TM: BRAND SALE // ASAVA // ZARA // LACOSTE // GENTLEWOMAN // UNIQLO // STELLA MACCARTNEY FOR ADIDAS // และอีกมากมาย ราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // ASAVA // ZARA // LACOSTE // GENTLEWOMAN // UNIQLO // STELLA MACCARTNEY FOR ADIDAS // และอีกมากมาย ราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // ASAVA // ZARA // LACOSTE // GENTLEWOMAN // UNIQLO // STELLA MACCARTNEY FOR ADIDAS // และอีกมากมาย ราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.ASAVA SIZE 8 M อก 34++ แต่งไขว้ผูกโบว์ มีสายกันไหล่ตก โบว์แต่งพู่ๆ หรูม๊ากกกกกค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว เป็นรุ่นยอดนิยม ดาราใส่เยอะมาก ๆ ค่ะรุ่นนี้ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ แมทกับกางเกงเอวสูงก็เก๋ ดูแกรนด์สุด ๆค่ะ สวยหรูมากๆๆๆๆๆ แนะนำค่ะ สวยจริงๆ ขาย 730 บาท(ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกกค่ะ เก๋จริง ๆ ราคาเต็มแพงงงงง ของจริงสวยสุด ๆค่ะ // CF //

cr: News Plus
    2.GENTLEWOMAN FREE SIZE รุ่นยอดนิยมค่ะ แต่ง logo หรู ๆ ค่ะ สวยเก๋เท่ห์มากกกก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แมทกับกางเกงได้ง่ายค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ คะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว อก 35++ ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากกกกกค่ะราคานี้ เก๋สุด ๆ // CF //

3.LACOSTE SIZE 38 M เดรสผ้านิ่มใส่สบาย เก๋ ๆ สีกรมท่า ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่ง logo อก เก๋ ๆ ด้านหน้าเป็นกระดุมใส่ได้เรื่อย ๆ แมทกับรองเท้าผ้าใบน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 430 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

4.ZARA SIZE M-L อก 34++ น่ารักม๊ากกกก แต่งปักเก๋ น่าสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ๆ เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 260 บาท

5.MOUSSY SIZE M อก 34++ M-L ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีน้ำตาลขาว ทรงเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย น่ารักค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

6.RENIM PROJECT SIZE L เสื้อผ้าลินิน ฝ้ายนิ่ม ๆ แบบเท่ห์ เก๋สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมไขว้เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ด้านหลังแต่งกระดุม กระเป๋าดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ แบรนด์นี้เค้าทำมาไม่กี่ตัวค่ะ ใส่แล้วไม่ต้องกลัวซ้ำ unique มาก ๆ ค่ะ เก๋ เท่ห์สุด ๆ ขาย 380 บาท ราคาเต็มแพงงงง ค่ะ limited มาก ๆ ค่ะ // CF //

7.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสสีเหลืองนวล สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรู ๆ พลิ้ว ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ เอว 27 สะโพก 36-38 สวยสุด ๆ ค่ะ หรูมาก ๆค่ะ ขาย 430 บาท// CF //

8.UNIQLO SIZE S ป้ายใหม่เลยค่ะ สีเปลือกมังคุด ดีไซน์เก๋ แต่งสม๊อกคอ และ ชายเสื้อค่ะ ผ้านิ่ม แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ M ใส่ได้ค่ะ ขาย 180 บาท

9.H&M SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาวดำลายเส้นเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แขนเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

10.EARTH MUSIC AND ECOLOGY SIZE L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพอง ๆ น่ารักมา ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ผ้านิ่มใส่สบายค่ น่ารักมาก ๆ ขาย 180 บาท

11.MITUWA JAPAN BRAND SIZE S-M เสื้อดีไซน์เก๋ แต่งลูกไม้ฉลุ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ คอปกลูกไม้ของจริงสวยมากกกกก อก 34++ ขาย 180 บาท

12.DRESS งานดีไซน์ ของแม่ค้าเองค่ะ เป็น 2 ตัวเย็บติดกัน ด้านในเป็นชุดอัดพลีท ชิ้นนอกเป็น ผ้าพลิ้วลายเก๋สุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ พลิ้ว ๆ แต่งเข็มขัดล๊อกด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขนาด M อก 34++ เอวสม๊อก 27-28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-40 น่ารักสุด ๆ ค่ะแนะนำมาก ๆ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เก๋ ๆ ดีไซน์ไม่ซ้ำใคร แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะใหม่สุดๆๆๆ ขาย 340 บาท

13.เสื้อ sport bra ใส่ออกกำลังกายได้ค่ะ ขนาด M อก 33-34 ผ้ายืดหยุ่น เป็นแบรนด์นะคะ เสริมฟองน้ำ ถอดฟองน้ำออกได้ค่ะ สายปรับระดับได้ น่ารักมาก ๆ ค่ะสีเทา พิมพ์ logo เก๋ ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท// CF //

14.BCBG MAXAZRIA SIZE M-L อก 34++ ผ้าพลิ้ว ๆ ทรงสวยดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ลายน่ารัก ของแท้นะคะเก๋ ๆ น่ารักแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

15.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอวสม๊อก 26-28 สะโพก 36-38 เดรสสีดำ แต่งปักอกหรูม๊ากกกก ผ้าชีฟองมีซับในตัว สวยหรูหราสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ปักหรูหราสุด ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท// CF //

16.LAGUNA MOON SIZE M-L เสื้อแต่งปัก หรูม๊ากกกก สวยเก๋สุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งผูกชายเก๋ ๆ ปักแน่น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ทรงปล่อย ๆ แมทกับกางเกงขาสั้น หรือยีนส์ได้หมดค่ะน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 190 บาท

17.SISLEY SIZE S เดรสลูกไม้สีชมพู ซับสีครีมสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าลูกไม้กุ๊นขอบคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ของจริงสวยมากกกกกค่ะ สีชมพูแบบหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

18.KATE SPADE NEW YORK SIZE S ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ชายซับลูกไม้ด้านใน คัตติ้งหรูหราสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีม๊ากกกก สวยมาก ๆค่ะ สีแดงเรียบหรู แต่งแขนระบายเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใมห่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 36-37 ผ้าทอแบบหรู ๆ แน่น ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 730 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

19.TOCCO CLOSET SIZE M -L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายสก๊อตสีเทา ผ้านิ่ม ๆ หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แต่งแขนผ้าซีทรูแต่งปักสวยม๊ากกกกก ดีไซน์เก๋ มาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 360 บาท// CF //

20.DRESS งานแบรนด์ เหลือป้ายข้าง ขนาด ตามป้าย S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 28 สะโพกฟรี สีเทาสวยหรูมากๆๆๆค่ะ เป็นชุดติดกัน ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ด้านหน้าเย็บเป็นเสื้อไหมพรม แต่งกระเป๋า ด้านหลังเย็บเป็นชุดติดกัน ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ตัวกระโปรงเป็นจับจีบหรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ลายเก๋สุด ๆ ของจริงสวยมากกกก กุ๊นขอบทั้งตัวคัตติ้งหรูหรามาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาท// CF //

21.JEANASIS SIZE M-L เดรส maxi สวยหรู สีน้ำตาล ทอลายเก๋ ๆ ผ้าไหมพรมไม่หนา ทอแน่นๆ หรูหราเก๋ไก๋มาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ผ้ายืดได้ค่ะ เอว 28 สะโพกฟรี ขาย 420 บาทสวยมากกกกก// CF //

22.URBAN REVIVO SIZE M-L เสื้อลายตารางขาวดำ แต่งโบว์คอ แขนรูดได้ค่ะ ผูกโบว์ ทรงปล่อย ๆ น่ารักมากๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ ทรงเก๋ ๆ น่ารักๆค่ะ อก 35++ ขาย 270 บาท ด้านหลังผ่าชายเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

23.ESPADA SIZE M-L เสื้อสีชมพูผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุม logo สีทองเรียบหรูดูแพงค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ทิ้งๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

24.VERO MODA SIZE M ป้าย EU สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่ม สีฟ้าพาสเทล แบบเรียบเก๋ เท่ห์ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

25.TOPSHOP SIZE 38 M-L เดรสผ้าพลิ้วสีดำ หรูม๊ากกกกก แต่งเลื่อม คริสตัลดอกไม้ตรงคอ สวยหรูหราสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆเลยค่ะ ซื้อเก็บอย่างเดียวค่ะ สวยมาก ๆค่ะ อก 35++ สะโพก 38-40 ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 370 บาท แขนแต่งกระดุมหลาย ๆ เม็ด เก๋ ๆ ค่ะ// CF //

26.JASPAL SIZE S เสื้อเลื่อมผ้านิ่ม ๆ เก๋ ๆ มีซับในตัว ไม่คันค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ เรียบหรูดูแพงค่ะ ไม่คันค่ะ เป็นเลื่อมนิ่ม ๆเล็กๆ ค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ ขาย 190 บาท

27.RUHM MADE IN KOREA SIZE M น่ารักม๊ากกกก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ดีไซน์เก๋ ๆ ผูกโบว์แขนทรงปล่อย ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ดีไซน์น่ารักมาก ๆ ค่ะ แนะนำ ใส่ สบาย ๆ minimal แต่มีดีเทล ทรงสวยค่ะ แมทกับยีนส์เก๋ ๆ กางเกงเอวสูงน่ารักค่ะ ขาย 260 บาท// CF //

28.TOPSHOP SIZE UK10 M NEW เป็นของใหม่ค่ะ น่ารักมากกกกก แต่งลูกไม้เก๋ ๆ แขน กับ ด้านหน้า น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34++ ทรงปล่อยๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท (ไม่ร่วมโปร) เป็นของใหม่เลยค่ะ มีกระดุมสำรองด้านข้างให้ค่ะ // CF //

29.GIANNI VERSACE MADE IN ITALY SIZE ประมาณ M ค่ะ รุ่นวินเทจหายากค่ะ ตัวนี้แก้ SIZE จาก XL มาเป็น M ค่ะ เหลือป้ายคอ กระดุม logo ทั้งหมดค่ะ สีทองนวล ๆ ลายเก๋หรูหรามาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆๆ ผ้าดีม๊ากกกก สวยหรูคลาสสิคสุด ๆ ค่ะ หายากมาก ๆ ค่ะ ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร)

30.STELLA MCCARTNEY FOR ADIDAS SIZE M-L LIMITED EDITION ทรง oversize แต่งสกรีน logo เก๋ ๆ ด้านหน้าแต่งกระเป๋า ดีไซน์เก๋สุดๆๆๆๆค่ะ แนว sport fashion design เก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆๆแต่งซิปหน้า แนะนำมาก ๆ ค่ะ ของจริงเก๋มาก ๆ น่ารักสุด ๆ ขาย 670 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากกกค่ะ limited สุดๆๆๆๆค่ะ

31.SALONDRESS MADE IN KOREA เป็นแบรนด์ดีไซน์เนอร์ของเกาหลีค่ะ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ แต่งกระดุม ผ้าป่านทอ ตัดต่อกับผ้าสีน้ำเงินขาว ดีไซน์ไม่ซ้ำใครค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะ ขนาด S-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ขาย 350 บาท (ไม่ร่วมโปร) แนะนำสุดๆๆๆๆค่ะ สวยเก๋จริง ๆ ดีไซน์ไม่ซ้ำใคร// CF //

32.QUINN SIZE 1 คัตติ้ง M-L ผ้านิ่ม ๆ หรู ๆ แต่งเชือกรูด มีตัวล๊อค น่ารัก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว น่ารักสุดๆๆๆ แบรนด์น้องใหม่ในเครือ JASPAL ค่ะ ราคาเต็มเกือบ 3 พัน น่ารักสุดๆๆๆค่ะ อก 35++ เก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

33.LOOKBOOK SIZE S-M อก 34++ เสื้อคอรป ดีไซน์น่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย สม๊อกเอว น่ารัก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 260 บาท // CF //

34.ZARA SIZE XS คัตติ้ง XS-S อก 32-33 ทรงปล่อย ๆ แต่งระบายชั้น ๆ แขนระบายน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท// CF //

35.DANIELLE BERNSTEIN SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 เดรสแบรนด์หรู ผ้าดีม๊ากกกก คัตติ้หรูหรามาก ๆ ค่ะ เนี้ยบๆ เลยค่ะ ทรงสวยหรูสุด ๆ ค่ะ สภาภพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพอง ๆ จับจีบหรูมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวสวยเก๋น่ารักสุด ๆ ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

36.MARKS AND SPENCER SIZE L-XL เสื้อผ้าชีฟองนิ่มๆ แต่งลูกปัดน่ารัก ๆ คริสตัลช่วงอก ผูกโบว์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 36++ ขาย 240 บาท ราคาเต็มแพงงงงง

37.DAVID BITTON BUFFALO SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อลูกไม้ฉลุ สวยหรูมากๆๆๆๆๆ เก๋ ๆ ผ้านิ่ม ลูกไม้หรู ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ด้านหลังผูกโบว์เก๋ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์หรูๆ เลย อก 34++ ขาย 280 บาท ใหม่ป้ายห้อย ถูกมากกกกค่ะ ราคานี้ กระดุม logo เก๋ ๆค่ะ

38.GOALONEWITHALU SIZE L ผ้าลินิน คอตตอลแบบหรู ๆ แต่งปักเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ป้ายlogo ทอง ผูกโบว์คอ แต่งปักน่ารักมากกกกก เก๋สุด ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ดีไซน์น่ารัก ๆ อก 35++ สะโพก 38-42 ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 390 บาท ดีเทลปักคือดีๆๆๆๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

39.MANGO SIZE M-L อก 34++ จั๊มสูทผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มใส่สบาย ๆเก๋ ๆ สายผูก ปรับระดับได้น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักมากกกกค่ะ สะโพก 38-41 ขาย 270 บาท // CF //

40.JASPAL SIZE M จั๊มสูทสีแดงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ รอบที่แล้วมา size S รอบนี้มา M ค่ะ น่ารักสุด ๆ แต่งลูกไม้เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ทอแน่น ๆ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะไม่รั้งเป้า อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 คัตติ้ง M-L ค่ะ ขาย 370 บาท น่ารักมากกกกก// CF //

41.BEAMS BOY SIZE M น่ารักม๊ากกกกก เป็นเอวต่ำนะคะ สีน้ำตาล ผ้าแบบดี ๆ เก๋ ๆ ดีไซน์น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขนาดประมาณเข่า ทรงขาบานน่ารัก ๆ แมทกับรองเท้าผ้าใบเก๋ ๆ ค่ะ เอวปรับระดับกระดุมได้ค่ะ แต่งกระเป๋าหลังเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ผ้าใส่สบายค่ะ รีดง่าย ขาย 330 บาท เก๋ ๆ เลยค่ะ// CF //

42.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M กางเกงสีเหลืองมัสตาร์ด แต่งผูกโบว์ไขว้น่ารัก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สม๊อกหลังยืดได้ค่ะ สะโพก 38 ขาย 330 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ รุ่นใหม่ชนช้อปเลยค่ะ// CF //

43.MASSIMO DUTTI SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 340 บาท// CF //

44.กางเกงยีนส์สีขาว ขนาด M น่ารักมากกกกกก ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย เอวปรับระดับได้ค่ะ มีตะขอปรับระดับน่ารัก ๆ ค่ะ เอวสูงทรงสวย เกาหลี ๆ เก๋ ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อคอรป น่ารักสุด ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 36-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวน่ารักสุด ๆขาย 290 บาท// CF //

45.MASSIMO DUTTI SIZE S เอว 26 สะโพก 36 ยีนส์ทรงสวยน่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย สีฟอกสวยค่ะ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยมากกก ป้ายหนังเก๋ ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 360 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ// CF //

46.ANOTHER PLACE SIZE L กางเกงขาบานแต่งไขว้หน้า ผ้าลินิน คอตตอลนิ่ม ๆใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดีม๊ากกกกก คัตติ้ง L-XL ค่ะ เอว 30-32 สะโพก 40-43 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สวยเก๋มากๆ ค่ะ ขาย 280 บาท คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ// CF //

47.GREYHOUND SIZE S คัตติ้ง M เก๋ม๊ากกกกก ผ้านิ่มทรงสวยใส่สบาย ผูกโบว์เอว แต่งปัก logo ด้านหลัง น่ารักสุด ๆ ค่ะ สีกรมท่า ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสม๊อก 27-29 สะโพก 37-39 เก๋ ๆน่ารัก ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบายๆ เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 390 บาท// CF //

48.ZARA SIZE S เดรสสีฟ้าขาว ลายเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกไม้ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ อกระบายน่ารัก ๆ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ด้านหลังแต่งสม๊อกเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 350 บาทรุ่นใหม่ ๆ เลยค่ะ(ไม่ร่วมโปร)

49.LYN AROUND SIZE S จั๊มสูท ลายจุด แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนยกจับจีบเก๋ ๆ แต่งกระดุมเอวน่ารัก ๆ ป้ายใหม่เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 360 บาท (ไม่ร่วมโปร)

50.RAPASSA SIZE S อก 34++ เดรสดีไซน์หรูม๊ากกกกก สีเทาเงิน แต่งปักหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าทอสวย ๆ แกรนด์ ๆ ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ สวยสุด ๆ เอว 26 สะโพก 36 สวยมากกกกก ขาย 420 บาท (ไม่ร่วมโปร)

51.JASPAL SIZE S กางเกง ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ทรงสวย แต่งโซ่เบาสีทองเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆป้ายใหม่ทรงเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 360 บาท คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ // CF //

52.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพูนู้ดสวยเก๋ แต่งปักฉลุน่ารักมาก ๆ ค่ะ เก๋มากกกก ของจริงสวยสุด ๆ จั๊มสูทน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท น่ารักมากกกกก พอดีไม่ได้รีดค่ะ ถ้ารีดน่ารักสุดๆๆๆค่ะ // CF //

53.MISTY MYNX SIZE S จั๊มสูทกรมท่า น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งโบว์เอวเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ อก 34++ เอว 26 -27 สะโพก 36-37 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เก๋ ๆ ผ้าใส่สบาย ขาย 340 บาท

54.JASPAL SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย เดรสชมพู น่ารักมากกกก ลายเก๋ ๆ น่ารัก ๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 คัตติ้ง M แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักสด ๆ ค่ะ แต่งสายลูกไม้เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 580 บาท (ไม่ร่วมโปร) ป้ายห้อยเลยค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up // CF //

55.QUINN SIZE S จั๊มสูทสีดำ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ แต่งจับจีบด้านหน้าเก๋ ๆ เรียบหรูดูแพงค่ะสวยเก๋มากๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-38 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 450 บาทของจริงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แนะนำ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

56.DRESS งานดีไซน์เก๋ ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ขนาด M อก 34++ เอว 28 สะโพกฟรี น่ารักสุดๆๆๆค่ะ แต่งระบายอกหัวใจ มีสายรูด ตัวล๊อคน่ารัก ๆ ค่ะ ชายกระโปรงแต่งระบายหัวใจซีทรู น่ารักมากกกกค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ใส่สบายๆ น่ารัก ๆคะ เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ ขาย 280 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ใส่ไปสองครั้งค่ะ

57.HELLO MAIDEN SIZE M-L MADE IN KOREA เสื้อ KOREA BRAND น่ารักม๊ากกกก สีดำ ผ้าดี ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แต่งโบว์ไขว้หลังเก๋ ๆ ปลายสายเป็นตัวล๊อกน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ อก 35++ แขนยกจับจีบ ทรงน่ารัก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆค่ะ ขาย 290 บาท ของจริงน่ารักมากกกกก ราคาเต็มแพงงงงค่ะ original korea เลยค่ะ// CF //

58.DISCOAT SIZE M-L JAPAN BRAND ดีไซน์เก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าใบโตด้านหน้า ใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเสื้อคลุมก็น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ น่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 290 บาท// CF //

59.เสื้อแต่งปักฉลุทั้งตัว KOREA BRAND น่ารักมากกกกก แต่งกระดุมน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลย ขนาด M-L อก 34++ ขาย 260 บาท// CF //

60.INES DE LA FRESSANGE FOR UNIQLO SIZE S เสื้อเชิ้ต limited แต่งลายหรูมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ สวยสุด ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ อก 34 ขาย 220 บาท // CF //

61.UNIQLO SIZE M เสื้อลายสก๊อต ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ อก 35++ ทรงปล่อยๆ น่ารัก ๆ เก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท

62.ZARA SIZE M เสื้อสีฟ้า แต่งคอเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ คัตติ้ง M-L อก 35++ ทรงเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ เลย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

63.FOREVER NEW SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อผ้านิ่มม๊ากกกก ใส่สบาย ๆ แบรนด์ออสเตรเลียค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ minimal สบายๆ เก๋ ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 130 บาท ทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ

64.BEBE SIZE M เสื้อหรูม๊ากกกก สวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แต่งแขนระบายผ้าดีๆ เลยค่ะ ไม่ต้องรีด สวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ซิปข้างใส่ง่ายค่ะ แขนอัดพลีทหรูหราสุด ๆ สวยสุด ๆ ค่ะ ของแท้นะคะ สวยจริง ๆ แนะนำมากๆๆๆๆ ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร)

65.KANNI SIZE US6 คัตติ้ง M ทรงสวยมาก ๆ สีน้ำเงิน ผ้าเหลือบวิบวับหรู ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมากค่ะ หรู ๆ เลย ขาย 230 บาท// CF //

66.กางเกงฮาเล็มผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ทรงเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอวสม๊อก แต่งกระดุมน่ารัก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เอว 28-30 สะโพกฟรี ขาย 150 บาท แนะนำค่ะ ทรงเก๋มาก ๆ

67.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M เอวสม๊อก 26-27 สะโพก 36-38 ลายตารางเล็ก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์ข้างเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 190 บาท// CF //

68.เสื้อเกาหลี ซีทรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งสม๊อก คอ แขนเก๋ ๆ ผ้าปัก ๆ ดอกไม้น่ารักสุด ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ละมุนสุด ๆ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 120 บาท

69.CPS SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 แขนพอง ๆ ชั้น ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีชมพูพาสเทลสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ

70.VITA SIZE 1 คัตติ้ง M-L เสื้อสีกรมท่า คัตติ้งเรียบหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งซิปไหล่เก๋ ๆ ทรงเท่ห์ ๆ หรู ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบมาก ขาย 140 บาท เรียบหรูดูแพงค่ะ // CF //

71.ESPRIT SIZE M อก 34++ สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังแต่งกระดุมน่ารัก ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ แบบเก๋ ๆ ขาย 150 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ

72.BANANA REPUBLIC SIZE XS เสื้อลายสวยเก๋ อก 34 คัตติ้ง S ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวย ลายเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท

73.CPS SIZE M เดรสแต่งปักฉลุ ระบายช่วงอกเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ กระดุมคริสตัล สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38 แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ ขาย 230 บาทน่ารักสุด ๆ ค่ะ// CF //

74.MIXX SIZE 2 M อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวลายดอกไม้สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆ แต่งโบว์ช่วงเอวเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยสีเขียวละมุนมาก ๆ ขาย 180 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up แบรนด์จาก Central ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลย// CF //

75.เสื้อสีขาวผ้าฝ้ายปักฉลุ แบรนด์ญี่ปุ่น ขนาด M คัตติ้ง L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ แต่งระบายลูกไม้น่ารักสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ขาย 110 บาท เก๋มาก ๆ ค่ะแนะนำค่ะ// CF //

76.ESPADA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ดีไซน์สวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ มีกระเป๋าข้าง เรียบหรูดูแพงค่ะ ลายใส่ได้ตลอดกาลแบบเก๋มาก ๆค่ะ สะโพก 37-38 ขาย 220 บาท

77.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M-L เดรสลายดอก แต่งฉลุลูกไม้อก แขนระบาย ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย ผ้าใส่สบาย ๆ ไม่สั้นค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 280 บาท น่ารักมากกกกกกก// CF //

78.ANNE KLEIN SIZE 4 M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หรูม๊ากกกกก ผ้าลูกไม้ทั้งตัว สวยหรูดูแพง คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ของแท้นะคะ ราคาเต็ม 4 พัน up สวยมาก ๆ ค่ะ ละมุนหรูหราสุด ๆ ขาย 320 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

79.PLAYBOY SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อสีแดง แต่ง logo ด้านหน้า ดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 99 บาท// CF //

80.ROYAL IVY REGATTA SIZE S เดรสลายดอกไม้สวยหรู แต่งแขนซีทรูน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงปล่อยๆ ใส่สบายๆ อก 34++ สะโพก 36-37 น่ารักมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ สวย คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 190 บาท ราคาเต็มสองพัน up ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

81.C&D SIZE 38 เสื้อ พิมพ์ลาย logo อก คลาสสิคสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ ทรงสวยหรู ขนาด M ผ้ายืดได้ค่ะ อก 35++ สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ลายเชือกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท ราคาเต็มเกือบสองพันค่ะ// CF //

82.ESPADA SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อคอระบาย ลายตารางเล็ก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 99 บาท// CF //

83.APUWEISER-RICHE SIZE 1 S-M อก 34++ เอวสม๊อก 26-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอฉลุทั้งตัว แบบน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผูกโบว์หน้าเก๋ ๆ น่ารักมากกก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงสวยหรูคัตติ้งเนี้ยบๆ แบรนด์ดี ๆ เลยค่ะ ขาย 190 บาท ราคาเต็มแพงงงง// CF //

84.PRIMARK SIZE L-XL อก 35++ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งโบว์เอวเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวยสีดำหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 89 บาท// CF //

85. MODA SIZE M-L อก 34++ เอวสม๊อก 28-30 ผ้าละมุนนิ่ม ๆ หรู ๆ ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใสได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ แขนระบายหรู ๆ เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 130 บาท// CF //

86.BRONZ SIZE L เสื้อผ้าเรยอนพริ้วๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารัก ปักลายดอกไม้ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แขนระบายเก๋ ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะใส่สบายๆ เย็น ๆ ค่ะ ขาย 110 บาท

87.JIGOTT SIZE M-L KOREA BRAND ตัวนี้เก๋มากกกก ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มม๊ากกกก ชีฟองหรูหรา silk แบบละมุนสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เรียบเก๋ดูแพงใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 120 บาท แนะนำค่ะ สวยมาก

88.เสื้อแบรนด์จาก Central ขนาด M-L ปักหรูมากกกกค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ทรงสวยแบบใสได้เรื่อย ๆค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ คะ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 35++ สีครีมละมุนมาก ๆ ขาย 120 บาท

89.EP SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อเชิ้ต แต่งโบว์ปลายแขน ปักฉลุเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 130 บาท

90.CASUALLY FLYNOY SIZE M เดรสผ้าเหลือบไม่บางนะคะ หรูม๊ากกกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงปล่อยๆ หรู ๆ เก๋ ๆทรงสวยๆเลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านข้างแต่งผ้านิด ๆ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก 38-41 ขาย 230 บาท เก๋ ๆ ดูดีมาก ๆ ค่ะของจริงสวยมาก ๆ // CF //

91.CROSSTWELFTH SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋สวย ไล่สีสวยมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบๆ มีซับในตัว ขาย 150 บาท

92.ALLURE SIZE US10 M-L เดรสผ้าพลิ้วหรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ จับจีบทรงปล่อยๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆอก 35++ สะโพก 38-41 ขาย 160 บาท ใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ

93.TAOTAO STYLE MADE IN KOREA SIZE M เสื้อดีไซน์น่ารักม๊ากกกกก แต่งโบว์หลัง ด้านหน้าแต่งลูกไม้ระบาย เอวสม๊อก ผูกโบว์ แขนระบายลูกไม้น่ารักสุดๆๆๆๆค่ะตัวนี้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เก๋ ๆ ขาย 140 บาท// CF //

94.SUPER DESIGN BY ME SIZE S SET เสื้อ + กางเกง แบรนด์ IG ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ หรู ๆ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อคอรป กางเกงเอวสูงเก๋ ๆ ค่ะ เสื้ออก 34 ใส่ติดกระดุมหรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ กางเกงเอว 26 สะโพก 36-37 น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 250 บาทได้ทั้งชุดเลยค่ะคุ้มมาก ๆ ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆ

95.POMELO SIZE XL กางเกงผ้านิ่มใส่สบาย แต่งเข็มขัดเอวเก๋ ๆ ทรงสวยขาเดฟ สีสวย เอว 30-32 สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท// CF //

96.ZARA SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทอฉลุเก๋ ๆ ทรงสวย ชายระบายน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 150 บาท// CF //

97.WILD BLUE YANDER BKK SIZE M กางเกงขาสั้น ลายสก๊อต น่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆผ้านิ่มใส่สบายทรงสวยเอวสูงแต่งกระเป๋าข้างน่ารัก ๆ เอว 26-27 สะโพก 36-38 เก๋ ๆ น่ารักมากกกกกก ขาย 150 บาท

98.เสื้อตัวยาว หรือ minidress งานดีไซน์ แต่งปักฉลุเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ M-L อก 34++ สะโพก 38-40 คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 150 บาท น่ารักมากกกกก

99.OLD NAVY SIZE XL เสื้อสีเหลือง แต่งระบายแขนน่ารัก ๆ อกปักฉลุ ทรงปล่อยๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ คัตติ้ง L-XL สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 79 บาท

100.ANNE KLEIN SIZE M คัตติ้ง L เสื้อดีไซนืหรูมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงปล่อย แต่งปักฉลุแขนเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์แพงๆๆๆค่ะ ขาย 190 บาท // CF //

101.VESTA PINK SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบๆ ใส่ลำลองเก๋ ๆ น่ารักมาก ขาย 220 บาท// CF //

102.CPS SIZE S คัตติ้ง M เสื้อผ้าพลิ้วนิ่ม ๆลายดอก แต่งโบว์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ อก 34++ ขาย 130 บาท

103.LOWRY FARMS SIZE M อก 34++ แบรนด์ดังญี่ปุ่น ผ้านิ่ม ๆ ทรงน่ารัก สายถอดออกได้ค่ะ ใส่สบาย ๆ เอวสม๊อก 27-28 น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 79 บาท

104.DRESS งานแบรนด์ตัดป้าย แบรนด์เดียวกับ set ขาวค่ะ ขนาด S คัตติ้งเนี้ยบๆ หรู ๆ น่ารักสุด ๆค่ะทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าลายดอก แขนระบายเก๋ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 120 บาท

105.THE NORTH FACE SIZE L MADE IN INDIA อก 35++ ได้ถึง 40 ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 120 บาท

106.KINI IRIMASHITA SIZE L เสื้อผ้าอัดพลีทสวยหรู สีน้ำเงินเหลือบ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท

107.KOLON SPORT SIZE M-L เสื้อดีไซน์น่ารักลายสวยเก๋ ดอกไม้น่ารักมาก ๆค่ะ สีสวย สาภพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ผ้าดีมากกกกกค่ะตัวนี้ใส่สบายๆ ขาย 69 บาท

108.GU SIZE M กระโปรงคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีกรมท่า แบบใส่ได้เรื่อย ๆเอว 28 สะโพก 38-40 ทรงน่ารักใส่ได้เรื่อย ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 69 บาท

109.CPS SIZE M เสื้อลูกไม้แต่งลายเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซีทรู ลายทะเล น่ารัก ๆ อก 34++ แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 89 บาท// CF //

110.SOMEONENEEDS SIZE M กระโปรงสีเหลือง ทรงระบายเก๋ ๆ ซิปข้าง ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 89บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

111.GEOX SIZE 34 US3 ของเด็กค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ รองเท้าเบานิ่มใส่สบาย ๆ ใส่ง่ายค่ะ น่ารัก ๆ ของแท้นะคะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

112.ZARA SIZE S เสื้อดีไซน์เก๋น่ารัก แต่งระบายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ ขาย 99 บาท// CF //

113.ONLY SIZE M อก 34++ สีส้มทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ สม๊อกเอวเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้ใส่ออกมาน่ารักสุด ๆ ค่ะ เอวยืดได้ใส่แล้วเก๋มากค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆเลยค่ะ ขาย 120 บาท จากช้อป Central Village ค่ะ

114.TRENDIANO SIZE M เดรสเชิ้ตทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งขอบแขนทรง sport น่ารัก ๆ สีชมพูเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 120 บาท

115.ZARA SIZE M กางเกงผ้าพลิ้ว ลายงูหรู ๆ ผ้าดีม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋หรูหราสุด ๆค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38 เอวยืดได้นิดหน่อยค่ะ แนะนำของจริงสวยหรูสุด ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท ใครเคยได้เสื้อไปแนะนำเอาไปแมทค่ะ หรูสุด ๆ // CF //

116.ZUBSTORE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงผ้าพลิ้ว สีเหลืองมัสตาร์ดสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรุ ๆ เนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 150 บาท ของจริงหรูมาก ๆ ค่ะ// CF //

117.BRONZE MADE IN KOREA ขนาด M -L อก 34++ น่ารักมากกกกค่ะ เสื้อเกาหลีคัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงน่ารักสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 150 บาท ทรงสวย น่ารักมากๆ ค่ะแนะนำ

118.UNIQLO SIZE M อก 34++ ผ้าฝ้าย แต่งลูกไม้ ปัก ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ สีขาวละมุนปักดอกไม้เก๋ ๆ // CF //

119.UNIQLO SIZE S เดรสสีขาวดำ ทรงเรียบเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 36-37 ใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

120.JASPAL SIZE S อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคริสตัลหรู ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ แมทกับกางเกงเอวสูง หรือกระโปรงได้ค่ะ หรือใส่เป็นเสื้อตัวใน ใส่เบรเซอร์คลุมเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 69 บาท

121.ZARA SIZE S อก 35++ แต่งเข็มขัดข้าง ดีไซน์เก๋ ทรงสวยผ้านิ่มๆ ใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สะโพก 37-39 คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 89 บาท// CF //

122.CPS SIZE XS คัตติ้ง S อก 34++ สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายสก๊อตน่ารัก ๆ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ สกรีนอักษรเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ น่ารัก ๆ เป็น mini dress นะคะ ขาย 69 บาท// CF //

123.MADAME & ME ชุดคุณแม่ คู่กับคุณลูกค่ะ คุณแม่ขนาด M-L อก 35++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 คุณลูกประมาณ 2-4 ขวบค่ะ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้าทอนูนแจ๊คการ์ดเลยค่ะ สีชมพูโอโรสอ่อน ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ใส่คู่กันน่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ ขายทั้ง 2 ชุด 99 บาทถูกมากกกกค่ะ น่ารักมาก ๆ ซื้อใส่เอง อีกชุดให้ลูกให้หลานก็คุ้มแล้วค่ะ ถูกมาก ๆ ค่ะ น่ารักจริง ๆ// CF //

124.ASAVA SIZE US4 S เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เรียบหรูค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 79 บาทน่ารักมาก ถูกมากกกกค่ะ

125.SOMETHING BOUDOIR SIZE M ใหม่ป้ายห้อย NEW เสื้อลายดอกชมพูแต่งโบว์หลังเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย พาสเทลทรงปล่อย ๆ อก 34++ ขาย 79 บาท(ไม่ร่วมโปร)

[/size]
    Last edited by jirapa; 19-06-22 at 23:53.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ