TM: BRAND SALE // CANITT // KLOSET // WILA // JASPAL // BALMAN X H&M // LYN AROUND // ZARA // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // CANITT // KLOSET // WILA // JASPAL // BALMAN X H&M // LYN AROUND // ZARA // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // CANITT // KLOSET // WILA // JASPAL // BALMAN X H&M // LYN AROUND // ZARA // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.CANITT SIZE US2 S อก 33-34 คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-40 ผ้า silk มีซับในตัว พิมพ์ logo รุ่นยอดนิยมค่ะ สวยหรูม๊ากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีรันชายนิดนึงตามรูปค่ะ ผ้าลายมองไม่เห็นค่ะ สวยสุดๆๆๆๆ ราคาเต็ม 6 พัน up ค่ะ ของจริงสวยหรูมาก ๆ ละมุน ระบายทั้งตัวค่ะ ใส่แล้วทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 890 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

2.KLOSET SIZE US4 UK10 EUR38 M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ สวยม๊ากกกกกก ใส่ไปครั้งเดียว ด้านในแม่ค้าผ่าซับในด้านข้างให้ใส่ง่ายนะคะ เวลาใส่จะไม่รั้งสะโพกค่ะ สวยมากกกกก ใหม่กิ๊กๆๆๆๆๆเลยค่ะ หรูหราผ้าดี ๆ เลยค่ะ ซับ logo ผ้าพิมพ์ลาย logo รุ่นยอดนิยมค่ะ ตัวนี้สวยจริง ๆ ค่ะ สวยมาก แบบใสได้เรือย ๆค่ะ ขาย 1,390 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

3.HERSPECTIVE SIZE S คัตติ้ง S-M สีเขียวลายดอก ตัดปกสีชมพู กุ๊นลูกไม้สวยสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลย อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-40 สวยมาก ๆค่ะ ขาย 380 บาท// CF //

4.FROM N.J. MADE IN KOREA SIZE M-L อก 34++ เสื้อเกาหลีแต่งปักเก๋ ๆ ลายมิคกี้เม้าส์ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 220 บาทน่ารักมากกกกแนะนำค่ะ// CF //

5.DIAS SIZE M อก 34++ เสื้อปักฉลุ ลูกไม้ แต่งระบาย ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบาย ๆ แบรนด์ญี่ปุ่นค่ะ ขาย 170 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

6.LOWRY FARMS SIZE M อก 34++ แบรนด์ดังญี่ปุ่น ผ้านิ่ม ๆ ทรงน่ารัก สายถอดออกได้ค่ะ ใส่สบาย ๆ เอวสม๊อก 27-28 น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 170 บาท

7.ZARA CHAIN PRINT DRESS SIZE XL ตามป้าย คัตติ้ง L หรูม๊ากกกกก ผ้าหรู ๆ พริ้วๆ ลายโซ่ รุ่นยอดนิยม หายากมากกกค่ะ รุ่นคลาสสิค สวยหรูตลอดกาลค่ะ ใครตามหาจัดเลยนะคะ หายากมาก ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆๆ ค่ะ อก 35++ เอว 29-30 สะโพก 38-42 สวยมาก ๆค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 830 บาท (ไม่ร่วมโปร)ไม่มีสายผูก แมทกับเข็มขัดหรู ๆ ได้เลยค่ะ ใหม่สุดๆๆๆ หายากมากกกกก ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วแกรนด์สุดๆ// CF //

8.EP SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้าไหมพรมนิ่มใส่สบาย แต่งปัก แขนซีทรู แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ ปักน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท

9.SET เสื้อ + กระโปรง ผ้าชีฟอง แต่งระบายละมุน ขนาด S เสื้ออก 34 กระโปรง เอว 26 สะโพก 36-37 สวยสุดๆๆๆๆค่ ละมุนน่ารักมาก ๆค่ะ กระโปรงมีซับ แต่ถ้ากลัวบางใส่ซับกางเกงขาสั้นอีกชั้นได้ค่ะ สวยมากกกกก คัตติ้งหรุ ๆ เลยค่ะ เป็นงานแบรนด์ตัดป้ายค่ะ ของจริงสวยมาก ๆน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 440 บาท ถูกมากกกก ของจริงสวยมากกกกจริง ๆ ค่ะ แค่เสื้อก็คุ้มแล้วค่ะ// CF //

10.POMELO SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงสีเขียวอ่อน ลายจุดขาวน่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าอัดพลีทชีฟองเก๋ ๆ สวย ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

11.DRESS งานแบรนด์ตัดป้าย แบรนด์เดียวกับ set ขาวค่ะ ขนาด S คัตติ้งเนี้ยบๆ หรู ๆ น่ารักสุด ๆค่ะทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าลายดอก แขนระบายเก๋ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท

12.BALMAIN x H&M FREE SIZE คัตติ้ง M-L ทรง oversize limited edition หายากมากกกกกกก หรูมากกกกก ก ไก่ ล้าน ๆ ตัว ผ้าดีสุด ๆค่ะ มีขายเฉพาะช้อปในห้าง hi end นะคะ สวยหรูมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เท่ห์ เก๋ สุด ๆ ค่ะ ผ้าหรูมาก ๆ ดีมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ เท่มาก แมทกับเข็มขัดเหมือนนางแบบใส่ก็เก๋ค่ะ หรือใส่เป็นเบรเซอร์เท่ห์ คลุมก็เก๋มาก ๆ ค่ะ แมทกับเดรส เสื้อตัวในได้หมดค่ะ ขาย 850 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยมาก หายากมาก ๆ ค่ะ// CF //

13.FLYNOW III SIZE S กางเกงขาสั้น ลายตารางน่ารักมาก ๆ ค่ะ ด้านหลังแต่ง logo เก๋ ๆ ตรงกระเป๋าค่ะ มีซับในตัว ผ้าดี ๆ นิ่ม ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 190 บาท// CF //

14.MY LITTLE BANANA SIZE M เดรสแบรนด์ดีไซน์สวยเก๋ แต่งผ้าชั้น ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่าเก๋ ๆ เลยค่ะ ใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเอี๊ยมก็น่ารักค่ะ ทรงสวย อก 35++ สะโพก 38-40 ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

15.THE NORTH FACE SIZE L MADE IN INDIA อก 35++ ได้ถึง 40 ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 320 บาท

16.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ รอบที่แล้วมา S รอบนี้ M ค่ะ ลายเก๋น่ารัก สีสวย ผูกโบว์หลัง ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ M-L ใส่ได้ค่ะ ขาย 220 บาท

17.KINI IRIMASHITA SIZE L เสื้อผ้าอัดพลีทสวยหรู สีน้ำเงินเหลือบ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

18.UNIQLO FOR DISNEY SIZE M อก 34++ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ มีฮูทหลังเก๋ ๆ มีกระเป๋าข้าง แต่งสกรีนอกน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 320 บาทน่ารักมากกกค่ะ// CF //

19.ZARA SIZE M คัตติ้ง M-L เสื้อผ้านิ่มใส่สบาย ๆแต่งชายระบาย ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ลายสวยมากค่ะ อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

20.HELLO KITTY SIZE M-L เสื้อผ้าเหลือบ ๆ ทอดิ้นเงินแซมน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ปัก logo เก๋ ๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆไม่หนาค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ขาย 170 บาท มีกระเป๋าข้างด้วยค่ะ คล้ายเสื้อ sweater

21.SOMETHING BOUDOIR SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อทรงสวยลายเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆพิมพ์ logo น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ๆ ผ่าหลัง ติดกระดุม น่ารักสุด ๆ ค่ะ ใส่ลำลองเก๋ ๆ สบาย ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 260 บาทของแม่ค้าเองค่ะน่ารักมาก ๆ ใส่ไปครั้งเดียว เหมาะกับ summer ไปทะเลเก๋ ๆ น่ารัก ๆค่ะ// CF //

22.LAP SIZE S เสื้อทรงสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนตุ๊กตา ยกจับจีบเก๋ ๆ แต่งลายด้านหน้าเก๋ ๆ ทรงสวยผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆแบรนด์ดังเกาหลีค่ะ น่ารัก คัตติ้ง S-M อก 34++ ขาย 170 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ

23.KOLON SPORT SIZE M-L เสื้อดีไซน์น่ารักลายสวยเก๋ ดอกไม้น่ารักมาก ๆค่ะ สีสวย สาภพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ผ้าดีมากกกกกค่ะตัวนี้ใส่สบายๆ ขาย 140 บาท

24.HAMBURGER STUDIO SIZE M กระโปรงสวยม๊ากกกกกก หรูม๊ากกกก ทรงหางปลาหรู ๆ ชายระบาย ผ้าจับจีบ แต่งซิปข้างหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวสวยสุด ๆ ผ้าทอแบบหรู ๆ ละมุน คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ สวยจริง ๆค่ะ ตัวนี้แนะนำมาก ๆ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 420 บาทของจริงสวยมากกกกกกค่ะ สวยจริง ๆ // CF //

25.COS SIZE S กางเกงสีครีมทรงสวยผ้าใส่สบาย ทรงลำลองสบายๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวยืดได้ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ทรงสวย ๆ ใส่ลำลองแมทกับรองเท้าผ้าใบ รองเท้าลำลองได้เลยค่ะ ขา 4-5 ส่วน ขาย 270 บาท ราคาเต็มแพงงงงง// CF //

26.WONDER TREASURE SIZE XS จั๊มสูทน่ารักมากกกก ผ้าดี ๆ นิ่ม ๆใส่สบาย ๆทรงสวยเก๋ คอปกน่ารัก ๆค่ะ คัตติ้ง S อก 34++ เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมากกกกค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 370 บาท ทรงสวย ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

27.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ คอปกลูกไม้สวยหรูมาก ๆค่ะ ผูกโบว์น่ารักสุด ๆ ขาย 370 บาท

28.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อลายดอกผูกโบว์สวยเก๋ น่ารักสุด ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบาย ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ ขาย 290 บาท// CF //

29.GU SIZE M กระโปรงคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีกรมท่า แบบใส่ได้เรื่อย ๆเอว 28 สะโพก 38-40 ทรงน่ารักใส่ได้เรื่อย ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท

30.ZARA SIZE M-L เสื้อครีม แต่งกระดุม โบว์เอว ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะพับแขนติดกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 340 บาท แนะนำค่ะเก๋สุดๆๆๆ// CF //

31.เสื้อแดงงานดีไซน์ ทรงสวย ๆ เกาหลี น่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนพองๆ สอบปลายทรงปล่อย ๆ คัตติ้ง M-L น่ารักค่ะ อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท// CF //

32.COS SIZE S อก 34 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าคอตตอล ตัดต่อผ้าวูลล์นิ่ม ๆ ดีไซน์เรียบเก๋ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 250 บาท

33.DRESS งานแบรนด์ คัตติ้งหรู ๆ แต่งเข็มขัดไหล่น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้ฉลุเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27 สะโพก 38 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ละมุนมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 340 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

34.H&M SIZE M อก 34++ สีเขียวสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารัก แต่งกระดุมหน้าแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าพริ้วๆ ค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

35.CALVIN KLEIN (CK) SIZE M-L ผ้า silk พริ้วๆ หรู ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ สีเปลือกมังคุด ซิป logo ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร)

36.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เดรสแต่งปัก หรูมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรง maxi เว้าหลังผูกโบว์ของจริงสวยมากกกกก หรูมากๆๆๆ อก 34++ สะโพก 37-39 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 580 บาทสวยสุด ๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

37.JASPAL SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อคลุมชมพูสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เบรเซอร์แขนกุด คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆสวยละมุนมาก ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท// CF //

38.ZARA SIZE M เสื้อสีขาวดำ ลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

39.WILA SIZE M อก 34++ แต่งกระดุมเก๋ ๆ ผูกโบว์ข้างน่ารัก ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท

40.กระโปรงสีชมพูสวย แบรนด์ korea made in Korea คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีชมพูสวย ผ้าพลิ้ว ระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ เอวสม๊อกใส่ง่ายค่ะ ขนาด M เอว 27-28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ ขาย 220 บาทของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ สีชมพูสวย ๆ เลย

41.MISTY MYNX SIZE M กระโปรงลูกไม้ฉลุสีแดงส้มสวยมาก ๆค่ะ มาพร้อมเข็มขัดเก๋ ๆ ผ้าลูกไม้ฉลุ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท แต่งกระเป๋าข้างน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ๆ

42.ARMANI EXCHANGE (A/X) SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 360 บาท ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ราคาเบาๆ// CF //

43.CPS SIZE M เสื้อลูกไม้แต่งลายเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซีทรู ลายทะเล น่ารัก ๆ อก 34++ แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

44.SOMEONENEEDS SIZE M กระโปรงสีเหลือง ทรงระบายเก๋ ๆ ซิปข้าง ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 140 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

45.ZARA SIZE L เดรสผ้านิ่ม สีครีมสวย แต่งไขว้หน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M- L อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-39 แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

46.FOREVER 21 SIZE M อก 34++ สีเหลืองมะนาว ผ้าพลิ้ว ๆ นิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ทรงสวยเก๋น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท

47.JASPAL SIZE S เสื้อสีดำ แต่งลูกไม้ ลูกปัดคอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารัก หรู ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 170 บาท

48.DRESS ลูกไม้สีดำ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ เก๋ ๆ ผูกโบว์หน้า เป็นงานแบรนด์ตัดป้ายหรู ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ผูกโบว์เอว สะโพก 38-42 ใส่ได้ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 350 บาท // CF //

49.เสื้อแบรนด์เกาหลี สีเขียวอ่อน คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ ขาย 180 บาท// CF //

50.TOPSHOP SIZE M-L เดรสสีดำ ขาว ลายเส้นเก๋ ๆ ทรงเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ ผูกโบว์เอว แต่งคอพับ อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 330 บาท ของจริงสวยหรูมาก ๆค่ะ// CF //

51.JASPAL SIZE S อก 34++ สีเขียวทรงสวย ผูกโบว์เอว น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 220 บาท// CF //

52.JASPAL SIZE L กางเกง 4-5 ส่วน ลายเก๋สวย สีสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆลำลองสบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 ขาย 270 บาท// CF //

53.ZARA SIZE M กางเกงสีเขียวขี้ม้า ผ้านิ่มทรงสวยใส่สบาย ๆ ค่ะ เอวสม๊อกเก๋ ๆแต่งกระเป๋าข้าง ขาจั๊มทรงน่ารักค่ะมีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เอว 28-29 สะโพก 37-39 ขาย 240 บาท

54.POMELO SIZE S กางเกงเอวสสูงทรงสวย ลายตารางสีฟ้าขาวเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M เอว 27-28 สะโพก 37-38 ผ้านิ่มใส่สบายมาพร้อมเข็มขัดเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 260 บาท// CF //

55.POMELO SIZE S กางเกงเอวสสูงทรงสวย ลายตารางสีเขียวขาวเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M เอว 27-28 สะโพก 37-38 ผ้านิ่มใส่สบายมาพร้อมเข็มขัดเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 260 บาท// CF //

56.ZARA SIZE M กางเกงสีครีม ผ้านิ่มทรงสวยใส่สบาย ๆ ค่ะ เอวสม๊อกเก๋ ๆแต่งกระเป๋าข้าง เก๋ๆ ผ้านิ่มใส่สบายทรงสวยค่ะ เอว 28-29 สะโพก 37-39 ขาย 280 บาท// CF //

57.AMERICAN EAGLE SIZE S 36 เอว 36 สะโพก 36 ทรงสกินนี่ ผ้านิ่ม spandex ใส่สบาย ๆ ทรงสวยสีฟอกสวยมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ เซอร์ ๆ เท่ห์ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท

58.AMERICAN EAGLE SIZE S 36 เอว 36 สะโพก 36 ทรงสกินนี่ ป้ายหนัง ผ้านิ่ม spandex ใส่สบาย ๆ ทรงสวยสีฟอกสวยมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ เซอร์ ๆ เท่ห์ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท

59.THE HAPPY GIRL BY JUNE & KADE SIZE L คัตติ้ง M-L จั๊มสูททรงสวยเก๋ น่ารัก ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกบัวเก๋ ๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ สวยเก๋ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 290 บาท// CF //

60.GEOX SIZE 34 US3 ของเด็กค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ รองเท้าเบานิ่มใส่สบาย ๆ ใส่ง่ายค่ะ น่ารัก ๆ ของแท้นะคะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

61.ZARA SIZE S เสื้อดีไซน์เก๋น่ารัก แต่งระบายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ ขาย 230 บาท

62.STACCATO SIZE 39 คัตติ้ง 38-39 หนังนิ่มมาก ๆ ค่ะ แต่งอะไหล่ logo เงินหรู ๆ เป็นหนังแท้ค่ะ นิ่มมาก ใส่ลำลองสบาย ๆ ส้นไม่สูงใส่สบายมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว น่ารักมากค่ะ แมทกับยีนส์ หรือชุดลำลอง ทำงานได้หมดค่ะ ใส่สบายสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 480 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

63.THE CLOSET LOVER SIZE M อก 34++ คัตติ้ง S-M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกหรู ๆ สีสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท// CF //

64.LACOSTE SIZE S คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ผ้านิ่มมากกกกก ใส่สบายสุด ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ สกรีนหน้าหรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว น่ารักสุด ๆค่ะ ใส่สบายมาก ๆ อก 35++ ขาย 420 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

65.ONLY SIZE M อก 34++ สีส้มทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ สม๊อกเอวเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้ใส่ออกมาน่ารักสุด ๆ ค่ะ เอวยืดได้ใส่แล้วเก๋มากค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆเลยค่ะ ขาย 230 บาท จากช้อป Central Village ค่ะ

66.DRESS ลูกไม้งายดีไซน์เก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปัก ลูกไม้ ผูกโบว์หลังสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L อก 34++ เอว 28 สะโพกฟรี สวยมาก ๆค่ะ หรูม๊ากกกกก ละมุนสุด ๆ ขาย 330 บาท

67.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาว ปักฉลุหรู ๆ ทรงน่ารัก ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ป้าย L คัตติ้ง M-L ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 250 บาท เก๋ ๆ น่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ// CF //

68.MUJI SIZE M-L อก 35++ ผ้าลินินนิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

69.TRENDIANO SIZE M เดรสเชิ้ตทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งขอบแขนทรง sport น่ารัก ๆ สีชมพูเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท

70.UNIQLO SIZE M กางเกงยีนส์ผ้านิ่มทรงสวยเก๋ใส่สบาย ๆ น่ารัก ๆ สีฟอกสวยเก๋ ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท// CF //

71.HOUNDDOWN SIZE M กางเกงสแลคสีเขียวนู้ด ๆ สวยเก๋ ผ้าดีมากกกก คัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ค่ะทรงสวยมากๆ ค่ะเป็น trouser ใส่หรู ๆ เอวสูงทรงปล่อย ๆ เท่ห์ๆ เก๋ ๆ ค่ะทรงสวยจริง ๆค่ะตัวนี้แนะนำสุด ๆ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 350 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยจริงค่ะแนะนำมาก ๆค่ะ// CF //

72.JASPAL SIZE S เดรสทรง A ทรงเก๋ ๆน่ารัก ๆคัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 36-38 แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ตัวชุดเดินลายเส้นขาวสวยเก๋มาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ ใส่สบายๆ เลยค่ะ ขาย 360 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ// CF //

73.DEFLY 01 SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ แต่งคอระบาย ปัก ๆ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงขาวเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย เอวสม๊อกระบายใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท ราคาเต็มเกือบ 2 พันค่ะ น่ารัก ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ

74.MINNA SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อดีไซน์เก๋สวย คอระบายลูกไม้หรู ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ

75.DRESS งานตัดห้องเสื้อแบบหรูม๊ากกกกก ผ้าดี ๆ มีซับในตัว คัตติ้งแบบหรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมากๆๆๆ ผ้าดีมากไม่ต้องรีดค่ะ ทรงสวยเก๋สุด ๆ ขนาด L อก 35++ แขนพอง ๆ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ แต่งกระเป๋าหน้า ชายระบายน่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวยๆ เลยค่ะ สะโพก 39-41 ขาย 370 บาท ชุดนี้แนะนำสุด ๆ ค่ะสวยเก๋มาก ๆค่ะ ของจริงสวยมาก// CF //

76.ZARA SIZE S เดรสลูกไม้สีครีมมีซับในตัว ลูกไม้ละมุนเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36 ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 370 บาท // CF //

77.SANDRO PARIS SIZE S คัตติ้งS-M อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 สวยม๊ากกกกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียว แต่งคอระบายหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ สวยสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ราคาเต็ม 6 พัน up สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 670 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกค่ะ// CF //

78.BX SIZE L -XL เดรสสีเหลืองทรงเก๋สวย แบรนด์ญีปุ่น ใหม่ป้ายห้อย แต่งกระเป๋าโบว์เอวน่ารักค่ะ อก 35++ สะโพก 39-42 ทรงเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท ราคาตามป้าย 8,900 เยน ประมาณ 2,400 บาทไทยค่ะ ราคานี้คุ้มสุด ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ พอดีแม่ค้าไม่ได้รีดค่ะ ถ้ารีดสวยมาก ค่ะชุดนี้// CF //

79.BABATON SIZE 4 M US BRAND อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อสูทคลุมสีดำหรูม๊ากกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย มีกระเป๋าข้าง ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 430 บาท ราคาเต็ม 237$ 6 พัน up ค่ะ หรูมากกกกก ของจริงคือเท่ห์ ผ้าดี หรูสุด ๆ ค่ะ ของจริงสวยเท่ห์เก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แนะนำเลยค่ะ// CF //

80.PICHA BRAND SET SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 ความยาวผูกปรับสายได้ค่ะ กางเกงเอวสม๊อก ผูกเอว เอว 27-28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพริ้วๆ พิมพ์ลายสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ใส่เป็นชุดลำลอง ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท ถูกมากกกค่ะได้ทั้งชุดเลยน่ารักมาก ๆ ผ้าดีมากๆ

81.IEF กางเกงแบรนด์ดังจาก HK น่ารักสุดๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L เอวยืดได้ พิมพ์อักษร เอวสูงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ ปลายขาแต่งกระดุมผ่าน่ารัก ๆค่ะ เอว 27-30 สะโพก 38-40 ของจริงน่ารักมากกกกก สุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ เลยค่ะตัวนี้ ขาย 280 บาท ทรงสวยมาก ๆ แนะนำค่ะสวยเก๋น่ารักจริง ๆ// CF //

82.GU SIZE L กางเกงยีนส์ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เอวสูงทรงขากระบอกทรงสวย เอว 28-29 เอวสูงค่ะ สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อยืด เสื้อคอรป น่ารักมาก ๆ ขาย 280 บาท // CF //

83.ZARA SIZE M กางเกงผ้าพลิ้ว ลายงูหรู ๆ ผ้าดีม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋หรูหราสุด ๆค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38 เอวยืดได้นิดหน่อยค่ะ แนะนำของจริงสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท ใครเคยได้เสื้อไปแนะนำเอาไปแมทค่ะ หรูสุด ๆ

84.ZUBSTORE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงผ้าพลิ้ว สีเหลืองมัสตาร์ดสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรุ ๆ เนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท ของจริงหรูมาก ๆ ค่ะ

85.เสื้อยืดดีไซน์เก๋ ๆ น่ารัก ผ้าคอตตอลนิ่มๆ ใส่สบายๆ ตัดต่อผ้ายีนส์แขนระบายเก๋ ๆ ขนาด M อก 34++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท เก๋มากกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว น่ารักสุดๆๆๆ// CF //

86.BRONZE MADE IN KOREA ขนาด M -L อก 34++ น่ารักมากกกกค่ะ เสื้อเกาหลีคัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงน่ารักสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท ทรงสวย น่ารักมากๆ ค่ะแนะนำ

87.TOPSHOP SIZE M 38 เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ เอวสูงเก๋ ๆ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท// CF //

88.JASPAL เสื้อ S กางเกง M คอลใหม่ล่าสุด ชนช้อปค่ะ ของแม่ค้าเอง ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ใส่ลำลองสบายๆ ผ้าพลิ้ว ๆ พิมพ์ลายดอกหรู ๆ ค่ะ เสื้อตัวยาวผ่าข้าง อก 34++ กางเกงเอวสม๊อกหลัง ซิปหน้า เอว 27-29 สะโพก 38-40 เก๋มากกกก ใส่คู่กันน่ารักสุด ๆคะ ราคาเต็มทั้งชุด 4 พัน up ขาย 1,290 บาท (ไม่ร่วมโปร ) ได้ทั้งชุดเลยค่ะ ในช้อปลดสมาชิกนะคะ เป็นรุ่นใหม่ชนช้อปเลยค่ะ ลดเกิน 70% ค่ะถูกมากกกกก// CF //

89.DRESS ลายนก น่ารักสุด ๆ ค่ะ งานแบรนด์ตัดป้าย คัตติ้งหรู ๆ ขนาด M-L อก 34++ เอวสม๊อก 28-30 สะโพก 38-42 สายปรับระดับได้ ผ้านิ่มใส่สบาย น่ารักมากกกก มีซับในตัวค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรือ่ย ๆ ขาย 330 บาท

90.กระโปรงงานแบรนด์ คัตติ้งหรูม๊ากกกก ผ้ากริทเตอร์วิบวับ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทิ้งๆ มีน้ำหนักค่ะ สวยมาก ๆ สวยจริงๆ ค่ะ ขนาด M เอว 27-28 สะโพก 37-40 ผ้ายืดได้นิดหน่อย สวยมากกกกค่ะ สวยจริง ๆ หรู ๆ ดูแพงสุด ๆ ค่ะ เป็นแบรนด์ตัดป้ายหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาทของจริงสวยมากกกกค่ะ

91.HYLAEION SIZE M-L เอวสม๊อก 28-30 สะโพก 38-41 ผ้า poly elastin ใส่สบาย ๆ นิ่มๆ ด้านหลังแต่งดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ สีขาว off white ละมุน ผ้านิ่มใส่สบาย กึ่ง sport ค่ะ แมทกับรองเท้าผ้าใบน่ารักสุด ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆค่ะ ขาย 330 บาท ทรงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะ เก๋ด้านหลังน่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

92.UNIQLO SIZE M อก 34++ ผ้าฝ้าย แต่งลูกไม้ ปัก ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ สีขาวละมุนปักดอกไม้เก๋ ๆ

93.ANAP SIZE M-L เสื้อแบรนด์ญีปุ่น แบบน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักชายสี ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ปักแน่น ๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบายๆ ขาย 230 บาท// CF //

94.H&M SIZE S อก 34++ ผ้าพลิ้ว ๆ ลายดอก ทรงเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ ขาย 120 บาท

95.AXARA PARIS SIZE M คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 ผ้า silk หรู ๆ มีซับในตัว สีเหลืองนวล ๆลายเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท

96.BSC SIZE 40 คัตติ้ง M-L ผ้าพลิ้วหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท

97.UNIQLO SIZE S เดรสสีขาวดำ ทรงเรียบเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 36-37 ใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

98.ESPADA SIZE M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีน้ำเงินสวยเก่ คอถ่วง แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

99.LOWRY FARMS SIZE L เดรสแบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ผ้านิ่ม ชีฟองใส่สบายๆ กุ๊นดำเก๋ ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

100.MANGO SIZE M อก 34++ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ สีดำ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ เรียบหรูดูแพง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 130 บาท

101.ZARA SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย คอปกน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนระบายเก๋ ๆ ผูกโบว์หลังน่ารักมาก ๆค่ะ สีฟ้าอ่อน ทรงสวยน่ารักค่ะ แขนระบายเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

102.JASPAL SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคริสตัลหรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ แมทกับกางเกงเอวสูง หรือกระโปรงได้ค่ะ หรือใส่เป็นเสื้อตัวใน ใส่เบรเซอร์คลุมเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

103.ZARA SIZE S อก 35++ แต่งเข็มขัดข้าง ดีไซน์เก๋ ทรงสวยผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สะโพก 37-39 คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 119 บาท

104.CPS SIZE XS คัตติ้ง S อก 34++ สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายสก๊อตน่ารัก ๆ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ สกรีนอักษรเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ เป็น mini dress นะคะ ขาย 99 บาท

105.CASUALLY FLYNOW SIZE M จั๊มสูทกางเกง ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ ลายดอกสวย มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 129 บาท ราคาเต็ม สองพัน up น่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

106.MADAME & ME ชุดคุณแม่ คู่กับคุณลูกค่ะ คุณแม่ขนาด M-L อก 35++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 คุณลูกประมาณ 2-4 ขวบค่ะ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้าทอนูนแจ๊คการ์ดเลยค่ะ สีชมพูโอโรสอ่อน ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่คู่กันน่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ ขายทั้ง 2 ชุด 119 บาทถูกมากกกกค่ะ น่ารักมาก ๆ ซื้อใส่เอง อีกชุดให้ลูกให้หลานก็คุ้มแล้วค่ะ ถูกมาก ๆ ค่ะ น่ารักจริง ๆ

107.PBM STORE SIZE S SET เสื้อ + กางเกง แบรนด์คุณเบลล่า คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่า เสื้ออก 34++ กางเกงเอว 26 สะโพก 36 คัตติ้งหรูๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เสื้อแต่งคริสตัลเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ใส่คู่กันน่ารักสุด ๆค่ะราคาเต็มทั้งชุด 3 พัน up ขาย 149 บาท (ไม่ร่วมโปร) คุ้มมาก ๆ ค่ะ// CF //

108.เสื้องานแบรนด์คัตติ้งหรูม๊ากกกกก ตัวนี้ไม่มีป้ายค่ะ แต่ผ้าดีมากๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหน้าแต่งซิปเก๋ ๆ รูดขี้นได้ค่ะ คล้ายผ่าด้านหน้า ด้านหลังเป็นซิปให้ใส่ง่ายค่ะ ขนาด M แขนตุ๊กตาน่ารัก ๆ มีซับในตัวแบบหรู ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ ของจริงสวยมากกกกกก

109.GU SIZE M อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย คอปักมุกเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

110.ASAVA SIZE US4 S เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เรียบหรูค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 89 บาทน่ารักมาก ถูกมากกกกค่ะ

111.POPORONI SIZE S จั๊มสูทแบรนด์ไอจี ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34 เอว สม๊อก 26-27 สะโพก 36-37 ทรงน่ารักๆค่ะ ผ้าดีมากกกก คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

112.เสื้องานดีไซน์ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่เป็น minidress ได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ สีชมพูสวยเก๋ ขนาด M อก 34++ สะโพก 38 ขาย 59 บาทน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าทอนูนใส่สบายๆ ใส่ลำลองน่ารัก ๆค่ะ// CF //

113.JW ANDERSON FOR UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อสีน้ำเงินกรมท่าผ้านิ่มใส่สบาย ทรงเก๋น่ารักค่ะ แขนยกจับจีบ ผูกโบว์แขน อก 34++ ขาย 79 บาท// CF //

114.LYN AROUND SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยน่ารักสุดๆๆๆค่ะ แต่งโบว์หลังเก๋ ๆ หัวซิป logo น่ารัก ๆ สวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรูๆเนี้ยบๆ เลยน่ารักมาก ขาย 99 บาท

115.M&S BY MARKS & SPENCER SIZE US4 M เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าสองชั้นคัตติ้งหรู ๆค่ะ ทรงสวยเก๋ค่ะ ขาย 59 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 2 พัน up

116.SOMETHING BOUDOIR SIZE M ใหม่ป้ายห้อย NEW เสื้อลายดอกชมพูแต่งโบว์หลังเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย พาสเทลทรงปล่อย ๆ อก 34++ ขาย 79 บาท(ไม่ร่วมโปร)

117.BGD SIZE S UK BRAND เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงทรงสวยเก๋น่ารัก ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 49 บาท แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อตัวบน น่ารักสุดๆๆๆค่ะ

118.ZARA SIZE S กระโปรงยีนส์ทรงสวยเก๋ เท่ห์ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 49 บาท// CF //

[/size]
    Last edited by jirapa; 09-06-22 at 00:18.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ