SHOCK SHOCK SHOCK PRICE ถูกกก และ อย่างใหม่ ได้รับคำชมจากลูกค้าที่ได้ ซื้อ และ รับสินค้าไปแล้ว แถมถามมาอีกว่า ทำไมใหม่อย่างงี้ และ ขายถูกจัง ใหม่จริง ถูกจริง ไม่ อิงนิยายคร้า ^^ANYWAY, BIG THANKS 2 ALL MY LOVELY CUSTOMERS na ka ^^แม่ค้าใจดีจริง อะไรจริง ลองสอบถามมาดูนะคร้า สนใจจิง คุยกันได้ ขายได้ขายให้เลยค่ะ สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 10000000 % ซื้อจาก shop เอง 100000000 %ค่ะ พบว่าไม่แท้ ยินดีคืนเงินค่ะ (ซึ่งเป็นไม่ได้อยู่แล้วค่ะ ^^)เอาเข้าห้อง CATCH FAKE ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตินะค่ะ สินค้าที่นำมาขาย เป็นของแม่ค้าเองทั้งหมด นั่งเล่น นอนเล่น อยู่ในตู้ค่ะ แม่ค้าชอบซื้อมาเก็บ และดูแลอย่างดีจิงๆค่ะ แอบ จิตเล็กน้อย เพราะฉะนั้น บอกใหม่คือใหม่จิงๆ ค่ะ CONFIRMED ka ^^ค่าส่ง ลงทะเบียน 50บาท ems 100 บาทให้สิทธิ์คนพร้อมโอน + ไม่ต่อราคาก่อนนะคร้า ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคร้า ยกเว้นว่าพบว่าเป็นของปลอม ซึ่งเป็นไปไม่ได้ เด็ดขาดดด สอบถามได้ตามความพอใจลูกค้าเลยค่ะ ยินดีตอบทุกกกกคำถาม จากใจจิงๆค่ะ เพราะฉะนั้น CF แล้ว NO CC นะคร้า ไม่คืนเงินทุกกรณี ยกเว้น ตรวจสอบว่าเป็นของปลอม (ซึ่งเป็นไปไม่ได้คร้า) ไม่ได้โหดนะคร้า แต่ เสียลูกค้าไปหลายท่านแล้วอ่ะค่ะ เข้าใจแม่ค้าหน่อยนะคร้า -.-"*** เตือนแม่ค้าทุกๆท่านค่ะ ***ขอ BLACKLIST ลูกค้า ที่ใช้ชื่อ LINE ชื่อ : LEONYEE CFบอกจะโอนแล้วไม่โอน หายเงียบไปเลยค่ะ แม่ค้าระวังด้วยนะคะ จะได้ไม่ต้องมีคนมาเสียเวลาและเสียความรู้สึกเพิ่ม จากการกระทำของลูกค้าท่านนี้อีกค่ะ (เดี๋ยวถ้ามีเวลาจะลงรูปเพื่อช่วยเตือนแม่ค้าท่านอื่นๆนะคะ)กรณีนัดรับ รบกวนมัดจำ 2000 บาทค่ะแม่ค้าใจดีมากกกกค่ะ + จริงใจ เป็นที่สุด ^-^ โทรมาสอบถามได้ตลอดเวลา ไม่ซื้อไม่ว่ากันค่ะ อิอิ ^^ที่สำคัญ ไม่ต้องกลัวว่า แม่ค้าจะโกงหรือจะอะไรทั้งนั้นนะค่ะ ไว้ใจแม่ค้าคนนี้ได้ทุกกรณีค่ะ ^^*** สะดวก โทร + email + LINE+ Whatsapp ค่ะ *** โทร : 064-564-6565 /086-656-5691 หรือLINE มาก็ได้นะค่ะ SEARCH BY PHONE : 064-564-6565 ค่ะ*** email: nano.thavi@gmail.com ตอบเร็วทันใจแน่นอนนค่ะ **** ขออนุญาติลบรูปสินค้าที่ขายไปแล้วทิ้งนะค่ะ ลูกค้าจะได้ไม่เสียเวลาโหลดนานค่ะ ****New Rayban Hexagonal Flat RB3548-N 001 size 51 ยอดฮิตใส่ได้ทุกรูปหน้า ขายแค่ 3,890 บาทค่ะUsed Birkenstock arizona สี smoke อปกครบ ใช้ต่อได้ยาวๆๆๆ พื้นใหม่มากไม่สึกขายแค่ 990 --- > 590 บาทค่ะUSED IN GOOD CONDITION BIRKENSTOCK ARIZONA SIZE 35 สี STONE สภาพยังดี พื้นไม่มีสึก ใส่ได้อีกนานนนนน ใส่ เก๋ๆลุยๆค่ะ ขายแค่ 1,090 บาทค่ะUSED LIKE New Steve Madden size 5.5 ใส่สบายมากก ดูดีมากกกก ใส่แล้วไม่ตันนะค่ะ ใส่ได้ทุกวัน ขาย SOLD บาทค่ะUSED Like New Staccato size 35 ซื้อ central ชิดลม ใส่สบายมากก ใส่แล้วไม่ตันนะค่ะ ใส่ได้ทุกวัน ไม่เมื่อย ไม่หนัก ซื้อมาเกือบ 4,xxx b. ขาย 1,190 ---> 990 บาทค่ะUSED LIKE New Adidas Slip on size UK3.5 ความยาวเท้า 22-22.5 cm ใส่สบายมากก ใหม่มาก ดูดีมากกกก ใส่แล้วไม่ตันนะค่ะ ใส่ได้ทุกวัน ขาย SOLDบาทค่ะNEW COMMEDESGARCON CARDIGAN สีGREY สวยมากกค่ะ ลงทุนครั้งเดียวคุ้มค่ะ ขาย 8,790 บาทค่ะUSED ONCE like NEW ฺBOYY CAP CLASSIC ALL white แค่ลอง ดูดีมากกกค่ะ ขาย 1,390 บาทค่ะNEW TOP SHOP High waist denim skirt size W25 ka สียีนกลางๆ สวยมากกค่ะ ทรงเดียวกับ American apparel เลยค่ะ ใน shop 1890 ค่ะขาย 1590 ---> 1,090 บาทค่ะUSED LIKE NEW Topshop Dungaree UK6 ka ทรงสวยค่ะ สีสวย หายาก sizeเล็ก shop มาตัวเดียว ซื้อมา 3xxx ขายถูกๆตัวละ 1,990 ---> 1,390 บาทค่ะNEW ZARA ทรง Boy slim denim size eu 34 ทรงพอดีตัวค่ะ สีสวยเลยค่ะ ใส่แล้วขาเล็กเลยค่ะ ขายถูกๆ 1,390 ---> 1,090 บาทNew KATE SPADE CAVAS TOTE SIZE พอๆกับ Neverfull MM ka น่ารักเลยค่ะขายแค่ SOLDค่ะNew COACH HANDBAG ทรงเหมือน LV Montaigne size MM เลยค่ะ หนังทั้งใบ ดูดีค่ะ ราคามือทาบ อกค่ะขาย SOLD บาทค่ะUSED Once Holster size 36 ซื้อ central ชิดลม ใส่สบายมากก ใส่แล้วไม่ตันนะค่ะ ใส่ได้ทุกวัน ใหม่มากก +สวยมากกกก เพชรครบ ขาย SOLDบาทค่ะUSED IN GOOD CONDITION TOM SHOE SIZE 5 EUR 35.5 นิ่มใส่สบาย ใส่ปุ้บเท้าเด่นกว่าหน้าทันทีค่ะ 5555จบค่ะ ขายแค่ SOLDบาทค่ะNew Rayban Round Metal RB3447 001 size 50 ยอดฮิตใส่ได้ทุกรูปหน้า ขายแค่ SOLD บาทค่ะNew POLO RALPH LAUREN DENIM LITTLE RED PONY SIZE BOY16 มันดีย์ จบค่ะ ขายแค่ SOLD บาทค่ะNEW SUPER LIMITED EDITION ROMPBOY x DADDY AND THE MUSCLE ACADEMY size 36 WHITE only 150 pairs ผลิตมาแค่นี้ สีขาวจองหมดภายใน 2 วัน น่ารักมาก ของจริง ดู vintage แนวๆ ไม่คิขุโนเน้ะ ไม่เด็ก หาไม่มีแล้ว ทรงดีกว่า converse jack ไส่สวย ไม่ตันเลย !!! confirm ขาย SOLDบาทค่ะNew Zara Denim size 34 Dark wash ทรงดี สวยงาม สียีนสวยยยค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะUSED CONVERSE size MEN US 4 23cm เหมาะกะคนใส่รองเท้า 35/36 or 5/6 ค่ะ ทรงพื้นบางเเรียว แต่ข้างในบุนิ่มใส่สบายจิงๆค่ะ ซื้อจาก Australia ค่ะ ขอแจ้งก่อนนะค่ะ converseของตปท. สีและทรงจะสวยกว่านะค่ะ ใส่แล้วเท้าเรียว ไม่ดูตันๆอ่ะค่ะ ที่สำคัญทนกว่ามากกค่ะ รับรอง ของจริงสวยกว่าในรูปมากกค่ะ ซื้อมา 2xxx ขาย sold บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!USED CONVERSE size MEN US 4 23cm MUSTARD color เหมาะกะคนใส่รองเท้า 35/36 or 5/6 ค่ซื้อจาก Australia ค่ะ ขอแจ้งก่อนนะค่ะ converseของตปท. สีและทรงจะสวยกว่านะค่ะ ใส่แล้วเท้าเรียว ไม่ดูตันๆอ่ะค่ะ ที่สำคัญทนกว่ามากกค่ะ รับรอง ของจริงสวยกว่าในรูปมากกค่ะ ซื้อมา 2xxx ขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!New Zara Denim with tag size 34 ขาดกะลังดี ทรงดี สวยงาม สียีนสวยยยค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะUSED CONVERSE size MEN US 4 23cm BURGUNDY color เหมาะกะคนใส่รองเท้า 35/36 or 5/6 ค่ซื้อจาก Australia ค่ะ ขอแจ้งก่อนนะค่ะ converseของตปท. สีและทรงจะสวยกว่านะค่ะ ใส่แล้วเท้าเรียว ไม่ดูตันๆอ่ะค่ะ ที่สำคัญทนกว่ามากกค่ะ รับรอง ของจริงสวยกว่าในรูปมากกค่ะ ซื้อมา 2xxx ขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!New Steve Madden size 5.5 ใส่สบายมากก ดูดีมากกกก ใส่แล้วไม่ตันนะค่ะ ใส่ได้ทุกวัน ขาย SOLD บาทค่ะUSED ONCE LIKE New Short Topshop Denim size w26 เอวสูง สภาพบอกเป็นของ ใหม่ได้เลยค่ะ ทรงดี สวยงาม ตามสไตล์ Topshop ค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะUSED ONCE LIKE NEW BOYY CAP SIGNATURE สภาพบอกเป็นของ ใหม่ได้เลยค่ะ ดำล้วน เท่มากกค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะNew Holster size 37 ใส่สบายมากก ใส่แล้วไม่ตันนะค่ะ ใส่ได้ทุกวัน ขาย SOLD บาทค่ะUSED ONCE LIKE New Nike KAISHI Run ใหม่มากกค่ะ หายากนะค่ะ เบาเหมือนใส่เมฆ สบายมากก ใส่แล้วไม่ตันนะค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะNew LongChamp Size L เดินทาง ไว้หิ้วขึ้นเครื่อง ไว้เป็นกระเป๋าสำรองคุ้มๆค่ะขาย SOLD บาทค่ะUSED ONCE LIKE New Zara Boy Slim Denim size 34 เอวสูง สภาพบอกเป็นของ ใหม่ได้เลยค่ะ ทรงดี สวยงาม เป็นทรง boy ที่ใส่แล้วทรงดีไม่เตี้ยค่ะ ค่ะ สียีนสวยยยค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะUSED ONCE LIKE New Korea Denim size S เอวกลาง ร้าน พี่แป้ง 2nd story supermarket ka สภาพบอกเป็นของ ใหม่ได้เลยค่ะ ทรงดี สวยงาม เป็นทรงslim สียีนสวยยยค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะNew Zara Boy Slim Denim size 36 ทรงดี ความขาดที่ลงตัว สวยงาม เป็นทรง boy ที่ใส่แล้วทรงดีไม่เตี้ยค่ะ ค่ะ สียีนสวยยยค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะNew LongChamp Expandable Travel Bag หดsizeจะเที่ยบเท่า size L ขยายขนาดจะเทียบได้ size XL มีสายสะพาย ด้วยคือ คุ้มมากกกค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะUSED ONCE LIKE New Jamie Topshop Denim size w25 L32 เอวสูง สภาพบอกเป็นของ ใหม่ได้เลยค่ะ ทรงดี สวยงาม ตามสไตล์ Topshop ค่ะ สียีนสวยยยค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะNew Short Topshop Denim size UK6 เอวสูง สภาพบอกเป็นของ ใหม่ได้เลยค่ะ ทรงดี สวยงาม ตามสไตล์ Topshop ค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะNEW ฺBOYY CAP LIMITED ตรงปีกเป็นหนังค่ะ เท่มาก ญ. ไส่เท่ ช.ไส่เหมาะ เลยค่ะ ไม่โหล ดูดีมากกกค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะNEW LONGCHAMP SIZE S หูยาว ขาย SOLDบาทค่ะUSED LIKE NEW สร้อยข้อมือ Tiffany & co รุ่นคลาสิกยอดฮิต charmรูปหัวใจ ใส่ติดมือได้อย่างเท่ ไม่มีดำ ฝรั่งฮิตมากกค่ะ ราคาขึ้นเรื่อยๆนะค่ะ ยี่ห้อนี้ อปก ตามรูปค่ะ ขายถูกๆ SOLD บาทค่ะUSED ONCE LIKE New Zara Culotte size XS เอวสูง สภาพบอกเป็นของ ใหม่ได้เลยค่ะ ทรงดี สวยงาม สียีนสวยยยค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะNEW FitFlop US 5 เหมาะกะคนใส่รองเท้า 35/36 or 5/6 ค่ะ น้องซื่้อให้จาก Central ลาดพร้าว แค่ลองใส่ดู ในบ้าน ค่ะ ไม่เหมาะกะตัวเอง ขาย SOLD บาทค่ะNEW ZARA denim size eu 34 ขาดสวยพอดี ทรงพอดีตัวค่ะ ขายถูกๆ SOLD บาทNEW PAC MAN BAG BY MISSIS B สี ดำ ขายอยู่ ร้าน The wonder Room, Siam center ชั้น 3 นะค่ะ ของหมดไวมาก สีที่ทำออกมาแล้ว ก็ไม่ทำใหม่แล้วนะ คือหมดแล้วหมดเลย น่ารักโพดๆๆ บอกเลย ถือออกงานเก๋ๆ หรือ ถือเดินเล่นชิวๆ แค่ถือเป๋าใบนี้ก็ไม่ต้องแต่งตัวไรมากกแล้ว chic สมบูรณ์แบบแล้น ขาย SOLD บาทค่ะUSED ONCE HAVAINAS SANDAL สี baby pink size 37-38 คุ้มค่ะ รองเท้้าแตะยี่ห้อนี้ใส่มะมีวันพังค่ะ คอนเฟิม เพราะใส่อยู่ คู่นึง ใส่มานานน 7-8 ปี ยังไม่พังขนาดใส่บ่อยขาย SOLDบาทค่ะUSED ONCE TOP SHOP MOM JEAN size W25 ka (Petite ทรงดีกว่าแบบ regular นะคะ) สียีนกลางๆ สภาพ 99% ค่ะ ใหม่มากกกกกใส่ครั้งเดียวค่ะ ผ้ายีนยังแข็งๆเด้งๆเลยค่ะ ใน shop เกือบ 3000 ค่ะขาย SOLD บาทค่ะNEW ADIDAS STANSMITH size 36.5 ความยาวเท้า 22.5 cm size เล็กหายากกมากนะคะ คู่นี้ควรมีนะคะ บอกได้เท่านี้จิงๆค่ะ preกันอยู่ 4590 บาทค่ะ อปก พร้อมกล่อง อย่างใหม่ ไม่เยินนะคะขาย SOLD บาทค่ะUSED LIKE NEW ZARA SHORT denim size eu 34 ka ทรงสวยค่ะ ผ้ายืดได้นิดหน่อย ขายถูกๆ SOLD บาทค่ะUSED LIKE NEW TOPSHOP SHORT denim size uk 6 waist 25 ka ทรงสวยค่ะ เอวสูง ขายถูกๆ SOLDบาทNEW MILK BOX BAG น่ารักมากกกกกกค่ะ ใช้งานได้จริง จุของได้เยอะเลยค่ะ เยอะกว่ากระเป๋าธรรมดาทั่วไป งานดีมากกกกกกก เกาหลีแท้ๆๆค่ะ ตัวกระเป๋าทำมาจากผ้า canvas อย่างดี หนาและแข็งเป็นทรงค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะNEW PAUL FRANK BAG กระเป๋าเอนกประสงค์ ใส่เครื่องสำอางค์ ใส่อุปกรณ์อาบน้า กระเป๋าดินสอ ใส่อปก electronics or gadgets และอื่นๆๆๆๆ ขายใบละ SOLD บาทค่ะNEW สร้อยคอ SWAROVSKI รูปหัวใจวิ้งๆ ดูดีมีชาติตระกูลค่ะ รูปแบบนี้ใส่ได้ตลอดและเรื่อยๆไม่มี out ค่ะขายถูกๆ SOLD บาทค่ะUSED ONCE TOP SHOP MOM JEAN size W25 ka สียีนกลางๆ สภาพ 99% ค่ะ ใหม่มากกกกกใส่ครั้งเดียวค่ะ ผ้ายีนยังแข็งๆเด้งๆเลยค่ะ ใน shop เกือบ 3000 ค่ะขาย SOLD บาทค่ะNEW CONVERSE size MEN US 4 23cm เหมาะกะคนใส่รองเท้า 35/36 or 5/6 ค่ะ ซื้อจาก Australia ค่ะ ขอแจ้งก่อนนะค่ะ converseของตปท. สีและทรงจะสวยกว่านะค่ะ ใส่แล้วเท้าเรียว ไม่ดูตันๆอ่ะค่ะ ที่สำคัญทนกว่ามากกค่ะ คู่นี้ สีจริง ไม่เข้มขนาดนี้ นะค่ะ ออกสีชมพู อมแดง มีเชือกแถมมาอีก 1สีค่ะ สวยค่ะ รับรอง ของจริงสวยกว่าในรูปมากกค่ะ ซื้อมา 3xxx ขาย SOLDบาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!NEW BALANCE 373 สี LILAC size US 5 22-23cm เหมาะกะคนใส่รองเท้า 35/36 or 5/6 ค่ะ สีสวยค่ะ ใส่แล้วเท้าเรียว ไม่ดูตันๆอ่ะค่ะขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!NEW BOYY TOTE CANVAS หูเป็นหนัง ใส่หนังสือ เป็นกระเป๋าเคียง ไปว้อบปิ้ง ไปทะเล ได้หมดนะคะ เท่ตามฉบับบ boyy ค่ะ ขายเลยค่ะSOLDบาทค่ะUSED once like Unused PSmaterial bag by ploychava birkin size 25 BamBi Collection หนังแท้ทั้งใบน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ ไม่มีแล้วนะคะ หาไม่ได้แล้วจิงๆ ตัดใจขายเลยค่ะSOLDบาทค่ะUSED VERY VERY LIKE NEW ALL BLACK SAINT BAG SEASON 6 22CM น่ารักมากกกกค่ะ ใครหาอยู่ คว้าเลยนะค่ะ ขนาดกำลังดีไม่ใหญ่ไม่เล็กไช้ได้จิง ใช้ได้จิงทุกที่ทุกเวลา สะพายได้ ใส่ของได้เยอะ ได้ไปเหมือนของใหม่เลยคร้า อปก ครบตามรูปเลยนะค่ะ หายากมากกกกกขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!USED ONCE LIKE NEW LONGCHAMP XL ใส่เดินทางได้ 4-5 วันสบายๆ และเหมาะมากกะการหิิ้วขึ้นเครื่อง พับเก็บเป็นกระเป๋าสำรอง work ที่สุด ได้ไปคือเหมือนใหม่ค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!USED ONCE LIKE NEW LIMITED BAOBAO " NOW OR NEVER" ไม่มีคำบรรยาpจิงๆๆค่ะ น่ารักมากกกกค่ะ หายากมากกกกกๆๆๆๆๆ สีมันลงตัวทุกอย่าง ถือไปไม่มีซำไครแน่นอนขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!NEW ADIDAS RELACE LOW Navy Glitter from japan size us5.5 ความยาวเท้า 22.5 cm สวย ทรงดี นิ่มมากกกค่ะ อปก ครบนะค่ะ มีเชือกสองแบบ พรีกันอยู่ 3290 บาทค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะUSED ONCE LIKE NEW GRAND TOUR Wicker CAMERA Bag ไม่มีคำบรรยายค่ะ the bag say itself !!! น่ารักมากกกกค่ะ ใครหาอยู่ คว้าเลยนะค่ะ ใช้ได้จิงทุกที่ทุกเวลา สะพายได้ ใส่ของได้เยอะ ได้ไปเหมือนของใหม่เลยคร้า อปก ครบตามรูปเลยนะค่ะ หายากมากกกกกขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!NEW CONVERSE size MEN US 4 23cm เหมาะกะคนใส่รองเท้า 35/36 or 5/6 ค่ะ ซื้อCENTRAL ค่ะ รุ่นนี้จะเป็นรุ่นของผญนะค่ะ สี ชมพูนม ค่ะ ลองใส่เดินอยู่รอบบ้าน 1รอบค่ะ สวยค่ะ รับรอง ของจริงสวยกว่าในรูปมากกค่ะ ซื้อมา 1xxx ขาย SOLD บาทค่ะUSED ONCE PAC MAN Clucth BAG BY MISSIS B สี Metallic copper ขายอยู่ ร้าน The wonder Room, Siam center ชั้น 3 นะค่ะ ของหมดไวมาก สีที่ทำออกมาแล้ว ก็ไม่ทำใหม่แล้วนะ คือหมดแล้วหมดเลย น่ารักโพดๆๆ บอกเลย ถือออกงานเก๋ๆ หรือ ถือเดินเล่นชิวๆ แค่ถือเป๋าใบนี้ก็ไม่ต้องแต่งตัวไรมากกแล้ว chic สมบูรณ์แบบแล้น Shop ขาย 3 xxx บาทเลยนะขาย SOLD บาทค่ะNEW CONVERSE size MEN US 4 23cm เหมาะกะคนใส่รองเท้า 35/36 or 5/6 ค่ะ ซื้อCENTRAL ค่ะ รุ่นนี้เป็นรุ่น high rise นะค่ะ ซื้อจาก central สีจะออก เขียวทหารแบบเบาๆ ไม่เยอะอ่ะค่ะ สีจริงจะสวยเนียนกว่าในรูปเยอะค่ะ ดูเท่ๆ ที่เก๋คือ เชือกสีเดียวกะตัวสีรองเท้านะค่ะ มันดีมากอ่ะค่ะ สวยมากกกค่ะ รับรอง ของจริงสวยกว่าในรูปมากกค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!NEW Boyy Filippo : Functional Bag มากกก สะพายได้ crossbody ได้ คล้องมือได้ คือ ครบ ค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะNEW CONVERSE size MEN US 4 23cm เหมาะกะคนใส่รองเท้า 35/36 or 5/6 ค่ะ ซื้อCENTRAL ค่ะ รุ่นนี้เป็นรุ่น limited นะค่ะ ซื้อจาก central คู่นี้ถึงจะเป็นของผลิตในไทย แต่ แปลก ทรงเรียวสวยค่ะ ใส่แล้วไม่ตันค่ะ สีจะออก ม่วงชมพูด ดู วินเทจหน่อยๆค่ะ ป้ายยังติดอยู่นะค่ะ สวยมากกกค่ะ รับรอง ของจริงสวยกว่าในรูปค่ะ คู่นี้ซื้อมาแพงค่ะ และหายากมากก หาทุกห้างเลยค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!NEW RAYBAN AVIATOR 001/51 size 58 กรอบทองเลนส์ น้ำตาล ไล่สี สวยค่ะ ใสได้ทั้งผช ผญ ค่ะ ผชใส่ก็ดูดี ผญก้ดูเท่ บอกไม่ถูกอ่ะค่ะ ไม่เคยใส่ ลองใส่ตอนซื้อเพื่อปรับขนาดให้พอดีกับหน้าค่ะ อปก ครบตามรูป ของใหม่ขายราคามือสองเลยค่ะ ขายขาดทุน SOLD บาทค่ะUSED LIKE VERY NEW Wicker LEMON Bag ไม่มีคำบรรยายค่ะ the bag say itself !!! น่ารักมากกกกค่ะ ใครหาอยู่ คว้าเลยนะค่ะ ใช้ได้ทุกที่ทุกเวลา สะพายได้ ถือเป็นคลัชก็ได้ เปรี้ยวและไม่เหมือนใครค่ะ ที่สำคัญ พี่เลมอนใบนี้ถ่ายรูปขึ้นมากกกค่ะ ได้ไปเหมือนของใหม่เลยคร้า อปก ครบตามรูปเลยนะค่ะ ซื้อมาเป็นหมื่น ขาย SOLDบาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!NEW COACH coin and card wallet น่ารักมากกกกค่ะ ใส่เหรียญ ใส่แบ้ง ใส่นามบัตร ได้เลยค่ะ ข้างในมีช่องใส่นามบัตร มีห่วงไว้ห้อยพวงกุญแจ ข้างนอกก็มีห่วงไว้เกี่ยวนิ้ว คือ function พรึบ จบในใบเดียวค่ะ ขาย SOLDบาทค่ะ คุ้ม !!!!USED ONCE CONVERSE size MEN US 4 23cm เหมาะกะคนใส่รองเท้า 35/36 or 5/6 ค่ซื้อจาก Australia ค่ะ ขอแจ้งก่อนนะค่ะ converseของตปท. สีและทรงจะสวยกว่านะค่ะ ใส่แล้วเท้าเรียว ไม่ดูตันๆอ่ะค่ะ ที่สำคัญทนกว่ามากกค่ะ รุ่นนี้จะเป็นรุ่นของผญนะค่ะ สี เทา ค่ะ สวยค่ะ รับรอง ของจริงสวยกว่าในรูปมากกค่ะ ซื้อมา 2xxx ขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!USED ONCE KEDS SHOES size 5.5 23cm เหมาะกะคนใส่รองเท้า 35/36 or 5/6 ค่ะ ซื้อCENTRAL ค่ะซื้อจาก central ไม่มีคำบรรยายค่ะ ได้ไปเหมือนของใหม่ค่ะ รู้แต่ว่าน่ารักเว่อค่ะ รับรอง ของจริงสวยกว่าในรูปมากกกค่ะ ซื้อมา 1990 บาท ขาย SOLD บาทค่ะ.USED ONCE BOYY MINI SLASH สี Mocha วินเทจๆ Croc print อย่างสวยเลยนะ ไม่ต้องกลัวหนังเปลี่ยนสี จองนานนมากสีนี้ ใน shop มะมีแล้วนะ สวยเท่ตามสไตล์ Boyy ทนมากกกใช้จนลืมเลยนะ หนังlot นี้หนาและแข็งแรงมากอ่ะ สาวก boyy ไม่อยากไหพลาด อยากไห้คว้าไว้เลยค่ะ ใน shop ราคาไป 2หมื่น up ไปแล้วนะคร้า เหมือนได้ของใหม่ หนังเป็นทรงแข็งๆอยู่เลยค่ะ อปก ครบนะค่ะ เหมือนออกจาก shop ที่สำคัญ คือได้ไปเหมือนใหม่เลยคร้าขาย SOLD บาทค่ะNEW SAINT BAG SINF SEASON 5 SIZE 25 สีขาวดำ ขนาดกำลังดี ไม่ใหญ่ไม่เล็ก น่ารักมากกกก หายากกกมากกกๆๆแล้วนะค่ะ อปก ครบค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะUSED LIKE NEW CONVERSE size MEN US 4 23cm เหมาะกะคนใส่รองเท้า 35/36 or 5/6 ค่ซื้อจาก Australia ค่ะ ขอแจ้งก่อนนะค่ะ converseของตปท. สีและทรงจะสวยกว่านะค่ะ ใส่แล้วเท้าเรียว ไม่ดูตันๆอ่ะค่ะ ที่สำคัญทนกว่ามากกค่ะ สี เขียวหัวเป็ดค่ะ สีจริงจะออกเขียวหัวเป็ดเลยนะค่ะ สวยค่ะ รับรอง ของจริงสวยกว่าในรูปมากกค่ะ ซื้อมา 2xxx ขาย SOLD บาทค่ะ คุ้มมากกกก !!!!NEW RAYBAN AVIATOR 003/32 กรอบเงินเลนส์ ดำเทา ไล่สี สวยค่ะ ใสได้ทั้งผช ผญ ค่ะ ผชใส่ก็ดูดี ผญก้ดูเท่ บอกไม่ถูกอ่ะค่ะ ไม่เคยใส่ ลองใส่ตอนซื้อเพื่อปรับขนาดให้พอดีกับหน้าค่ะ ขายเพราะบังเอิญได้ของขวัญมา แบบเดียวกันต่างกันแค่สีนิดหน่อย เลยต้องขาย1อันอ่ะค่ะ ขายขาดทุน SOLD บาทค่ะUSED LIKE VERY NEW ฺBOYY BAG LUCIEN มันคือ SLASH จิ๋ว ค่ะ ขนาด 5.5*5.5ฐานกว้าง 3 นิ้ว สภาพ 98% ใส่ iphone +แป้ง +ลิป จุๆเลยค่ะ จิ๋วแต่แจ๋ว ยัดของได้ตามอัธยาศัยเลยค่ะ อปก ครบๆออกช้อปเลยค่ะขาย SOLD บาทค่ะUSED TU'I BAG ใบเล็กค่ะ กปด้านหน้าเป็นรูปปาก ด้านหลังเป็นรูปหัวใจนะค่ะ สภาพใช้งานค่ะ แต่ยังคงดูใหม่ เพราะด้วยตัวหนังและสี มันดูไม่ออกว่าเก่า อ่ะค่ะ พกสะดวกมากเวลาไปเที่ยวคนเยอะๆ สะพายไว้ข้างตัวน่ารักมากค่ะ รับรองเงินอยู่ครบ ไม่โดนล้วงค่ะ หรือ ไว้ใช้ไปเที่ยว night life เบาๆก็ได้นะค่ะ จุได้เยอะค่ะ กะทัดรัดน่ารักมาก บอกเลย ขายแบบถูกๆๆเลยค่ะ SOLD บาทค่ะNEW LONGCHAMP MESSENGER BAG ซื้อมาจาก PARIS ค่ะ ให้สามีค่ะ แต่แกก็ไม่ถือค่ะ ผ้าcanvas อย่างดี สวยค่ะ ขาย SOLD บาท ค่ะUSED LIKE VERY NEW TU'I รูปปากสุดเก๋ กระเป๋ายอดฮิต ถอดสายเป็นคลัชได้เลยนะค่ะ ใบนี้เป็นหนังม้า ซึ่งหนังจะมีลายในตัว สวยมากค่ะ ใน shop ไม่ทำหนังนี้แล้วนะค่ะ มีแต่หนังเรียบๆ พนงแอบบอกว่า หนังนี้คนหาไห้ควัก เพราะสวยกว่า ทนกว่า แถมตรงปากเป็น กลิตเตอร์ ซึ่ง แซบกว่า โดดเด่นกว่าเยอะอ่ะค่ะ ใช้ประมาณ 2-3 ครั้ง ไม่มีตำหนิใดๆๆ อปกตามรุปเลยค่ะ ขอขาย SOLD บาทค่ะNEW BAO BAO 10*10 รุ่น Metalic สี GUNMETAL สวย ไร้คำบรรยาย ค่ะ ใช้ได้ทุกที่ทุกเวลาทุกโอกาสค่ะ อปก ตามรูปค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะUSED LIKE NEW BAO BAO 3*4 ยอดฮิต สีขาว ค่ะ สภาพ ตีต่ำๆ 90% นะค่ะ สายยังแข็งๆ ไม่มีตำหนิใด มีแค่รอยเปื้อนเล็กน้อยตามมุม ต้องเพ่งถึงจะเห็นอ่ะค่ะ อปกตามรุปเลยค่ะ ขอขาย SOLDบาทค่ะNEW FITFLOP LUNETTA ยอดฮิต สีขาว US5 เทียบเท่า size 35 ค่ะ สบายเท้าดูดี ใส่ได้ทุกที่ทุกเวลา ไม่มีเมื่อยค่ะขายแบบถูกๆๆเลยค่ะ SOLD บาทค่ะUSED LIKE NEW MICHAEL KORS MK5128 ROSE GOLD ยอดฮิต สวย เท่ สภาพ 90% up มีแค่รอยขนแมวจางงงๆมากกกใช้ได้ทุกที่ทุกเวลาทุกโอกาสค่ะ อปก ตามรูปค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะNEW สร้อยคอ SWAROVSKI รูป doggy แสนซนสุดน่ารัก ๆ เก๋ ๆ สไตล์น่ารักไม่แอ๊บ ค่ะ ขายถูกๆ SOLD บาทค่ะNEW HAVAIANAS ยอดฮิต สีNUDE AND สี LIGHT GREY ค่ะ size 35/36 ค่ะ รองเท้า แตะสุดชิค มี swarovski ติด 1แม็ดนะคร้า สองสีนี้สวยยมากก ดูดีมีชาติตระกูลค่ะ ทนมากกกใช้ได้ชั่วลูกหลาน คอนเฟิมค่ะ เพราะ ตัวเองไช้เองอยู่ มา 7 ปีละค่ะ ยังไม่มีวี่แววพังเลยค่ะ ข้อเสียข้อเดียวคือทนเกินไปค่ะ shop ขาย 1890 บาทนะค่ะ ขายแบบถูกๆๆคู่ละ เลยค่ะ SOLD บาทค่ะUSED LIKE NEW KATE SPADE ถือง่าย เบาๆ ในวันสบายๆ น่ารักค่ะ สภาพ 98% sze 11.5" *9.5" ค่ะ อปกตามรูปเลยค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะUSED LIKE NEW ISSUE BAG Celeb Style ค่ะ เซอร์แนว ต้องมีเก็บไว้ ค่ะ สภาพ 90% ขายราคาเบาๆ อปก ตามรูปค่ะ SOLD บาทค่ะUSED LIKE NEW BAO BAO ROCK สีเหลืองสดใส ไม่ต้องบรรยายเนอะใบนี้ สวยไม่มีเอ้าไช้ได้อีกนานโข สภาพตีไห้ ต่ำๆ 80% มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีรอยหนัก มีแค่รอยดูดสียีนส์นิดนึงถ้าไม่เพ่งไม่เห็นค่ะ อปกตามรูปค่ะ ขอขาย SOLD บาทค่ะNEW BAO BAO 6*6 ค่ะ สีเบจยอดฮิต เบาสมชื่อ เข้ากะเลื้อผ้าได้ทุกชุดค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะNEW แว่นกันแดด SUPER รุ่น BASIC สวยงามค่ะ พอเจอแสงจะเห็นเป็นสีกระกรายๆ ควรมีค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะNEW รองเท้าแตะ PAUL FRANK SIZE 5-6 ค่ะ ซื้อมาจาก AUSTRALIA ค่ะ มี 2ลายค่ะ น่ารักๆ เหมาะกะ summer นี้ค่ะ ขายคู่ละ SOLD บาทค่ะ*** สะดวก โทร + email + LINE+ Whatsapp ค่ะ *** โทร : 086-656-5691 / 098-254-5426 หรือLINE มาก็ได้นะค่ะ SEARCH BY PHONE : 086-656-5691 ค่ะ*** email: nano.thavi@gmail.com ตอบเร็วทันใจแน่นอนนค่ะ ขอบพระคุณ SBN งามๆสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ค่ะ ^^.3