BRAND SALE // JASPAL // COMME DES GARCONS // VICTORIAVICTORIA BECKHAM // ZARA // MASSIMO DUTTI // RIR // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: BRAND SALE // JASPAL // COMME DES GARCONS // VICTORIAVICTORIA BECKHAM // ZARA // MASSIMO DUTTI // RIR // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default BRAND SALE // JASPAL // COMME DES GARCONS // VICTORIAVICTORIA BECKHAM // ZARA // MASSIMO DUTTI // RIR // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.MASSIMO DUTTI SIZE M เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนสนิ่ม ทรงสวยใส่เก๋ ๆ น่ารักสบาย ๆ สีฟอกสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท ทรงสวยมาก ๆ ค่ะแนะนำ //CF//

2.ZARA SIZE 40 L-XL เอวสม๊อก 28-30 สะโพก 39-42 สีฟอกสวย ผ้านิ่มใส่สบายๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋ ๆ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 360 บาท แนะนำค่ะ ทรงสวยมาก //CF//

3.KANNI SIZE US6 คัตติ้ง M ทรงสวยมาก ๆ สีน้ำเงิน ผ้าเหลือบวิบวับหรู ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมากค่ะ หรู ๆ เลย ขาย 280 บาท

4.ZARA SIZE M เดรสทรงสวยเก๋ ลายดอกไม้สวยหรู รุ่นยอดนิยมหายากค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่ปล่อย ๆ ติดกระดุมคอ น่ารัก ๆ เก๋ ๆ วินเทจนิด ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ อก 35++ สะโพก 38-42 สวยมากกกกก ขาย 390 บาท แนะนำสุดๆค่ะ //CF//

5.CE’LINE SIZE 38 MADE IN FRANCE MODELE DEPOSE 26L44/4457 ผ้า viscose หรูม๊ากกกกก ขนาด M-L ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ กุ๊นขอบทั้งตัว หรูมากกกก สวยแพง แกรนด์สุด ๆ ค่ะ อก 34-42 สะโพก 38-42 ทรงปล่อย ๆ หรู ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะ หรูหราจริง ๆ มีกระเป๋าข้าง ดีไซน์แกรนด์มาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ราคาเต็ม 2 หมื่น up ขาย 2,250 บาท (ไม่ร่วมโปร) //CF//

6.GU SIZE S กางเกงผ้าพลีทสีเทาเงินหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ผ้านิ่ม มีซับในตัว สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดพลีท เอว 27-29 สะโพก 37-40 ใส่สบายๆ ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 290 บาท //CF//

7.KUTIR SIZE M กางเกงลายสก๊อต ทรงสวยเก๋ แต่งกระดุมข้าง ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมากกกคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ เกาหลีเก๋ๆ ขาย 290 บาท //CF//

8.กางเกงฮาเล็มผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ทรงเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอวสม๊อก แต่งกระดุมน่ารัก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เอว 28-30 สะโพกฟรี ขาย 230 บาท แนะนำค่ะ ทรงเก๋มาก ๆ

9.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M เอวสม๊อก 26-27 สะโพก 36-38 ลายตารางเล็ก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์ข้างเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 240 บาท

10.เสื้อเกาหลี ซีทรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งสม๊อก คอ แขนเก๋ ๆ ผ้าปัก ๆ ดอกไม้น่ารักสุด ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ละมุนสุด ๆ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 180 บาท

11.VICTORIAVICTORIA BECKHAM SIZE S เสื้อคัตติ้งหรูๆๆๆ ดีไซน์สวยเก๋ คล้าย บอดี้สูท แต่ไม่ใช่นะคะ เป็นดีไซน์เค้าค่ะ แขนพองๆ เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ สีดำหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรู คัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ราคาเต็มหมื่น up คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ แมทกับยีนส์เท่ห์ หรือ กางเกงหรู ๆ สวยมากค่ะ ขาย 540 บาท (ไม่รวมโปร) หายากมาก ๆ ค่ะ ถูกมากกกก ใหม่กิ๊กๆๆๆ //CF//

12.DRESS งานเกาหลีเก๋ ๆ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ลายดอกสวยมาก ๆค่ะ มีซับในตัว แขนพอง ๆ น่ารัก เอวสม๊อกขนาด M-L อก 35++ เอว 28-30 สะโพกฟรี ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ น่ารักค่ะ ขาย 330 บาท //CF//

13.JASPAL SIZE S เดรสผ้าทอนูนสวยหรูลายดอกไม้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองนวลสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-40 คัตติ้ง S-M สวยมากกกก หรูมากๆ ทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ขาย 470 บาท (ไม่ร่วมโปร) //CF//

14.เสื้อแบรนด์ญี่ปุ่น แต่งปักฉลุทั้งตัวสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขนาด M แต่งระบายสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์เอวคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ น่ารักมากกกกก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230 บาท //CF//

15.ETAM SIZE 38 M-L เสื้อแบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ แต่งระบายพลีทอกน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนระบายน่ารักค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้าดี ๆใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท //CF//

16.JASPAL DRESS SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยหรูมาก ๆ ค่ะ สวยสุดๆๆๆ แขนยกจับจีบหรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่แล้วแกรนด์ดูดีมาก ๆ ขาย 430 บาท

17.JASPAL SIZE M เสื้อลายดอกกุหลาบสวยหรู ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าหรูทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยมากกกกก อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 270 บาท //CF//

18.CPS SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 แขนพอง ๆ ชั้น ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีชมพูพาสเทลสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ

19.PROMOD SIZE 38 M อก 34++ เสื้อแจ๊คเก็ตยีนส์ผ้านิ่มเก๋ ๆ สีฟอกสวย ใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งปักด้านหลังดอกไม้เก๋มาก ๆค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ แบรนด์จากฝรั่งเศลเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 340 บาท //CF//

20.MASAYA NEW SIZE M-L ใหม่ป้ายห้อย เดรสเชิ้ตดีไซน์สวยเก๋ ลายใบไม้ นก น่ารักสุด ๆ ค่ะ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ลำลองสบายๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก 38-40 เก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท //CF//

21.COMME DES GARCONS SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋ พิมพ์ลาย logo อก น่ารักมาก ๆ ค่ะ ของแท้นะคะ น่ารักสุดๆๆๆๆค่ะ ขาย 790 บาท (ไม่ร่วมโปร) //CF//

22.EMPORIO ARMANI (EA7) SIZE M-L แบรนด์ sport หรู จากช้อป Central ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ สกรีน logo หน้าหลังเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร) แม่ค้าใส่ไป 2 ครั้งค่ะ //CF//

23.VIS SIZE M -L เสื้อผ้าลินินนิ่มใส่สบายๆ เก๋ ๆ รูดโบว์เอวน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ลินินแบบดี ๆ เลยค่ะ อก 35++ ขาย 150 บาท

24.VITA SIZE 1 คัตติ้ง M-L เสื้อสีกรมท่า คัตติ้งเรียบหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งซิปไหล่เก๋ ๆ ทรงเท่ห์ ๆ หรู ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบมาก ขาย 180 บาท เรียบหรูดูแพงค่ะ

25.ZARA SIZE L เดรสเชิ้ตสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงน่ารักสุด ๆค่ะ แต่งปักอกเก๋ ๆ กระเป๋าหน้า สวยเก๋ เท่ห์มาก ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 350 บาท //CF//

26.ESPRIT SIZE M อก 34++ สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังแต่งกระดุมน่ารัก ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ แบบเก๋ ๆ ขาย 220 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ

27.BANANA REPUBLIC SIZE XS เสื้อลายสวยเก๋ อก 34 คัตติ้ง S ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวย ลายเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

28.MITR SIZE US4 M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ซิปหลังเก๋ ๆ แต่งโบว์ไหล่ แต่งแขนระบายเก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆๆๆ ใส่แบบระบายเกาะไหล่น่ารักมากกกกก คัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ค่ะ สวยมากค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 630 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคานี้หายากมากกกกค่ะ สวยมาก ๆ น่ารักสุดๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ //CF//

29.CPS SIZE M เดรสแต่งปักฉลุ ระบายช่วงอกเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ กระดุมคริสตัล สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38 แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ ขาย 290 บาทน่ารักสุด ๆ ค่ะ

30.MIXX SIZE 2 M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวลายดอกไม้สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆ แต่งโบว์ช่วงเอวเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยสีเขียวละมุนมาก ๆ ขาย 260 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up แบรนด์จาก Central ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลย

31.PALETTE SIZE M อก 34++ เสื้อผ้าพลิ้ว แต่งระบายลูกไม้สวยหรู น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆของจริงน่ารักมากกก ผ้าดี ๆ ไม่ต้องรีดเลยค่ะ ขาย 220 บาท //CF//

32.เสื้อสีขาวผ้าฝ้ายปักฉลุ แบรนด์ญี่ปุ่น ขนาด M คัตติ้ง L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ แต่งระบายลูกไม้น่ารักสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ขาย 150 บาท เก๋มาก ๆ ค่ะแนะนำค่ะ

33.ESPADA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ดีไซน์สวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ มีกระเป๋าข้าง เรียบหรูดูแพงค่ะ ลายใส่ได้ตลอดกาลแบบเก๋มาก ๆค่ะ สะโพก 37-38 ขาย 290 บาท

34.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสลายดอก แต่งฉลุลูกไม้อก แขนระบาย ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย ผ้าใส่สบาย ๆ ไม่สั้นค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 330 บาท น่ารักมากกกกกกก

35.ANNE KLEIN SIZE 4 M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หรูม๊ากกกกก ผ้าลูกไม้ทั้งตัว สวยหรูดูแพง คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ของแท้นะคะ ราคาเต็ม 4 พัน up สวยมาก ๆ ค่ะ ละมุนหรูหราสุด ๆ ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร)

36.SMOKY POSTMORDEN SIZE M -L เสื้อคอรป น่ารักมากกกกก เอวสม๊อกเก๋ ๆ ทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ สีเหลืองนวล ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ เกาหลี ๆ เก๋มากกกก ผ้านิ่มใส่สบาย มีซับในตัว คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ อก 35++ แมทกับกางเกงเอวสูงเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

37.AUTUM FIELDS SIZE L เดรสแบรนเกาหลี แต่งปักทั้งตัว น่ารักมากกก ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาท //CF//

38.AWI SIZE M เสื้อแบรนด์ญี่ปุ่น น่ารักมากกกกก แต่งเข็มขัดแขน เส้น ๆ เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ผ้าข้างน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มมากกก ผ้าดีๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ดีเทลน่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ใส่ชิลล์ ๆ สบายๆ ค่ะ กับขาสั้น ยีนส์ได้หมดค่ะ ขาย 230 บาท //CF//

39.PLAYBOY SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อสีแดง แต่ง logo ด้านหน้า ดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 140 บาท

40. 13 18 STUDIO SIZE XS คัตติ้งXS-S อก 32-33 คัตติ้งหรูมากกก ผ้าดีๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ เสื้อคัตติ้งเนี้ยบๆมาก สีชมพูนู้ดหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท ราคาเต็มแพงงงงง //CF//

41.ROYAL IVY REGATTA SIZE S เดรสลายดอกไม้สวยหรู แต่งแขนซีทรูน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงปล่อยๆ ใส่สบายๆ อก 34++ สะโพก 36-37 น่ารักมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ สวย คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 270 บาท ราคาเต็มสองพัน up ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

42.C&D SIZE 38 เสื้อ พิมพ์ลาย logo อก คลาสสิคสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ ทรงสวยหรู ขนาด M ผ้ายืดได้ค่ะ อก 35++ สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ลายเชือกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท ราคาเต็มเกือบสองพันค่ะ

43.ESPADA SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อคอระบาย ลายตารางเล็ก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 140 บาท

44.HOFSTORE SIZE M-L เสื้อผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้งๆ หรู ๆ ไม่ต้องรีดค่ะ ใส่สบาย ๆ แบบเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ อก 35++ ทรงเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท เก๋มากกกก แนะนำค่ะตัวนี้สวยจริงๆ ค่ะ //CF//

45.ASAVA SIZE 4 S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 ลายสวยหรูคลาสสิคตลอดกาลค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เรียบเก๋ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แมทกับเสื้อขาวก็เก๋ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 290 บาท สวยมาก ๆ ค่ะแนะนำราคาเต็มแพงงงง //CF//

46.APUWEISER-RICHE SIZE 1 S-M อก 34++ เอวสม๊อก 26-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอฉลุทั้งตัว แบบน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผูกโบว์หน้าเก๋ ๆ น่ารักมากกก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงสวยหรูคัตติ้งเนี้ยบๆ แบรนด์ดี ๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาท ราคาเต็มแพงงงง

47.PRIMARK SIZE L-XL อก 35++ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งโบว์เอวเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวยสีดำหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 140 บาท

48. MODA SIZE M-L อก 34++ เอวสม๊อก 28-30 ผ้าละมุนนิ่ม ๆ หรู ๆ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใสได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ แขนระบายหรู ๆ เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

49.DREES งานดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์หลัง ผ้าพิมพ์ลายเก๋สวย มีซับในตัว คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 35++ สะโพกฟรี ขนาด L ระบายชั้น ๆ ผ้าดีมากกกก น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าดีมากค่ะตัวนี้ ของจริงน่ารักสุดๆ //CF//

50.BRONZ SIZE L เสื้อผ้าเรยอนพริ้วๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารัก ปักลายดอกไม้ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แขนระบายเก๋ ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะใส่สบายๆ เย็น ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

51.LEELACHY SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อคลุมตัวยาว ลายขาวดำเก๋ ๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 250 บาท ผ้ามีน้ำหนักแบบดี ๆ เลยค่ะ //CF//

52.JIGOTT SIZE M-L KOREA BRAND ตัวนี้เก๋มากกกก ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มม๊ากกกก ชีฟองหรูหรา silk แบบละมุนสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เรียบเก๋ดูแพงใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 190 บาท แนะนำค่ะ สวยมาก

53.เสื้อแบรนด์จาก Central ขนาด M-L ปักหรูมากกกกค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ทรงสวยแบบใสได้เรื่อย ๆค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ คะ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 35++ สีครีมละมุนมาก ๆ ขาย 180 บาท

54.EP SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อเชิ้ต แต่งโบว์ปลายแขน ปักฉลุเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

55.CASUALLY FLYNOY SIZE M เดรสผ้าเหลือบไม่บางนะคะ หรูม๊ากกกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงปล่อยๆ หรู ๆ เก๋ ๆทรงสวยๆเลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านข้างแต่งผ้านิด ๆ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก 38-41 ขาย 270 บาท เก๋ ๆ ดูดีมาก ๆ ค่ะของจริงสวยมาก ๆ

56.CROSSTWELFTH SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋สวย ไล่สีสวยมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบๆ มีซับในตัว ขาย 220 บาท

57.ALLURE SIZE US10 M-L เดรสผ้าพลิ้วหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ จับจีบทรงปล่อยๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆอก 35++ สะโพก 38-41 ขาย 260 บาท ใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ

58.TAOTAO STYLE MADE IN KOREA SIZE M เสื้อดีไซน์น่ารักม๊ากกกกก แต่งโบว์หลัง ด้านหน้าแต่งลูกไม้ระบาย เอวสม๊อก ผูกโบว์ แขนระบายลูกไม้น่ารักสุดๆๆๆๆค่ะตัวนี้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เก๋ ๆ ขาย 180 บาท

59.EVERYONE CAN WEAR FREE SIZE S-L ใส่ได้เลยค่ะชุด set แบรนด์ IG น่ารักมาก ๆ ค่ะ ลายดอกไม้ ผ้านิ่มใส่สบาย เสื้อทรงปล่อย ๆผ่าข้าง อก 35++ กางเกงเอวสม๊อก 28-30 ยืดได้ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 420 บาทได้ทั้งชุดเลยค่ะ น่ารักสุด ๆ //CF//

60.SET เสื้อ + กางเกง แบรนด์ IG เก๋ ๆ ขนาด M-L เสื้อฟรีไซน์ กางเกงเอวสม๊อก 28-32 ใส่ได้ค่ะ ยืดได้ สะโพก 38-41 น่ารักมากกกก ผ้าพลิ้ว ๆ นิ่มๆ เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ของใหม่นะคะ แม่ค้าซื้อมายังไม่เคยใส่ค่ะ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 430 บาท ถูกมากกกค่ะ ได้ทั้งชุดเลย //CF//

61.SUPER DESIGN BY ME SIZE S SET เสื้อ + กางเกง แบรนด์ IG ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ หรู ๆ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อคอรป กางเกงเอวสูงเก๋ ๆ ค่ะ เสื้ออก 34 ใส่ติดกระดุมหรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ กางเกงเอว 26 สะโพก 36-37 น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 370 บาทได้ทั้งชุดเลยค่ะคุ้มมาก ๆ ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆ

62.POMELO SIZE XL กางเกงผ้านิ่มใส่สบาย แต่งเข็มขัดเอวเก๋ ๆ ทรงสวยขาเดฟ สีสวย เอว 30-32 สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

63.THE BALLON SIZE S MADE IN KOREA สวยเก๋ม๊ากกกกก คัตติ้งหรูสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ผ้ายืดนิดหน่อย แบบไม่บางค่ะ คัตติ้งหรูสุดๆๆๆ จริง ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ สวยมากค่ะ กุ๊นขอบทั้งตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-27 สะโพก 36-37 คัตติ้ง S-M ขาย 330 บาท แม่ค้าแนะนำสุด ๆ ค่ะตัวนี้สวยจริง ๆ ค่ะ แมทกับเชิ้ตขาวเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ หรือ สูท เบรเซอร์หรู ๆ ได้เลยค่ะ แกรนด์สุด ๆ ค่ะ //CF//

64.JASPAL SIZE S กาเงกงผ้าทอนูนลายลูกไม้สวยหรูมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวยหรูมาก ๆ ค่ะ แกรนด์มาก ๆ หรูสุด ๆ ขาย 330 บาท ของจริงสวยมากกกกก //CF//

65.AUTOGRAPH SIZE M-L เสื้อผ้าพลิ้วซาติน หรูม๊ากกกกก สีน้ำตาลนู้ดอมเบจ เก๋มาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยสุด ๆ ใส่แล้วเท่ห์ เก๋ แกรนด์มาก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 290 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะตัวนี้ (ไม่ร่วมโปร) //CF//

66.THEATRE SIZE S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้ละมุนมาก ๆ ค่ะ สวยหรูดูแพงสุด ๆ ผูกโบว์เอว ระบายเก๋ ๆ สวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท (ไม่ร่วมโปร)

67.ZARA GIRLS ตัวนี้ผู้ใหญ่ขนาด S-M ใส่ได้ค่ะ ผ้าอัดพลีททั้งตัว ลายดอกไม้สวยเก๋ น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34++ แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท พลีทสวยน่ารักมากกกกก //CF//

68.ZARA SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทอฉลุเก๋ ๆ ทรงสวย ชายระบายน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 180 บาท

69.PLASTIC ISLAND SIZE M เสื้อคลุมน่ารักมากกกกก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ แมทกับยีนส์กางเกงผ้าได้หมดค่ะ อก 34++ S-L ใส่ได้เลยค่ะ ขาย 270 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ //CF//

70.WILD BLUE YANDER BKK SIZE M กางเกงขาสั้น ลายสก๊อต น่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้านิ่มใส่สบายทรงสวยเอวสูงแต่งกระเป๋าข้างน่ารัก ๆ เอว 26-27 สะโพก 36-38 เก๋ ๆ น่ารักมากกกกกก ขาย 220 บาท

71.เสื้อตัวยาว หรือ minidress งานดีไซน์ แต่งปักฉลุเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ M-L อก 34++ สะโพก 38-40 คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท น่ารักมากกกกก

72.CPS SIZE M เสื้อแจ๊คเกตยีนส์ แต่งปักคริสตัลเก๋ ๆ น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มไม่หนักค่ะ ใส่สบาย ๆ แมทกับเดรส เสื้อยืดได้หมดค่ะ เก๋ ๆ มีคริสตัลหลุดเม็ดนึงตามรูปไม่เห็นค่ะ ต้องสังเกต ใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท แบบใสได้เรื่อย ๆ เลยค่ะ //CF//

73.HAMBURGER STUDIO FREE SIZE เสื้อคลุมตัวยาว ลายเก๋ม๊ากกกกก สวยหรูสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีม๊ากกกก ละมุน แกรนด์หรูหรา คัตติ้งเนี้ยบๆ คะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ แค่ใส่ลองค่ะ ใส่คลุม แมทกับกางเกงผ้า กางเกงยีนส์ หรือ เดรสได้เลยค่ะ ขาย 360 บาท หรูหราสุด ๆ ค่ะ

74.ZARA SIZE M เดรสผ้าพลิ้ว ยืดได้ค่ะ ใส่สบาย ๆ ผ้านิ่มๆ เก๋ ๆ ปลายแขนแต่งสีขาวดำ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ สะโพกฟรี ขนาด M-L ไม่สั้นค่ะ ขาย 280 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ //CF//

75.MA-LI-LYN SIZE US4 M จั๊มสูท สีเขียวน้ำเงินสวยมากกกก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ผูกโบว์หลัง ทรงสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 เอวสูงใส่แล้วทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 340 บาท สวยมากกก หรูมากค่ะ //CF//

76.DRESS งานแบรนด์ ปักทั้งตัว สวยหรูม๊ากกกก คัตติ้งหรูสุด ๆ ค่ะ ตัดป้ายคอ ป้ายข้าง แต่เป็นงานแบรนด์แบบหรู ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ขนาด M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ สีโอโรสนู้ดละมุนมาก ๆ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ขาย 350 บาท สวยจริง ๆ ค่ะ แม่ค้าแนะนำสุด ๆ

77.CALVIN KLEIN SIZE L อก 35++ เสื้อสีเทา ปกเชิ้ต กระดุม logo ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

78.ZARA SIZE M-L เดรสลายสก๊อต เป็นชุดติดกันนะคะ คล้ายเดรสแล้วมีเชิ้ตทับค่ะ เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ สภาพเหมือนใหม่ ทรงสวยค่ะ อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 320 บาท เก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ //CF//

79.OLD NAVY SIZE XL เสื้อสีเหลือง แต่งระบายแขนน่ารัก ๆ อกปักฉลุ ทรงปล่อยๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ คัตติ้ง L-XL สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

80.MANGO SIZE M เสื้อสีขาวทรงสวย แต่งระบาย น่ารักม๊ากกกก ปักฉลุด้านหน้าเก๋ ๆ ผ้าละมุนมาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แนะนำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท //CF//

81.BCBG MAXAZRIA SIZE M-L อก 35++ เอว 28 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดง ซิปหลังหรู ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท ถูกมากกกกก ใส่เป็นตัวใน แล้วใส่เบรเซอ์สีดำทับ คือแกรนด์มากค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ //CF//

82.ZARA SIZE M NEW เป็นของใหม่ค่ะ สีฟ้าพาสเทลนวล ๆ หรู ๆ ทรงเก๋สวยปลายขาเบิ้ล เก๋เท่ห์มาก ๆ ค่ะ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ผ้าหรู ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

83.ZARA JEANS SIZE S-M เอว 27 สะโพก 37-38 แบบสวมเอวสม๊อกค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ น่ารักม๊ากกกก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ แต่งกระดุม สีฟอกน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงไขว้ หายากมาก ๆ ค่ะตัวนี้ น่ารักมากกกกกก ขาย 380 บาท //CF//

84.ANNE KLEIN SIZE M คัตติ้ง L เสื้อดีไซนืหรูมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงปล่อย แต่งปักฉลุแขนเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์แพงๆๆๆค่ะ ขาย 260 บาท

85.MAX & CO. SIZE M-L เสื้อคลุม แต่ปักทั้งตัวเก๋ โบว์หลังน่ารัก ๆ ผ้าคอตตอลนิ่มไม่บางไม่หนา ใส่ลำลองเท่ห์ ๆ เก๋ ๆ สบายๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มแพงงงค่ะ ขาย 340 บาท //CF//

86.VESTA PINK SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบๆ ใส่ลำลองเก๋ ๆ น่ารักมาก ขาย 290 บาท

87.FAN DA REN SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อคลุมคัตติ้งเนี้ยบๆ หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ ผ้าดี ๆ น่ารัก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ด้านในแต่งสายรูดน่ารัก ๆ ค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะมีซับในตัว ขาย 270 บาท //CF//

88.CPS SIZE S คัตติ้ง M เสื้อผ้าพลิ้วนิ่ม ๆลายดอก แต่งโบว์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ อก 34++ ขาย 180 บาท

89.LOWRY FARMS SIZE M อก 34++ แบรนด์ดังญี่ปุ่น ผ้านิ่ม ๆ ทรงน่ารัก สายถอดออกได้ค่ะ ใส่สบาย ๆ เอวสม๊อก 27-28 น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท

90.POMELO SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงสีเขียวอ่อน ลายจุดขาวน่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าอัดพลีทชีฟองเก๋ ๆ สวย ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

91.DRESS งานแบรนด์ตัดป้าย แบรนด์เดียวกับ set ขาวค่ะ ขนาด S คัตติ้งเนี้ยบๆ หรู ๆ น่ารักสุด ๆค่ะทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าลายดอก แขนระบายเก๋ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท

92.THE NORTH FACE SIZE L MADE IN INDIA อก 35++ ได้ถึง 40 ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 180 บาท

93.KINI IRIMASHITA SIZE L เสื้อผ้าอัดพลีทสวยหรู สีน้ำเงินเหลือบ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

94.HELLO KITTY SIZE M-L เสื้อผ้าเหลือบ ๆ ทอดิ้นเงินแซมน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ปัก logo เก๋ ๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆไม่หนาค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ขาย 99 บาท มีกระเป๋าข้างด้วยค่ะ คล้ายเสื้อ sweater

95.LAP SIZE S เสื้อทรงสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนตุ๊กตา ยกจับจีบเก๋ ๆ แต่งลายด้านหน้าเก๋ ๆ ทรงสวยผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆแบรนด์ดังเกาหลีค่ะ น่ารัก คัตติ้ง S-M อก 34++ ขาย 130 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ //CF//

96.KOLON SPORT SIZE M-L เสื้อดีไซน์น่ารักลายสวยเก๋ ดอกไม้น่ารักมาก ๆค่ะ สีสวย สาภพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ผ้าดีมากกกกกค่ะตัวนี้ใส่สบายๆ ขาย 79 บาท

97.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ คอปกลูกไม้สวยหรูมาก ๆค่ะ ผูกโบว์น่ารักสุด ๆ ขาย 270 บาท

98.GU SIZE M กระโปรงคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีกรมท่า แบบใส่ได้เรื่อย ๆเอว 28 สะโพก 38-40 ทรงน่ารักใส่ได้เรื่อย ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 79 บาท

99.COS SIZE S อก 34 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าคอตตอล ตัดต่อผ้าวูลล์นิ่ม ๆ ดีไซน์เรียบเก๋ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 140 บาท

100.CALVIN KLEIN (CK) SIZE M-L ผ้า silk พริ้วๆ หรู ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ สีเปลือกมังคุด ซิป logo ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท (ไม่ร่วมโปร)

101.WILA SIZE M อก 34++ แต่งกระดุมเก๋ ๆ ผูกโบว์ข้างน่ารัก ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 190 บาท //CF//

102.กระโปรงสีชมพูสวย แบรนด์ korea made in Korea คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีชมพูสวย ผ้าพลิ้ว ระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ เอวสม๊อกใส่ง่ายค่ะ ขนาด M เอว 27-28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ ขาย 170 บาทของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ สีชมพูสวย ๆ เลย //CF//

103.MISTY MYNX SIZE M กระโปรงลูกไม้ฉลุสีแดงส้มสวยมาก ๆค่ะ มาพร้อมเข็มขัดเก๋ ๆ ผ้าลูกไม้ฉลุ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท แต่งกระเป๋าข้างน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ๆ //CF//

104.CPS SIZE M เสื้อลูกไม้แต่งลายเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซีทรู ลายทะเล น่ารัก ๆ อก 34++ แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

105.SOMEONENEEDS SIZE M กระโปรงสีเหลือง ทรงระบายเก๋ ๆ ซิปข้าง ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 99บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

106.FOREVER 21 SIZE M อก 34++ สีเหลืองมะนาว ผ้าพลิ้ว ๆ นิ่ม ๆใส่สบาย ๆ ทรงสวยเก๋น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 69 บาท

107.JASPAL SIZE S เสื้อสีดำ แต่งลูกไม้ ลูกปัดคอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารัก หรู ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 140 บาท //CF//

108.AMERICAN EAGLE SIZE S 36 เอว 36 สะโพก 36 ทรงสกินนี่ ผ้านิ่ม spandex ใส่สบาย ๆ ทรงสวยสีฟอกสวยมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ เซอร์ ๆ เท่ห์ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท

109.AMERICAN EAGLE SIZE S 36 เอว 36 สะโพก 36 ทรงสกินนี่ ป้ายหนัง ผ้านิ่ม spandex ใส่สบาย ๆ ทรงสวยสีฟอกสวยมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ เซอร์ ๆ เท่ห์ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 170 บาท //CF//

110.GEOX SIZE 34 US3 ของเด็กค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ รองเท้าเบานิ่มใส่สบาย ๆ ใส่ง่ายค่ะ น่ารัก ๆ ของแท้นะคะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

111.ZARA SIZE S เสื้อดีไซน์เก๋น่ารัก แต่งระบายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ ขาย 120 บาท

112.STACCATO SIZE 39 คัตติ้ง 38-39 หนังนิ่มมาก ๆ ค่ะ แต่งอะไหล่ logo เงินหรู ๆ เป็นหนังแท้ค่ะ นิ่มมาก ใส่ลำลองสบาย ๆ ส้นไม่สูงใส่สบายมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว น่ารักมากค่ะ แมทกับยีนส์ หรือชุดลำลอง ทำงานได้หมดค่ะ ใส่สบายสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) //CF//

113.ONLY SIZE M อก 34++ สีส้มทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ สม๊อกเอวเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้ใส่ออกมาน่ารักสุด ๆ ค่ะ เอวยืดได้ใส่แล้วเก๋มากค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆเลยค่ะ ขาย 140 บาท จากช้อป Central Village ค่ะ

114.DRESS ลูกไม้งายดีไซน์เก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ มีซับในตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปัก ลูกไม้ ผูกโบว์หลังสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L อก 34++ เอว 28 สะโพกฟรี สวยมาก ๆค่ะ หรูม๊ากกกกก ละมุนสุด ๆ ขาย 270 บาท //CF//

115.MUJI SIZE M-L อก 35++ ผ้าลินินนิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 110 บาท //CF//

116.TRENDIANO SIZE M เดรสเชิ้ตทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งขอบแขนทรง sport น่ารัก ๆ สีชมพูเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 140 บาท

117.ZARA SIZE M กางเกงผ้าพลิ้ว ลายงูหรู ๆ ผ้าดีม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋หรูหราสุด ๆค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38 เอวยืดได้นิดหน่อยค่ะ แนะนำของจริงสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ใครเคยได้เสื้อไปแนะนำเอาไปแมทค่ะ หรูสุด ๆ

118.ZUBSTORE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงผ้าพลิ้ว สีเหลืองมัสตาร์ดสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรุ ๆ เนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท ของจริงหรูมาก ๆ ค่ะ

119.BRONZE MADE IN KOREA ขนาด M -L อก 34++ น่ารักมากกกกค่ะ เสื้อเกาหลีคัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงน่ารักสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230 บาท ทรงสวย น่ารักมากๆ ค่ะแนะนำ

120.DRESS ลายนก น่ารักสุด ๆ ค่ะ งานแบรนด์ตัดป้าย คัตติ้งหรู ๆ ขนาด M-L อก 34++ เอวสม๊อก 28-30 สะโพก 38-42 สายปรับระดับได้ ผ้านิ่มใส่สบาย น่ารักมากกกก มีซับในตัวค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรือ่ย ๆ ขาย 270 บาท

121.กระโปรงงานแบรนด์ คัตติ้งหรูม๊ากกกก ผ้ากริทเตอร์วิบวับ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทิ้งๆ มีน้ำหนักค่ะ สวยมาก ๆ สวยจริงๆ ค่ะ ขนาด M เอว 27-28 สะโพก 37-40 ผ้ายืดได้นิดหน่อย สวยมากกกกค่ะ สวยจริง ๆ หรู ๆ ดูแพงสุด ๆ ค่ะ เป็นแบรนด์ตัดป้ายหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาทของจริงสวยมากกกกค่ะ //CF//

122.UNIQLO SIZE M อก 34++ ผ้าฝ้าย แต่งลูกไม้ ปัก ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ สีขาวละมุนปักดอกไม้เก๋ ๆ

123.AXARA PARIS SIZE M คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 ผ้า silk หรู ๆ มีซับในตัว สีเหลืองนวล ๆลายเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

124.BSC SIZE 40 คัตติ้ง M-L ผ้าพลิ้วหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท //CF//

125.UNIQLO SIZE S เดรสสีขาวดำ ทรงเรียบเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 36-37 ใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

126.LOWRY FARMS SIZE L เดรสแบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ผ้านิ่ม ชีฟองใส่สบายๆ กุ๊นดำเก๋ ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท //CF//

127.MANGO SIZE M อก 34++ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ สีดำ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ เรียบหรูดูแพง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 130 บาท //CF//

128.JASPAL SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคริสตัลหรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ แมทกับกางเกงเอวสูง หรือกระโปรงได้ค่ะ หรือใส่เป็นเสื้อตัวใน ใส่เบรเซอร์คลุมเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท

129.ZARA SIZE S อก 35++ แต่งเข็มขัดข้าง ดีไซน์เก๋ ทรงสวยผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สะโพก 37-39 คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 99 บาท

130.CPS SIZE XS คัตติ้ง S อก 34++ สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายสก๊อตน่ารัก ๆ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ สกรีนอักษรเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ เป็น mini dress นะคะ ขาย 79 บาท

131.MADAME & ME ชุดคุณแม่ คู่กับคุณลูกค่ะ คุณแม่ขนาด M-L อก 35++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 คุณลูกประมาณ 2-4 ขวบค่ะ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้าทอนูนแจ๊คการ์ดเลยค่ะ สีชมพูโอโรสอ่อน ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่คู่กันน่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ ขายทั้ง 2 ชุด 99 บาทถูกมากกกกค่ะ น่ารักมาก ๆ ซื้อใส่เอง อีกชุดให้ลูกให้หลานก็คุ้มแล้วค่ะ ถูกมาก ๆ ค่ะ น่ารักจริง ๆ

132.GU SIZE M อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย คอปักมุกเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ //CF//

133.ASAVA SIZE US4 S เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เรียบหรูค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 79 บาทน่ารักมาก ถูกมากกกกค่ะ

134.SOMETHING BOUDOIR SIZE M ใหม่ป้ายห้อย NEW เสื้อลายดอกชมพูแต่งโบว์หลังเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย พาสเทลทรงปล่อย ๆ อก 34++ ขาย 79 บาท(ไม่ร่วมโปร)

[/size]
    Last edited by jirapa; 14-06-22 at 23:14.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ