สวัสดีค่ะ
มาปล่อยของค่ะ ใหม่กริบ และแท้ 100 เปอร์เซ็นต์ทุกใบ
สนใจขอดูภาพเพิ่มเติมได้นะคะที่ id line : ninkning

1. MCM Aren mini tote ของใหม่ ไม่เคยใช้ อปก.มีแต่ถุงผ้าค่ะ 18,900.- ส่งฟรี

2. MCM Phone wallet เป็นกระเป๋าสตางค์ที่ใส่โทรศัพท์ได้ค่ะ สายยาวถอดเก็บได้ อุปกรณ์ครบ 10,900.- ส่งฟรี

3. Michael Kors mini Mercer xbody Mulberry color ใบเล็กกะทัดรัด มีช่องใส่บัตรด้านใน 3 ช่อง มีสายยาวถอดเก็บได้ค่ะ 2,990.- ส่งฟรี

4. Michael Kors กระเป๋าสตางค์มีสายคล้องมือสีกรม ใส่โทรศัพท์ได้นะคะ 2,190.- ส่งฟรี

5. Kate spade Medium Satchel green เป็นผ้าไนลอน จุมากกกก ใส่ของได้เยอะมาก มีช่องแบ่งหลายช่อง มีสายยาวให้ด้วยค่ะ 3,990.- ส่งฟรี

---------------------------------
ขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN นะคะ