TM: BRAND SALE // ARMANI JEANS // LYN AROUND // MISTY MYNX // THEA BY THARA // ZARA // FLYNOW III // PPW // MARIMEKKO FOR UNIQLO // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // ARMANI JEANS // LYN AROUND // MISTY MYNX // THEA BY THARA // ZARA // FLYNOW III // PPW // MARIMEKKO FOR UNIQLO // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // ARMANI JEANS // LYN AROUND // MISTY MYNX // THEA BY THARA // ZARA // FLYNOW III // PPW // MARIMEKKO FOR UNIQLO // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.ISSUE SIZE S อก 34 ทรงน่ารักสุดๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ ทรงสวย สม๊อกแขน คอ น่ารักสุดๆๆ ราคาเต็มแพงงง น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 350 บาท // CF //

2.ZARA SIZE M เสื้อขาว คอปกระบายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 260 บาท// CF //

3.MARIMEKKO FOR UNIQLO SIZE XL คัตติ้ง L อก 35++ ใหม่ป้ายห้อย NEW ลายจุดสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 390 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

4.GEVENCHY PARIS MADE IN PORTUGAL ขนาด M-L อก 35++ ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ พิมพ์ลายเก๋ ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์หายากกกกค่ะ ขาย 630 บาท (ไม่ร่วมโปร)

5.MARIA CLOSET SIZE M อก 35++ เสื้อแบบเก๋น่ารักสีชมพูสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุมดอกไม้น่ารัก ๆ ค่ะ คอ กระเป๋าระบายเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

6.LILY SIZE M-L เสื้ออัดพลีทสวยเก๋ ใหม่ป้ายห้อย น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ลายกราฟฟิค สีสวยๆค่ะ ยืดตามตัว อัดพลีททั้งตัว ใส่เป็นเสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ ขาย 320 บาท น่ารักมากกกกก// CF //

7.H&M SIZE M อก 34++ แบบน่ารักลายดอกสวยเก๋ ผ้าดี ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ด้านหลังไขว้ผูกโบว์ค่ะ สีเหลืองละมุนค่ะเก๋ ๆ ขาย 220 บาท

8.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ สีสวย ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ผ้าชีฟอง ละมุน ๆ ขาย 270 บาท// CF //

9.PPW SIZE L เสื้อคัตติ้งหรู แบบน่ารัก ๆ แต่งระบายลูกไม้ ผ้าซีทรูสวยเก๋ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ แบรนด์ของคุณเป้ย ปานวาดค่ะ ขาย 350 บาท ของจริงน่ารักมากกกกก

10.เสื้องานแบรนด์ดีไซน์สวยเก๋ ขนาด M-L ผ้าพลิ้ว ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เป็นงานแบรนด์ตัดป้ายค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 230 บาท แนะนำค่ะดีไซน์ไม่ซ้ำใครค่ะ

11.FOREVER21 SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้าเหลือบน้ำเงินดำ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขาย 180 บาท

12.RALPH LAUREN SPORT SIZE 4 M กระโปรงดีไซน์เก๋ ทรงสวยปัก logo ทั้งตัวค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ผ้าดีสุด ๆ ค่ะของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 380 บาท// CF //

13.LA BOUTIQUE SIZE S เสื้อแบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแต่งระบายหน้าน่ารัก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักสุดๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 340 บาท ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปสองครั้ง น่ารักสุดๆๆๆๆ

14.FLYNOW III SIZE L คัตติ้ง M-L ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายไม่บางค่ะ ทรงปล่อย ๆ ลายlogo น่ารักมาก ๆ ค่ะ ซื้อจากช้อป 3 พันกว่าค่ะ อก 34++ สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งสองครั้งค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สบาย ๆ ค่ะ ขาย 630 บาทน่ารักมากกกกก// CF //

15.DRESS ไหมพรม แบรนด์ไอจี ผ้านิ่มสีน้ำตาลเก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 270 บาท

16.UNIQLO SIZE M เสื้อชมพูสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าแบบดี ๆ เลย อก 34++ ขาย 220 บาท

17.EARTH MUSIC & ECOLOGY SIZE M-L อก 35++ เสื้อน้ำตาลผ้าทิ้ง ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แขนกระดิ่งน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ

18.KANITA SIZE M-L อก 35++ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ทิ้ง ๆหรู ๆ สีครีมสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์ปลายแขน แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ ขาย 230 บาท ของจริงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ

19.เสื้อเกาหลี ผ้าลินิน พิมพ์ลายน่ารักสุดๆๆๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขนาด M-L ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ลินินนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระดุมข้างสองข้างเก๋ ๆ ขาย 230 บาท // CF //

20.BILLABONG SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 27 สม๊อกหลังเป็นชุดติดกันนะคะ ด้านหลังเก๋ ๆ น่ารักลายดอกสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท

21.DRESS MAXI ผ้าชีฟองสวยหรู สี ๆ เก๋มาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งไขว้หน้า คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีสวยลายดอกไม้สวยสุด ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ เอว 28 สม๊อกหลังใส่สบายค่ะ ยืดได้ สะโพกฟรี ขาย 340 บาท สวยมากกกกกค่ะ

22.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 36-37 สีครีมนวลละมุน ลูกไม้ฉลุมีซับในตัวหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมากกกกกหรูหรามาก ๆ แกรนด์ๆเลยค่ะ ขาย 370 บาท (ไม่ร่วมโปร)

23.BCBG MAXAZRIA SIZE S-M อก 34++ เอวยืดได้ค่ะ เอว 26-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยม๊ากกกกก อัดพลีททั้งตัวหรูๆ เลยค่ะ สีโอโรส พาสเทลละมุนมาก ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 430 บาท ถูกมากกกกค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

24.LALANA HOUSE SIZE S-M อก 34++ เอว 26-37 สะโพก 36-38 เดรสออกงานสีฟ้าสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าไหมออแกนซ่าคัตติ้งหรู ๆ ฟ้าละมุนค่ะ ขาย 270 บาท

25.EP SIZE M เดรสลายดอกสวยเก๋ ผ้าชีฟองนิ่ม แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 330 บาท ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ // CF //

26.JASPAL SIZE M เดรสสี off white สวยมากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเรียบหรู ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย M-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 380 บาท // CF //

27.SHALALA SIZE M S-L ใส่ได้ค่ะ สวยมากกกกก สีสวยสุด ๆ อัดพลีททั้งตัวหรู ๆ ค่ะ ชายระบายเก๋ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพกฟรี ขาย 290 บาท

28.W.B.C. SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เดรสเรียบหรูเก๋ แต่งไขว้เข็มขัดน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-37-39 ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ขาย 320 บาท แบรนด์จากเดอะมอลล์ค่ะ

29.ZARA SIZE M เดรสสีดำสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ ผ้าคอตตอลกึ่งยีนส์น่ารัก ๆ ผ้านิ่มใส่สบายทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 280 บาท

30.IEF SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อผ้าคอตตอลใส่สบาย ๆ แต่งชายฉลุ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาทน่ารักมากกกกก

31.BEAM STYLE BY W. STORY SIZE 4 M อก 34++ เสื้อแบรนด์ดังจากญี่ปุ่น จากช้อปเอ็มควอเทียร์ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ลายจุด สีม่วงพาสเทลหรู ๆ เลยคะ ผ้าไม่ต้องรีดสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาทสวยมากกกค่ะ// CF //

32.CIHCICON SIZE M เสื้อผ้าไหมออแกนซ่า สีชมพูแต่งดอกไม้ 3d แบบหรู ๆเลยค่ะ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สวยมากกก มีซับในตัวค่ะเก๋ ๆ หรู ๆ ขาย 250 บาทของจริงสวยมากกกก

33.ON & ON SIZE 2 M อก 34++ แบรนด์เกาหลีน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ คอปักฉลุลูกไม้ กระดุมมุก ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ใส่น่ารักเก๋ ๆ สบาย ๆ ขาย 240 บาท// CF //

34.LYN AROUND SIZE S เสื้อแบบเก๋ ผูกโบว์เอวน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนซีทรูปัก ๆ น่ารัก อก 34 คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ ขยายตรงที่ผูกโบว์ได้ค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 230 บาท

35.THEA BY THARA SIZE US4 S-M อก 34++ เสื้อคัตติ้งหรู แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แต่งไขว้หลังเก๋ ๆ หรู ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 390 บาทสวยมากกกกก (ไม่ร่วมโปร)

36.THEA BY THARA SIZE US2 S คัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 36-37 สีน้ำตาลเหลือบทองสวยมากกกกก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แบบเรียบเก๋ แกรนด์ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ สายแต่งคริสตัลสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร) แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ // CF //

37.GENTLEWOMAN NEW ใหม่ป้ายห้อย สีสวย แบบเรียบหรู แต่งไขว้ติดกระดุมเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขนาด S-M อก 34++ ขาย 230 บาท

38.MANGO SIZE M อก 34++ สีฟ้าขาว แต่งปักชาย แขนระบายน่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 250 บาท// CF //

39.BEEN KOREA BRAND SIZE M -L น่ารักมากกกกก ลายผ้าเก๋ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แต่งปกระบาย เกาหลีแท้ ๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ทรงสวยเก๋ อก 35++ ขาย 320 บาท made in Korea เลยน่ารักมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

40.ME QUITES PAS KOREA BRAND เสื้อผ้านิ่ม แต่งปักฉลุ สีส้มสวยเก๋ ทรงสวยใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

41.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เดรสลายดอกผ้าพริ้วๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ติดกระดุมหน้า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 270 บาท

42.LYN AROUND SIZE S เดรสสีไวน์แดง สวยมากกกกกค่ะ ผ้าลูกไม้มีซับในตัว ละมุนสด ๆ ค่ะ แต่งระบายชั้น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปสองครั้ง ทรงสวยน่ารักค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 37-40 แนะนำค่ะของจริงสวยมากกกกกก ขาย 470 บาท แขนพอง ๆ ของจริงสวยมากๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

43.EXPRESSION SIZE XS คัตติ้ง S เดรสดำ แต่งปักคอคริสตัลหรู ๆ ปกระบายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทิ้งๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 240 บาท สวยเรียบหรูค่ะ

44.JOUSSE SIZE S เดรสสีเทาเงิน เหลือบ ๆ สวยม๊ากกกก แต่งปักคริสตัล ลูกปัดเล็ก ๆ หรู ๆ แขนระบาย ตัวนี้อกเล็กค่ะ 32 เอว 25-26 สะโพก 35-36 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท ราคาเต็มแพงงงงง

45.FERRENI SIZE S เดรสคัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ แกรนด์ ๆ เก๋ ๆ แต่งโบว์ผูกปก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 280 บาท แบรนด์หรูๆ เลยค่ะ ของจริงสวยแกรนด์ค่ะ

46.G2000 SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีส้มสวยค่ะ แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 250 บาท

47.JOUSSE SIZE 36 S เดรสลูกไม้ สวยม๊ากกกก ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 26 สะโพก 36-37 แต่งปักแท่งคริสตัลรอบคอหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท ราคาเต็มแพงงงงง

48.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S เดรสลายสก๊อต ผูกโบว์คอสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวสวยผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 ขาย 330 บาท// CF //

49.ZARA SIZE M อก 34++ เสื้อสีดำ แต่งซีทรูลูกไม้ช่วงอก แขนระบายเก๋ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท

50.CO WORKER SIZE M แบรนด์ไทยดีไซเนอร์เก๋ ๆ สีดำ เหลือบเมทาลิคเงิน แต่งกระเป๋าข้างแบบเรียบเก๋ดูดี ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 38 ใส่เป็น mini dress ได้ค่ะสบาย ๆ ผ้านิ่มหรู ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

51.H&M SIZE S mini dress หรือ เสื้อตัวยาว ตัวนี้สั้น เหมาะเป็นเสื้อตัวยาวค่ะ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 ลายสวยเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท สวยเก๋มากค่ะ// CF //

52.BILL LEVKOFF SIZE 8 ชุดราตรี สวยม๊ากกกกก สีฟ้าแต่งระบายชั้น ๆ แบบหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด M-L อก 35 เอว 28-29 สะโพก 38-40 สวยมากกกก หรูมาก ๆ ค่ะ สวยจริง ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 570 บาท ถูกมากกกกค่ะราคานี้// CF //

53.FLAT2112 SIZE S เป็นจั๊มสูทกางเกงน่ารักมากกกกก ใหม่ป้ายห้อย อก 33 เอว 26 สะโพก 36 แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ สีสวยทรงน่ารัก ขาย 270 บาท

54.PARIS ATELIER & OTHER STORIES SIZE US2 S-M อก 34++ คัตติ้ง S-M ค่ะ ผ้าหรูมากกก พิมพ์ลายแบบหรู ๆ เลยค่ะ สีเทาอมฟ้าสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท แบรนด์หรู ๆ แพง ๆ ค่ะ// CF //

55.DRESS งานดีไซน์เก๋ ๆ เป็นของใหม่ค่ะ ผ้าลินินนิ่ม ลายดอกสวยเก๋ NEW เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ มีกระเป๋าข้างทรงสวย M-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-40 ผ้าลินินนิ่มๆ ใส่สบายๆ คะ ขาย 370 บาทน่ารักมากกกกค่ะแนะนำ// CF //

56.POMELO SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงขาสั้น ทรงน่ารัก แต่งเข็มขัดเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ เอวสูง ทรงสวยมาก ๆ ค่ะขาย 180 บาท

57.LILY JEANS SIZE S ยีนส์สีฟอกสวย ผ้านิ่มใส่สบายๆ ทรงสวย เอว 26 -27 สะโพก 36-37 แบบเก๋ ๆ แต่งกระดุมข้างน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท// CF //

58.COP COPINE SIZE M-L จั๊มสูททรงสวย แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ คอปก ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 270 บาท แต่งระบายลูกไม้น่ารักสุด ๆค่ะ

59.SIHOUETTE SIZE US2 S กางเกงผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ทรงสวย สีแดงเลือดนกสวยมาก ๆค่ะ เรียบหรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆเอว 25-26 สะโพก 35-36 ขาย 250 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ เลย (ไม่ร่วมโปร)// CF //

60.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S กางเกงผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ขาย 220 บาท

61.POMELO SIZE L จั๊มสูทดอกไม้หรู ๆ ผ้าชีฟองนิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ อก 35++ เอว 29-30 สะโพก 39-41 ซิปหลังใส่ง่าย ผ้าดี ๆ มีซับในตัวค่ะ ขาย 320 บาท// CF //

62.กางเกงยีนส์ดีไซน์เก๋ เพ้นท์สวยน่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ ทรงสวยมากค่ะของแม่ค้าเอง เอวสูงนิด ๆ เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะน่ารัก ขาย 260 บาท งานดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ// CF //

63.ZARA SIZE S เอว 26 สะโพก 36 ซิปหน้าเก๋มากกกกค่ะ ปลายขาเก๋ ๆ ชายลุ่ย ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ พอรูดซิปเข้ารูปแล้วทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท

64.กางเกงฮาเล็มงานแบรนด์ผ้าแบบดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด L เอวสม๊อก 29-32 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท แต่งกระเป๋าข้างน่ารัก ๆ ค่ะ

65.COME BACK NOW FREE SIZE กางเกงอัดพลีททั้งตัว แบรนด์ไอจี น่ารักมากๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้าดี ๆลายเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ฟรีไซน์ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอวยืดได้ สะโพกยืดได้ เอว 26-29 สะโพก 36-40 ขาย 280 บาท สวยน่ารักมากค่ะ// CF //

66.ZARA SIZE M กางเกงผ้าทิ้งๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลายเก๋มาก ๆค่ะเอว 27-28 สะโพก 37-38 มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะขาย 230 บาท

67.JASPAL SIZE S กางเกงไขว้ทรงสวยผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มีกระเป๋าข้างทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ คัตติ้ง M เอว 28 สะโพก 38 ขาย 230 บาท

68.IMZY SIZE M กางเกงดีไซน์เก๋น่ารักมากกกกก ลายเก๋ ๆ ทรงสวย แต่งชายระบายลูกไม้ เอวสม๊อก ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 230 บาท ใส่ง่ายค่ะ เก๋น่ารักสุด ๆ

69.กางเกงผ้าทิ้ง ๆ ดีไซน์เก๋ ๆ แต่งแถบสีเงิน ของแม่ค้าเองค่ะ กึ่ง sport ใส่ได้เรื่อยๆ ผูกโบว์เอวน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M เอว 27-28 สะโพก 37-38 เก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดีๆ เลย ขาย 280 บาท// CF //

70.กางเกงงานดีไซน์เก๋ ๆ แต่งขาดขาน่ารัก ๆ ทรงสวยเอวสูง sport นิด ๆ ผูกโบว์เอว สีเขียวน่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขนาด M-L ค่ะ ป้ายเขียน XL แต่ไม่ใหญ่ค่ะประมาณ M-L เอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-41 ขาย 280 บาท แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะน่ารักมากๆๆๆๆ// CF //

71.MET BY METTA SIZE S กางเกงผ้า ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ผ้านิ่มๆ ทรงสวย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ เอว 28 ผูกแล้วแต่ขนาดเอวค่ะ เหมาะกับ M-L สะโพก 38-40 ขาย 270 บาท ทรงสวยมากกกค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ของจริงผ้าดีมาก ๆ ค่ะ

72.กางเกงยีนส์แบรนด์ เหลือป้ายข้างทรงสวย size เขียน 27 M เอว 28 สะโพก 38 ติดคริสตัลแน่น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ แต่งแถบข้างเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้าใส่สบาย ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท เป็นแบรนด์นะคะ กุ๊นขอบด้านในแบบคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ

73.FACE FASHION SIZE M กางเกงดีไซน์เก๋ มาก ๆ ค่ะ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม แต่งกระเป๋าข้างน่ารักเท่ห์ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย เอวสม๊อกทรงสวยมาก ๆค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38 ผูกโบว์เอวน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท เก๋มากกกกค่ะ แนะนำ

74.CPS SIZE L จั๊มสูทสีน้ำเงิน แถบขาว ดีไซน์เก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ทรงน่ารักใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ แต่งแถบลูกไม้น่ารักคะ ขาย 330 บาท// CF //

75.S. ROOM KOREA BRAND เสื้อตัวยาว หรือ mini dress ดีไซน์น่ารัก ๆค่ะ แต่งคอระบายลูกไม้เก๋ ๆ ทรงปล่อยใส่ได้เรือ่ยๆค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ

76.DRESS ของแม่ค้าเองค่ะ อัดพลีททั้งตัว แต่งกระดุมมุกน่ารัก ๆ คริสตัล คอระบายลูกไม้สวยมาก ๆ ค่ะของจริงน่ารักมากกกกก ขนาด M ยืดได้ค่ะเป็นพลีททั้งตัว อก 34++ สะโพกฟรี เอว 27-29 ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 340 บาท// CF //

77.YAYA WOMAN SIZE M-L เดรสทรงสวยเก๋ ๆ ผ้าทิ้งๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ผูกโบว์เอวหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาทสวยมาก ๆค่ะ

78.กระโปรงลายดอกสวยเก๋ งานแบรนด์แบบหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าไหมเหลือบ ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S เอว 26 สะโพก 36 ขาย 230 บาทหรูม๊ากกกกกก

79.ROYAL IVY REGATTA SIZE XS กางเกงผ้าลายดอกสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 25 -26 สะโพก 35-36 ผ้าทิ้งๆ สวย ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท

80.UNIQLO SIZE L จั๊มสูทสีดำ แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ เอว สม๊อก 28-30 สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆผ้าทิ้ง ๆ หรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท ใส่เป็นตัวใน แมทเบรเซอร์ก็เท่ห์ เก๋ ๆ ค่ะ

81.INMAN SIZE M-L กางเกงผ้าทอลายหรู ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มๆ ทอลายผ้านูนเก๋ ๆค่ะ ขาย 230 บาท

82.FRENCH CONNECTION SIZE 10 M เสื้อลายบัลเล่ห์ เก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ราคาเต็มแพงงงงค่ะ อก 35++ ใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าทิ้งๆ พับแขนติดกระดุมเท่ห์ ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

83.RAMPAGE SIZE S เดรสลูกไม้สวยม๊ากกกกก คัตติ้งหรูๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 ของจริงสวยหรูมาก ๆ ค่ะลูกไม้นิ่มๆ ละมุนสุด ๆ ค่ะขาย 350 บาท// CF //

84.EXPRESSION SIZE S เดรสคัตติ้งหรู ลายดอกไม้สวยเก๋ แบรนด์จาก Central ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 270 บาท แต่งชายระบายลูกไม้สวยหรูมาก ๆค่ะ

85.ARMANI JEANS SIZE US4 M สวยม๊ากกกกก หรูหราสุด ๆ ค่ะ อกปักคริสตัล logo Armani เลยค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ กระดุมปั๊ม logo หรู ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ อก 34++ ขาย 730 บาท ใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกก// CF //

86.VICTORIA’S SECRET SIZE M-L เสื้อลายดอกสวยเก๋ ละมุนมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆอก 35++ ขาย 230 บาท ลายเก๋น่ารักสุ ด ๆค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ

87.CPS SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อคลุมยีนส์สีฟอกสวย ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ แมทกับเดรส เสื้อกล้าม ยืด ได้หมดค่ะเท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 330 บาท ใส่ไปสองครั้งค่เ ของจริงสวยมาก ๆ// CF //

88.MUJI DRESS SIZE L ผ้าลินิน แบบหรูๆ เลยค่ะทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆอก 35++ สะโพก 39-42 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ รุ่นใหม่ชนช้อปเลยค่ะ เรียบเก๋มาก ๆ ขาย 340 บาท ช้อป พัน up ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

89.ZARA SIZE S เสื้อทรงสวย ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ แขนน่ารักสุด ๆค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ แบบใสได้เรื่อยๆ น่ารักค่ะ ขาย 260 บาท// CF //

90.VIP PANEL NEW ใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขนาด M สวยมากกกก อก 34 เอว 26-28 สะโพก 38-40 มีโบว์ผ้าผูกมาด้วยค่ะผูกผม ก็ได้ค่ะ เก๋ ๆ สวยมาก ๆ ผ้าดี ๆเลยค่ะ ขาย 330 บาทน่ารักสุดๆๆๆๆ// CF //

91.UNIQLO SIZE S เสื้อผ้าลินินนิ่มใส่สบาย ๆ ใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S-M อก 34++ เรียบเก๋ ปกเชิ้ตใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 250 บาท// CF //

92.GERAFFEE SIZE M คัตติ้ง M-L เดรสลายชิโนริ ผ้าพลิ้วมีซับในตัวแบบไม่ต้องรีดเลยค่ะ สวยเก๋เรียบหรู อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 140 บาท

93.KIMBERRY STORE SIZE M เสื้อลายดอกไม้แบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งขนเฟอร์เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ตรงไหล่ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

94.ZARA DRESS SIZE S เดรสไหมพรมสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งขอบลูกไม้ ไหมพรมนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้ายืดได้ค่ะ ไม่บางสวยเก๋น่ารักค่ะ ขาย 180 บาท

95.H&M SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อผ้าชีฟองสวยละมุน สีฟ้าลายดอกน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท// CF //

96.ZARA SIZE M เสื้อลายทางสีฟ้าขาว แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ขาย 150 บาท

97.PLOYPA STUDIO SIZE M เดรสลายสวยเก๋ แบบน่ารักสุด ๆ ค่ะ คอระบายลูกไม้เก๋ ๆ น่ารักมากกกกก อก 34++ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท น่ารักมากกกกกก// CF //

98.SHAKA LONDON SIZE L คัตติ้ง M-L NEW เดรสทรงสวยเก๋ คัตติ้งหรูมาก ๆๆๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สีชมพูนู้ อก 34++ เอว 28-29 สะโพกฟรี น่ารักสุด ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยวหรือ เบรเซอร์ทับได้ค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

99.SHAKA LONDON SIZE L คัตติ้ง M-L NEW เดรสทรงสวยเก๋ คัตติ้งหรูมาก ๆๆๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สีกรมท่า อก 34++ เอว 28-29 สะโพกฟรี น่ารักสุด ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยวหรือ เบรเซอร์ทับได้ค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร)

100.EP SIZE S เดรสทรงน่ารักแต่งปักแน่น ๆ ลายเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 สะโพก 36 น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

101.ZARA SIZE M กระโปรงทรงสวยเก๋ แต่งปักๆ ดอกไม้น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

102.JASPAL SIZE S เดรสหรูม๊ากกกกกกกก ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ผ้าไหมญี่ปุ่นเหลือบ ๆ หรู ๆ แต่งระบายสวยมาก ๆค่ะ สวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ของจริงสวยมากๆค่ะ แนะนำค่ะหรูมาก ๆ ขาย 270 บาท(ไม่ร่วมโปร)

103.ESP SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักสุด ๆ ค่ะ สายผูกปรับระดับได้ ชายลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะน่ารักมากกกก ขาย 110 บาท

104.SMA STUDIO SIZE M เสื้อตัวยาว ลูกไม้ มีซับในตัว ผ้าแบบแน่น ๆ ลูกไม้หรูมากกกก คัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ค่ะ แบบเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ หรูๆค่ะ ขาย 230 บาทใส่เป็นเสื้อตัวยาวหรือ minidress ได้ค่ะ// CF //

105.VERA VERA SIZE M อก 34++ ผ้าทิ้ง ๆ หรูม๊ากกกกก แบบเก๋ ๆ สีนู้ด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยหรูสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

106.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีส้มสวยค่ะ ส้มนู้ด ๆ แบบเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ทรงสวยย ขาย 180 บาท// CF //

107.HAMBURGER STUDIO SIZE S เสื้อไหล่เบี่ยงแบบเก๋ ๆ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 32-33 ซิปข้างใส่ง่ายค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆมาก ๆ ขาย 150 บาท

108.SUGAR RUNWAY SIZE XL คัตติ้ง L-XL สวยม๊ากกกกก ผ้าหรูหราคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งลูกไม้ละมุนสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ อก 35++ เอว 28-30 สะโพก 39-42 ของจริงสวยมากกกกค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 270 บาทแนะนำค่ะน่ารักมากกกกก

109.ROYAL IVY REGATTA SIZE L คัตติ้ง L-XL เดรสสวยหรู มีซับในตัว แบบหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงน่ารักแบบใส่ได้เรื่อยๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก 38-42 ขาย 270 บาทเก๋มาก ๆ ค่ะราคาเต็มแพงงงง// CF //

110.JASPAL SIZE S เสื้อแบบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ อก 34++ S-M ใส่ได้ค่ะ คอปกน่ารักค่ะ ตัดต่อผ้าซีทรูเก๋ ๆ ขาย 150 บาท// CF //

111.NOW OR NEVER SIZE M-L หรูมากกกก ผ้าแบบเหลือบ ๆ สีเทาเงิน แต่งระบายคัตติ้งหรูๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 230 บาท// CF //

112.MISTY MYNX SIZE XS เดรสลายดอกสวยเก๋ ชายแต่งระบายพลิ้ว ๆ หรู ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S อก 34++ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 240 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

113.FOF SIZE L อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบเก๋ ๆ แต่งเข็มขัดข้างน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ คัตติ้ง M-L ขาย 150 บาท

114.RAPASSA SIZE M เดรสผ้าพลิ้วลายโซ่ คัตติ้งเนี้ยบๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 27-29 สะโพก 37-40 แบบเก๋ ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 280 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up ค่ะ// CF //

115.AURORA SIZE M เดรสคัตติ้งหรู ลายผ้าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักค่ะ แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ มีซับในตัว อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท

116.SALAD SIZE M เสื้อตัวยาว แต่งปักเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใสได้เรื่อยๆ ค่ะคอตตอนยีนส์นิ่มๆ ใส่สบาย ๆอก 34++ ขาย 99 บาท

117.ZARA SIZE M-L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะผูกโบว์เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักค่ะ ขาย 140 บาท

118.ONLY JEANS SIZE M-L เอว 28 สะโพก 38-40 สีฟอกสวย ทรงสวยเก๋ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอวสูงค่ะทรงสวยมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

119.PLAYHOUND BY GREYHOUND SIZE S เอี๊ยมผ้ายีนส์นิ่มทรงสวยเก๋ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แมทกับเสื้อยืดก็น่ารักค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 180 บาท (ไม่ร่วมเสื้อ)

120.UNIQLO AND LAMAIRE SIZE L เสื้อสีแดงสวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ limited edition แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ ขาย 120 บาท

121.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เสื้อสีขาวลูกไม้ฉลุสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ของจริงสวยมากกกกก ขาย 180 บาท// CF //

122.HAMBURGER STUDIO SIZE S คัตติ้ง S-L เสื้อสูทหรูม๊ากกกกก สีเมทาลิคเงินแบบหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แต่งกระดุมสวยเก๋ ผ้าสวยหรูสุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 230 บาทสวยมาก ๆ ค่ะแนะนำสุดด ๆ

123.H&M SIZE L-XL อก 36++ แต่งปักเก๋ ๆ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ เหลือบวิบวับ ทรง oversize ใส่เท่ห์ ๆ ค่ะผ้าไม่หนา สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

124.LOONNYSTORE SIZE S-M เอว 26-27 สม๊อกหลัง สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพริ้วๆ ลายหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าสวยสุด ๆ ไม่ต้องรีดค่ะ ขาย 150 บาท

125.LILY SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อสูทลำลอง แขน 4 ส่วน มีซับในตัวคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าใส่สบายๆ หรู ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 180 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ// CF //

126.Gentlewoman Size S คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าพริ้วลายสวยเก๋ ทรงปล่อยๆ แบบใส่สบายๆค่ะ อก 34 ขาย 110 บาท

127.REDOUTE Size M-L เสื้อผ้าลูกไม้เก๋ๆ ทรงสวย ซับสีครีม สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ขาย 99 บาท

128.H&M เสื้อลายพริ้วสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ลายเก๋สวยมากๆค่ะเท่ห์ๆ ขาย 99 บาท

129.UNIQLO SIZE M เสื้อลายดอก ผ้านิ่ม แบบใส่ได้เรื่อยๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 89 บาทค่ะ// CF //

130.HAMBURGER STUDIO SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงปักเลื่อมแน่นๆ แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อยๆแมทกับเสื้อได้ง่ายค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี off white ค่ะ เอว 28 -29 สะโพก 38-40 ขาย 99 บาท

131.PARISTA SIZE M กระโปรงสวยมากกกก เอวสม๊อก ผ้าไหมออแกนซ่า พิมพ์ลายกำมะหยี่หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-28 สะโพก 37-39 สวยหรูเลยค่ะมีซับในตัว ขาย 130 บาท// CF //

132.GU SIZE M-L เสื้อผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม ทรงสวยน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ อก 34++ ขาย 99 บาท ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ// CF //

133.UNIQLO SIZE S เดรสสีกรมท่า ผ้าฉลุ มีซับในตัวเก๋ ๆ อก 34 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารัก ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 99 บาท

134.LE CIEL A TEMPS DOUX SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์เกาหลี แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ปักนูนน่ารัก ๆ ผ้าดีมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 89 บาท

135.DOTH BKK SIZE S เดรสแบบเรียบหรู ผ้าเหลือบมุก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเดรสตัวในได้ค่ะ อก 34 สะโพก 36-37 ขาย 89 บาท เก๋ ๆ หรู ๆ ค่ะ สวยมาก

136.VERO MODA SIZE S mini dress หรือเสื้อตัวยาว ลายจุด สีดำขาว ปกแดงเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มหรูๆ เลยค่ะ ทรงสวยใส่สบาย ๆ อก 34 สะโพก 36 น่ารักมากกกกก ขาย 99 บาท// CF //

137.UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M สีเทา เอวสม๊อกเก๋ ๆ ทรงสวย แบบป้ายข้างเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 110 บาท// CF //

138.BROWNY STANDARD SIZE L แบรนด์ญี่ปุ่น ทรงสวยค่ะ ทรงเท่ห์ ๆ ขา 5 ส่วน แบบใส่ลำลองสบาย ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 ทรงเท่ห์ ๆ เลยค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

139.NOVACHIC SIZE L กางเกงยีนส์ผ้านิ่มใส่สบาย ผ้า spandex ยืดนิด ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ แต่งกระดุมปลายขาเก๋ ๆ คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 120 บาทน่ารักมากๆๆๆๆ// CF //

140.VERO MODA SIZE M กางเกงสีเทา ผ้าดีมากกกก ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ เลยค่ะ แต่งเข็มขัดทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 110 บาท// CF //

141.DRESS แบรนด์ ผ้าชีฟองสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ มีซับให้นะคะ แต่งคริสตัลรอบอก แบบหรู ๆ เลยค่ะ สี ลาย ละมุนมาก ๆ ดอกสวยหรูสุด ๆค่ะ ผ้า silk ชีฟองสวยมากกกกก ขนาด M-L ใส่ได้ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 180 บาท// CF //

142.MISS SELFRIDGE SIZE S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักดอกไม้สวยเก๋ทรงสอบ ผ่าข้างหรูๆ ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 99 บาท

143.VANESSA SIZE S เสื้อลูกไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเว้าไหล่หรู ๆ ผ้านิ่มใส่สบายมีซับในตัวคัตติ้งเนี้ยบ ๆ S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34 ขาย 99 บาท

144.SIERLI COLLECTION SIZE XL คัตติ้ง L-XL เสื้อผ้าพลิ้ว หางกระรอก แต่งปักแบบเก๋ ๆ หรู ๆ ด้านหน้าจะใส่ปล่อย หรือผูกโบว์เก๋ ๆ ได้ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 89 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ

145.FAIRY GODMOTHER SIZE US4 S-M อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบสวยเก๋น่ารักสุดๆๆๆค่ะ สีพาสเทลเก๋ ๆ แต่งระบาย โบว์หน้า น่ารักมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 220 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

146.MISTY MYNX SIZE S กระโปรงผ้าลูกไม้ฉลุทรงสวย ตัวนี้เคยได้ M มาค่ะ รอบนี้ได้ S ทรงน่ารักมากกกก มีเข็มขัดพร้อมแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท// CF //

147.POMELO SIZE S ตัวนี้เอามา DIY แต่งปักลูกไม้เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ แต่งสายลูกไม้ สีกรมท่า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-37 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

148.เสื้อผ้าพลิ้วชีฟอง แต่งระบายชั้น ๆ ขนาด free size น่ารักมาก ๆ ค่ะลายผ้าสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเก๋มาก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 110 บาท// CF //

149.DRESS ลูกไม้ทรงสวยเก๋ สีขาวดำสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M อก 34++ สะโพก 38-39 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

150.ZARA DRESS แต่งปักหรูหรา สวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขนาด M-L น่ารักสุดๆๆๆๆ ขาย 140 บาท// CF //

151.DOROTHY PERKINS SIZE L เสื้อทรงเก๋สวย ลายพิมพ์ดอกไม้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 59 บาท

152.เสื้อตัวยาว หรือ minidress งานดีไซน์น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะแต่งกระดุมเม็ดโตเก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ สะโพก 38 ขาย 79 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ

153.NEW LOOK SIZE S-M เอว 27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ แต่งขอบขาวเก๋ ๆ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 89 บาท// CF //

154.URBAN REVIVO SIZE M-L อก 34++ ปกเชิ้ต ผ้านิ่ม ๆ พลิ้ว ๆ แต่งกระดุม เดินด้ายขอบขาว น่ารัก ๆ ผ้าดีสุด ๆ เก๋ ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 69 บาท เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ// CF //

155.MAISON DE MIANYANGER SIZE L เสื้อแบรนด์หรูดีไซน์เก๋ลายน่ารัก สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ กระดุมมุก แต่งขอบดำแดงเก๋ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ คัตติ้ง M-L ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 69 บาท แนะนำค่ะสวยเก๋มาก ๆ

156.MISTY MYNX SIZE M ผ้าพลิ้วหรูสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 38 ทรงสวย สีสวยมาก ๆค่ะ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท ผ่าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ// CF //

[/size]
    Last edited by jirapa; 19-09-22 at 00:14.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ