TM: BRAND SALE // สวยมากกกก // GENTLEWOMAN // ZARA // DISAYA // LYN AROUND // JASPAL // SANDRO PARIS // ราคาน่ารักค่ะ ^^ RALLY MOVEMENT //

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // สวยมากกกก // GENTLEWOMAN // ZARA // DISAYA // LYN AROUND // JASPAL // SANDRO PARIS // ราคาน่ารักค่ะ ^^ RALLY MOVEMENT //

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // สวยมากกกก // GENTLEWOMAN // ZARA // DISAYA // LYN AROUND // JASPAL // SANDRO PARIS // ราคาน่ารักค่ะ ^^ RALLY MOVEMENT //

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.SANDRO PARIS SIZE 2 M ลาย COWBOY BOOTS PRINT น่ารักมากกกก คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุม logo ป้ายข้างของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง แบรนด์หรูจากฝรั่งเศลค่ะ ขาย 330 บาท สวยมาก ๆค่ะน่ารักสุด ๆ (ไม่ร่วมโปร)

2.CALLA CREATIV SIZE M เดรสแบรนด์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าปักฉลุน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-40 ลายสวยเก๋ปักดอกไม้น่ารักมาก ๆค่ะ โบว์อก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 320 บาท

3.BASIC HOUSE SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวย ผ้าพิมพ์สวยมาก ๆค่ะ โบว์หลัง เว้าไหล่เก๋ ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ แบรนด์ดังจากเกาหลีค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

4.ZARA SIZE S เดรสผ้าพิมพ์ลายดอกสวยเก๋ ระบายชั้น ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ คัตติ้ง S-M ค่ะ อก 34++ เอวสม๊อก 27-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 370 บาท น่ารักมากค่ะ // CF //

5.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ ผ้ายีนส์นิ่ม เป็นงานแบรนด์คัตติ้งหรูๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าคลุมไหมพรมเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยน่ารัก อก 34++ ขนาด M -L ใส่ได้ค่ะ น่ารักสุด ๆ เป็นของใหม่นะคะ ของแม่ค้าเองค่ะ ยังไม่เคยใส่เลย น่ารักมากกกกกก ขาย 270 บาท แนะนำค่ะ

6.DISAYA SIZE US4 M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สวยมากกกกก ผ้าหรูหราสุด ๆ ค่ะ ผ้าลายสวยหรู แต่งระบาย ของจริงสวยมาก ๆค่ะ แนะนำค่ะ ผ้าเหลือบ ๆ หรู ๆ ค่ะ มีซับให้ค่ะ ราคาเต็มหมื่น up ขาย 1,150 บาท ถูกมากกกกกก (ไม่ร่วมโปร) สวยจริง ๆ ค่ะแนะนำมาก ๆ ค่ะ

7.ZARA SIZE M เดรสผ้าหรู ๆ สีนู้ดพาสเทลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์หน้าหรู ๆ ทรงสวย อก 34++ สะโพก 38-40 M-L ใส่ได้ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ สวยสุด ๆ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 420 บาท (ไม่ร่วมโปร) ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

8.เสื้อคลุมงานดีไซน์ สีเทาเงินสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าเหลือบ ๆ หรู ๆ ค่ะ กระดุมสีขาวสวยเก๋ค่ะ ขนาด M อก 34++ ใส่คลุม น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ตรงเอวปรับระดับได้ค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 180 บาท

9.LILY SIZE M เสื้อสีฟ้า แต่ง print พิมพ์ลายเก๋ด้านหลัง ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ พลิ้ว ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยเก๋ อก 35++ ขาย 180 บาท

10.LEOPARD HIP HOP SIZE M น่ารักมากกกกก เสื้อคอปดีไซน์เก๋ ๆ แมทกับยีนส์เอวสูงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท

11.MORGAN SIZE S คัตติ้ง M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองสวยหรู พลิ้ว ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเอง ซิปหลังใส่ง่ายค่ะ แบบเก๋มาก ๆ ขาย 340 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up // CF //

12.STOCKHOLM ATELIER & OTHER STORIES SIZE M-L อก 35++ แบรนด์ดังจากสวีเดน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ผ้าลายพลิ้ว ๆ ริ้ว ๆ หรู ๆแบบใส่ได้เรื่อย ๆ สะโพก 38-42 ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

13.BEILLEY SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายพิมพ์น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรู ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 270 บาท แบบน่ารักใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

14.PEACEBIRD SIZE M-L อก 34++ ลายผ้าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เว้าไหล่ ผูกโบว์แขนน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลายน่ารัก คัตติ้งไม่ใหญ่ค่ะน่ารักมาก ขาย 180 บาท

15.ZARA SIZE M คัตติ้ง M-L แบบเก๋ ๆ น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัดต่อผ้าลายสก๊อต ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 260 บาท// CF //

16.JASPAL SIZE XS เดรสลายดอกสวยหรูม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ ทรงสวยหรู อก 33-34 เอว 26-28 สะโพก 36-39 สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรู ๆ เลย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะขาย 460 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

17.FLYNOW III SIZE M-L เดรสสีดำ แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักหน้าเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ น่ารัก อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 270 บาท

18.ECLIPSE SIZE M อก 34++ สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาว แต่งชายระบาย ผ้าปัก ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ หรู ๆค่ะ ทรงสวย ขาย 270 บาท

19.SHAKA LONDON SIZE S เดรสทรงสวยเก๋ สีน้ำตาลครีมสวย ลายน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34 สะโพก 36-37 ขาย 230 บาท

20.NINE WEST SIZE M-L เดรสลายสวยเก๋ ลายพิมพ์เก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยค่ะ กึ่ง official ใส่ลำลอง ทำงานได้ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 290 บาท หรู ๆ เลยค่ะ

21.PLAYBOY SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อลายสวยเก๋น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34 สกรีนลาย logo ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 140 บาท

22.FLYNOW III (GARDEN) SIZE S เสื้อแบบน่ารัก ๆ สวยเก๋ ทรงสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ อก 33 ขาย 180 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

23.STOMZ FREE SIZE เสื้อเกาหลี ดีไซน์สวยเก๋มากๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมากกกก แต่งแขน ไหล่เสริมดีเทลคือเก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ดีไซน์คือดีๆๆๆ ขาย 280 บาท// CF //

24.MASSIMO DUTTI SIZE M อก 34++ สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายพิมพ์ดอกไม้สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าปักเลื่อมทั้งตัว ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ สวยหรูสุด ๆ เลื่อมเล็ก ๆ แน่น ๆ เลยค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ แนะนำมีซับในตัวไม่คันนะคะ ขาย 370 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

25.PS PAUL SMITH SIZE M เสื้อปกเชิ้ต ลายเก๋สวย กระดุม logo เก๋ ๆ ของแท้นะคะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แขนพับติดกระดุมทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบเท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท เก๋มาก ๆ ราคาถูกมากกกกก

26.VICTORIA HARBOUR SIZE L อก 35++ เสื้อไหมพรม น่ารักมากกกกก แต่งปักเลื่อมโบว์เก๋สุด ๆค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ ใกล้คริสต์มาส ใครมี plan หน้าหนาวจัดเลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบสวยผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 360 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

27.ATMOSPHERE SIZE 10 M-L คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อไหมพรมใส่สบาย ๆ สีเทา แต่งปักเลื่อมเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ใกล้ปีใหม่ใครมี plan หน้าหนาวจัดเลยค่ะ ขาย 270 บาท ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

28.BDG SIZE M คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ เดรสไหมพรม ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย แบรนด์ดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ใส่สบายๆค่ะ แนะนำค่ะเก๋มากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาท

29.L’ OFFICIAL SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อลายดอกไม้สวยหรู ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆ ทรงเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ของจริงสวยมากค่ะ ตัวนี้แม่ค้าลืมถ่ายป้ายยี่ห้อค่ะ สวยมากกกก

30.เสื้อแบรนด์เกาหลี เก๋ม๊ากกกกก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ คอระบายลูกไม้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีน้ำเงินขาว ลายสก๊อต น่ารัก ๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ชายระบายลูกไม้ น่ารักมากกกกก ขนาด M-L ทรง oversize น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท// CF //

31.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S อก 33-34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกไม้สวยมาก ๆ คะ ของจริงสวยมาก ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 380 บาท คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ

32.COS NEW ใหม่ป้ายห้อย SIZE M-L ผ้านิ่มม๊ากกกก แบบใส่ได้เรื่อยๆ สีครีมสวยเก๋ น่ารักค่ะ อก 35++ สะโพก 38-42 ใส่สบาย ๆ ค่ะ ราคาตามป้าย 2,590 บาท ขาย 440 บาทถูกมากกกกก มีกระเป๋าข้างใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ// CF //

33.JASPAL SET SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อ + กระโปรง ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ลายดอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มทั้งชุด 4 พัน up ค่ะสวยสุด ๆค่ะ ละมุนมาก ๆค่ะ เสื้ออก 33-34 สม๊อกหลัง ซิปข้างใส่ง่ายค่ะ กระโปรงเอว 26-28 สม๊อกหลัง สะโพก 36-38 สวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆค่ะ ขาย 790 บาท สวยมากกกค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

34.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S อก 33-34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกไม้สวยมาก ๆ คะ ของจริงสวยมาก ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 430 บาท คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ แขนยกจับจีบหรู ๆ ค่ะสวยมาก แต่งขอบกำมะหยี่// CF //

35.VERO MODA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ ผ้าใส่สบาย ๆ ผูกโบว์เก๋ ๆ ปกเชิ้ตน่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

36.JASPAL SIZE คัตติ้ง S เสื้อ SIZE M กางเกง XS คัตติ้ง S เสื้ออก 34 ซิปหลัง หรูม๊ากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยหรู กางเกงเอว 26 สะโพก 36 หรูมาก ๆ ค่ะ ใส่คู่กันสวยเก๋มาก ๆ ขายทั้งชุด 650 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกก หายากมากค่า

37.ZARA SIZE M-L 40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สีฟอกสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แนะนำค่ะ น่ารักมาก ๆ แม่ค้าใส่ไปสองครั้งค่ะ เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 380 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

38.JASPAL SIZE M คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ ของแม่ค้าเอง ใส่ไปครั้งเดียวทรงน่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเป็นกางเกงกระโปรงแต่งระบาย ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม เอว 28 สะโพก 38-40 น่ารักมากกกกก ขาย 320 บาท ราคาเต็มเกือบสองพันค่ะตัวนี้ ผ้าดีมาก ๆ // CF //

39.ZARA SIZE M กางเกงผ้าพิมพ์ลายเก๋สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 รูดได้ค่ะ ขยายได้ค่ะ สะโพก 37-40 ผ้าไหมญี่ปุ่นสวยหรูมาก ๆ ลายเก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท แนะนำค่ะสวยจริง ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) ของแม่ค้าเองค่ะใส่ครั้งเดียว// CF //

40.DISAYA SMILEY SET SIZE US4 M เสื้อ + กางเกง น่ารักมากกกกก หายากมากกกค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็น limited edition เสื้ออก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ น่ารัก ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ใส่เป็นชุด หรือแยกได้ค่ะ กางเกง เอว 27 สะโพก 36-38 ขาย 1,100 บาท (ไม่ร่วมโปร) กระดุม logo เก๋ ๆ น่ารักค่ะ// CF //

41.GENTLEWOMAN SET SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อยค่ะ น่ารักมากกกกก ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เสื้อขนาด S คัตติ้ง M อก 35++ กางเกง M เอว 28 สะโพก 37-40 น่ารักสุด ๆ ค่ะ คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ ราคาเต็มทั้งชุดเกือบ 4 พัน น่ารักมาก ๆ ค่ะใส่เป็นชุด หรือใส่แยกได้ค่ะ ขาย 1,450 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกค่ะ ใหม่ป้ายห้อยเลย หาเป็นชุด หายากค่ะ// CF //

42.ANNA GLOVER STUDIOS SIZE M กางเกงยีนส์ผ้านิ่มทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋มาก ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ทรงสวยมากค่ะ ขอบเอวเก๋มากกกกก ดีไซน์เก๋ ๆ เลยค่ะ แนะนำค่ะ ขาย 280 บาท

43.URBAN REVIVO SIZE 38 M ทรงสวย สีฟอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ เอว 28 สะโพก 38 แต่งกระเป๋าน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท// CF //

44.J++ SIZE M น่ารักมากกกกก ทรงสวยดีไซน์เก๋ ใส่ลำลองได้ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ใกล้ตรุษจีน ดีไซน์เก๋มากค่ะ ตรงกระดุมเป็นตัวล๊อก เก๋ ๆ สีชมพูสวย ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 320 บาท (ไม่ร่วมโปร) เก๋มาก ๆ ค่ะแนะนำสวยมาก

45.เสื้อดีไซน์เก๋เกาหลีน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งสกรีนเก๋ ๆ ผ้าดีๆ ใส่สบายๆ ค่ะ อก 34++ แบบใสได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

46.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 33-34 เอว 27 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายดอกหรูม๊ากกกกก ทรงสวย แต่งระบายช่วงอกหรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ลายดอกหรูละมุนสวยสุด ๆ ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็มสามพัน up ค่ะ คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ (ไม่ร่วมโปร) ใส่ไปสองครั้งค่ะ สวยจริง ๆ// CF //

47.CALVIN KLEIN (CK) SIZE 4 M สวยม๊ากกกกก หรูม๊ากกกก แกรนด์สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ผ้าหรู ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ แกรนด์สุด ๆ ค่ะ แนะนำ ขาย 630 บาท (ไม่ร่วมโปร) ผ้าแบบหรู ๆ เลยค่ะ

48.DRESS คัตติ้งหรู ๆ งานดีไซน์เก๋ ๆ สีฟ้าขาว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าข้าง ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ อก 33-34 คัตติ้ง S-M สะโพก 36-37 ผ้าดีๆ แต่งกระดุมช่วงอกเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ

49.กระโปรงพลีทสีเทาสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่กับเสื้อยืด หรือ sweater น่ารัก ๆ ก็เก๋ค่ ทรงสวยหรู ผ้าพลิ้ว ๆ เอวยืดใส่สบาย ๆค่ะ ขนาด M-L เอว free size สะโพกฟรี ขาย 260 บาท เก๋มาก ๆค่ะ // CF //

50.เสื้องานแบรนด์ เหลือป้ายข้าง แบบเก๋ม๊ากกกกก ตัดต่อผ้าไหมพรม ใส่เดี่ยว หรือใส่คลุมได้ค่ะ กระดุมหน้าถอดได้ แนะนำสุด ๆ ค่ะน่ารักจริงๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S-L ใส่ได้ค่ะ อก 35++ น่ารักจริง ๆ ค่ะ แนะนำค่ะของจริงน่ารักมากกกก ขาย 320 บาท หายากค่ะดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักแบบนี้// CF //

51.IT’S ME BASIC SIZE M ใหม่ป้ายห้อย คัตติ้ง free size S-L ใส่ได้ค่ะ น่ารักมากกก สีดำ ผ้านิ่ม ๆ แต่งสกรีน แต่งโบว์ระบายน่ารัก ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท // CF //

52.MEKIN SIZE XL คัตติ้ง L-XL เสื้อดีไซน์เก๋ ๆ เกาหลี น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นเสื้อตัดต่อผ้าสีดำ คล้ายมีเสื้อกั๊กคลุมเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 220 บาท

53.MILIN SIZE L US8 เอว 29-30 สะโพก 39-41 สีม่วงสวยมาก ๆค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆ หรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ แบบใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ สวยมากค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

54.RAINBOW SIZE M เดรสผ้าชีฟอง ลาย military เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 36-38 ใส่เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 320 บาท เก๋ เท่ห์มาก ๆ ค่ะ แนะนำ// CF //

55.PIMPISA SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ สีสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ แต่งโบว์ไขว้หน้าเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 230 บาท

56.ELLE SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อลูกไม้สวยหรู ผ้าลูกไม้นิ่ม แขนระบายชั้น ๆ สวยมากกกกก ทรงสวยเก๋ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ราคาเต็มสองพัน up ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาท ของแม่ค้าเองค่ะใส่ครั้งเดียว// CF //

57.CELINE MADE IN ITALY SIZE ประมาณ M สวยหรูมากกกกกก กระดุม logo ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตรงลายผ้ามีเส้นเลือนนิด ๆ ตามรูปนะคะ สวยมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์หรูเก๋สุด ๆ ค่ะ แต่งกระดุมคอเว้าไหล่นิด ๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆค่ะ ของจริงสวยมากค่ะ ขาย 630 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกกค่ะ ของแท้นะคะ แต่อยากขายราคาเท่านี้ค่ะ

58.PAUL & JOE SISTER SIZE 2 M อก 34++ เสื้อดีไซน์เก๋ แต่งปักหรู น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวย ตรงปักหรูมาก ๆ ค่ะ แต่งปักลูกปัดเล็ก ๆ เก๋ ๆ สวยมากค่ะ ละมุนสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกกค่ะ

59.เสื้อดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆงานดีไซน์น่ารัก ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ แมทกับยีนส์เอวสูงเก๋ ๆ น่ารักมากค่ะ ขนาด S-L ใส่ได้เลยค่ะ อก 35++ ผ้าใส่สบายๆ น่ารักค่ะ ไม่หนาไม่บาง ขาย 330 บาท แนะนำค่ะน่ารักจริง ๆ// CF //

60.ESP SIZE M เสื้อลายสก๊อตสีเทา ดีไซน์เก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ แต่งระบายน่ารักค่ะ ขาย 230 บาท

61.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อไหมพรมเหลือบเมทาลิกหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแขนแต่งจับจีบทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

62.ZARA SIZE S เดรสลายเสือทรงสวยเก๋ เท่ห์ ๆ ค่ะ คอปก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 36-37 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

63.DAKS SZIE 12 L เอว 29-30 สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีม๊ากกกกก กระดุม logo คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าข้าง แบรนด์หรู ๆ แพง ๆ ค่ะ ของแท้นะคะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 360 บาท หรู ๆ เลยค่ะ แนะนำค่ะ สวยมาก(ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

64.THA-RA-DA SIZE M คัตติ้งหรูม๊ากกกก ผ้าหรูหราสุด ๆค่ะ แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยจริงๆ ค่ะ ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ เหลือบ ๆ ผ้าทอ jacquard สวยจริง ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 360 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

65.GENTLEWOMAN SIZE S เดรสลายสวยหรู แกรนด์สุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ดีไซน์สวยหรูเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้ตลอดกาลค่ะ ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

66.COS SIZE 42 L-XL อก 35++ สีเขียวสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆค่ะ สวยจริง ๆค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up ขาย 430 บาท สวยมากค่ะใครหาสีเขียวแนะนำค่ะ// CF //

67.LOOKBOOK SIZE M เสื้อตัวยาว หรือ minidress ลายเก๋มาก ๆค่ะ สีฟ้าขาว พาสเทลหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์อกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ใสสบายๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปลอ่ย ๆ ขาย 340 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ// CF //

68.LOOKBOOK SIZE M เสื้อสีขาว ลายผ้าสวยเก๋ แบบน่ารัก ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ละมุน ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ น่ารักค่ะ ขาย 230 บาท

69.MARIMEKKO FOR UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมากกกกก ลายยอดนิยม คอลใหม่เลยค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ คนละตัวกับคราวที่แล้วนะคะ รอบนี้มาอีกรอบค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ หายากมาก รุ่นขายดีค่ะ ใหม่สุด ๆ ใส่สบาย ๆ ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร)

70.MANGO SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง M-L อก 35++ ผ้าทอฉลุเก๋ ๆ ปัก ๆ น่ารักค่ะ สีเหลืองนวลละมุนค่ะ โบว์อก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 190 บาท

71.เสื้อแบรนด์เกาหลี แต่งปักลูกไม้แขน ผ้าลินินนิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแขนระบายเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ อก 35++ ทรงปล่อยๆ เก๋ ๆ หรู ๆ ค่ะ ของจริงสวยมากๆ ค่ะ ขาย 270 บาท ผ้าลินินหรู ๆ เลยค่ะ

72.เสื้อพลีทหรูม๊ากกกกก สีเทาสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size พลีทแบบหรูๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท สวยมาก ๆ ค่ะแนะนำ// CF //

73.ZARA NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย แต่งลูกไม้ละมุนสวยหรู ผ้าดีๆ ดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ ใส่เกาะไหล่ หรือเปิดไหล่ได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 35++ ราคาตามป้าย 1,990 บาท ขาย 350 บาท ถูกมากกกกกก// CF //

74.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 ใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ แต่งปัก ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 280 บาท// CF //

75.JASPAL SIZE S เสื้อลูกไม้สีดำสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34 ผูกโบว์คอน่ารักสุด ๆ ค่ะ แต่งระบายลูกไม้หรูๆ ขาย 280 บาท// CF //

76.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ ใส่คลุม กับเสื้อกล้ามตัวในน่ารัก ๆ ค่ะ ผูกโบว์เก๋ ๆ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ เป็นไหมพรมนิ่มๆ น่ารักสุด ๆ ขาย 230 บาท คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ ใครหาสีเขียวจัดเลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ

77.LIZ CLAIBORNE SIZE M อก 34++ เสื้อปกเชิ้ตลายเก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงเก๋ ๆ เข้ารูปนิด ๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ลายผ้าสวยมากค่ะ ขาย 180 บาท

78.MISTY MYNX SIZE M เดรสสีเงินดำเมทาลิก สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพกฟรี ทรงสวยมาก ๆค่ะ ซิปหลังใส่ง่าย ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ เป็นชุดติดกันค่ะ ขาย 270 บาท

79.ZARA SIZE M เสื้อผ้าลินิน คอตตอล นิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะซื้อจากช้อปเลยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว น่ารักสุดๆๆๆๆ คอปกระบายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆๆ น่ารักมากกกกก ซื้อมาราคาเต็มเกือบสองพันค่ะ ผ้าลินินนิ่ม ๆ แบบละมุน แต่งกระดุมคริสตัลเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท สวยจริง ๆ ค่ะ หายากมาก ๆ ค่ะ รุ่นขายดี (ไม่ร่วมโปร)

80.FRANCE MODE SIZE M จั๊มสูทยีนส์น่ารักมากกกกก ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ แต่งฮูทหลัง ด้านในแนะนำใส่เสื้อกล้ามสีขาวน่ารัก ๆ ค่ะ โบว์ฮูทเก๋ ๆ แต่งอะไหล่ ดีเทลคือเก๋มาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34++ เอวสม๊อก 27-29 สะโพก 37-40 แต่งปักด้านหลังเก๋ ๆ ไม่สั้น ไม่รั้งเป้านะคะ ของแม่ค้าเองค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาทแนะนำค่ะ ดีเทลคือดีๆๆๆๆ

81.MISTY MYNX SIZE L คัตติ้ง M-L จั๊มสูททรงสวย ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองลายดอกละมุนมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 34++ แขนยกจับจีบเก๋ ๆ เอวสม๊อก 28-30 สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

82.CPS SET SIZE XS คัตติ้ง S น่ารักม๊ากกกกก เสื้อ เบรเซอร์ + กางเกง สีสวยลายสก๊อตน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สวยมากค่ะ เสื้อคัตติ้ง S-M อก 34++ กางเกงเอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ คะ ผ้าดีม๊ากกกกก ขาย 730 บาท (ไม่ร่วมโปร) ได้ทั้งชุดเลยค่ะ ราคาเต็ม 4 พัน up หายากมาก ๆ ค่ะ ได้ทั้งชุดเลย// CF //

83.OBCHOEI SIZE M กางเกงดีไซน์เก๋น่ารักมากกกกก ผ้าทอหรู ๆ ปัก ๆ ทั้งตัวค่ะ เอวยืดได้ค่ะ เอว 27-29 สะโพก 37-39 ปลายขาจั๊มน่ารัก ๆ ค่ะ ผ้ามีน้ำหนักใส่นิ่ม ๆ สบายๆ เก๋ ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อคอป เสื้อกล้ามได้หมดค่ะ น่ารัก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง หายากค่ะ ขาย 440 บาท (ไม่ร่วมโปร)

84.X2 SIZE M กางเกงยีนส์เกาหลี ดีไซน์เก๋ม๊ากกกก น่ารักสุด ๆค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ สี two tone น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายๆ เอวสูง เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท แนะนำค่ะน่ารักมากกกกก ใสไปครั้งเดียว

85.กางเกงเอวสูงดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ แต่งปลายขาซิป เอวแต่งซิป น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขนาด M เอว 28 สะโพก 38-40 สีดำสวยผ้าทิ้ง ๆ ขาย 230 บาท

86.กางเกงยีนส์ผ้านิ่มสีฟอกสวยดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ตรงกระเป๋าเก๋มาก ๆ ค่ะ ขนาด M เอวสูง 27 สะโพก 36-38 แต่งกระเป๋าข้างเท่ห์ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ปลายขาเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 240 บาท

87.ONE MODE SIZE M กางเกงยีนส์ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยมากกกกก ตัวนี้เก๋ตรงเข็มขัดค่ะ เป็นผ้ายีนส์แต่งอะไหล่ตะขอ ทอสี two tone แต่งลุ่ย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ เข็มขัดเก๋มาก ๆ เอาไปแมทกับตัวอื่นได้ค่ะ น่ารักจริงๆ ค่ะ ตัวยีนส์แต่งขอบลุ่ย ๆ น่ารัก ๆ เกาหลี ๆ เก๋ ๆทรงสวยเอวสูงค่ะ เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท

88.JASPAL SIZE L ผ้าลินิน คอตตอลนิ่ม สีน้ำตาลใส่สบาย เอาไปแมทกับผ้าผูกเก๋ ๆ หรือเข็มขัดก็น่ารักค่ะ ทรงสวยขา 3 ส่วนเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 270 บาท ของจริงน่ารักนะคะ พอดีแม่ค้าไม่ได้รีดค่ะ// CF //

89.RALLY SIZE M กางเกงดีไซน์เก๋ สี twotone สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแท้นะคะ ผ้าดีๆ คัตติ้หรู ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวย เอว 27-28 สะโพก 38 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูง ราคาเต็มแพงงงง ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร)

90.SHAKA LONDON SIZE S กางเกงสีน้ำเงิน ผ้าทอแบบหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยดีไซน์เก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเอว 26-27 สะโพก 36-37 สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท หรูมาก ๆ // CF //

91.JASPAL SIZE M กางเกงทรงสวย น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ ใส่สบายๆ แมทกับเสื้อได้ง่ายเก๋ ๆ ค่ะ เอว 28-29 สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

92.JUICY COUTURE SIZE M คัตติ้ง M-L เสื้อผ้าพลิ้ว ลายจุด ดอก ผ้า silk poly cotton ใส่สบายๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ// CF //

93.H&M SIZE M-L อก 35++ ลายน่ารัก แต่งปักเก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนระบายสวยๆค่ะ คอสม๊อกยืดหยุ่นผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 150 บาทแขนปล่อยระบายหรู ๆ

94.ES STYLE LOVE PARIS SIZE M เสื้อสีเขียวมิ้นท์ แบบน่ารัก ใส่ได้เรื่อย ๆ ปักฉลุทั้งตัวเก๋ ๆ คี่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ของจริงน่ารักมากค่ะ ขาย 89 บาท ใส่สบาย ๆ ค่ะ

95.MONKI SIZE M อก 35++ เสื้อแบบสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ สีน้ำตาลแสด ตัดดำสวยเก๋ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

96.ZARA SIZE M เสื้อแต่งระบายลูกไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงระบายน่ารักค่ะ แต่งโบว์ คอด้านหลังเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 150 บาทน่ารักมากๆ ค่ะ

97.SUNCOO PARIS SIZE T 0 คัตติ้ง M เอว 28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชายระบายน่ารักมาก ๆค่ะ เป็นเอี๊ยมกระโปรง สามารถถอดสายเป็นกระโปรงได้ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ แบรนด์จากฝรั่งเศล ขาย 240 บาท (ไม่รวมเสื้อ)

98.POMELO SIZE S NEW ใหม่ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าลูกไม้ทั้งตัว สีชมพูพาสเทลละมุนมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้ง S-MM อก 33-34 เอว 26-27 สะโพก 37-39 น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 240 บาท

99.VERO MODA SIZE M-L เสื้อสีฟ้าขาว แต่งปัก น่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกเชิ้ตเก๋ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท

100.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ สีเทาสวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ แต่งแขนสม๊อกน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 140 บาท // CF //

101.SANDRO PARIS SIZE 36 S-M อก 34 เอว 27-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกยีนส์เก๋ ๆ ผ้าทอสวย ๆ เลยค่ะ กระดุม logo แต่งซิปหน้า ชายระบายน่ารักค่ะ ราคาเต็มแพงงงงงง เป็นผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มนะคะ เป็นสีฟอกยีนส์ จะไม่สีเสมอตามภาพนะคะ ขาย 280 บาท ถูกมากกกกก ราคาเต็ม 7 พัน up ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

102.MICHAEL KORS SIZE M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้า 2 ชั้น ด้านบนผ้าฉลุหรู ๆ ซิป logo เก๋ ๆ แขนกุด ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท

103.DRESS ลูกไม้สวยหรู ผ้าฉลุ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นของใหม่ค่ะ งานแฟชั่นเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขนาด L-XL อก 35++ เอว 30 สะโพก 42 ขาย 220 บาท ผ้าสวยมาก ๆค่ะ หุ่น size S-M เลยดูใหญ่ค่ะ

104.VICK BY VICKTEERUT SIZE S US2 อก 33 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย สีเทาฟ้าสวย เป็นเสื้อตัวยาว หรือ minidress ค่ะ เก๋ ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 130 บาท

105.LADYJANE SIZE S เสื้อแบบเก๋ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สายสีดำ ติดกระดุมข้างเก๋ ๆ หรูมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ อก 33-34 คัตติ้ง S-M ขาย 180 บาท

106.POMELO SIZE L อก 34++ ผ้าทอหรูม๊ากกกกกค่ะ ผ้าเหลือบไหมๆ ลายดอกสวยเก๋ เว้าแขน แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

107.ZARA SIZE M เสื้อลายจุด สีกรมท่า ส้มสวยหรู ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 180 บาท

108.G2000 SIZE 36 คัตติ้ง M-L อก 34++ เสื้อขาวทรงสวยหรูแต่ง ผ้าพลิ้ว ใส่สบาย ๆ ด้านข้างจับจีบเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท

109.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เสื้อผ้าพลิ้วสวยหรู สีดำ แต่งโบว์คริสตัลเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแขนกุดน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

110.H&M SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ลายมะนาวน่ารัก ผ้าพลิ้ว ๆ เก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

111.H&M SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าพลิ้วใส่สบาย ลายดอกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแต่งระบายด้านหน้าทรงสวยเก๋ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34 ขาย 180 บาท// CF //

112.เสื้อแบรนด์ญี่ปุ่น ของใหม่ค่ะ แต่งกระดุมคริสตัล เสื้อผ้าลูกไม้ฉลุเก๋ ๆ คอปกน่ารักมาก ๆค่ะ ของจริงสวยมากๆ ค่ะ ขนาด S-M อก 34++ ขาย 140 บาท ผ้าดีม๊ากกกกก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แนะนำค่ะ// CF //

113.MORGAN SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สายโซ่เก๋ ๆ แบบเรียบหรูใส่สบาย ๆ ค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ ของจริงสวยมากค่ะ แมทกับกางเกงสีดำเอวสูง หรูหราสุด ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

114.URBAN REVIVO SIZE M-L อก 35++ ลายกุหลาบสวยหรูมาก ๆ ค่ะ แต่งโบว์หลังเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแต่งไขว้หน้าเก๋ ๆ ทรงสวย สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

115.ZARA SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว ลายสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ คอปก ผ้าดี ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 140 บาท

116.LOWRY FARMS (LEPSIM) NEW SIZE M แบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ใหม่ป้ายห้อย สีเขียวสวย กระดุมทองหรู ๆ ทรงสวยหรู ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ขาย 180 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ// CF //

117.JASPAL SIZE 37 NEW เป็นของใหม่ค่ะ น่ารักสุด ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ สายปรับระดับได้ค่ะ เบาสบาย น่ารักค่ะ ทรงสวย ขาย 330 บาท ลดเกิน 70% ค่ะ ถูกมากกกกกก// CF //

118.NINALIN LOOK AND PERFECT NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อตัวยาว หรือ minidress สวยเก๋ สีดำ แต่งแขนลายเสือเก๋ ๆ ทรงสวย แบรนด์เกาหลีเท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ แมทกับกางเกงขาสั้นก็น่ารักค่ะ หรือใส่เดี่ยว หรือกางเกงขายาวได้หมดค่ะ ทรงสวย ๆ ขาย 140 บาท

119.PINK PUMPKIN MADE IN KOREA SIZE M อก 34++ แต่งโบว์อก น่ารัก ๆ ลายสก๊อกเก๋ ๆ สีขาวดำ ทรงสวย แขนยกจับจีบน่ารัก ๆ ค่ะ สาภพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 110 บาท

120.BUGS BUNNY SIZE M กางเกงผ้าพลิ้วทิ้ง ๆ ทรงสวยเก๋ แต่งขอบเอวอักษรเก๋ ๆ แต่งกระเป๋าข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 38 ผ้าทิ้ง ๆ พลิ้ว ๆ ค่ะ เอวสูงทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

121.UNIQLO JEANS SIZE M กางเกงยีนส์ผ้านิ่มทรงสวยเก๋ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 สีฟอกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

122.ยีนส์ดีไซน์เก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวแต่งไขว้เก๋ๆ ขนาด M ป้ายแต่งหนังสกรีนเก๋ ๆ กระดุมไขว้ น่ารักมาก ๆ ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ๆค่ะ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 180 บาท // CF //

123.ZARA SIZE 38 US6 เอว 28 สะโพก 38 สีดำสีฟอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชาย พู่ ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

124.จั๊มสูทสีแดง ผ้าทิ้ง ๆ งานดีไซน์เก๋ ๆผ้าดีม๊ากกกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวย ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ทิ้ง ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆไม่รัดรูปค่ะ อก 34++ สะโพก 38-42 น่ารักมาก ๆค่ะ มีกระเป๋าข้าง สีแดงสวยมาก ๆ ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว อกสม๊อกยืดได้ค่ะ แบบสวมใส่สบาย ๆ น่ารักจริง ๆค่ะแนะนำ ใส่ลำลองเก๋ ๆ ขาย 220 บาท// CF //

125.MTV LIMITED EDITION เป็นยีนส์รุ่น limited ค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ สีดำ สีฟอกสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ กระดุมเก๋มาก ๆแต่งด้ายสีขาว wide leg pants เอวสูง ทรง สวย แต่งกระดุมเอวเก๋ ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ Size S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 220 บาท// CF //

126.H&M SIZE S-M ลายเชอรี่ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ น่ารักค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 110 บาท

127.LADY MEET GIRL SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อเกาหลีเก๋ ๆ ลายน่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ ขาย 140 บาท ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แนะนำค่ะ

128.MONKI SIZE M อก 34++ เอวสม๊อก ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋ ๆ เลยค่ะ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ แบรนด์ USA ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ราคาเต็มแพงงงงง// CF //

129.MASSIMO DUTTI SIZE L ผ้าลินิน สวยเก๋ ลายเพ้นท์คลาสสิคสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อยๆ น่ารัก ๆค่ะ ขาย 140 บาท

130.VICKTEERUT SIZE US2 S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีทอง เอวสูงสวยหรูมาก ๆค่ะ หรูหราสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาทสวยมากกกกก (ไม่ร่วมโปร)// CF //

131.IWE GIRL SIZE M เสื้อคัตติ้งหรู ๆ ดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอฉลุทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบดี ๆ เลยค่ะ อก 34++ คอระบาย ของจริงสวยมากกกกกค่ะ ขาย 89 บาท

132.เสื้องานดีไซน์สวยหรู คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ พิมพ์ลายจุดเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ โบว์คอเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย แขนยกจับจีบ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ขนาด M ขาย 99 บาท

133.LOWRYS FARM SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ คอปกบัวเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าลายจุดสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักสุด ๆขาย 69 บาท

134.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ลายจุด แต่งระบายสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ แต่งไขว้เก๋ ๆ ขาย 130 บาท

135.LANDMEE SIZE M เสื้อผ้าชีฟองพิมพ์ลายดอกสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34++ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 130 บาท (ไม่ร่วมโปร)

136.EARTH MUSIC & ECOLOGY SIZE M-L เสื้อผ้าทิ้งๆ พริ้วๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆ ผูกโบว์คอ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 69 บาท

137.ARTKA SIZE M-L สวยม๊ากกกกก ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ สีเขียวอ่อนละมุน แต่งพู่ ๆ เก๋ ๆ โบว์หน้า แขนระบายสวยสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ สวยมาก ไอริชมาก ๆ ขาย 140 บาท// CF //

138.DAISY SIZE M กางเกงผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ สีเขียวสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าสวยมาก ๆ คะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เอว 27-29 สะโพก 37-39ทรงสวยเอวสูงเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 110 บาท ด้านหลังสม๊อกใส่ง่ายค่ะ // CF //

139.ZARA SIZE S เอว 27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวย เป็นซิปหน้าเก๋ ๆ แต่งชายลุ่ย ใส่ลำลองเก๋ ๆ สบาย ๆ ค่ะ น่ารักค่ะ ขาย 130 บาท // CF //

140.กางเกงผ้างานดีไซน์ ขนาด M-L แต่งริบบินด้านข้าง ปักหมุดเก๋ ๆ ผ้าเป็นตาข่ายมีซับด้านใน ทรงสวย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 ของจริงสวยมาก ๆค่ะ หรู ๆ เก๋ ๆ ขาย 110 บาท เป็นซิปหลังใสง่ายค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

141.ZARA SIZE 38 M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ยีนส์ทรงสวยเก๋ เอว 28 สะโพก 38 ขา 4-5 ส่วน แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

142.ZARA SIZE S เอว 25-26 สะโพก 35-36 สีเข้มสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซิปหน้า แต่งชายขาลุ่ย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

143.ASOS NEW ใหม่ป้ายห้อย ขนาด L-XL อก 36++ สวยมาก ๆค่ะ หรูหราแขนพอง ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

144.MASSIMO DUTTI SIZE M คัตติ้ง M-L เชิ้ตผ้าหรูม๊ากกกกกก ดีไซน์สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ แกรนด์มาก ๆ ค่ะ สีฟ้าพาสเทลเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ละมุนค่ะ ขาย 130 บาท

145.เสื้อแบรนด์เกาหลี สวยม๊ากกกกก ผ้าทอนูนหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ โบว์คอสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีครีมสวยหรูค่ะ โบว์อก ของจริงสวยมากกกกค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ขนาด M-L ขาย 130 บาท สวยจริง ๆ ค่ะ

146.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M อก 36++ ทรงปล่อย ๆ สีเขียวขี้ม้าผ้าเหลือบ ๆ พลิ้ว ๆ หรู ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆสบาย ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 79 บาท// CF //

147.RABUWAVE SIZE M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 น่ารักมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ น่ารักสุด ๆค่ะ แขนตุ๊กตาน่ารักค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คัตติ้งหรูๆ เลยค่ะ ขาย 89 บาท// CF //

148.MANGO SIZE L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ แต่งโบว์อกน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าอกเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท

149.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M-L อก 35++ ลายจุดทอนูน ทรงสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีฟ้าจุดดำเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยคะ ขาย 79 บาท

150.H&M SIZE XS-S อก 33 เอว 25-26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกทรงสวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 69 บาท

151.POMELO SMILEY LIMITED EDITION SIZE XL คัตติ้ง L-XL อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ลาย logo signature เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีพาสเทลสวยเก๋ หลังผูกโบว์ แขนระบายน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 59 บาท

152.JASPAL SIZE L NEW ใหม่ป้ายห้อย อก 35++ แต่งสม๊อกแขน คอ เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์กระโปรงได้หมดค่ะ น่ารัก ๆ ค่ะขาย 79 บาท ถูกมากกกกกก// CF //

153.JASPAL SIZE L NEW ใหม่ป้ายห้อยค่ะ ลายดอกสวยเก๋ สีฟ้าละมุนสวยมากกกกค่ะ เก๋มาก ๆ น่ารักสุด ๆ อก 35++ ซิปหลังใส่ง่าย คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ราคาเต็มเกือบสองพัน สวยสุด ๆค่ะ ขาย 79 บาท ถูกมากกกก ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ// CF //

154.BI CHALAI SIZE M คัตติ้ง S สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลาย logo แต่งระบายสวยเก๋ สีเขียวสวยลายเก๋ ๆ ค่ะ อก 33 เอว 26 สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท (ไม่ร่วามโปร)

155.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง XS-S เดรสผ้าหรู ลายดอกไม้สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีซับในตัวสวยเก๋ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 33 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 59 บาท

[/size]
    Last edited by jirapa; 19-12-22 at 01:57.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ