++มีกล่องรองเท้า กล่องแว่นกันแดด และ กล่องกระเป๋าสตางค์ใบสั้น Chanel+กล่องแม่เหล็ก LV ขายหลายใบนะค่ะ สนใจสอบถามได้ค่ะ++

><ไม่หนีไม่หายไม่โกงค่ะ เป็น TRUST MEMBER ตั้งแต่ปีกุมภาพันธ์ 2009><
+++สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ ลูกค้าสามารถนำทุกรูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ สนใจใบไหนขอรูป+รายละเอียดเพิ่มเติมได้เลยค่ะ พร้อมโอนต่อราคามาได้เลยค่ะ++

- ต้องการรายละเอียดอื่นๆ สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ + สนใจสินค้า PM. มาได้ค่ะ หรือ โทร 081-949-2459 หรือ WhatsApp หรือ scan QR code ด้านล่างนะคะ

(ขออนุญาตให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะค่ะ)) แว่นกันแดด Brand HI-END SALE ขายต่ำกว่าทุนทุกอันค่ะ ลูกค้าท่านใดพร้อมโอน ลองต่อรองราคามานะค่ะ สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นค่ะ
- ถ้าสนใจจริงๆต่อรองราคาได้นิดหน่อยค่ะ เพราะไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อไว้เยอะนะค่ะ แต่ถ้าลูกค้าพร้อมโอนใบไหนคุยเรื่องราคากันได้นะค่ะ แต่มีสินค้าบางชิ้นที่ขายถูกให้ราคา Net แล้ว ขออนุญาตงดต่อรองราคานะค่ะ
- สนใจใบไหน ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ลูกค้าสามารถผ่อนได้นะค่ะ ผ่อนได้สูงสุดนาน 4 เดือนค่ะ
- ไม่รับ CF ปากเปล่านะค่ะ ลูกค้าต้องโอนมัดจำสินค้า 2,000 บาท /ใบ ถ้าเป็น Chanel/Hermes มัดจำ 5,000 บาท/ใบค่ะ ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนเงินค่าสินค้าก่อนนะค่ะ
USED IN GOOD CONDITION Valentino Rockstud Mini tote สีน้ำเงิน มีรอยใช้งานตามปกติ อะไหล่มีรอยขนแมว ตรงกลางกระเป๋ามีรอยกดทับของอะไหล่ซึ่งเป็นปกติของรุ่นนี้ สภาพโดยรวมดี ขนาด W20 H19 D12 cm. มาพร้อม อะไหล่หมุด สายสะพายยาว ถุงผ้า การ์ด พรีมา 50,000++ขายเท 14,900 บาท

USED IN GOOD CONDITION Chloe Roy Mini Bucket bag crossbody สีฮิต Grey สวยมากๆๆๆ สภาพดีมากๆๆๆ ใช้น้อย ขนาด 17x20x7.5 CM มาพร้อมถุงผ้า การ์ดกระดาษ และสายสะพายยาว ขายเท 18,900 บาท

USED IN GOOD CONDION Gucci wallet รุ่นแพง ตัวผึ้งประดับคริลตัล มีรอยเลอะปากกาด้านหน้าจางๆ ตรงหนังสีครีมมีรอยคล้ำบ้าง แต่สภาพโดยรวมดี มาพร้อมกล่อง+การ์ด ซื้อมา 18,000 ขาย 5,900บาท

USED like New Prada Wallet สีชมพูรุ่นแพง หายาก ไม่ซ้ำใคร กระเป๋าตกแต่งสีแดง สภาพเหมือนใหม่ ใช้น้อย มาพร้อมกล่อง การ์ดรุ่น ซื้อมาแพงมากๆๆ ขาย 8,900 บาท

NEW Balenciaga Sandal สีดำ อะไหล่ทอง Size 38 เท้ายาว 24.5 CM. หนังแท้ สวยมากๆ มาพร้อมการ์ด+ถุงผ้า พรีมา 2x,xxx ขายเท SALE XSOLDX

USED in Good Condition นาฬิกา Fendi หน้าปัดดอกไม้ สายนาฬิกาแต่งดอกสีดำ ขนาดหน้าปัด 3.4 CM.สวยมากๆ ใส่ไปไม่กี่ครั้ง สภาพดี มาพร้อมกล่องแข็งกล่องหนัง การ์ดแข็ง(ไม่ได้ stamp ) การ์ดกระดาษ ป้ายห้อย พรีมา 35,000 ขายเท 14,500 บาท
รูปขอยืมมาจากเวปนะคะ

USED Like NEW แว่นกันแดด MIU MIU ดาว สี Rosegold SMU54U คานด้านบนประดับคริลตัลเพชร สวยหรูมากๆ มาพร้อมกล่องนอก กล่องกำมะหยี่ แคร์การ์ด ผ้าเช็ดแว่น พรีมาแพงมากๆๆๆ ขายเท 4,500 บาท

รูปตอนใส่ ขอยืมมาจากเวปนะคะ

USED in Good Condition Moschino Bear สีดำ ลายน่ารักมากๆ ใช้น้อย มาพร้อมสายคล้องมือ สายสะพายยาวยังไม่ได้ใช้ การ์ด และถุงผ้า ซื้อมาสองหมื่นกว่าๆ ราคาถูกกว่ากระเป๋าสตางค์ค่ะ SOLD OUT
USED in Good Condition YSL BabyCabas Monogram Tote Bag สีดำ การ์ดปี 2017 สภาพดี ใช้น้อย ทรงยังแข็ง ใส่ของได้เยอะ มาพร้อมการ์ด สายสะพายยาว ซื้อมาเจ็ดหมื่นกว่าๆ ขาย 35,000 บาท

USED LIKE NEW แว่นกันแดด Chloe Poppy Love Heart ทรงหัวใจ สวยมากๆๆๆ Color: Havana/Rose Honey Size 61-16-140 มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดเลนท์ และการ์ด ค่ะ XSOLD OUTX

USED LIKE NEW กระเป๋า Gucci Bucketสีครีม สียอดฮิต หายาก สภาพดี ใช้ไปไม่กี่ครั้งค่ะ สายโซ่ทองปรับได้ มีรอยกดทับตรงฐานกระเป๋านิดเดียวค่ะ มาพร้อมถุงผ้าและการ์ด ซื้อมา 32,000 ขาย 25,500 บาท

รูปตอนใส่ ขอยืมมาจากเวปนะคะ

USED LIKE NEW แว่นกันแดด Karen Walker รุ่น Simone กรอบสีเงิน เลนส์สีเทาดำ ใส่ไป 2 ครั้ง สวยมากๆค่ะ มาพร้อมกล่อง ผ้าเช็ดแว่น ป้ายแบรนด์ ซื้อมา 11,500 ขาย 4,990 บาท

รูปตอนใส่ ใส่สวยเหมือนคุณเป้ย ทรงเดียวกันแต่เลนส์ไม่เหมือนกันนะคะ ขอยืมมาจากคุณเป้ย ปานวาด ppanward

แว่นกันแดด Christian Dior รุ่น Diorinsideout1 กรอบสี Dark Havana Size:57-19-145
สวยมากๆๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ถุงผ้า Dior ขาย 5,900 บาท

รูปตอนใส่ ขอยืมมาจากเวป Dior

NEW แว่นกันแดด Fendi Oversize FF0399/S ขนาด 99-01-145 01B Beige Violet ทรงสวยมากๆๆ มาพร้อม
กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และการ์ดค่ะ ราคาเต็ม 1x,xxx SALE 5,900 บาท

รูปตอนใส่ขอยืมมาจาก IG.Lydiasarunrat

USED like NEW แว่น FENDI Runway กรอบสีดำ เลนส์ลาย F Size63-19-135 ใส่สวยมากๆ มาพร้อมกล่องแว่นและผ้าเช็ดเลนท์ พรีมา 15,000 ขาย 7,500 บาท

รูปตอนใส่ ขอยืมมาจาก IG.Mayfuang

แว่นกันแดด Dior ของใหม่ ชน Shop แบบสวยมากๆ กรอบ Size 57-18-145 สีเดียวแบบเดียวกับที่คุณอั้มใส่ สวยมากๆๆ
มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด และผ้าเช็ดแว่น ราคาเต็ม 1x,xxx SOLD OUT

NEW : Moschino Scraf ลายหมี สีชมพู ลายน่ารักมากๆๆ ขนาด 186x58 CM. ซื้อมา 5,500บาท ขายเทๆๆ 3,900 บาท

USED IN GOOD CONDITION กระเป๋าสตางค์ใบสั้น Gucci Cherry ประดับคริลตัล น่ารักมากๆ สภาพดี ขอบมุมสวย คริลตัลอยู่ครบ มาพร้อมการ์ด dustbag และถุงกระดาษ XSOLD OUTX

แว่นกันแดด Dior ของใหม่ ชน Shop แบบสวยมากๆ กรอบ Size 57-18-145 สีเดียวแบบเดียวกับที่คุณอั้มใส่ สวยมากๆๆ
มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด และผ้าเช็ดแว่น ราคาเต็ม 1x,xxx SOLD OUT

NEW : Moschino Scraf ลายหมี สีชมพู ลายน่ารักมากๆๆ ขนาด 186x58 CM. ซื้อมา 5,500บาท ขายเทๆๆ 3,900 บาท

New: สีดำ Small Prada Cahier wallet ใบสั้น รุ่นแพง มีช่องใส่แบงค์ ใส่การ์ด 3 ช่อง และช่องใส่เศษสตางค์ รุ่นนี้สวยมากๆ หายากมากๆๆ มาพร้อมกล่องและการ์ดรุ่น SOLD OUT

ขอยืมมาจากเวป Prada.com

[url=https://www.img.in.th/image/sm4P99][/url
USED like NEW Christian Dior So Stellaire 2 807 VC กรอบสีดำรุ่นใหม่ เลนส์ Pink Size52-20-145 เลนส์สีสวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น พรีมา 9,000 XSOLD OUTX

NEW แว่นกันแดด Dior Stellaire6 (61-12-145) เลนส์ปรอทสี Rosegold อะไหล่เงิน น้ำหนักเบา อุปกรณ์ครบ ใส่สวยมากๆค่ะ ราคา Shop หมื่นกว่าๆ นะคะ ขาย SALE SOLD OUT
SED LIKE NEW เป้ Gucci ลาย GG ผ้า สีดำ สภาพเหมือนดีมากๆๆ ใช้ไปครั้งเดียว ตรงซิปยังซิลพลาสติกอยู่ ใบใหญ่ ใส่ของได้เยอะ จุมากๆๆ มาพร้อมถุงผ้า ซื้อมาแพงมากๆๆๆ X SOLD OUTX
USED in Good Condition เข็มขัดหนัง GG ลาย GG ไซด์ 90 หัวเข็มขัดสีทอง
หนังแท้ทั้งเส้นสีดำ สภาพดี ใช้งานน้อย ขอบเข็มขัดยาแนวมีรอย ด้านในหนังกลับมีรอยน้ำเลอะ สภาพโดยรวมดี
ใส่ไปไม่กี่ครั้ง มาพร้อมถุงผ้า SOLD OUT

USED IN GOOD CONDITION กระเป๋า D&G Insta bag เป็นผ้าพิมพ์ลาย สภาพดี มีตำหนิมีรอยเลอะตรงลายผ้าสีขาว มและมีคราบเหลืองเล็กน้อย ขายตามสภาพ มาพร้อมสายสะพายยาว ถุงผ้าลายเดียวกับกระเป๋า มาพร้อมการ์ดและสายสะพายยาวสีดำปรับสายได้ (ถอดออกได้ นำไปใช้กับกระเป๋าใบอื่นได้) ขนาด ขนาด กว้าง 32 CM. สูง 20 CM.ลึก 11 CM. มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า ราคาถูกกว่าเดรส D&G อีกน่ะซื้อมาแพงมากๆๆๆ XXSOLD OUTX
แว่นกันแดด Gucci รุ่นใหม่ กรอบสีดำ น้ำหนักเบา GG0092S Size55-18-140 Collection ปีนี้นะคะ มาพร้อมถุงผ้า กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ใส่สวยมากๆๆ ราคาเต็ม 10,000++ขาย SOLD OUT

USED LIKE NEW แว่นกันแดด Chloe HEART เลนท์สีเขียว สวยมากๆๆ Size55-18-104
ขาแว่นสีทอง สวยหรูมากๆ ใส่ไปไม่กี่ครั้ง ตรงแป้นจมูกเปลี่ยนเป็น ซิลิโคลนนะคะ ซื้อมา 15,xxx มาพร้อม
ใบเสร็จ กล่องแว่น การ์ด และผ้าเช็ดแว่น XSOLD OUTX

USED IN GOOD CONDITION FENDI MONSTER ซื้อปี 2017สภาพดี มีรอยถลอกบ้าง โดยรวมสภาพดี ขนาด กว้าง9.8"H x 8.3"W x 3.9"D. มาพร้อมสายสะพายยาว การ์ดFendi + ถุงผ้า (การ์ดรุ่นหายนะคะ) ซื้อมาห้าหมื่นกว่าๆ ขาย CF

USED IN GOOD CONDITION Prada Crossbody bag สภาพดี ใช้น้อย หนังทั้งใบ โซ่เงิน สะพาย Crossbody ได้ ขนาด 20x14x4 CM.มาพร้อมการ์ด ถุงผ้า SOLD OUT บาท

USED IN GOOD CONDITION Fendi Camera Crossbody bag สีดำ หนังทั้งใบ อะไหล่ทอง ขนาด w 22.5 CM. สูง 15 CM. ฐานกว้าง 8 CM. สภาพดี ใช้น้อย อะไหล่ทองยังวิ้งๆ ไม่มีเฟด สายสะพายถอดใช้กับใบอื่นได้ ซื้อมา 1,100 EURO มาพร้อมการ์ด ถุงผ้า ค่ะ SOLD OUT

รูปตอนสะพายขอยืมมาจากเวป FENDI ค่ะ

Used like New นาฬิกา Gucci กำไล สีเงิน ตัดสายแล้ว 4 ข้อ ลองใส่อย่างเดียว มาพร้อมกล่อง และ Book ซื้อมาแพงมากๆๆ SOLD OUT

ของใหม่ Moschino Teddy UFO Bucket สีชมพู น่ารักมากๆๆ ขนาด กว้าง 16 สูง 21 ฐานกว้าง 11 CM. มาพร้อมสายคล้องมือ สายยาว ถุงผ้า การ์ด ขายถูกมากๆๆ SOLD OUT

ของใหม่ เข็มขัด Gucci หัวทอง ขนาด 2 CM. สีดำ Size 85 ไซด์นี้หายากค่ะ เอว 29-34 นิ้ว มาพร้อมกล่อง และถุงผ้า ขายเทๆ SOLD OUT

NEW: กระเป๋าสตางค์ใบสั้น Prada สีชมพู Peonia สีสวยมากๆๆๆ อะไหล่ทอง มีช่องใส่เศษสตางค์ ช่องใส่การ์ด และใส่แบงค์ได้ค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง SOLD OUT

ของใหม่ Moschino Teddy UFO Tote น่ารักมากๆๆขนาด H16 W16 D7 CM.มาพร้อมสายสะพายยาว ถุงผ้า การ์ด ขายถูกมากๆๆๆ SOLD OUT

USED in GOOD CONDITION กระเป๋าใส่การ์ด Marc Jacobs หนังแท้ สีแดง อะไหล่ทอง ตัวกระเป๋าสภาพดี แต่ตามมุมกระเป๋ามีรอยถลอก ไม่มีผลต่อการใช้งาน มาพร้อม Dust bag กล่องแข็ง และ ป้ายห้อย ซื้อมา 6,000 ขาย 990 บาท ค่ะ

USED LIKE NEW: กระเป๋า Ferragamo สี Beige ลาย Logo ทั้งใบ อะไหล่ทอง สายสะพายมีหนังรองด้วยค่ะ ซื้อมาเก็บใบนี้เก็บอย่างเดียวค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Roberto Cavalli ลายกระน้ำตาล Size:57-17-140 ขาแว่นฉลุลายสวยมากๆๆ มาพร้อมกล่อง+ผ้าเช็ดแว่น ซื้อมาไม่ได้ใช้ เก็บอย่างเดียวค่ะ ขาย 3,500 บาท

NEW: แว่นกันแดด Marc Jacobs กรอบสีน้ำตาลเข้ม ด้านข้างแต่งหมุดทอง ขาแว่นตกแต่งกระ สวยมากๆๆซื้อมาไม่ได้ใช้ เก็บอย่างเดียวค่ะ มาพร้อมถุงผ้าแบรนด์นะค่ะ ขาย 3,500 บาท

USED in Good Condition แว่นกันแดด Gucci Oversize GG0096S ขนาด 54-19-140 สภาพดีมากๆ ใส่ไป 2-3 ครั้ง มาพร้อมการ์ดกระดาษ กล่องแว่น ถุงผ้า พรีมา 12,000 XSOLD OUTX

ของใหม่ Balenciaga Chain Round S หนังทั้งใบ สายโซ่เงิน คุ้มมมากๆๆๆขนาด กว้าง 8.6 นิ้ว สูง 5.1 นิ้ว ฐานกว้าง 3.1 นิ้ว สะพายสายเดี่ยว สายคู่ได้ สวยมากๆ มาพร้อมการ์ด และ Dust Bag หนังทั้งใบ สายโซ่ ราคาถูกกว่า Tote ราคาเท คุ้มมากๆค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED LIKE NEW กระเป๋าสตางค์ LV Emilie Wallet DC18 ข้างในสีแดง ใช้ไปครั้งเดียว นอกนั้นเก็บอย่างเดียวค่ะ ซื้อมาแพงมากๆๆ ขายเทๆ ประหยัดไปหลายพันค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง ถุงผ้า การ์ด ขายแล้วค่ะ

USED IN GOOD CONDITION กระเป๋าสตางค์ Gucci อะไหล่ทอง หนังทั้งใบ สีแดง ตามมุมตามขอบมีรอยเข้มบ้าง แต่สภาพโดยรวมยังดีมากๆๆ มาพร้อมถุงผ้า กล่อง การ์ด SOLD OUT

USED in good condition Gucci Bloom reversible tote ขนาด W28CM. H21CM. D.11 CM.สามารถสลับด้านในออกมาได้ มีตำหนิตามมุมทั้ง 4 ด้าน นิดนึง แต่ตัวกระเป๋าสภาพดีมากๆๆ มาพร้อม Dust bag และ การ์ด SOLD OUT

NEW: : กระเป๋า MCM Milla Clutch Silver สี หนัง Grain อะไหล่ทองอ่อน สีสวยมากๆๆๆ ขนาด ยาว 23cm สูง 16cm ถอดสายเป็นคลัชได้ มาพร้อมสายสะพาย การ์ด ป้ายห้อยราคา และ ถุงผ้า ค่ะ ราคาดี กระเป๋าสะพายราคาถูกกว่ากระเป๋าสตางค์อีกค่ะ SALE ถูกมากๆๆๆ pre มาหมื่นกว่าๆๆ เทถูกๆๆๆๆ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Dior กรอบสีครีมงาช้างขาแว่นเป็นดาวมุก สวยหรูมากๆๆ Size-58-16-120 ซื้อมาไม่ได้ใช้ เก็บอย่างเดียวค่ะมาพร้อมถุงผ้า Dior นะค่ะ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด FENDI FS5007 Size 60-16-120 ขาแว่นเป็นตัวอักษร Fendi Made in Italy ใครได้ไปใช้คุ้มมากๆค่ะ มาพร้อมกล่อง+ผ้าเช็ดแว่น ซื้อมาเก็บไม่ได้ใช้ค่ะ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Moschino MO54002 Size 58-16-115 กรอบและขาแว่นประดับหัวใจสีทอง น่ารักมากๆๆซื้อมาเก็บไม่ได้ใช้ค่ะ SOLD OUT

ขอบคุณ SBN ค่ะ
NEW: MCM Floral Bucket สีขาว ลาย logo หนังทั้งใบ paint ดอกไม้ สวยมากๆๆ ปรับสายได้ ขนาด สูง 25 กว้าง 15 CM. สายสั้นถอดออกได้นะค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย+การ์ด + Dust Bag ค่ะ ค่ะ SALE ถูกมากๆๆ SOLD OUT
SOLD OUT ZONE

NEW: LV Saintange Monogran in Noir ขอบหนังสีดำ น่ารักมากๆๆๆ ใช้ง่าย ไม่ต้องกลัว cowhide จุของได้เยอะค่ะ ขนาด ยาว 22 สูง 16 กว้าง 8 CM. ราคาที่ Shop แพงมากๆๆๆ มาพร้อมถุงผ้า+ ใบเสร็จ LV booklet SOLD OUT

NEW:แว่นกันแดด Jimmy Choo Ella/S กรอบกระสีน้ำตาลเข้ม ขาแว่นเป็นคล้ายๆหนังงูขอบทอง สวยหรูมากๆ มาพร้อมกล่องกระดาษแข็ง +กล่องแว่น+ผ้าเช็ดเลนท์ เป็นสินค้า sale จาก Shop เฉพาะกล่องกระดาษจะมีรอยบ้างนะค่ะไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ราคาที่ Shop 10,000++ SOLD OUT

NEW: แว่นกันแดด Roberto Cavalli กรอบกระอ่อน RC302 R66 Size64-14-115 Made in Italy ขาแว่นเป็นตัว RC สวยมากๆๆๆค่ะ มาพร้อมกล่อง+ผ้าเช็ดแว่น ซื้อมาไม่ได้ใช้ เก็บอย่างเดียวค่ะ กล่องแว่นจะมีรอยเล็บข่วนนะค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน ซื้อมาเกือบ 10,000 SALE SOLD OUT

USED Gucci Short Wallet ลายเพ้นท์ดอกไม้สีชมพู ใส่แบงค์ได้ สภาพใช้งาน ตามมุมมีรอยถลอก แต่สภาพโดยรวมยังดูดี มาพร้อมกล่อง+การ์ด SOLD OUT

USED in good condition รองเท้า Tory Burch สีครีม Size 7 M ประมาณ 37 ค่ะ ลาย LOGO สภาพดี ใช้น้อย ซื้อมา 8,900 ไม่มีอุปกรณ์นะค่ะ Sold out

NEW:แว่นกันแดด Emilio Pucci EP608S กรอบสีขาว ขนาด 59-17-125 เลนท์สีเทาไล่เฉด สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแว่น+การ์ด SOLD OUT

USED in Good Condition Valentino Stud Camera Crossbody four colours (blue,yellow,orange,green) bag กระเป๋าสีสวยมากๆๆ ใช้ง่าย จุของได้เยอะค่ะ สภาพดี ตามมุมไม่มีรอยถลอก มาพร้อมอะไหล่หมุด การ์ด และ Dust Bag >> SOLD OUT

USED LIKE NEW เข็มขัด Gucci หัวคริลตัลวิ้งๆ สวยมากๆๆๆ หนังแท้สีดำ ขนาด 2CM. Size 80 สภาพดีมาก ใช้น้อย มาพร้อมการ์ด+Dust Bag SOLD OUT