++มีกล่องรองเท้า กล่องแว่นกันแดด และ กล่องกระเป๋าสตางค์ใบสั้น Chanel+กล่องแม่เหล็ก LV ขายหลายใบนะค่ะ สนใจสอบถามได้ค่ะ++

><ไม่หนีไม่หายไม่โกงค่ะ เป็น TRUST MEMBER ตั้งแต่ปีกุมภาพันธ์ 2009><
+++สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ ลูกค้าสามารถนำทุกรูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ สนใจใบไหนขอรูป+รายละเอียดเพิ่มเติมได้เลยค่ะ พร้อมโอนต่อราคามาได้เลยค่ะ++

- ต้องการรายละเอียดอื่นๆ สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ + สนใจสินค้า PM. มาได้ค่ะ หรือ โทร 081-949-2459 หรือ WhatsApp หรือ scan QR code ด้านล่างนะคะ

(ขออนุญาตให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะค่ะ)) แว่นกันแดด Brand HI-END SALE ขายต่ำกว่าทุนทุกอันค่ะ ลูกค้าท่านใดพร้อมโอน ลองต่อรองราคามานะค่ะ สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นค่ะ
- ถ้าสนใจจริงๆต่อรองราคาได้นิดหน่อยค่ะ เพราะไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อไว้เยอะนะค่ะ แต่ถ้าลูกค้าพร้อมโอนใบไหนคุยเรื่องราคากันได้นะค่ะ แต่มีสินค้าบางชิ้นที่ขายถูกให้ราคา Net แล้ว ขออนุญาตงดต่อรองราคานะค่ะ
- สนใจใบไหน ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ลูกค้าสามารถผ่อนได้นะค่ะ ผ่อนได้สูงสุดนาน 4 เดือนค่ะ
- ไม่รับ CF ปากเปล่านะค่ะ ลูกค้าต้องโอนมัดจำสินค้า 2,000 บาท /ใบ ถ้าเป็น Chanel/Hermes มัดจำ 5,000 บาท/ใบค่ะ ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนเงินค่าสินค้าก่อนนะค่ะ
<< ขอฝาก link Hi-Street ด้วยค่ะ>>
TM: เสื้อ Polo Ralph Lauren+หมวก NY Limitedลายสวยมาก+Adidas KIDS +H&M Limited+ Jelly Bunny+แว่นกันแดดมากมายหลายแบรนด์
https://siambrandname.com/forum/show....php?t=3909514
NEW Balenciaga Sandal สีดำ อะไหล่ทอง Size 38 เท้ายาว 24.5 CM. หนังแท้ สวยมากๆ มาพร้อมการ์ด+ถุงผ้า พรีมา 2x,xxx ขายเท SALE 9,999 บาท NET งดต่อรองราคานะคะ

USED in Good Condition นาฬิกา Fendi หน้าปัดดอกไม้ สายนาฬิกาแต่งดอกสีดำ ขนาดหน้าปัด 3.4 CM.สวยมากๆ ใส่ไปไม่กี่ครั้ง สภาพดี มาพร้อมกล่องแข็งกล่องหนัง การ์ดแข็ง(ไม่ได้ stamp ) การ์ดกระดาษ ป้ายห้อย พรีมา 35,000 ขายเท 14,500 บาท
รูปขอยืมมาจากเวปนะคะ

USED Like NEW แว่นกันแดด MIU MIU ดาว สี Rosegold SMU54U คานด้านบนประดับคริลตัลเพชร สวยหรูมากๆ มาพร้อมกล่องนอก กล่องกำมะหยี่ แคร์การ์ด ผ้าเช็ดแว่น พรีมาแพงมากๆๆๆ ขายเท 4,500 บาท

รูปตอนใส่ ขอยืมมาจากเวปนะคะ

USED in Good Condition Moschino Bear สีดำ ลายน่ารักมากๆ ใช้น้อย มาพร้อมสายคล้องมือ สายสะพายยาวยังไม่ได้ใช้ การ์ด และถุงผ้า ซื้อมาสองหมื่นกว่าๆ ราคาถูกกว่ากระเป๋าสตางค์ค่ะ XSOLD OUTX

USED in Good Condition YSL BabyCabas Monogram Tote Bag สีดำ การ์ดปี 2017 สภาพดี ใช้น้อย ทรงยังแข็ง ใส่ของได้เยอะ มาพร้อมการ์ด สายสะพายยาว ซื้อมาเจ็ดหมื่นกว่าๆ ขาย 35,000 บาท

USED LIKE NEW แว่นกันแดด Chloe Poppy Love Heart ทรงหัวใจ สวยมากๆๆๆ Color: Havana/Rose Honey Size 61-16-140 มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดเลนท์ และการ์ด ค่ะ XSOLD OUTX

USED LIKE NEW กระเป๋า Gucci Bucketสีครีม สียอดฮิต หายาก สภาพดี ใช้ไปไม่กี่ครั้งค่ะ สายโซ่ทองปรับได้ มีรอยกดทับตรงฐานกระเป๋านิดเดียวค่ะ มาพร้อมถุงผ้าและการ์ด ซื้อมา 32,000 ขาย 25,500 บาท

USED ONCE แว่นกันแดด Gucci รุ่นใหม่ กรอบสีน้ำตาลเข้มกระ น้ำหนักเบา GG0092S Size55-18-140 ใส่ไปครั้งเดียว มาพร้อมถุงผ้า กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใส่สวยมากๆๆ ราคาเต็ม 10,000++SALE 5,500 บาท

รูปตอนใส่ ขอยืมมาจากเวปนะคะ

USED LIKE NEW แว่นกันแดด Karen Walker รุ่น Simone กรอบสีเงิน เลนส์สีเทาดำ ใส่ไป 2 ครั้ง สวยมากๆค่ะ มาพร้อมกล่อง ผ้าเช็ดแว่น ป้ายแบรนด์ ซื้อมา 11,500 ขาย 4,990 บาท

รูปตอนใส่ ใส่สวยเหมือนคุณเป้ย ทรงเดียวกันแต่เลนส์ไม่เหมือนกันนะคะ ขอยืมมาจากคุณเป้ย ปานวาด ppanward

แว่นกันแดด Christian Dior รุ่น Diorinsideout1 กรอบสี Dark Havana Size:57-19-145
สวยมากๆๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ถุงผ้า Dior ขาย 5,900 บาท

รูปตอนใส่ ขอยืมมาจากเวป Dior

NEW แว่นกันแดด Fendi Oversize FF0399/S ขนาด 99-01-145 01B Beige Violet ทรงสวยมากๆๆ มาพร้อม
กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และการ์ดค่ะ ราคาเต็ม 1x,xxx SALE 5,900 บาท

รูปตอนใส่ขอยืมมาจาก IG.Lydiasarunrat

USED like NEW แว่น FENDI Runway กรอบสีดำ เลนส์ลาย F Size63-19-135 ใส่สวยมากๆ มาพร้อมกล่องแว่นและผ้าเช็ดเลนท์ พรีมา 15,000 ขาย 7,500 บาท

รูปตอนใส่ ขอยืมมาจาก IG.Mayfuang

แว่นกันแดด Dior ของใหม่ ชน Shop แบบสวยมากๆ กรอบ Size 57-18-145 สีเดียวแบบเดียวกับที่คุณอั้มใส่ สวยมากๆๆ
มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด และผ้าเช็ดแว่น ราคาเต็ม 1x,xxx SOLD OUT

NEW : Moschino Scraf ลายหมี สีชมพู ลายน่ารักมากๆๆ ขนาด 186x58 CM. ซื้อมา 5,500บาท ขายเทๆๆ 3,900 บาท

USED IN GOOD CONDITION กระเป๋าสตางค์ใบสั้น Gucci Cherry ประดับคริลตัล น่ารักมากๆ สภาพดี ขอบมุมสวย คริลตัลอยู่ครบ มาพร้อมการ์ด dustbag และถุงกระดาษ XSOLD OUTX

แว่นกันแดด Dior ของใหม่ ชน Shop แบบสวยมากๆ กรอบ Size 57-18-145 สีเดียวแบบเดียวกับที่คุณอั้มใส่ สวยมากๆๆ
มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด และผ้าเช็ดแว่น ราคาเต็ม 1x,xxx SOLD OUT

NEW : Moschino Scraf ลายหมี สีชมพู ลายน่ารักมากๆๆ ขนาด 186x58 CM. ซื้อมา 5,500บาท ขายเทๆๆ 3,900 บาท

New: สีดำ Small Prada Cahier wallet ใบสั้น รุ่นแพง มีช่องใส่แบงค์ ใส่การ์ด 3 ช่อง และช่องใส่เศษสตางค์ รุ่นนี้สวยมากๆ หายากมากๆๆ มาพร้อมกล่องและการ์ดรุ่น SOLD OUT

ขอยืมมาจากเวป Prada.com

[/url
USED like NEW Christian Dior So Stellaire 2 807 VC กรอบสีดำรุ่นใหม่ เลนส์ Pink Size52-20-145 เลนส์สีสวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น พรีมา 9,000 XSOLD OUTX

NEW แว่นกันแดด Dior Stellaire6 (61-12-145) เลนส์ปรอทสี Rosegold อะไหล่เงิน น้ำหนักเบา อุปกรณ์ครบ ใส่สวยมากๆค่ะ ราคา Shop หมื่นกว่าๆ นะคะ ขาย SALE SOLD OUT
SED LIKE NEW เป้ Gucci ลาย GG ผ้า สีดำ สภาพเหมือนดีมากๆๆ ใช้ไปครั้งเดียว ตรงซิปยังซิลพลาสติกอยู่ ใบใหญ่ ใส่ของได้เยอะ จุมากๆๆ มาพร้อมถุงผ้า ซื้อมาแพงมากๆๆๆ X SOLD OUTX
USED in Good Condition เข็มขัดหนัง GG ลาย GG ไซด์ 90 หัวเข็มขัดสีทอง
หนังแท้ทั้งเส้นสีดำ สภาพดี ใช้งานน้อย ขอบเข็มขัดยาแนวมีรอย ด้านในหนังกลับมีรอยน้ำเลอะ สภาพโดยรวมดี
ใส่ไปไม่กี่ครั้ง มาพร้อมถุงผ้า SOLD OUT

USED IN GOOD CONDITION กระเป๋า D&G Insta bag เป็นผ้าพิมพ์ลาย สภาพดี มีตำหนิมีรอยเลอะตรงลายผ้าสีขาว มและมีคราบเหลืองเล็กน้อย ขายตามสภาพ มาพร้อมสายสะพายยาว ถุงผ้าลายเดียวกับกระเป๋า มาพร้อมการ์ดและสายสะพายยาวสีดำปรับสายได้ (ถอดออกได้ นำไปใช้กับกระเป๋าใบอื่นได้) ขนาด ขนาด กว้าง 32 CM. สูง 20 CM.ลึก 11 CM. มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า ราคาถูกกว่าเดรส D&G อีกน่ะซื้อมาแพงมากๆๆๆ XXSOLD OUTX
แว่นกันแดด Gucci รุ่นใหม่ กรอบสีดำ น้ำหนักเบา GG0092S Size55-18-140 Collection ปีนี้นะคะ มาพร้อมถุงผ้า กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใส่สวยมากๆๆ ราคาเต็ม 10,000++ขาย SOLD OUT

USED LIKE NEW แว่นกันแดด Chloe HEART เลนท์สีเขียว สวยมากๆๆ Size55-18-104
ขาแว่นสีทอง สวยหรูมากๆ ใส่ไปไม่กี่ครั้ง ตรงแป้นจมูกเปลี่ยนเป็น ซิลิโคลนนะคะ ซื้อมา 15,xxx มาพร้อม
ใบเสร็จ กล่องแว่น การ์ด และผ้าเช็ดแว่น XSOLD OUTX

USED IN GOOD CONDITION FENDI MONSTER ซื้อปี 2017สภาพดี มีรอยถลอกบ้าง โดยรวมสภาพดี ขนาด กว้าง9.8"H x 8.3"W x 3.9"D. มาพร้อมสายสะพายยาว การ์ดFendi + ถุงผ้า (การ์ดรุ่นหายนะคะ) ซื้อมาห้าหมื่นกว่าๆ ขาย CF

USED IN GOOD CONDITION Prada Crossbody bag สภาพดี ใช้น้อย หนังทั้งใบ โซ่เงิน สะพาย Crossbody ได้ ขนาด 20x14x4 CM.มาพร้อมการ์ด ถุงผ้า SOLD OUT บาท

USED IN GOOD CONDITION Fendi Camera Crossbody bag สีดำ หนังทั้งใบ อะไหล่ทอง ขนาด w 22.5 CM. สูง 15 CM. ฐานกว้าง 8 CM. สภาพดี ใช้น้อย อะไหล่ทองยังวิ้งๆ ไม่มีเฟด สายสะพายถอดใช้กับใบอื่นได้ ซื้อมา 1,100 EURO มาพร้อมการ์ด ถุงผ้า ค่ะ SOLD OUT

รูปตอนสะพายขอยืมมาจากเวป FENDI ค่ะ

Used like New นาฬิกา Gucci กำไล สีเงิน ตัดสายแล้ว 4 ข้อ ลองใส่อย่างเดียว มาพร้อมกล่อง และ Book ซื้อมาแพงมากๆๆ SOLD OUT

ของใหม่ Moschino Teddy UFO Bucket สีชมพู น่ารักมากๆๆ ขนาด กว้าง 16 สูง 21 ฐานกว้าง 11 CM. มาพร้อมสายคล้องมือ สายยาว ถุงผ้า การ์ด ขายถูกมากๆๆ SOLD OUT

ของใหม่ เข็มขัด Gucci หัวทอง ขนาด 2 CM. สีดำ Size 85 ไซด์นี้หายากค่ะ เอว 29-34 นิ้ว มาพร้อมกล่อง และถุงผ้า ขายเทๆ SOLD OUT

NEW: กระเป๋าสตางค์ใบสั้น Prada สีชมพู Peonia สีสวยมากๆๆๆ อะไหล่ทอง มีช่องใส่เศษสตางค์ ช่องใส่การ์ด และใส่แบงค์ได้ค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง SOLD OUT

ของใหม่ Moschino Teddy UFO Tote น่ารักมากๆๆขนาด H16 W16 D7 CM.มาพร้อมสายสะพายยาว ถุงผ้า การ์ด ขายถูกมากๆๆๆ SOLD OUT

USED in GOOD CONDITION กระเป๋าใส่การ์ด Marc Jacobs หนังแท้ สีแดง อะไหล่ทอง ตัวกระเป๋าสภาพดี แต่ตามมุมกระเป๋ามีรอยถลอก ไม่มีผลต่อการใช้งาน มาพร้อม Dust bag กล่องแข็ง และ ป้ายห้อย ซื้อมา 6,000 ขาย 990 บาท ค่ะ

USED LIKE NEW: กระเป๋า Ferragamo สี Beige ลาย Logo ทั้งใบ อะไหล่ทอง สายสะพายมีหนังรองด้วยค่ะ ซื้อมาเก็บใบนี้เก็บอย่างเดียวค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Roberto Cavalli ลายกระน้ำตาล Size:57-17-140 ขาแว่นฉลุลายสวยมากๆๆ มาพร้อมกล่อง+ผ้าเช็ดแว่น ซื้อมาไม่ได้ใช้ เก็บอย่างเดียวค่ะ ขาย 3,500 บาท

NEW: แว่นกันแดด Marc Jacobs กรอบสีน้ำตาลเข้ม ด้านข้างแต่งหมุดทอง ขาแว่นตกแต่งกระ สวยมากๆๆซื้อมาไม่ได้ใช้ เก็บอย่างเดียวค่ะ มาพร้อมถุงผ้าแบรนด์นะค่ะ ขาย 3,500 บาท

USED in Good Condition แว่นกันแดด Gucci Oversize GG0096S ขนาด 54-19-140 สภาพดีมากๆ ใส่ไป 2-3 ครั้ง มาพร้อมการ์ดกระดาษ กล่องแว่น ถุงผ้า พรีมา 12,000 XSOLD OUTX

ของใหม่ Balenciaga Chain Round S หนังทั้งใบ สายโซ่เงิน คุ้มมมากๆๆๆขนาด กว้าง 8.6 นิ้ว สูง 5.1 นิ้ว ฐานกว้าง 3.1 นิ้ว สะพายสายเดี่ยว สายคู่ได้ สวยมากๆ มาพร้อมการ์ด และ Dust Bag หนังทั้งใบ สายโซ่ ราคาถูกกว่า Tote ราคาเท คุ้มมากๆค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED LIKE NEW กระเป๋าสตางค์ LV Emilie Wallet DC18 ข้างในสีแดง ใช้ไปครั้งเดียว นอกนั้นเก็บอย่างเดียวค่ะ ซื้อมาแพงมากๆๆ ขายเทๆ ประหยัดไปหลายพันค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง ถุงผ้า การ์ด ขายแล้วค่ะ

USED IN GOOD CONDITION กระเป๋าสตางค์ Gucci อะไหล่ทอง หนังทั้งใบ สีแดง ตามมุมตามขอบมีรอยเข้มบ้าง แต่สภาพโดยรวมยังดีมากๆๆ มาพร้อมถุงผ้า กล่อง การ์ด SOLD OUT

USED in good condition Gucci Bloom reversible tote ขนาด W28CM. H21CM. D.11 CM.สามารถสลับด้านในออกมาได้ มีตำหนิตามมุมทั้ง 4 ด้าน นิดนึง แต่ตัวกระเป๋าสภาพดีมากๆๆ มาพร้อม Dust bag และ การ์ด SOLD OUT

NEW: : กระเป๋า MCM Milla Clutch Silver สี หนัง Grain อะไหล่ทองอ่อน สีสวยมากๆๆๆ ขนาด ยาว 23cm สูง 16cm ถอดสายเป็นคลัชได้ มาพร้อมสายสะพาย การ์ด ป้ายห้อยราคา และ ถุงผ้า ค่ะ ราคาดี กระเป๋าสะพายราคาถูกกว่ากระเป๋าสตางค์อีกค่ะ SALE ถูกมากๆๆๆ pre มาหมื่นกว่าๆๆ เทถูกๆๆๆๆ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Dior กรอบสีครีมงาช้างขาแว่นเป็นดาวมุก สวยหรูมากๆๆ Size-58-16-120 ซื้อมาไม่ได้ใช้ เก็บอย่างเดียวค่ะมาพร้อมถุงผ้า Dior นะค่ะ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด FENDI FS5007 Size 60-16-120 ขาแว่นเป็นตัวอักษร Fendi Made in Italy ใครได้ไปใช้คุ้มมากๆค่ะ มาพร้อมกล่อง+ผ้าเช็ดแว่น ซื้อมาเก็บไม่ได้ใช้ค่ะ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Moschino MO54002 Size 58-16-115 กรอบและขาแว่นประดับหัวใจสีทอง น่ารักมากๆๆซื้อมาเก็บไม่ได้ใช้ค่ะ SOLD OUT

ขอบคุณ SBN ค่ะ
NEW: MCM Floral Bucket สีขาว ลาย logo หนังทั้งใบ paint ดอกไม้ สวยมากๆๆ ปรับสายได้ ขนาด สูง 25 กว้าง 15 CM. สายสั้นถอดออกได้นะค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย+การ์ด + Dust Bag ค่ะ ค่ะ SALE ถูกมากๆๆ SOLD OUT
SOLD OUT ZONE

NEW: LV Saintange Monogran in Noir ขอบหนังสีดำ น่ารักมากๆๆๆ ใช้ง่าย ไม่ต้องกลัว cowhide จุของได้เยอะค่ะ ขนาด ยาว 22 สูง 16 กว้าง 8 CM. ราคาที่ Shop แพงมากๆๆๆ มาพร้อมถุงผ้า+ ใบเสร็จ LV booklet SOLD OUT

NEW:แว่นกันแดด Jimmy Choo Ella/S กรอบกระสีน้ำตาลเข้ม ขาแว่นเป็นคล้ายๆหนังงูขอบทอง สวยหรูมากๆ มาพร้อมกล่องกระดาษแข็ง +กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ เป็นสินค้า sale จาก Shop เฉพาะกล่องกระดาษจะมีรอยบ้างนะค่ะไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ราคาที่ Shop 10,000++ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Roberto Cavalli กรอบกระอ่อน RC302 R66 Size64-14-115 Made in Italy ขาแว่นเป็นตัว RC สวยมากๆๆๆค่ะ มาพร้อมกล่อง+ผ้าเช็ดแว่น ซื้อมาไม่ได้ใช้ เก็บอย่างเดียวค่ะ กล่องแว่นจะมีรอยเล็บข่วนนะค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน ซื้อมาเกือบ 10,000 SALE SOLD OUT

USED Gucci Short Wallet ลายเพ้นท์ดอกไม้สีชมพู ใส่แบงค์ได้ สภาพใช้งาน ตามมุมมีรอยถลอก แต่สภาพโดยรวมยังดูดี มาพร้อมกล่อง+การ์ด SOLD OUT

USED in good condition รองเท้า Tory Burch สีครีม Size 7 M ประมาณ 37 ค่ะ ลาย LOGO สภาพดี ใช้น้อย ซื้อมา 8,900 ไม่มีอุปกรณ์นะค่ะ Sold out

NEW:แว่นกันแดด Emilio Pucci EP608S กรอบสีขาว ขนาด 59-17-125 เลนท์สีเทาไล่เฉด สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแว่น+การ์ด SOLD OUT

USED in Good Condition Valentino Stud Camera Crossbody four colours (blue,yellow,orange,green) bag กระเป๋าสีสวยมากๆๆ ใช้ง่าย จุของได้เยอะค่ะ สภาพดี ตามมุมไม่มีรอยถลอก มาพร้อมอะไหล่หมุด การ์ด และ Dust Bag >> SOLD OUT

USED LIKE NEW เข็มขัด Gucci หัวคริลตัลวิ้งๆ สวยมากๆๆๆ หนังแท้สีดำ ขนาด 2CM. Size 80 สภาพดีมาก ใช้น้อย มาพร้อมการ์ด+Dust Bag SOLD OUT

USED like New: กระเป๋า Prada Diagramme รุ่นชน Shop สี Rosso สีแดงสวยมากๆๆๆ อะไหล่เงิน ขนาด 18x12x6 CM..ใส่ Iphone Plus ได้นะค่ะ รุ่นนี้สวยมากๆๆๆ มาพร้อมการ์ด+Dust bag ขายถูกมากๆๆๆ ค่ะ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ X SOLD OUT X url=https://www.img.in.th/image/u1cHXu]

USED in Good Condition แว่น Super Lucia เลนส์สีชา ใส่เห็นตา ใส่สวยมากๆ สภาพดี มาพร้อมกล่องกระดาษ ถุงผ้า ซื้อมาแพงมาก SOLD OUT

USED in Good Condition : Valentino Rockstuds Multicolor Size Small นะค่ะ กระเป๋าสีสวยมากๆๆ เป็น 4 สี เขียว ชมพู แดง ด้านหลังเป็นสีเทา ใช้ง่าย จุของได้เยอะค่ะ สภาพดี ตามมุมไม่มีรอยถลอก มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก สีสวย มาพร้อม Dust bag ราคา Shop 74,000 ค่ะ SOLD OUT

USED in Good Condition: Chloe Nile สีดำ Size Small รุ่นยอดฮิตของ Chloe กระเป๋าสภาพดี มีตำหนิเล็กๆน้อยๆ ตามมุมไม่มีรอยถลอก ใช้ไปไม่กี่ครั้ง มาพร้อมสายสะพาย การ์ด และ Dust Bag >> SOLD OUT

NEW: TORY BURCH สีเงิน ส่ายโซ่เงิน ไซด์มินิ ปรับสายเดี่ยว คู่ สะพายข้างได้ ทรงคล้าย Gucci Mini แบบน่ารักมากๆๆ ขนาด ยาว 16 สูง 12 ลึก 6 CM. มาพร้อมป้ายรุ่น+Dust bag SOLD OUT

USED Like New Proenza Mini Chain Bag สีดำ สภาพดีมากๆ ใช้น้อย จสวยหรูมาก ขนาด 20W 24H 4D CM. ใส่ Iphone Plus ได้ สะพาย crossbody ได้ คุ้มมากๆค่ะ เก็บสายเป็นคลัชได้ ใบเดียวสุดคุ้ม มาพร้อมกล่องแข็ง +การ์ด ราคา Shop 31,000 ขาย SOLD OUT

USED like NEW: กระเป๋า Paul Smith ลาย Swirl ขนาด กว้าง 21.5 CM. สูง 17.5 CM ฐานกว้าง 4 CM. สภาพใหม่มากๆ ตามมุมไม่มีรอยถลอก ใช้ไป 2-3 ครั้ง ค่ะ สายสะพายปรับยาวสั้นได้นะค่ะ มีดอกกุญแจสามารถล็อคได้ค่ะ หรือ เก็บสายถือเป็นคลัชได้ค่ะ มาพร้อม Care Card+Dust Bag SOLD OUT

USED in good condition: แว่นกันแดด Emporio Armani ทรง Cateye กรอบสีดำ เลนท์ไล่เฉด ใส่สวยมากๆๆๆ มาพร้อมกล่อง (กล่องมีรอยถลอกเล็กน้อยนะค่ะ) SOLD OUT

NEW: YSL Baby Monogram Chain Bag สี Metallic โซ่ทอง สวยหรูมากๆๆ Measurements: 7" L x 1.5" W x 3.25" H มาพร้อมการ์ด+Dust bag ใช้ประจำวัน หรือ สะพายไปงานก็น่ารักมากๆๆค่ะ ของใหม่ราคา Shop 65,000 ขาย ราคามือสอง CF
รูปขอยืมมาจากเวปค่ะ

USED in good condition Loewe Puzzle Small Limited กระเป๋าปี 2016 นะค่ะ ซื้อมาปี 2017 นะค่ะ หนังกลับโทนสีชมพูสวยหวานๆมากๆๆ ใช้งานง่าย มีรอยใช้งานเล็กๆน้อยๆค่ะ สภาพโดยรวมสวยมากๆๆ ใครได้ไปใช้คุ้มมากๆๆ มาพร้อมการ์ด ป้ายห้อย สายสะพายยาว ราคาออก Shop เกือบแสนนะค่ะ ขายเทถูกมากๆๆ SOLD OUT

NEW: Gucci Tian Speedy Size 26 กระเป๋าลาย Print ทั้ง 2 ด้าน อะไหล่ทอง สวยมากๆมีหมุดทองตรงฐานกระเป๋า มาพร้อมสายสะพายยาว การ์ด +ตัวอย่างหนัง+Dust bag ราคา Shop 55,000 ใครได้ไปคุ้มมากๆค่ะ SOLD OUT
NEW: แว่นกันแดด Emilio Pucci EP608S ทรงสวยมากๆ สุดหรู ด้านในขาแว่นเป็นลายสวยมากๆ Frame:Black/ Lenses: Grey Size:60-16- 125 มาพร้อมกล่องแข็ง (มีรอยเลอะนะค่ะ เพราะได้ SALE มาจาก Shop ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ) กล่องแว่น ผ้าเช็ดเลนท์ และ การ์ดครบค่ะ ราคาที่ Shop 15,000++ SALE SOLD OUT
USED in Good Condition กระเป๋าสตางค์ Gucci ใบสั้น ลายเพ้นท์ดอกไม้ ใช้น้อย สภาพดีมากๆๆ รุ่นใหม่ มีซิปใส่เศษสตางค์ ใช้กับกระเป๋า Mini หรือ ไซด์ปกติได้ ใครได้ไปคุ้มมากๆค่พ มาพร้อมถุงผ้า การ์ด + กล่อง SOLD OUT

NEW Collection2017: Proenza Mini Chain สี Smoke สียอดฮิตหายากสุดๆๆ สายโซ่สีทอง สวยหรูมาก ขนาด 20W 24H 4D CM. ใส่ Iphone Plus ได้ สะพาย crossbody ได้ คุ้มมากๆค่ะ เก็บสายเป็นคลัชได้ ใบเดียวสุดคุ้ม มาพร้อมกล่องแข็ง +การ์ด ร้านใน ig.ขาย 23,000-24,000 SALEถูกที่สุด เหลือใบสุดท้ายแล้วค่ะ ซื้อมาจาก Shop UK. นะค่ะ SOLD OUT
ขอยืมรูปมาจากเวป Farfetch.com เวป USA.นะค่ะ

USED in good Condition Chanel Mini 7 Square สีแดง Red Lip หนัง Caviar SHW สีแดงสวยที่สุด Holo 164XXXXX สภาพดี Hologram ยังติดแน่น มีตำหนิด้านหลัง สภาพโดยรวมดีมากค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบ กล่อง+ Dust Bag+ hologram card ราคาดีที่สุดค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะค่ะ CF

USED likeNEW: กระเป๋า MCM Rabbit mini tote สีครีม สีนี้หายากมากๆๆค่ะ รูปหมีตรงกลางทั้งด้านหน้า หลังน่ารักมากๆ ขนาด 20x16x9 CM. สภาพดีมากๆๆๆ ใช้ไป 2-3 ครั้ง ใครได้ไปใช้คุ้มมากๆ ค่ะ มาพร้อมสายสะพายยาว (ถอดออกได้)+การ์ด+ Dust Bag SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด FENDI กรอบสีดำ FS459 ขาแว่นลาย logo FF สวยมากๆ มาพร้อมกล่อง+การ์ด+ผ้าเช็ดเลนท์ค่ะ การ์ด ราคาเต็ม 10,000++ SOLD OUT

NEW: กระเป๋า D&G Mini tote ลายดอกไม้ อะไหล่ทอง น่ารักมากๆ มีซิปปิดกระเป๋านะค่ะ ขนาด กว้าง 9 นิ้ว สูง 6.5 นิ้ว ฐานกว้าง 3.5 นิ้ว มาพร้อมสายสะพายยาว และ การ์ด หายากมากๆ D&G ราคานี้ถูกที่สุดในโลก SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Moschino MO57001 กรอบสีดำ ขนาด 57-17-130 ขาแว่นตัวอักษร Moschino สีเงิน น่ารักมากๆๆ เป็นสินค้า sale จาก Shop เฉพาะกล่องจะมีรอยบ้างนะค่ะไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ราคาเต็มแพงมากๆ SALE SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Fendi FS384 กรอบสีดำ เลนท์สีเทาดำ ขาแว่นเป็นเข็มขัด และ กรอบสีน้ำตาล หัวเข็มขัดสีดำค่ะ รุ่นยอดฮิต Size63-16-120 ทรงสวยค่ะ มาพร้อมกล่อง+การ์ด+ผ้าเช็ดแว่น >> SOLD OUT ราคาถูกที่สุดในโลกค่ะ (ซื้อแว่น Fendi รุ่นเดียวกันทั้งกรอบสีดำ+สีน้ำตาล ลดราคาให้ได้อีกค่ะ คุ้มมากๆค่ะ) >>>ดำ SOLD เหลือแต่กรอบสีน้ำตาลเข้ม

NEW: แว่นกันแดด Valentino กรอบกระสีน้ำตาลเข้ม เลนท์สีน้ำตาลเข้ม รุ่น 5572/S Size66-17-120 Made in Italy ขาแว่นประดับคริลตัล สวยหรูมากๆๆ มาพร้อมกล่อง+ ผ้าเช็ดแว่น (เป็นสินค้า SALE จาก Shop กล่องจะมีรอยเล็บข่วน+รอยถลอกนิดหน่อยนะค่ะแต่ ไม่มีผลต่อการใช้งาน)ราคาที่ Shop 10,000++ ขายต่ำกว่าทุนมากๆๆ SOLD OUT บาท NET งดต่อรองราคานะค่ะ

NEW: Chanel Mini Zippy Coin/Card wallet สีแดง หนัง Caviar สีแดงสวยมากๆ Hologram 206XXXXX (Size11x7x2.5 CM.) หัวซิปพลาสติกยังติดอยู่ค่ะ ไว้ใส่กระเป๋าใบเล็ก มาพร้อมกล่องแข็ง ถุงหนัง hologram card และดอก Camilla ค่ะ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ถูกมากๆค่ะ SALE ถูกมากๆๆๆ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Tom Ford Milo TF73 Aviator Sunglasses กรอบสีครีม ตรงกลาง(จมูก) แต่งขีดสีทอง สวยหรูมากๆๆๆ Size 62-16-120 มาพร้อมกล่องแว่น+การ์ด+ผ้าเช็ดเลนท์ SALE SOLD OUT

USED like NEW: แว่นกันแดด Swarovski SW9062 กรอบสีดำ กรอบแว่น+ขาแว่นประดับคริลตัล สภาพดี ใช้น้อย ขนาด 59-17-140 มาพร้อมผ้าเช็ดแว่น+Care Card ราคาเต็ม 10,000++ SOLD OUT

SOLD OUT ZONE : ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะค่ะ ^_^

NEW: Chanel Mini Zippy Coin/Card wallet สีแดง หนัง Caviar สีแดงสวยมากๆ Hologram 206XXXXX (Size11x7x2.5 CM.) หัวซิปพลาสติกยังติดอยู่ค่ะ ไว้ใส่กระเป๋าใบเล็ก มาพร้อมกล่องแข็ง ถุงหนัง hologram card และดอก Camilla ค่ะ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ถูกมากๆค่ะ SALE ถูกมากๆๆๆ SOLD OUT
NEW: แว่นกันแดด Tom Ford Milo TF73 Aviator Sunglasses กรอบสีครีม ตรงกลาง(จมูก) แต่งขีดสีทอง สวยหรูมากๆๆๆ Size 62-16-120 มาพร้อมกล่องแว่น+การ์ด+ผ้าเช็ดเลนท์ SALE SOLD OUT

USED like NEW: แว่นกันแดด Swarovski SW9062 กรอบสีดำ กรอบแว่น+ขาแว่นประดับคริลตัล สภาพดี ใช้น้อย ขนาด 59-17-140 มาพร้อมผ้าเช็ดแว่น+Care Card ราคาเต็ม 10,000++ SOLD OUT

USED in good condition Fendi Sunglasses FS5143 Size 58-18-130 กรอบใสสีน้ำตาลเข้ม ขาแว่นเป็นตัวอักษร Fendi ใส่สวยมากๆ สภาพดีมากๆค่ะ กล่องแว่นมีรอยเล็บข่วนเล็กน้อย มาพร้อมผ้าเช็ดแว่น และ กล่องค่ะซื้อมา 10,000++ SOLD OUT

USED Fendi Mini Pouch หนังแท้ทั้งใบ สีแดงสด สวยมากๆ สายโซ่สีทอง สภาพดี ใช้น้อย สายยาว crossbody ได้ค่ะ มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า ขนาด กว้าง 21 cm สูง 13 cm ฐานกว้าง 6 cm ราคา Shop 30,000 มาพร้อมการ์ด + Dust Bag ราคาถูกกว่ากระเป๋าสตางค์อีกค่ะ SOLD OUT
USED like NEW: แว่นกันแดด Tom Ford TF226 47F สีน้ำตาลเข้ม ทรงโบว์สวยมากๆ Size:63-5-130 มาพร้อมกล่องแข็ง+กล่องแว่น+ผ้าเช็ดแว่น+การ์ดค่ะ ซื้อมาแพงมากๆ ขาย 4,500 บาท

NEW: แว่นกันแดด Balmain รุ่นBL2022 กรอบสีน้ำตาลเข้ม เลนท์ไล่เฉด น้ำหนักเบา Size:56-19-140ขาแว่นสีทอง มาพร้อมกล่องแว่น ถุงใส่แว่น และ การ์ด ราคาเต็ม US$325 Shop ไทยขายอยู่ 12,500SALE 50% SOLD OUT

Used in good condition Tory Burch สีเงิน สภาพดีมากๆ ใช้ไป 2-3 ครั้ง ไม่มีตำหนิชัดเจน เป็นสายโซ่แบบ Chanel สุดหรู สะพายคู่/เดี่ยว crossbody ได้ ขนาด สูง 6.25 in /16 CM ยาว 9 in/23 CM ลึก 3.25 in/56 CM มีซิปปิดกระเป๋า ใช้ง่าย มาพร้อม Dust Bag + ป้ายห้อย+พู่ห้อยกระเป๋า (ถอดออกได้) SOLD OUT

ถูกที่สุดในโลก NEW: เข็มขัด Gucci สีน้ำตาลเข้มหนังแท้ทั้งเส้น Size 80 สายกว้าง 1 นิ้ว ครึ่ง ความยาวเข็มขัดไม่รวมหัว 35 นิ้ว หัวเข็มขัดเป็นหัวใจสีทอง สวยหรูมากๆค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ซื้อมาเก็บอย่างเดียวไม่ได้ใช้ค่ะ >> SALE ถูกที่สุดในโลก SOLD OUT

USED like NEW กระเป๋า Gucci Tote Kid ลายโบว์ น่ารักมากๆ สภาพดี ใช้ไป 2 ครั้ง มาพร้อมหนังตัวอย่าง การ์ดกระดาษ ป้ายห้อย และถุงผ้า >> SOLD OUT

USED in good condition Balenciaga mini pom pom สีโอรส หมุดทองใหญ่ ปี 2014 สีสวยหวานมากๆ สภาพดี มีตำหนิตรงหูกระเป๋าเป็นรอยหมุดกดทับ (เป็นปกติของรุ่นนี้) หูจับตรงเชือกมีรอยคล้ำตามการใช้งาน สภาพโดยรวมดี มาพร้อมอุปการณ์ครบ การ์ดปี ถุงผ้า และสายสะพาย>> SOLD OUT

NEW: กระเป๋า Gucci Long Wallet สีน้ำตาลเข้มเป็น Canvas เคลือบ ลายlogo GG สีน้าตาล ใช้งานง่ายไม่ต้องกลัวเลอะ สวยหรูมากๆ มีช่องใส่การ์ด 7 ช่อง ช่องใส่แบงค์ 2 ช่อง และช่องใส่เหรียญ ขนาด 7.5"W x 4"H x 1.2"D เหมาะเป็นของขวัญวันเกิดหรือซื้อใช้เองก็คุ้มค่ะ ราคานี้มาพร้อมกล่อง+การ์ด แท้ 100% จาก Shop ราคาเต็ม US$ 485>> SOLD OUT

USED in Good condition Balenciaga Mini Twiggy ปี 2013 สีดำ หมุดทองสีทองยังสวยไม่เฟดนะค่ะ หนังยับ Size 9.75”L x 5 W x6 ”H สภาพใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก ใช้งานง่าย พร้อมการ์ดปี+ถุงผ้า +สายสะพาย CF

NEW: Tory Burch belt สีดำ (หนังเหมือน saffiano ของ Prada) ขนาด 1 นิ้ว หัวสีทอง Size S เอวประมาณ 29 นิ้ว ยาว 40.5 นิ้ว เจาะรูเพิ่มได้ค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย SOLD OUT

USED in good condition Chloe Marcie French Wallet หนัง calf สีแดง พู่สีแดง หนังทั้งใบ อะไหล่ทอง สภาพดี มีรอยใช้งานเล็กน้อยค่ะ มีตำหนิเป็นรอยดำจางๆด้านหลังนิดหน่อยตามรูปด้านล่างค่ะ มาพร้อมกล่อง การ์ด ค่ะ SOLD OUT
NEW: LV District MM ลาย Damier สีเทาดำ สวยมากๆๆ Datecode ปี 2015 มาพร้อม Dust bag+ถุงกระดาษ+ใบเสร็จค่ะ ราคา Shop >> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Gucci GG2962 กรอบสีน้ำตาล Size:63-15-115 ขาแว่นเป็นตัวอักษร Gucci มาพร้อมกล่องแข็ง +กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ เป็นสินค้า sale จาก Shop เฉพาะกล่องจะมีรอยบ้างนะค่ะไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ราคาที่ Shop 10,000++ >> SOLD OUT

NEW: Gucci Mini Tote Flower Canvas ลาย GG ลายดอกไม้ เป็นงาน hand made นะค่ะ ขนาด 21Wx20Hx10D CM. น่ารัก หายากมากๆมีกระดุมปิดกระเป๋า รุ่นนี้ที่ Shop ไม่มีของแล้วนะค่ะ มาพร้อมตัวอย่างหนัง การ์ด และ Dust Bag >> SOLD OUT

USED in good condition Prada Bucket สี Royal Blue อะไหล่ทอง สภาพดี ใช้น้อย ตำหนิมีรอยเลอะเล็กๆน้อยๆค่ะ อะไหล่สีทองไม่มีเฟด มาพร้อมการ์ด ถุงกระดาษ สายสะพาย ถุงผ้าใส่สาย และ สายสะพายยาวค่ะ >> SOLD OUT
USED Chanel Wallet Caviar สีแดง Holo: 160XXXXX สภาพโดยรวมดี ตามมุม/ขอบมีรอยเฟด แต่ตัวกระเป๋ายังสภาพดีมากๆ ใช้งานได้อีกนาน มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ การ์ด+hologram card+dust bag+กล่องแข็ง และถุงกระดาษ สนใจจริงๆขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ >> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Gucci กรอบน้ำตาลเข้ม GG2952/S ขนาด 60-12-110 ขาแว่นเป็นโลโก้ GG สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง +กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ เป็นสินค้า sale จาก Shop เฉพาะกล่องจะมีรอยบ้างนะค่ะไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะราคาที่ Shop 10,000++ >> SOLD OUT
USED Gucci Mini Soho สีบรอนซ์ทอง สายโซ่ สีสวยมากๆใช้ง่าย มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า สภาพดีมากๆค่ะ ใส่กระเป๋าสตางค์ใบสั้นได้นะค่ะ ขนาด กว้าง 7 นิ้ว สูง 5.5 นิ้ว ฐานกว้าง 2 นิ้ว มาพร้อม Dust

USED in Good Condition: Gucci Hobo Leather หนังแท้ทั้งใบ สี ชมพูครีม สีสวยผู้ดีมากๆๆ มีสายสะพายยาวถอดออกได้ค่ะ ใส่ของได้เยอะใบเดียวคุ้มมากๆค่ะ ขนาด กว้าง 10 นิ้ว สูง 9 นิ้ว ฐานกว้าง 4.5 นิ้ว ตำหนิมีรอยปากกาบางๆด้านข้างจี๊ดเดียวค่ะ มาพร้อมถุงผ้า การ์ดกระดาษ และ ตัวอย่างหนัง สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ซื้อมา 50,000++ >> SOLD OUT

NEW: Stella McCartney รุ่น Falabella Size Tiny Width 17/Height 19 CM. สีดำ /สายสีเงิน สะพาย crossbosy ได้ รุ่นนี้หายากมากๆๆๆ ค่ะ ที่ Shop สีนี้ไม่มีของแล้วนะค่ะ ราคาที่ Shop 34,000 มาพร้อมDust bag+card ค่ะ ราคาดีที่สุด SOLD OUT
NEW: แว่นกันแดด Emporio Armani EA9108/S กรอบสีดำ ขนาด 53-18-130 ขาแว่นเป็นจุดๆสีเงิน น่ารักมากๆมาพร้อมกล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ (เป็นสินค้า sale กล่องแว่นมีรอยถลอกนะค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน )>> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Tom Ford SUNGLASSES TF276 74Z กรอบ Oval กรอบสี Candice Lavender เลนท์สี Brown Gradient Size 59-16-125 มาพร้อมกล่องแข็ง+กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์+การ์ด ราคาที่ Shop 15,000++ SALE >> CF
USED like NEW: Miu Miu Mini Crystal สีดำหนังแท้ทั้งใบ อะไหล่เงิน มาพร้อมสาย crystal และสายโซ่สีเงินยาว สะพาย crossbody ได้ ถอดออกได้ทั้ง 2 สาย ใบเดียวคุ้มมากๆๆๆ ถือไปงานหรือใช้ประจำก็ได้ ขนาด กว้าง 19 CM.สูง 12.5 CM. ฐานกว้าง 3 CM. ราคาเต็มที่ Shop 40,000++ SALEราคาถูกกว่ากระเป๋าสตางค์อีกนะค่ะ >> SOLD OUT

USED like NEW: แว่นกันแดด Frency & Mercury รุ่น It’s Life กรอบสีทองเหลือง (vintage ) Size 57-16-140 สภาพดีมากๆ ใช้น้อย น้ำหนักเบา ใส่สวยมากๆค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง+ซองแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ ซื้อมาประมาณ 16,000 >> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Frency and Mercury รุ่น It’s Life SLG/PM เลนท์ปรอทชมพู กรอบสีทอง Size:57-16-140 สวยมากๆๆ (hand made in Japan) น้ำหนักเบา ใส่สวยมากๆค่ะ ทำจาก Pure Titanium และงานฝีมือจากช่างชาวญี่ปุ่น ราคา Shop 20,000++ สินค้ามาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น และ ผ้าเช็ดเลนท์ค่ะ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Fendi สีดำ Oversize Size 52-15-130 รุ่นชน Shop ขาแว่นเป็นสัญลักษณ์ Fendi ประดับลาย logo สวยมากๆค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด และผ้าเช็ดเลนท์ค่ะ ราคาที่ Shop 10,000++ SOLD OUT
USED like NEW Prada Mini Crystal Gold ประดับคริลตัล สวยหรูมากๆๆ สายยาวปรับได้ค่ะ สภาพดีมากๆๆ ใช้ไป 2 ครั้ง ถือกลางวันหรือไปงานก็สวยมากๆๆ ค่ะ ซื้อมา 30,000ค่ะ มาพร้อมกล่อง+การ์ด >> SOLD OUT

USES like NEW: Balenciaga Mini A4 Papier Calfskin Leather หนังวัวหนานุ่ม หนังทั้งใบสีดำ อะไหล่เงิน ขนาด 7Hx8.5Wx3.5 D มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า ใบนี้เป็นรุ่นธรรมดาไม่มีซิปข้างนะค่ะ มาพร้อมสายสะพายยาว กระจก ตัวอย่างหนัง และ การ์ดปีค่ะ (กระเป๋าปี 2014) ใช้น้อยมากๆ สภาพดีมากค่ะ จะมีตำหนิด้านหลังเป็นรอยเล็บนิดเดียวค่ะ (ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ) ราคา Shop ไทย 55,000>> SOLD

USED แว่นกันแดด Gucci GG3500/S กรอบสีน้ำตาล Oversize เลนท์ไล่เฉด ขาแว่นเป็นรูปหัวใจ ใส่สวยมากๆ Size 60-14-120 สภาพโอเค มีรอยกะเทาะ 1 จุดที่เลนท์ขวา มาพร้อมกล่องแว่น Gucci ค่ะ ซื้อมาหมื่นกว่า >> SOLD OUT ค่ะ

USED like NEW Prada สีดำ สายโซ่ ผ้า Nylon รุ่นใหม่ BL0903 อะไหล่เงิน ทรงคล้ายรุ่น Bowling ของ Chanel ใบใหญ่จุของได้เยอะ Size กว้าง 12 สูง 8 ฐานกว้าง 3.5 นิ้ว มีซิปปิดกระเป๋า มีหมุดรองฐานค่ะ ถือไปครั้งเดียวค่ะ มาพร้อมถุงผ้า การ์ด และ ถุงกระดาษค่ะ >> SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Tom Ford กรอบกระสีน้ำตาลเข้ม ขนาด Oversize TF167 Size 59-15-130 ใส่สวยค่ะน้ำหนักเบา มาพร้อมกล่องแข็ง+กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์+การ์ด ราคาที่ Shop 15,000++ SALE >> SOLD OUT
USED like NEW : แว่นกันแดด Balenciaga BA351B ทรง Oversize ขนาด 58-16-140 กรอบใสขอบทอง ขาแว่นกระสีน้ำตาลอ่อน มีตัวอักษร B ที่ขาแว่น สวยหรูมากๆๆ ใหม่มากๆๆ ใส่ไปสองครั้ง มาพร้อมอุปกรณ์ครบจาก Shop ซื้อมา 12,000++ >>SOLD OUT