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ ผูกโบว์เอว ด้านหลังสม๊อก สีสวยค่ะ บางรูปสีเข้มเป็นเพราะแสงนะคะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ แบรนด์ดังญี่ปุ่น ขาย 89 บาท// CF //

25.เสื้องานแบรนด์คัตติ้งหรูม๊ากกกกก ตัวนี้ไม่มีป้ายค่ะ แต่ผ้าดีมากๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหน้าแต่งซิปเก๋ ๆ รูดขี้นได้ค่ะ คล้ายผ่าด้านหน้า ด้านหลังเป็นซิปให้ใส่ง่ายค่ะ ขนาด M แขนตุ๊กตาน่ารัก ๆ มีซับในตัวแบบหรู ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 149 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ ของจริงสวยมากกกกกก

26.GU SIZE M อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย คอปักมุกเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 139 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

27.MONKEY FUNKY SIZE M-L ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวแบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ผ้านิ่มๆ ไม่บาง แบบไม่ต้องรีดค่ะมีซับในตัว ทรงเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ เว้าเอวด้านข้าง สม๊อกใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ เอว 27-29 สะโพกฟรี ขาย 229 บาท น่ารักมากกกกกค่ะ // CF //

28.H&M SIZE S อก 33-34 ทรงปล่อย ๆ ลายผ้าทอสวยมาก ๆ ค่ะ สีเหลืองหรู ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 139 บาท// CF //

29.LADY PLUS SIZE L อก 35++ เสื้อเหลืองลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

30.MANGO SIZE S คัตติ้ง M -L อก 35++ เสื้อแต่งปักฉลุเก๋ ๆ ทรงสวยระบายน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 129 บาท// CF //

31.CLAUDIA KLEID SIZE M-L ผ้าทอแน่น ๆ หรู ๆ สีเทาดำขาวเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ซิปหน้าตรงคอ ทรงกึ่งลำลอง sport นิด ๆ เก๋มาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มเกือบสามพันค่ะ แบรนด์จาก Central ใหม่มากกกกก ของจริงน่ารักสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 189 บาท // CF //

32.POMELO SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลายเก๋ ๆ แขนระบายน่ารักค่ะ ขาย 99 บาท

33.DISNEY FOR F2F KOREA BRAND SIZE M-L เดรสทรงปล่อย ๆผ้านิ่มมากๆๆๆๆค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ สกรีนลายน่ารักใส่สบาย ๆ ปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 159 บาทน่ารักมากกกกก // CF //

34.ASAVA SIZE US4 S เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เรียบหรูค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 119 บาทน่ารักมาก ถูกมากกกกค่ะ

35.ZARA SIZE S เสื้อผ้าชีฟอง ลายเก๋สวย แต่งกระเป๋าหน้า 2 ข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆคัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ ทรงปล่อย ๆ อก 34++ ขาย 179 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

36.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อเกาะอก หรือ กระโปรงได้ค่ะ แบบเก๋ ๆน่ารัก ผูกโบว์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ช่วงเอว 27 ยืดได้ สะโพก 36 หรือใส่เป็นเกาะอกก็ได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 129 บาท

37.H&M SIZE M-L ผ้าชีฟองลายดอกสวยเก๋ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเดรสตัวในสูทคลุมได้ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ใส่ลำลอง ทำงานได้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ เอว สมีอก 28-30 สะโพก 38-41 ขาย 189 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ ลายดอกสวยเก๋มาก ๆ // CF //

38.POPORONI SIZE S จั๊มสูทแบรนด์ไอจี ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34 เอว สม๊อก 26-27 สะโพก 36-37 ทรงน่ารักๆค่ะ ผ้าดีมากกกก คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 139 บาท

39.ZARA SIZE L เอว 29-30 สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีส้มสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงน่ารัก ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 199 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

40.เสื้องานดีไซน์ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่เป็น minidress ได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ สีชมพูสวยเก๋ ขนาด M อก 34++ สะโพก 38 ขาย 79 บาทน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าทอนูนใส่สบายๆ ใส่ลำลองน่ารัก ๆค่ะ

41.GENTLEWOMAN SIZE M เสื้อผ้าทิ้งๆ ลายเก๋สวย ทรงน่ารักสุดๆ ค่ะ ลายยอดนิยมเลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ลายน่ารักมาก ๆ คอปกเก๋ ๆ แขนยกจับจีบน่ารัก ๆ ใส่ปล่อย ๆ ค่ะ คัตติ้ง M-L อก 35++ ขาย 349 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมาก ๆค่ะ ราคาเต็มเกือบสองพัน ถูกมากกกกกค่ะราคานี้// CF //

42.ZARA SIZE M-L อก 35++ เสื้อสีฟ้าทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ผ้านิ่ม ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ เก๋ ๆใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 79 บาท

43.MISTY MYNX SIZE M เดรสสีฟ้าขาว สวยมากกกก แต่งลูกไม้อกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะเก๋ๆ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 149 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

44.JW ANDERSON FOR UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อสีน้ำเงินกรมท่าผ้านิ่มใส่สบาย ทรงเก๋น่ารักค่ะ แขนยกจับจีบ ผูกโบว์แขน อก 34++ ขาย 99 บาท

45.ANN TAYLOR SIZE M -L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ แต่งกระเป๋า กระดุมหน้าน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้าแบบดีๆๆๆๆมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 59 บาท

46.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อกสม๊อกหลังเก๋ ๆ ลายน่ารัก ปักสวยม๊ากกกก น่ารักสุด ๆ ค่ะ ชายหยัก ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ขาย 119 บาทน่ารักจริงค่ะ// CF //

47.COMES BKK SIZE US2 S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สวยม๊ากกกกก คัตติ้งหรู ๆ ลายแคคตัส น่ารัก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยวได้เลย ใส่ได้เรื่อย ๆ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็ม 4 พัน up สวยมาก ขายราคาพิเศษ 389 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกค่ะราคานี้น่ารักสุดๆๆๆ // CF //

48.LYN AROUND SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยน่ารักสุดๆๆๆค่ะ แต่งโบว์หลังเก๋ ๆ หัวซิป logo น่ารัก ๆ สวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรูๆเนี้ยบๆ เลยน่ารักมาก ขาย 129 บาท

49.COME BACK NOW FREE SIZE กางเกงอัดพลีท ดีไซน์เก๋ แบรนด์ IG ลายดอก คัตติ้งหรู ๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ พลีทแบบหรู ๆ แน่น ๆ เอวสูงสม๊อกใส่แล้วทรงสวยค่ะ เอว 27-30 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี ของจริงสวยมากกกกก มากๆๆๆค่ะ เป็นของใหม่เลย แม่ค้าซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ ขาย 149 บาท สวยมากค่ะ // CF //

50.BLESS BY H MADE IN KOREA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ สะโพก 38-41 แต่งกระดุมน่ารัก ๆ ทรงปล่อย ๆ ผ้านิ่มๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักมากกกกก ผ้านิ่มใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ original korea เลยค่ะเก๋มาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 149 บาท// CF //

51.STORYTAG MADE IN KOREA FREE SIZE คัตติ้ง M-L อก 34++ ผ้าสวยมากค่ะตัวนี้ทอนูน ๆ ผ้านิ่ม คัตติ้งหรู ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คอปกน่ารัก แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 119 บาท// CF //

52.RSR SIZE M กระโปรงผ้าพลิ้ว แบรนด์ IG น่ารัก ๆ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ ผ้าทิ้ง ๆ เอวสม๊อกน่ารักใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L เอว27-30 สะโพกฟรี ขาย 99 บาทน่ารักมาก ๆๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ

53.FLYNOW III SIZE M เสื้อผ้าคอตตอลแต่งปักผ้าเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 129 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ // CF //

54.JASPAL SIZE M เสื้อสายเดี่ยวลายดอกทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 99 บาท// CF //

55.SHAKA LONDON SIZE S เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงผ้าตัดเฉลียงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ สวยสุด ๆค่ะ หรู ๆ เลยคัตติ้งเนี้ยบๆๆๆ ใหม่ม๊ากกก ใส่ไปครั้งเดียวแล้วก็เก็บเลยค่ะ ขาย 119 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ// CF //

56.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L อก 34++ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ คะ ผูกโบว์คอเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักสุด ๆใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 119 บาท// CF //

57.SELECT MOCA JAPAN BRAND SIZE M น่ารักม๊ากกกกก ผูกโบว์ข้างผ้านิ่มใส่สบายๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆ ช่วงเอวแล้วแต่เราจะผูกเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 79 บาท

58.IL SUFFIT SIZE M-L เสื้อลายเรือใบน่ารัก ๆ แต่งปัก ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เลยค่ะ อก 35++ ขาย 79 บาท แบบคือเก๋น่ารัก ๆ ค่ะ// CF //

59.FLAT 2112 SIZE XL ตามป้าย คัตติ้ง L อก 35++ เอว 29 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนสม๊อก พอง ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยลายดอกผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 129 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

60.เสื้อพลีทสีแดงเลือดนกสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L ยืดตามตัวได้เลยค่ะ พลีทแบบหรู ๆ เลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 119 บาท// CF //

61.เสื้อพลีทสีเทาเลือดนกสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L ยืดตามตัวได้เลยค่ะ พลีทแบบหรู ๆ เลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 119 บาท// CF //

62.RIVER ISLAND SIZE 6 S-M เอว 27-28 สะโพก 37-38 ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพริ้วๆ พิมพ์ลายหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาทสวยมากๆๆๆ// CF //

63.SOMETHING BOUDOIR SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ ซิปหลัง น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีชมพูละมุนมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว โบว์หลังน่ารักสุด ๆ ค่ะขาย 119 บาท// CF //

64.FT SIZE XL คัตติ้ง L-XL เอว 29-30 สะโพก 39-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์สวยหรู แต่งซิปคัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์แพงงงง ขาย 59 บาท// CF //

65.UNIQLO SIZE M-L อก 34++ เชิ้ตลายดอกไม้ สีฟ้าขาว ผ้าดี ๆๆๆๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยเก๋ ปกเชิ้ตค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 59 บาท// CF //

66.H&M SIZE XS ตัวนี้ของจริงผ้าดี คัตติ้งหรู ทรงสวยม๊ากกกก แต่งโบว์เอว ชุดสีน้ำเงินกรมท่าค่ะ เรียบหรู ของจริงสวยสุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 33 เอว 25 สะโพก 36 ผ้ายืดหยุ่นนิดหน่อยค่ะ ของจริงสวยมากค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

67.ZARA SIZE M กระโปรงลูกไม้สีฟ้าพาสเทลนวล ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L เอว 28-29 สะโพก 38-40 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าลูกไม้ละมุนๆค่ะ ขาย 59 บาท// CF //

68.M&S BY MARKS & SPENCER SIZE US4 M เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสองชั้นคัตติ้งหรู ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ค่ะ ขาย 79 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 2 พัน up

69.VANILLA COCO SIZE S เสื้อดีไซน์เก๋น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งซิปหน้า แขนสม๊อกบน สายสีเหลืองสวยมากค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารักๆค่ะ คัตติ้ง M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ หลังแต่งไขว้เก๋ๆๆๆมาก ๆ ค่ะ ขาย 69 บาท// CF //

70.SOMETHING BOUDOIR SIZE M ใหม่ป้ายห้อย NEW เสื้อลายดอกชมพูแต่งโบว์หลังเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย พาสเทลทรงปล่อย ๆ อก 34++ ขาย 99 บาท(ไม่ร่วมโปร)

71.SOMETHING BOUDOIR SIZE S ใหม่ป้ายห้อย แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะแต่งระบายชั้น ๆ สายเดี่ยวเหมาะกับ summer นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ คัตติ้งหรู ๆ ราคาเต็ม 2,150 บาท ขาย 99 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกค่ะ // CF //

72.ZARA SIZE M เอว 27-28 สะโพก 37-38 แต่งคริสตัลเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ๆ ผ้าดี ๆเลยค่ะ แบบใสได้เรื่อย ๆขาย 49 บาท// CF //

73.MIXX SIZE 3 M-L เดรสสีครีม แต่งปักอกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารัก ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆแบรนด์จาก Central แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 79 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ// CF //

74.BGD SIZE S UK BRAND เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงทรงสวยเก๋น่ารัก ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 49 บาท แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อตัวบน น่ารักสุดๆๆๆค่ะ

75.ZARA SIZE S กระโปรงยีนส์ทรงสวยเก๋ เท่ห์ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 49 บาท

[/size]
    Last edited by jirapa; 01-06-22 at 23:45.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ