TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // ZARA // JASPAL // LYN AROUND // ASAVA // VEROMODA // MANGO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // ZARA // JASPAL // LYN AROUND // ASAVA // VEROMODA // MANGO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // ZARA // JASPAL // LYN AROUND // ASAVA // VEROMODA // MANGO // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.Gentlewoman Size S คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าพริ้วลายสวยเก๋ ทรงปล่อยๆ แบบใส่สบายๆค่ะ อก 34 ขาย 280 บาท

2.DISAYA SIZE M-L ผ้าพริ้วลายน่ารักลูกกวาด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื้อยๆค่ะ ทรงปล่อยเก๋ๆ แมทกางเกงง่าย ผ้าไม่ต้องรัด ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว อก 34++ ขาย 430 บาท น่ารักมากกกก หายากมากๆค่ะ // CF //

3.H&M Size M-L เสื้อผ้าพริ้ว พิมพ์ลายสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายเก๋ๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ น่ารักมากค่ะ ขาย 230 บาท

4.ZARA Size M-L เสื้อแต่งระบาย แต่งปักเก๋ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อยๆน่ารักค่ะ ผ้าใสสบาย ขาย 280 บาท // CF //

5.REDOUTE Size M-L เสื้อผ้าลูกไม้เก๋ๆ ทรงสวย ซับสีครีม สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ขาย 230 บาท

6.ZARA Size S อก 34++ เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพริ้วลายน่ารักเก๋ๆค่ะแบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 280 บาท // CF //

7.Uniqlo Size S อก 34++ คัตติ้ง S-M ผ้าลูกไม้ spandex ทรงสวยสีม่วงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ขาย 250 บาท // CF //

8.Dress พลีท สวยม๊ากกกกก พลีทละมุนลายดอกชมพูสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก34+++ ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี สวยมากๆค่ะ ลายดอกสวยมากๆค่ะ ขาย 570 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ใหม่สุดๆๆๆๆ // CF //

9.H&M เสื้อลายพริ้วสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ลายเก๋สวยมากๆค่ะเท่ห์ๆ ขาย 220 บาท

10.ETAM SIZE M อก 34++ เอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-40 สีเหลืองลายดอกสวยมากๆๆๆๆผ้าชัฟองละมุน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 340 บาท ผ้านิ่มสวยมากๆค่ะ // CF //

11.UNIQLO SIZE M เสื้อลายดอก ผ้านิ่ม แบบใส่ได้เรื่อยๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 140 บาทค่ะ

12.HAMBURGER STUDIO SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงปักเลื่อมแน่นๆ แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อยๆแมทกับเสื้อได้ง่ายค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี off white ค่ะ เอว 28 -29 สะโพก 38-40 ขาย 220 บาท

13.W closet Size M อก 34++ แบบน่ารักมากๆค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมเก๋ style ญี่ปุ่นน่ารักๆค่ะ อก34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 220 บาท

14.PARISTA SIZE M กระโปรงสวยมากกกก เอวสม๊อก ผ้าไหมออแกนซ่า พิมพ์ลายกำมะหยี่หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-28 สะโพก 37-39 สวยหรูเลยค่ะมีซับในตัว ขาย 230 บาท

15.AUTOGRAPH BY MARKS & SPENCER SIZE M-L อก 34++ ลายทางเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230 บาท

16.PANI SIZE M เดรสผ้าชีฟองลายดอกสวยเก๋ สีฟ้าสวย แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนระบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 350 บาท // CF //

17.เดรสสวยเก๋ ผ้าลูกไม้ฉลุ มีซับในตัว ขนาด M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวยๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

18.GU SIZE M-L เสื้อผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม ทรงสวยน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ อก 34++ ขาย 180 บาท ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ

19.UNIQLO SIZE S เดรสสีกรมท่า ผ้าฉลุ มีซับในตัวเก๋ ๆ อก 34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารัก ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท

20.JNBY SIZE M-L เสื้อสีขาวเก๋ ๆ แต่งปักนูนด้านหลัง น่ารักมากๆ ค่ะ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ผ้านิ่มใส่สบาย อก 35++ เก๋ มาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 280 บาท// CF //

21.LE CIEL A TEMPS DOUX SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์เกาหลี แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ปักนูนน่ารัก ๆ ผ้าดีมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 190 บาท

22.HK WORKS LONDON SIZE M เสื้อลายสก๊อตนิ่ม แต่งปักแขนน่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 230 บาท// CF //

23.HOPESHOW SIZE M อก 34++ เอวสม๊อก 27-29 สะโพก 38-40 ลายดอกสวยแต่งระบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์อกน่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 270 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ

24.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M สีชมพูนู้ดสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งเข็มขัดเอวน่ารักค่ะ แบบเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้าดี ๆ เลยค่ะ อก 34++ เอวสม๊อกหลัง ขาย 270 บาท // CF //

25.ZARA SIZE M เสื้อดำผ้าเรยอน พลิ้ว ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆพับแขนติดกระดุม ผ้านิ่มมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

26.DOTH BKK SIZE S เดรสแบบเรียบหรู ผ้าเหลือบมุก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเดรสตัวในได้ค่ะ อก 34 สะโพก 36-37 ขาย 230 บาท เก๋ ๆ หรู ๆ ค่ะ สวยมาก

27.DRESS ผ้าชีฟองสีเหลือง ลายดอกไม้สวย เป็นงานแบรนด์นะคะ คัตติ้งหรูมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชายจะทอตะเข็บแบบหรู ๆ แบบแบรนด์แพง ๆ ค่ะ สวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ขนาด M อก 34++ เอวสม๊อก 27-29 สะโพก 38-40 ระบายคอเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 290 บาทสวยจริง ๆ ค่ะ

28.TISSU SIZE T38 M แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟ้าพาสเทลเก๋ ๆ แต่งคอระบายน่ารัก ตัวเสื้อเย็บติดเหมือนเสื้อกั๊กเก๋ ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะน่ารักมาก ๆแบรนด์ฝรั่งเศลค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

29.VERO MODA SIZE S mini dress หรือเสื้อตัวยาว ลายจุด สีดำขาว ปกแดงเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มหรูๆ เลยค่ะ ทรงสวยใส่สบาย ๆ อก 34 สะโพก 36 น่ารักมากกกกก ขาย 280 บาท

30.URBAN RESEARCH LINEN ทรงเก๋มากกกกค่ะ ขนาด M-L ผ้าลินินนิ่ม ๆ แบบหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ อก 35++ ผ้าดีสุด ๆค่ะ แนะนำค่ะ ขาย 320 บาท แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ // CF //

31.MET BY METTA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ สีชมพูสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งซิปหลังเก๋ ๆ ค่ะ ด้านหน้าแต่งระบายเก๋ ๆ ขาย 220 บาท

32.DRESS ทรงสวยเก๋ แบบเรียบหรู ลายผ้าสวย งานตัดค่ะ ขนาด M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

33.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ แต่งไขว้หลังเก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

34.ALL DRESS SIZE M เสื้อสีขาว ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ทรงสวย แต่งกระดุมหลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ทรงปล่อยๆ ค่ะ คัตติ้ง M-L ขาย 140 บาท

35.H&M SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสลายดอกสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอแต่งจับจีบระบายเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆคอจับจีบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 270 บาท

36.ROYAL IVY REGATTA SIZE S กระโปรงผ้าไหมพรมทรงระบายข้างน่ารัก ๆ ผ้าไหมพรมยืดได้ค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ คัตติ้ง S-M เอว 26-28 สะโพก 36-38 ขาย 280 บาท// CF //

37.DRESS ผ้าชีฟองสวยหรู สีฟ้าละมุน แต่งระบายชั้น ๆ เก๋ ๆขนาด M อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบหรู ๆระบายสวยมาก ๆค่ะ ขาย 290 บาท

38.THE HAPPY GIRL BY JUNE & GADE SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรูสุด ๆค่ะ สีกรมท่า คอปกขาวผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยน่ารักมากกกกก ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว ขาย 330 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ

39.MONKEY FUNKY SIZE M จั๊มสูททรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเท่ห์ ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 330 บาท คัตติ้งเนี้ยบๆ เก๋ ๆ เลยค่ะแมทกับรองเท้าผ้าใบน่ารัก ๆ// CF //

40.ONLY JEANS SIZE M LIMITED LOVE POWER น่ารักมากกกค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ทรงสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาท

41.ZARA SIZE 36 S-M ยีนส์ทรงสวย แต่งปลายขาเก๋ ๆ ป้ายหนังสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เอวพอดีไม่ต่ำไม่สูง เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

42.DEWA STUDIO SIZE S-M กางเกงผ้าแต่งระบายปลายขาน่ารักมาก ๆ ค่ะ เอวสม๊อก เอวสูงทรงสวยสีเขียวพาสเทลเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เอว 26-28 สะโพก 36-38 สภาพใมห่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาทน่ารักมากกกกค่ะ // CF //

43.H&M SIZE M เอว 27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอก ผ้าพลิ้วทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

44.GAGA ITALY SIZE 38 M-L กางเกงทรงเก๋ เท่ห์สุดๆๆๆค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋มาก ๆ แต่งขอบเอวน่ารัก ๆ ยืดได้ค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-40 ผ้าใส่สบายๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาท แบบน่ารักมาก ๆค่ะ

45.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M สีเทา เอวสม๊อกเก๋ ๆ ทรงสวย แบบป้ายข้างเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 250 บาท

46.MONKI SIZE S กางเกงยีนส์ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สีฟอกสวยแบบเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36-37 ทรงสวยเก๋ค่ะ ขาย 230 บาท

47.BROWNY STANDARD SIZE L แบรนด์ญี่ปุ่น ทรงสวยค่ะ ทรงเท่ห์ ๆ ขา 5 ส่วน แบบใส่ลำลองสบาย ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 ทรงเท่ห์ ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท

48.ZARA SIZE S-M กางเกงผ้าชีฟอง อัดพลีท มีซับในตัวลายจุดสวยเก๋ ขอบผ้ากำมะหยี่หรู ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 270 บาท// CF //

49.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M ทรงน่ารักมากกกกก เอวสม๊อก ติดกระดุมเก๋ ๆ ทรงเอวสูงน่ารักสุด ๆ ค่ะตัวนี้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-27 สะโพก 36-38 น่ารักมากกกค่ะ ผ้านิ่มแนะนำค่ะเก๋ ๆ ขาย 280 บาท

50.ZARA SIZE 34 คัตติ้ง S เอว 25-26 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเก๋สวย สีฟอกสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ น่ารักค่ะ ขาย 270 บาท

51.กางเกงยีนส์ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ปักเก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะทรงสวยมาก ๆ กระบอกเอวสูงขาไม่บานมากน่ารักมาก ๆ ค่ะใส่แล้วทรงสวย เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 190 บาท

52.PAPERLLL MINIMALIST SIZE M-L กางเกงผ้าโพลีเอสเตอร์ แบบทิ้ง ๆ หรู ๆ เก๋ ๆ ขอบเอวยืด พิมพ์ตัวอักษร เอวสูงน่ารัก ทรงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ เอว 28-30 สะโพก 38-40 ขาย 320 บาทน่ารักมากกกกกค่ะผ้าดีสุด ๆ // CF //

53.E PLUS SIZE L กางเกงผ้าทิ้ง ๆ แบบเก๋ ๆ ทรงสวย ขอบเอวยืดไหมพรมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีน้ำตาล เอว 29-30 สะโพก 38-41 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 280 บาท // CF //

54.NOVACHIC SIZE L กางเกงยีนส์ผ้านิ่มใส่สบาย ผ้า spandex ยืดนิด ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ แต่งกระดุมปลายขาเก๋ ๆ คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 240 บาทน่ารักมากๆๆๆๆ

55.กางเกงยีนส์ขาสั้นลายดอกกุหลาบน่ารักมากกกกก แต่งกระเป๋าระบายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M เอว 27 สะโพก 37-38 น่ารักสุด ๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ขาย 220 บาท

56.ZARA SIZE S-M BODY SUIT สีเหลืองสวย แมทกับกางเกงเอวสูงเก๋ ๆ หรู ๆ สีดำ เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 180 บาท แบบไขว้เก๋ ๆ ค่ะ // CF //

57.VERO MODA SIZE M จั๊มสูท ผ้านิ่ม spandex ยืดนิด ๆ สีฟอกสวย ผ้าไม่หนักค่ะ ใส่สบายของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ดีไซน์เก๋มากกกกก แต่งเข็มขัดเก๋ ๆ เป็นชุดติดกันน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 320 แนะนำสุด ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋มากกกก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ

58.RUN SIZE S-M กระโปรงกางเกง มีซับกางเกงด้านใน แต่งขอบอักษรด้านในสม๊อก เอว 27-28 สะโพก 37 ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะกึ่ง sport น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท แมทกับเสื้อคอรปสีขาวก็น่ารักค่ะ // CF //

59.UNIQLO SIZE M กางเกงแบบเก๋ ทรงสวย ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้าลินิน คอตตอลนิ่มๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาทเอวสูงทรงสวยมาก ๆ ค่ะ

60.VERO MODA SIZE M กางเกงสีเทา ผ้าดีมากกกก ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ เลยค่ะ แต่งเข็มขัดทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

61.LITTLEWHITELIESLONDON SIZE M เสื้อน่ารักมากกกก แต่งระบายลูกไม้เก๋ ๆ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆของแม่ค้าเองค่ะ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 230 บาท

62.PHATCHARIN CLOSET SIZE M-L ชุดนี้สวยม๊ากกกกก คัตติ้งหรู สวยอลังการ แบบผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ของจริงคือสวยกราบบบบ เลยค่ะ แต่งโบว์อก ผ้าทิ้ง ๆ แขนสม๊อก สวยหรูมาก ๆค่ะ ลายเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แนะนำสุดๆๆๆค่ะ อก 34++ เอว 28-29 สะโพกฟรี ผูกเอวหลังเก๋ ๆสวยจริงๆ ค่ะ ขาย 540 บาท (ไม่ร่วมโปร)

63.DRESS แบรนด์ ผ้าชีฟองสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ มีซับให้นะคะ แต่งคริสตัลรอบอก แบบหรู ๆ เลยค่ะ สี ลาย ละมุนมาก ๆ ดอกสวยหรูสุด ๆค่ะ ผ้า silk ชีฟองสวยมากกกกก ขนาด M-L ใส่ได้ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 320 บาท

64.ASAVA SIZE US2 คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ อัดพลีททั้งตัว สวยม๊ากกกกก ก ไก่ ล้าน ๆ ตัว ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวดีไซน์เก๋สวยสุด ๆ ค่ะ เย็บดีไซน์แบบหรู ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มแพงงง หายากสุด ๆค่ะ สวยมาก ๆขาย 790 บาท (ไม่ร่วมโปร) ตัดใจปล่อยค่ะ หายากมาก ๆ สวยจริง ๆค่ะ

65.MAMIL SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ แบบน่ารักสุด ๆค่ะ สีฟ้าขาว ทรงปล่อยๆ เกาหลี แต่งกระเป๋าน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียวน่ารักมาก ๆ คะทรงปล่อยๆ ขาย 280 บาท // CF //

66.KIM’S BOUTIQUE SIZE M เดรสผ้า silk ซาตินแบบหรู ๆ ทิ้ง ๆ ลายคลาสสิค ทรงคลาสสิคสวยมากกกก ของจริงผ้าดีมาก ๆ มีซับในตัวน่ารักสุด ๆ ค่ะ เป็น minidress เก๋ ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 สวยมากกกกค่ะ ขาย 330 บาท แนะนำสุด ๆค่ะตัวนี้ ของจริงสวยมาก ๆ

67.H&M SIZE L เดรสลายม้าลาย แบบเก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะอก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ทรงน่ารัก ๆ ค่ะ เป็น minidress ขาย 270 บาท// CF //

68.ZARA SIZE XL ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ เลยค่ะ ลายสก๊อตสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทาทรงสวย ของจริงเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้เป็นทรง oversize เก๋ ๆ ค่ะ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท แนะนำค่ะ ผ้าดีมากกกกกก ซับคอตตอลด้านในค่ะ// CF //

69.MISS SELFRIDGE SIZE S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักดอกไม้สวยเก๋ทรงสอบ ผ่าข้างหรูๆ ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท

70.VANESSA SIZE S เสื้อลูกไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเว้าไหล่หรู ๆ ผ้านิ่มใส่สบายมีซับในตัวคัตติ้งเนี้ยบ ๆ S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34 ขาย 230 บาท

71.LYN AROUND NEW SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ ผ้ากำมะหยี่ยืดได้ไม่บางค่ะ พิมพ์ลายสวยหรู น่ารักมาก ๆ ค่ะใหม่ป้ายห้อย อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 350 บาท น่ารักมากกกกค่ะ // CF //

72.SANDRO PARIS SIZE 3 M-L เสื้อผ้าหรูม๊ากกกก แต่งผ้าลูกไม้ละมุนระบายสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแท้นะคะ ราคาเต็มแพงงงง แบบหรูๆ เลยค่ะ ขาย 350 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

73.SIERLI COLLECTION SIZE XL คัตติ้ง L-XL เสื้อผ้าพลิ้ว หางกระรอก แต่งปักแบบเก๋ ๆ หรู ๆ ด้านหน้าจะใส่ปล่อย หรือผูกโบว์เก๋ ๆ ได้ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 180 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ

74.GAP SIZE M-L เสื้อเชิ้ต แต่งกระเป๋า ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท// CF //

75.ROYAL IVY REGATTA SIZE M-L เสื้อ L อก 34++ กางเกง M คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าหางกระรอก silk หรู ๆ เลยค่ะ พิมพ์ลาย star เก๋ ๆ ค่ะ ของจริงสวยหรูดูแพงมาก ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 630 บาท ถูกมากกกก ราคาเต็ม แพงงงงค่ะ (ไม่ร่วมโปร) ผ้าไม่ยืดนะคะ

76.ESP SIZE S คัตติ้ง S-M จั๊มสูท ผ้าดีมากกก หรูหรา คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ช่วงอกแต่งขอบซิลิโคน แต่งระบายอก มีแขนนะคะ ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีสาย ตรงระบายจะอยู่ไหล่แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 350 บาทน่ารักมากกกก แนะนำสุด ๆ ค่ะชุดนี้// CF //

77.TIME ROSE SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อลายดอกไม้ แต่งดอกไม้ 3d เก๋ ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ คอปกทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เป็นเสื้อสองชั้นเก๋ ๆ ขาย 180 บาท

78.TOP SECRET BESTPICK SIZE M เดรสสีแดงเลือดนก แต่งลูกไม้สวยหรู แบรนด์ IG สั่งตัดแพง ๆเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 คัตติ้ง S-M ค่ะ ขาย 270 บาท สวยเก๋ค่ะ

79.FAIRY GODMOTHER SIZE US4 S-M อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบสวยเก๋น่ารักสุดๆๆๆค่ะ สีพาสเทลเก๋ ๆ แต่งระบาย โบว์หน้า น่ารักมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 370 บาท (ไม่ร่วมโปร)

80.MISTY MYNX SIZE S กระโปรงผ้าลูกไม้ฉลุทรงสวย ตัวนี้เคยได้ M มาค่ะ รอบนี้ได้ S ทรงน่ารักมากกกก มีเข็มขัดพร้อมแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 240 บาท

81.DRESS สีเขียว งานสั่งตัดหรูๆ แต่งระบายด้านปกเก๋ ๆ ขนาด S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งดี ๆเลยค่ะ ขาย 240 บาท

82.MC LADY SIZE S เดรส หรือเสื้อตัวยาว ผ้ายีนส์นิ่มใส่ลำลองสบาย ๆ น่ารักค่ะ อก 34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

83.LYN AROUND SIZE S กระโปรงทรงสวย สีฟ้าขาวน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้านิ่ม ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะขาย 290 บาท// CF //

84.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ แต่งระบายชั้น ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวยืดได้ เอว 26-28 สะโพก 36-38 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

85.LYN AROUND SIZE S กระโปรงสีเขียวทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายเก๋ ๆ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 230 บาท

86.LYN AROUND SIZE S คอลใหม่เลยค่ะน่ารักมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋ ละมุน ดอกไม้สุด ๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 530 บาท แนะนำค่ะ น่ารักจริง ๆ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

87.POMELO SIZE S ตัวนี้เอามา DIY แต่งปักลูกไม้เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ แต่งสายลูกไม้ สีกรมท่า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

88.LYN AROUND SIZE XS กางเกงแต่งปักนูน ปลายขาแต่งกระดุมน่ารักมากกกก ทรงสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ขาย 380 บาท คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ น่ารักจริง ๆ// CF //

89.QUINN SIZE S กางเกงทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 น่ารักสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 280 บาท

90.EP SIZE S ใหม่เลยค่ะ เสื้อไหมพรมสีชมพูพาสเทล ผูกโบว์อกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารัก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ไหมพรมไม่หนาค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 280 บาท// CF //

91.GENTLE WOMAN SIZE M -L น่ารักสุดๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋สวย ผ้าพลิ้ว ตัดต่อผ้าลูกไม้สวย ๆ ทรงสวยมากค่ะ เอวสูงเก๋ ๆ แมทกับเสื้อได้ค่ะเยอะค่ะ เอวสูง 28 สะโพก 38-40 ขาย 450 บาท// CF //

92.เสื้อผ้าพลิ้วชีฟอง แต่งระบายชั้น ๆ ขนาด free size น่ารักมาก ๆ ค่ะลายผ้าสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเก๋มาก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 230 บาท

93.LYN AROUND SIZE S-M อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าเก๋สวยมาก ๆค่ะ ผ้าไม่ต้องรีดเลยค่ะ ขาย 360 บาทน่ารักมากกก// CF //

94.DRESS ลูกไม้ทรงสวยเก๋ สีขาวดำสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M อก 34++ สะโพก 38-39 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

95.GAP SIZE M เสื้อเชิ้ตลายดอกสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรือย ๆผ้านิ่มใส่สบายๆ ขาย 230 บาท

96.ZARA DRESS แต่งปักหรูหรา สวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขนาด M-L น่ารักสุดๆๆๆๆ ขาย 280 บาท

97,PPANDFAMILY SIZE M เสื้อลาย ทรอปิคอลเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบายทรงเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 140 บาท// CF //

98.H&M SIZE XL คัตติ้ง L อก 35++ เสื้อคลุมปักเลื่อม ซับกำมะหยี่สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หรูมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยหรูสุดๆๆๆ แนะนำค่ะ ขาย 270 บาท ปักเลื่อมแน่น ๆ เลยค่ะ// CF //

99.ZARA SIZE L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ผ้าสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆค่ะ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท

100.LIPSY LONDON SIZE UK10 M เดรสดำ คัตติ้งหรู แบรนด์ดังจากอังกฤษ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำทรงสวยค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 150 บาท

101.COS SIZE M เสื้อเชิ้ตทรงสวยผ้าดี ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงเท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

102.HERSPECTIVE SIZE L เดรสลายดอกเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ สีสวยค่ะ ซับสีส้ม คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 คัตติ้ง M-L ผ้าดีคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ทรง A ขาย 180 บาท// CF //

103.PUELLA SIZE M-L อก 34++ น่ารักมากกกก ทรงเก๋สวย สีฟ้าขาว แต่งปักกระเป๋าน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท แนะนำค่ะน่ารักจริง ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ น่ารักค่ะ

104.COS SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 36-38 เดรสสีดำ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะคัตติ้งหรู ๆ ตามแบบดีไซน์ของแบรนด์นี้เลยค่ะ เรียบเก๋ เท่ห์ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

105.BOUTON SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย คัตติ้งหรูม๊ากกกก ผ้าดี ๆ เลยค่ะไม่ต้องรีด ราคาเต็ม 2 พัน กว่าค่ะ ขาย 220 บาท

106.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ ทรงปล่อยๆ น่ารักมากๆ ค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ อก ผ้าลายดอกไม้สวยเก๋ค่ะ ผ้าชีฟองมีซับในตัวน่ารักค่ะ สวยน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 150 บาท

107.IRIS BOUTIQUE NEW SIZE S ใหม่ป้ายห้อย สวยม๊ากกกกก น่ารักสุด ๆค่ะ แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์เก๋ ๆ แต่งระบายลูกไม้สวยเก๋ค่ะ แต่งปกเก๋ ๆ กระดุมน่ารัก ๆ ค่ะ คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ ทรงปล่อย ๆ อก 34++ ผ้าทิ้งๆ ใส่สบาย ๆค่ะ คัตติ้งหรูผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท

108.ZARA SIZE XL ตามป้าย คัตติ้ง L อก 34++ สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายตารางเก๋ ๆ แต่งกระดุมไหล่น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 230 บาท ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ// CF //

109.เสื้อคลุมยีนส์เกาหลีน่ารักสุดๆๆๆค่ะ แต่งขนเฟอร์นิ่มๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ๆ หรูม๊ากกกกก แต่งกระเป๋าเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด S-L ใส่ได้เลยค่ะ เสื้อคลุมเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 320 บาท แนะนำค่ะ สวยหรู ดูแพงสุด ๆ ขนกระต่ายแบบนิ่ม ๆ เลยค่ะน่ารักมากกกกก // CF //

110.JAIME BREGE KOREA BRAND SIZE M เสื้อแบรนด์เกาหลี แต่งระบายชั้น ๆ ชายปักฉลุน่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะน่ารัก ขาย 110 บาท

111.GUESS SIZE S เดรสสวยหรู ผ้าชีฟองมีซับในตัว แต่งระบายลูกไม้สวยเก๋ คัตติ้งหรูสุด ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 ผูกโบว์เอวน่ารักสุด ๆค่ะ ชายระบายลูกไม้ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะแนะนำค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

112.VERO MODA SIZE S อก 33 สีสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งคริสตัลคอ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สวยสุด ๆ ขาย 190 บาท

113.DOROTHY PERKINS SIZE L เสื้อทรงเก๋สวย ลายพิมพ์ดอกไม้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 120 บาท

114.เสื้อตัวยาว หรือ minidress งานดีไซน์น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะแต่งกระดุมเม็ดโตเก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ สะโพก 38 ขาย 140 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ

115.DRESS ชีฟองแต่งปักดอกไม้ชมพูหรู ๆ มีซับในตัว ผ้าแบบหรู ๆ ดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S-M อก 34++ เอวสม๊อก เอว 26-28 สะโพก 36-38 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

116.DA+PP SIZE M อก 34++ เสื้อลายเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆทรงปล่อยๆ น่ารักค่ะ แต่งพู่ ๆ ที่คอ เก๋ ๆ ค่ะขาย 99 บาท// CF //

117.NEW LOOK SIZE S-M เอว 27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ แต่งขอบขาวเก๋ ๆ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 140 บาท

118.ZARA SIZE L-XL อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ผ้า poly ทิ้ง ๆ พลิ้ว ๆ แบบไม่ต้องรีดค่ะ สีน้ำเงินขาว เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 120 บาท

119.เสื้อแบรนด์เก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นงานแบรนด์ตัดป้ายค่ะ แต่งไขว้ผูกโบว์ คัตติ้งหรุ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขนาด M อก 34++ ขาย 140 บาท ปลายแขนแต่งสม๊อกเก๋ ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำค่ะ เรียบหรู ผ้าพิมพ์ทอนูนค่ะ// CF //

120.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L น่ารักมากกกก ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะทรงสวยมาก ๆ แขนระบาย ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆเลยค่ะ อก 35++ แขนน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท// CF //

121.RIVER ISLAND SIZE 10 M อก 34++ แขนระบายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอวี ผูกโบว์หลังน่ารักมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

122.ยีนส์ดีไซน์สวยเก๋ ขาแต่งขนฟรุ้งฟริ้งน่ารักสุด ๆค่ะ ขนาด M เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้านิ่มใส่สบายทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาเก๋มาก ๆ แมทกับเสื้อขาวก็น่ารักค่ะ ขาย 140 บาท

123.LILY SIZE S เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวสวย ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 140 บาท

124.JEANS CLASSIC ขนาด M-L กางเกงทรงสวยผ้ายีนส์นิ่ม ใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-29 สะโพก 38-40 ทรงกึ่ง sport น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท // CF //

125.SOMETHING EFFE SIZE L กางเกงผ้าทอทวีตสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงดำ ผ้านิ่มไม่แข็งนะคะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-40 สวยดูแพงค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

126.GENTLEWOMAN SIZE S กางเกงขา 3 ส่วนสีน้ำตาลน่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวย เอวสูงน่ารักค่ะ เอว 26 สะโพก 36-37 สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

127.ZARA SIZE M อก 34++ สีน้ำตาลผูกโบว์คอสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 120 บาท

128.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M อก 34++ ลายโซ่สวยเก๋น่ารักค่ะ ลายยอดนิยมใส่ได้ตลอดกาลผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมากค่ะ ขาย 230 บาท

129.ONLY SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยลายกราฟฟิค น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาวดำผ้าดีมาก ๆค่ะ ขาย 120 บาท

130.เสื้อผ้าชีฟอง สีนู้ดครีมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ เอวสม๊อกแต่งระบาย ผูกโบว์คอเก๋ ๆ ขนาด M อก 34++ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 110 บาท// CF //

131.MONKEY FUNKY SIZE M เสื้อสูทกึ่งลำลอง ผ้ายีนส์คอตตอล spandex พิมพ์ลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย มีกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

132.HEYGIRL SIZE M-L KOREA แบรนด์ กางเกง trouser ทิ้งๆ ทรงสวยผ้าดีมาก ๆ ค่ะ เอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋มาก ๆ แนะนำค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-40 เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท ผ้าดีมากกกกกก ลายสก๊อตเก๋ ๆ เลยค่ะ // CF //

133.UNIQLO SIZE XL ผ้าฝ้ายลินินนิ่มใส่สบาย ๆสีเทาทรงสวย กึ่ง sport รูดเอวได้ค่ะ สายรูดอยู่ด้านในค่ะ ตัวนี้คัตติ้งใหญ่ เอว 34 สะโพก 42-44 ค่ะ น่ารักมาก ๆ เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท // CF //

134.VERO MODA SIZE S กางเกงผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าไม่บางแบบหรู ๆ เลยค่ะ ป้ายห้อยเก๋ ๆ ค่ะ เป็นของใหม่ เอว 26 สะโพก 36-37 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 150 บาท

135.ROYAL IVY REGATTA SIZE M กางเกงสีเขียวขี้ม้า แต่งเข็มขัดเก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L เอว 29-30 สะโพก 38-40 ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ทรงเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 190 บาท

136.UNIQLO SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สียีนส์ฟอกสวย ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวกำลังดีเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย รุ่นชนช้อปเลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ป้ายใหม่คะ ขาย 190 บาท

137.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L ผ้าลินินนิ่ม สวยมากกกก ทรงเก๋สุด ๆ ค่ะ สีม่วงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 ตัวนี้เก็บเอวด้านข้างเข้าค่ะ ทรงสวยมากกกก ปลายขาเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่แล้วทรงสวยมาก ๆ แนะนำสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท (ไม่ร่วมโปร)

138.URBAN REVIVO SIZE M-L อก 34++ ปกเชิ้ต ผ้านิ่ม ๆ พลิ้ว ๆ แต่งกระดุม เดินด้ายขอบขาว น่ารัก ๆ ผ้าดีสุด ๆ เก๋ ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ

139.MAISON DE MIANYANGER SIZE L เสื้อแบรนด์หรูดีไซน์เก๋ลายน่ารัก สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ กระดุมมุก แต่งขอบดำแดงเก๋ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ คัตติ้ง M-L ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท แนะนำค่ะสวยเก๋มาก ๆ

140.ESPRIT SIZE M-L เสื้อผ้าทิ้ง ๆ พริ้วๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งโบว์คอเก๋ ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ลายจุด ใบไม้สีเขียวดำขาวค่ะ ของจริงสวยเก๋ อก 35++ ขาย 89 บาท

141.URBAN REVIVO SIZE M อก 34++ เสื้อผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ เป็นจุดเล็ก ๆ สีครีมอมส้มสวย ผูกโบว์เอว ผ้าพริ้วๆ ทิ้ง ๆ แบบน่ารัก ใส่ได้เรื่อย ๆ ลำลองสบาย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท// CF //

142.G2000 SIZE M คัตติ้ง M-L อก 34++ สีกรมท่า ผ้าสวยหรูมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ สวยมาก ๆค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท แบบเรียบหรูดูแพงค่ะ

143.ZARA SIZE S อก 34++ ลายดอก ผ้าพลิ้ว ๆ ปกเชิ้ต แบบใส่ได้เรื่อย ๆเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท

144.TOPSHOP SIZE S-M อก 34++ สีเขียวขาว ลายใบไม้เก๋ ๆ ผูกโบว์เอวน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งกระเป๋าหน้าค่ะ ขาย 99 บาท

145.MISTY MYNX SIZE XS คัตติ้ง S กางเกงผ้าลูกไม้สีครีมสวย มีซับในตัว ทรงสวยเอวสูง ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอว 25-26 สะโพก 36 ยืดได้นิดหน่อยค่ะ ขาย 140 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ

146.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S กางเกงผ้าลูกไม้สีขาวสวย มีซับในตัว ทรงสวยเอวสูง ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอว 25-26 สะโพก 36 ยืดได้นิดหน่อยค่ะ ขาย 140 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ// CF //

147.MISTY MYNX SIZE M ผ้าพลิ้วหรูสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 38 ทรงสวย สีสวยมาก ๆค่ะ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 140 บาท ผ่าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ

148.FOREVER NEW SIZE S สวยม๊ากกกกกก แบรนด์จากออสเตรเลียค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คนละแบรนด์กับ FOREVER21 นะคะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งแผงคริสตัลสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36 หรูสุด ๆค่ะสวยมาก ๆค่ะแนะนำแกรนด์หรูมาก ๆ ขาย 180 บาท

149.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวอมเหลือง สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรู ๆ แขนยกจับจีบเก๋ ๆ สวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

150.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอทวีตหรู ๆ แต่งชายรุ่ย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบายๆค่ะไม่หนา ขาย 120 บาท// CF //

151.BANANA REPUBLIC SIZE S เสื้อผ้านิ่มใส่สบาย สีสวยเก๋ ปกเชิ้ต อก 34++ แต่งกระเป๋าหน้าทรงสวยค่ะ คัตติ้ง S-M พับแขนติดกระดุมเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 89 บาท

152.POMELO SIZE L เดรสสีแดงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆทรงสวยน่ารักค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 140 บาทน่ารักมากกกกค่ะ แนะนำ

153.ZARA SIZE M MINI DRESS ลายพิมพ์ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38-39 ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าพิมพ์ลายสวยมาก ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ ขาย 150 บาท// CF //

154.ANNE KLEIN SIZE 4 M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าชีฟองหรู ๆ ระบายชั้น ๆ สวยหรูสุด ๆ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ราคาเต็มแพงงงงขาย 140 บาท

155.UNIQLO SIZE M ยีนส์ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-39 สีฟอกสวยผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท เก๋มากกกกค่ะ ทรงสวยมาก ๆ คอลใหม่ ป้ายใหม่เลยค่ะ// CF //

156.DRESS ลายโซ่สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าตัดเฉลียง สายเดี่ยว พลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ ใส่เดี่ยว หรือแมทกับเสื้อคลุมได้ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ผ้าทิ้งๆ มีซับในตัว แมทกับเสื้อคลุมยีนส์ก็เก๋นะคะ คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 99 บาท ลายโซ่เก๋มากกกกก ลายสวยมาก ๆค่ะ ผ้าไม่ต้องรีดเลย

157.VERO MODA SIZE M อก 34++ เอวสม๊อก สีชมพูพาสเทลหรู ๆ แต่งจับจีบเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ผ้าชีฟองละมุน แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะไม่บาง ขาย 89 บาท

158.MANGO SIZE M อก 35++ สะโพก 38-40 สีเปลือกมังคุด แต่งสร้อยคอเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรูๆเลยค่ะ ขาย 89 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ // CF //

[/size]
    Last edited by jirapa; 27-08-22 at 01:27.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ