TM: BRAND SALE // ZARA // JASPAL // SANDRO // PATTRIC BOYLE // CK // RALPH LAUREN // JASPAL // LYN AROUND // JANE SUDA // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // ZARA // JASPAL // SANDRO // PATTRIC BOYLE // CK // RALPH LAUREN // JASPAL // LYN AROUND // JANE SUDA // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // ZARA // JASPAL // SANDRO // PATTRIC BOYLE // CK // RALPH LAUREN // JASPAL // LYN AROUND // JANE SUDA // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.THE HAPPY GIRL SIZE M เดรสผ้าดีมากๆๆๆๆ ทรงเก๋น่ารัก ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แขนปักกระต่าย น่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยค่ะ อก 34+ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ขาย 370 บาท น่ารักสุดๆๆๆค่ะ รับปีกระต่ายเลยค่ะ // CF //

2.JASPAL SIZE S เสื้อลูกไม้สวยเก๋ หรู ๆ แต่งคอระบาย สีดำ ผ้าลูกไม้นิ่มหรู แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34 ใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเสื้อตัวในได้ค่ะ ขาย 220 บาท

3.URBAN REVIVO SIZE M อก 34++ เสื้อสีม่วงลายดอกสวยเก๋ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์ข้างทรง ๆ สวย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แขนระบายค่ะ ขาย 180 บาท

4.NINE WEST NEW SIZE US6 M-L ใหม่ป้ายห้อย สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ สีน้ำเงินผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ด้านหลังแต่งระบายสวยมาก ๆค่ะ อก 35++ สะโพก 38-40 ราคาเต็ม 7,900 บาท ลดแล้วเหลือง 3,160 บาท แม่ค้าขายราคาพิเศษ 540 บาท ถูกมากกกกกก (ไม่ร่วมโปร)// CF //

5.LYN AROUND SIZE XS เสื้อสีขาว สกรีนสีเงินหรู ๆ คอแต่งเชือกรูดเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

6.CALVIN KLEIN (CK) NEW SIZE L คัตติ้ง M-L ใหม่ป้ายห้อย สวยเก๋ม๊ากกกกก ผ้านิ่ม ๆ คอ แขน silk กำมะหยี่หรู ๆ เลยค่ะ ปลายแขนเชือกรูดแต่งอะไหล่ logo ของจริงสวยมากกกกค่ะ ด้านข้างปัก LOGO เก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ สวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ ราคาเต็ม 3 พัน up ขาย 580 บาท แนะนำสุดๆๆๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

7.PATTRIC BOYLE BKK FREE SIZE (saiseiki) แบรนด์หรูๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าไหมพรมสีแดงสวย ลายเก๋มาก ๆ ค่ะ LIMITED เลยค่ะ แบบใสได้เรื่อย ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 570 บาท(ไม่ร่วมโปร)// CF //

8.POLO JEANS RALPH LAUREN SIZE M เสื้อสีกรมท่าสวยหรู แต่งอะไหล่ทอง ปักหรูมาก ๆ ค่ะ มีอินทนูไหล่เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะ เท่มาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 370 บาท(ไม่ร่วมโปร)

9.PUSITA SIZE M แบรนด์หรูๆๆๆๆ สวยเก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายผ้าสวยเก๋ แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ ด้านหน้าใส่ปล่อย หรือ ผูกโบว์ก็ได้ค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆค่ะแบบไม่ซ้ำใคร เก๋ค่ะ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ// CF //

10.PPW STYLE SIZE M ชุดเดรสผ้าทอสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใกล้ตรุษจีนแล้วค่ะ ใครหาเดรสสวยหรู แบบเก๋ ๆ น่ารัก แนะนำสุด ๆ ค่ะ แบรนด์คุณเป้ย ปานวาดค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 36-37 ขาย 430 บาท(ไม่ร่วมโปร) น่ารักสุด ๆ ค่ะ // CF //

11.MAGENTA OLIVE SIZE M เสื้อสีน้ำเงิน แต่งระบายเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋น่ารักหรู ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท

12.UNUNSIGNATURE FABRIC SIZE S เสื้อดีไซน์เก๋ ลายกราฟฟิคสวย ๆ เก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M ค่ะ ผ้ายืดนิดหน่อยค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท เก๋มาก ๆ ค่ะ

13.M M CHIC SIZE S เสื้อตาข่ายเก๋ ๆ ดีไซน์สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 170 บาท

14.NARCISS SIZE S เดรสลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋น่ารัก คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

15.ESP SIZE S เสื้อสีเทาสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนระบายลายผ้าสวยเก๋ สีเทา แต่งระบายเอว แขนระบายน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ขาย 190 บาท

16.PISAMAI SIZE 28 M กระโปรงลูกไม้สีดำสวยหรู ซับสีครีม คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 250 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ หรู ๆ // CF //

17.MILA SIZE M เสื้อเบรเซอร์สวยเก๋ สีครีมเหลือบ ๆ หรู ๆ สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซับลายจุดสวยเก๋ คัตติ้งเนี้ยบมาก ๆ ค่ะ แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์หรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ ขาย 270 บาท

18.JANE SUDA SIZE US6 UK10 M เดรสลูกไม้สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลูกไม้ฉลุ สวยมาก ๆ ค่ะ ปกทหารเรือ แต่งกระดุมเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะชายกระโปรงแต่งจีบเก๋สุด ๆ ค่ะ ทรงสวย คัตติ้งหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 940 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

19.W.PING SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยปัก ๆ เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ลายโดเรมอน ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 260 บาทของจริง ผ้าดีสุด ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ// CF //

20.CLIMATE COMPENSATED CLOTHING SIZE 2 M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ผ้าสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ลายดอกไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์ข้างเก๋ ๆ มีซับในตัว คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ ขาย 330 บาท

21.MIGAINO SIZE M-L เดรสผ้าชีฟอง ลายเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายเก๋ ๆ ผูกโบว์หลังน่ารักค่ะ ทรงปล่อย ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท

22.SANDRO PARIS SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีน้ำเงินขาว ลายทางสวยเก๋ แต่งกระดุมแขนเก๋ ๆ ด้านหลังแต่งกระดุม ดีไซน์เก๋มากๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ราคาเต็มแพงงงง แบรนด์ดังจากฝรั่งเศลค่ะ ขาย 350 บาท(ไม่ร่วมโปร)// CF //

23.ZARA NEW SIZE M -L ใหม่ป้ายห้อย ผ้าลายดอกสีสวย ผ้าพลิ้ว ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ โบว์หลัง แบบหรู ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 360 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ สวยมาก ๆค่ะ // CF //

24.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M เดรสสีน้ำเงินสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์คอ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้าดี ๆ เก๋ ๆ ทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ลายสวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38 ขาย 370 บาท น่ารักมากกกกกก ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ// CF //

25.LAUREN BY RALPH LAUREN SIZE M อก 35++ เสื้อแจ๊คเก็ต ใส่เดี่ยว หรือใส่คลุมเก๋ ๆ สีแดง ลายขาว ดีเทลเก๋มากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งซิปหน้า กระดุมเก๋ ๆ กระเป๋าข้าง น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ มีฮูทน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาททรงสวย ๆ เลยค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

26.FAHESTY SIZE M -L อก 35++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าฝ้ายนิ่มๆ เก๋ ๆ ทรงสวย ดีไซน์เก๋ ๆ เลยค่ะ ปลายแขนพู่ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 230 บาท แต่งฮูทเก๋ ๆ น่ารักค่ะ สี earth tone ผ้าดี ๆ เลยค่ะ

27.FORLOVE&NANCY SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสีครีมเก๋ ๆ โบว์เอวน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนพองๆ ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

28.ZARA SIZE M เสื้อเชิ้ตแบบสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ แต่งปัก ลายน่ารัก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 260 บาท // CF //

29.LALUNE SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อสีฟ้า แต่งซิปหลังแบบน่ารัก ๆ แขนพอง ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 180 บาท

30.MASSIMO DUTTI SIZE M-L อก 34++ ทรงปล่อยๆ ผ้าลินินหรู ๆ สีสวยมาก ๆค่ะ แต่งลูกไม้อกเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 270 บาท ผ้าลินินแบบดี ๆ เลยค่ะ// CF //

31.เสื้อสีขาว แต่งเว้าไหล่ แขนระบายชั้น ๆ ดีไซน์เก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ขนาด S-M งานดีไซน์น่ารักมากกกก ทรงสวยคัตติ้งดี ๆ เนี้ยบ ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะสม๊อกเอว อก 34 ขาย 220 บาท

32.LUCKY MARMALADE SIZE 38 M เสื้องานดีไซน์น่ารัก ๆ คอระบายลูกไม้ สีฟ้าสวย คัตติ้งเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท

33.KARL LAGERFELD PARIS SIZE 6 อก 35 เอว 28 สะโพก 38-40 ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ขนาด M-L สวยหรูม๊ากกกกก ผ้าทอทวีตหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ผ้ามีซับในตัว ไม่หนา ไม่บาง แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ กำลังดีค่ะ สวยหรูจริง ๆ ค่ะ ขาย ซิป logo แต่งกระดุมน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 830 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยมากกกกค่ะ แบรนด์นี้หายากมาก ๆ ค่ะ// CF //

34.JASPAL SIZE M เสื้อลูกไม้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้าลูกไม้เก๋ ๆ เลยค่ ทรงสวย แต่งชายระบายพลีทเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

35.ZARA SIZE S-M เสื้อผ้าลูกไม้ปักฉลุสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ มีซับในตัว สวยมาก ๆ ค่ะ แบบเก๋ ๆ แต่งชายระบายน่ารักค่ะ ป้าย ZARA GIRL แต่ผู้ใหญ่ใส่ได้ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ ขาย 180 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

36.LADY STYLE SIZE M-L เสื้อสีน้ำเงิน แบบเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ กระดุมน่ารัก ๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ อก 35++ ขาย 260 บาท ของจริงน่ารักมากกกก แมทกับยีนส์น่ารักสุด ๆ ค่ะ// CF //

37.เดรสงานดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักม๊ากกกกก ผ้าดีมาก ๆค่ะ สกรีนเก๋ ๆ อก สีแดง กระดุมแดงน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆค่ะ ขนาด M-L อก 35++ สะโพก 38-40 ใส่รองเท้าลำลองผ้าใบ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท

38.CHESTY SIZE M เสื้อแบบเก๋ ๆ แต่งปักดอกไม้น่ารัก ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

39.CLAUDIA KLEID SIZE US6 คัตติ้ง M อก 34++ ผ้าชีฟองลายดอก แต่งลูกไม้อก มีซับในตัวคัตติ้งหรู ๆ ค่ะซิปข้าง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เรียบหรูค่ะ ขาย 180 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

40.MUJI SIZE ตามป้าย S คัตติ้ง M ยืดได้ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ สีน้ำตาล แบบเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ชายเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

41.THARA SIZE M เดรสลายดอกสวยเก๋ คัตติ้งเนี้ยบ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ผ้านิ่ม ๆ แบบเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาทน่ารักมาก ๆค่ะ

42.LUCKY MARMALADE SIZE 38 M เสื้องานดีไซน์น่ารัก ๆ คอระบายลูกไม้ แต่งปักเก๋ ๆ ค่ะ สีเหลืองสวย คัตติ้งเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท

43.CAMILLA DORA SIZE M เสื้อสีขาวลายจุดเก๋ ๆ แต่งระบายชาย แขนน่ารัก ๆ ค่ะ โบว์อกเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 180 บาท

44.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ลายตารางน่ารัก ๆ โบว์คอเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 250 บาท// CF //

45.URBAN REVIVO SIZE US8 M-L อก 34++ เสื้อแบบเก๋ลายปูน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ไขว้หน้า แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงเก๋ ๆ น่ารักๆค่ะ ขาย 190 บาท

46.ZARA SIZE L กระโปรงลาย มะนาวสวยเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ เก๋ ๆ เอว 28-30 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆค่ะ เก๋ ๆ หรู ๆค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ขาย 230 บาท

47.JASPAL SIZE M กระโปรงระบายชั้น ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลีทเก๋ ๆ ทรงสวยหรู ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ขาย 340 บาท สวยมากกกกค่ะ// CF //

48.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ เสื้อลูกไม้ ผ้าเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แต่งลูกไม้น่ารักค่ะ ขาย 250 บาท// CF //

49.STILISTA SIZE S อก 33-34 สีเทา แต่งลูกไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แมทกับกางเกง กระโปรงเอวสูงหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 140 บาท

50.SWEET CIRL FREE SIZE เสื้อคลุมสีฟ้าสวย ใหม่ป้ายห้อย น่ารักสุด ๆค่ะ สายรูดเก๋ ๆ มีตัวล๊อก น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ ค่ะแขนรูดผ้าดี ๆ คัตติ้งเก๋ ๆ ค่ะ สวยน่ารักมากกกกก แนะนำค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมายังไม่ได้ใส่ ขาย 320 บาทใส่เดี่ยว หรือ ใส่คลุมได้ค่ะ เก๋ ๆ สีฟ้าพาสเทล// CF //

51.MI2 SQUARE MILE SIZE S อก 35++เสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ลายเก๋สุด ๆ ค่ะ ขอบผ้าคอตตอล sport metallic หรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆค่ะ ขาย 290 บาท น่ารักมากกกกกค่ะ // CF //

52.MARIMEKKO FOR UNIQLO SIZE XXL คัตติ้ง L-XL อก 36++ ลายเก๋สวย ยอดนิยมเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท// CF //

53.เสื้อ sweater สีฟ้าอมม่วง น่ารักม๊ากกกก เป็นของใหม่นะคะ มีน้องหมีน่ารัก ๆ ด้านหน้า และด้านหลังเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขนาด free size ค่ะ ขาย 270 บาท

54.DRAFT BACK FREE SIZE ทรง oversize นิด ๆ เสื้อเกาหลี ผ้าคอตตอลวูลล์นิ่มๆ ไม่หนานะคะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทาสวยน่ารักมากกกกก คอปัก ปกทหารเรือเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ กระดุมแขนเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท คัตติ้งหรูๆ น่ารักสุดดดดดค่ะ // CF //

55.ZARA SIZE L เสื้อลายเก๋ มัดย้อมสวย คัตติ้ง M-L ผ้าใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อยๆ ขาย 280 บาท// CF //

56.RALPH LAUREN รุ่น KINT OXFORT SIZE S-M อก 34++ เสื้อแบบเก๋สีม่วงพาสเทล ผ้าคอตตอลกึ่ง sport นิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆยืดหยุ่นค่ะ ปัก logo อกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท// CF //

57.เสื้อสีฟ้า ขนาด M-L แบบเก๋ รูดช่วงเอว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปก ใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ แมทกับขาสั้น หรือ ขายาวก็น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 280 บาท// CF //

58.MAX & CO. SIZE M-L KNIT WARE BY MAX MARA ITALY หรูม๊ากกกกก ผ้าหรูนิ่มแบบเก๋สุดๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยเก๋มาก ๆ คลาสสิคสุด ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) ผ้าทอแบบแน่น ๆ หรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ// CF //

59.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง M-L อก 34++ เสื้อสีน้ำเงินสวย แบบเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท// CF //

60.ARMANI JEANS SIZE 38 M ผ้ายีนส์นิ่มใส่ลำลองสบาย ๆ ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ พับแขนติดกระดุม แต่กระเป๋าข้างเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ ทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพก 37-40 มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆค่ะ ขาย 590 บาท (ไม่ร่วมโปร)กระดุม logo ค่ะ

61.ZARA SIZE L NEW ใหม่ป้ายห้อย ผ้าทอทวีต หรู ๆ เลยค่ะ เป็นเอี๊ยมเว้าข้าง จั๊มสูทกางเกงเก๋ ๆ สวยมากกกกก อกฟรี เอว 29-30 สะโพก 38-40 ผ้าแบบหรูๆ เลยค่ะ ของแม่ค้าเองยังไม่เคยใส่ แมทกับเสื้อตัวในก็เก๋ค่ะ ราคาตามป้าย 2,590 บาท ขาย 640 บาท (ไม่ร่วมโปร) ไม่สั้นนะคะ ไม่รั้งเป้าค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ // CF //

62.MONARTW SIZE L ใหม่ป้ายห้อย กางเกงยีนส์สวยม๊ากกกก ผ้าริ้ว ๆเก๋ ๆ ทรงเก๋ดีไซน์สวยค่ะ คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพก 38-39 กระดุมไขว้ข้าง ดีไซน์สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ผ้ายีนส์เก๋ ๆ เลยค่ะ แบบไม่ต้องกลัวซ้ำค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 270 บาท

63.ELFBOX SIZE L-XL เอว 30-32 สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กางเกงกระโปรง แต่งเข็มขัดข้าง ผ้าดีมากกกกค่ะ ผ้าบางมีน้ำหนักหรู ๆ ค่ะ เป็นของใหม่นะคะ ขาย 270 บาท // CF //

64.GOOD MIXER SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์หรู ๆ ค่ะทรงฮาเล็ม คัตติ้ง L ค่ะ เอว 29-30 สะโพก 39-42 ทรงเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ ผ้าลินินหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสสวย กระดุมหน้าใส่เก๋ ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up ขาย 430 บาท ถูกมากกกก (ไม่ร่วมโปร)ค่ะ แมทเสื้อยืดตัวเดียวเท่ห์ ๆ ก็เก๋แล้วค่ะ

65.ARCHIVE026 SIZE 4 S-M แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์ หรูม๊ากกกกก ผ้าหรูหราสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเดินด้ายเก๋ ๆ ทรงสวยสุด ๆค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ สีน้ำตาลเบจสวยค่ะ ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร)

66.ASAVA SIZE 6M-L เอว 28-30 สะโพก 38-40 ใหม่ป้ายห้อย ปลายขาตัดต่อผ้าทอทวีตหรูๆๆๆๆค่ะ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ราคาตามป้าย 7,290 บาท กระดุม logo เก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 540 บาท ถูกมากกกกก เก๋มากกกกก ของจริงสวยหรูสุด ๆค่ะ

67.CALLA CREATIVE SIZE M กางเกงผ้าพลิ้ว สีชมพูพาสเทล แต่งระบาย ลายพิมพ์ผ้าสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก เอว 28-32 สะโพกฟรี น่ารักสุด ๆค่ะ แนะนำใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะคัตติ้ง M-L ขาย 270 บาทน่ารักมากกกก

68.TATEMODERN KOREA ORIGINAL BRAND กางเกงผ้าขาสามส่วนคลุมเข่า น่ารักม๊ากกกก ตอนนี้ trend fashion ทรงนี้กำลังมานะคะ แนะนำมาก ๆ ค่ะใส่แล้วน่ารักทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ด้านข้างแต่งเข็มขัดเก๋ ๆ ใส่กับเสื้อยืดก็น่ารักค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ เก๋มากกกก ขนาด M เอวสูง เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 280 บาท

69.P PANDFAMILY SIZE M กางเกงผ้าฝ้ายป่านนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆลายพิมพ์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38 มีกระเป๋าข้างใส่ลำลองสบาย ๆคะ ขาย 230 บาท

70.ZARA SIZE S เอว 25-26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์นิ่ม ทรงสวย สีฟอกสวยใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ กระดุมขาวน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ขาย 340 บาท// CF //

71.ยีนส์แฟชั่นเกาหลี ดีไซน์เก๋ม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เว้าขาเก๋ ๆ เลยค่ะ เอวสูงทรงสวยสุด ๆ ค่ะ สี two tone พอใส่แล้วจะเต็มรูปขา คือเก๋มาก ๆ ค่ะ แม่ค้าแนะนำสุด ๆค่ะ ทรงสวยมากกกกก เอว 27 สะโพก 37-38 ดีไซน์เก๋ไม่ซ้ำใครค่ะ หายากมาก ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 270 บาท

72.กางเกงฮาเล็มลายช้างน่ารักมากกกก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ สีส้มอมน้ำตาลสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ใส่แล้วทรงสวยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 240 บาท

73.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง XS-S อก 32-33 เอว 25-26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีม่วงสวย ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ระบายลูกไม้ช่วงอกเก๋ ๆ สวยมากค่ะ ป้ายใหม่เลย ขาย 330 บาท

74.SET เสื้อ + กางเกงงานดีไซน์ คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ มาพร้อมเข็มขัดเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใหม่ป้ายห้อยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ยังไม่เคยใส่เลย ขนาด M-L เสื้ออก 35++ ใส่เป็นเบรเซอร์คลุมก็ได้ค่ะ กางเกงเอวสม๊อคหลัง ซิปหน้า เอว 28-30 สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ขายทั้งชุด 380 บาทถูกมากกกก

75.BELLEITO SET SIZE M-L เสื้อ + กางเกง ของแม่ค้าเองค่ะ แนะนำสุดๆๆๆๆ ผ้าดีม๊ากกกกก สีมัดย้อมหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ เสื้ออก 34++ กางเกงเอวสม๊อกหลัง ซิปหน้า เอว 28-30 สะโพก 38-40 ผ้าไม่บางนะคะ ผ้า poly มีน้ำหนักแบบทิ้งๆ ค่ะ หรูมากๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ สวยมากกกกก ขาย 590 บาทถูกมาก ๆ ค่ะ ได้ทั้งชุดเลย (ไม่ร่วมโปร)// CF //

76.SET พลีท สวยม๊ากกกกกก พลีทแบบหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด free size ของแม่ค้าเองค่ะ สีแดงสวย แต่งลายเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ใส่เป็นชุด หรือใส่แยกได้ค่ะ เก๋มาก ๆ ทรงสวยมากค่ะ ขาย 680 บาท (ไม่ร่วมโปร) ได้ทั้งชุดเลยค่ะคุ้มสุด ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ

77.BANG OU LUO SIZE M KOREA เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ SET 3 ชิ้น ผ้าดีม๊ากกกกก ผ้าทอแบบหรู ๆ สวย ๆ เลยค่ะ แบบเก๋เท่ห์มาก ๆ ค่ะ เสื้อตัวใน + เบรเซอร์ + กางเกง คุ้มมาก ๆ ค่ะ เสื้อตัวในอก 33-35 สายปรับระดับได้ค่ะ สม๊อกหลัง เบรเซอร์ฟรีไซส์ กางเกง M เอวสม๊อกหลังซิปหน้า เอว 27-28 สะโพก 37-39 คือเท่ห์มากกกกกกก เป็นของใหม่นะคะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คุ้มสุด ๆ ขาย ทั้ง SET 850 บาท (ไม่ร่วมโปร) คุ้มมากๆๆๆๆ เอาไปแยกใส่ก็คุ้มค่ะ เก๋สุด ๆ เบรเซอร์ตัวเดียวก็คุ้มสุด ๆ แล้วค่ะได้ 3 ชิ้นเลย// CF //

78.SANDRO PARIS SIZE 2 M ลาย COWBOY BOOTS PRINT น่ารักมากกกก คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุม logo ป้ายข้างของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง แบรนด์หรูจากฝรั่งเศลค่ะ ขาย 280 บาท สวยมาก ๆค่ะน่ารักสุด ๆ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

79.CALLA CREATIV SIZE M เดรสแบรนด์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าปักฉลุน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-40 ลายสวยเก๋ปักดอกไม้น่ารักมาก ๆค่ะ โบว์อก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 270 บาท// CF //

80.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ ผ้ายีนส์นิ่ม เป็นงานแบรนด์คัตติ้งหรูๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าคลุมไหมพรมเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยน่ารัก อก 34++ ขนาด M -L ใส่ได้ค่ะ น่ารักสุด ๆ เป็นของใหม่นะคะ ของแม่ค้าเองค่ะ ยังไม่เคยใส่เลย น่ารักมากกกกกก ขาย 190 บาท แนะนำค่ะ

81.เสื้อคลุมงานดีไซน์ สีเทาเงินสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าเหลือบ ๆ หรู ๆ ค่ะ กระดุมสีขาวสวยเก๋ค่ะ ขนาด M อก 34++ ใส่คลุม น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ตรงเอวปรับระดับได้ค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 110 บาท

82.LILY SIZE M เสื้อสีฟ้า แต่ง print พิมพ์ลายเก๋ด้านหลัง ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ พลิ้ว ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยเก๋ อก 35++ ขาย 120 บาท

83.LEOPARD HIP HOP SIZE M น่ารักมากกกกก เสื้อคอปดีไซน์เก๋ ๆ แมทกับยีนส์เอวสูงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 180 บาท// CF //

84.STOCKHOLM ATELIER & OTHER STORIES SIZE M-L อก 35++ แบรนด์ดังจากสวีเดน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ผ้าลายพลิ้ว ๆ ริ้ว ๆ หรู ๆแบบใส่ได้เรื่อย ๆ สะโพก 38-42 ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

85.BEILLEY SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายพิมพ์น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรู ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 230 บาท แบบน่ารักใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ// CF //

86.FLYNOW III SIZE M-L เดรสสีดำ แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักหน้าเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ น่ารัก อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 180 บาท

87.ECLIPSE SIZE M อก 34++ สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาว แต่งชายระบาย ผ้าปัก ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ หรู ๆค่ะ ทรงสวย ขาย 180 บาท

88.SHAKA LONDON SIZE S เดรสทรงสวยเก๋ สีน้ำตาลครีมสวย ลายน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34 สะโพก 36-37 ขาย 180 บาท// CF //

89.PLAYBOY SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อลายสวยเก๋น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34 สกรีนลาย logo ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 89 บาท

90.PS PAUL SMITH SIZE M เสื้อปกเชิ้ต ลายเก๋สวย กระดุม logo เก๋ ๆ ของแท้นะคะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ แขนพับติดกระดุมทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบเท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท เก๋มาก ๆ ราคาถูกมากกกกก// CF //

91.BDG SIZE M คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ เดรสไหมพรม ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย แบรนด์ดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ใส่สบายๆค่ะ แนะนำค่ะเก๋มากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

92.L’ OFFICIAL SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อลายดอกไม้สวยหรู ผ้าพลิ้วใส่สบาย ๆ ทรงเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 110 บาท ของจริงสวยมากค่ะ ตัวนี้แม่ค้าลืมถ่ายป้ายยี่ห้อค่ะ สวยมากกกก

93.ANNA GLOVER STUDIOS SIZE M กางเกงยีนส์ผ้านิ่มทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋มาก ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ทรงสวยมากค่ะ ขอบเอวเก๋มากกกกก ดีไซน์เก๋ ๆ เลยค่ะ แนะนำค่ะ ขาย 180 บาท

94.J++ SIZE M น่ารักมากกกกก ทรงสวยดีไซน์เก๋ ใส่ลำลองได้ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ใกล้ตรุษจีน ดีไซน์เก๋มากค่ะ ตรงกระดุมเป็นตัวล๊อก เก๋ ๆ สีชมพูสวย ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 230 บาท (ไม่ร่วมโปร) เก๋มาก ๆ ค่ะแนะนำสวยมาก

95.เสื้อดีไซน์เก๋เกาหลีน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งสกรีนเก๋ ๆ ผ้าดีๆ ใส่สบายๆ ค่ะ อก 34++ แบบใสได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 110 บาท

96.DRESS คัตติ้งหรู ๆ งานดีไซน์เก๋ ๆ สีฟ้าขาว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าข้าง ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ อก 33-34 คัตติ้ง S-M สะโพก 36-37 ผ้าดีๆ แต่งกระดุมช่วงอกเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 140 บาท คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ// CF //

97.MEKIN SIZE XL คัตติ้ง L-XL เสื้อดีไซน์เก๋ ๆ เกาหลี น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นเสื้อตัดต่อผ้าสีดำ คล้ายมีเสื้อกั๊กคลุมเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 140 บาท

98.PIMPISA SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ สีสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ แต่งโบว์ไขว้หน้าเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 150 บาท

99.CELINE MADE IN ITALY SIZE ประมาณ M สวยหรูมากกกกกก กระดุม logo ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตรงลายผ้ามีเส้นเลือนนิด ๆ ตามรูปนะคะ สวยมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์หรูเก๋สุด ๆ ค่ะ แต่งกระดุมคอเว้าไหล่นิด ๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆค่ะ ของจริงสวยมากค่ะ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกกค่ะ ของแท้นะคะ แต่อยากขายราคาเท่านี้ค่ะ

100.PAUL & JOE SISTER SIZE 2 M อก 34++ เสื้อดีไซน์เก๋ แต่งปักหรู น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวย ตรงปักหรูมาก ๆ ค่ะ แต่งปักลูกปัดเล็ก ๆ เก๋ ๆ สวยมากค่ะ ละมุนสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 280 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกกค่ะ

101.ESP SIZE M เสื้อลายสก๊อตสีเทา ดีไซน์เก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ แต่งระบายน่ารักค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

102.ZARA SIZE S เดรสลายเสือทรงสวยเก๋ เท่ห์ ๆ ค่ะ คอปก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 36-37 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

103.LOOKBOOK SIZE M เสื้อสีขาว ลายผ้าสวยเก๋ แบบน่ารัก ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ละมุน ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ น่ารักค่ะ ขาย 140 บาท

104.MARIMEKKO FOR UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมากกกกก ลายยอดนิยม คอลใหม่เลยค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ คนละตัวกับคราวที่แล้วนะคะ รอบนี้มาอีกรอบค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ หายากมาก รุ่นขายดีค่ะ ใหม่สุด ๆ ใส่สบาย ๆ ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

105.MANGO SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง M-L อก 35++ ผ้าทอฉลุเก๋ ๆ ปัก ๆ น่ารักค่ะ สีเหลืองนวลละมุนค่ะ โบว์อก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 110 บาท// CF //

106.เสื้อแบรนด์เกาหลี แต่งปักลูกไม้แขน ผ้าลินินนิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแขนระบายเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ อก 35++ ทรงปล่อยๆ เก๋ ๆ หรู ๆ ค่ะ ของจริงสวยมากๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ผ้าลินินหรู ๆ เลยค่ะ

107.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ ใส่คลุม กับเสื้อกล้ามตัวในน่ารัก ๆ ค่ะ ผูกโบว์เก๋ ๆ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ เป็นไหมพรมนิ่มๆ น่ารักสุด ๆ ขาย 150 บาท คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ ใครหาสีเขียวจัดเลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ

108.LIZ CLAIBORNE SIZE M อก 34++ เสื้อปกเชิ้ตลายเก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงเก๋ ๆ เข้ารูปนิด ๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ลายผ้าสวยมากค่ะ ขาย 110 บาท

109.ZARA SIZE M เสื้อผ้าลินิน คอตตอล นิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะซื้อจากช้อปเลยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว น่ารักสุดๆๆๆๆ คอปกระบายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆๆ น่ารักมากกกกก ซื้อมาราคาเต็มเกือบสองพันค่ะ ผ้าลินินนิ่ม ๆ แบบละมุน แต่งกระดุมคริสตัลเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท สวยจริง ๆ ค่ะ หายากมาก ๆ ค่ะ รุ่นขายดี (ไม่ร่วมโปร) // CF //

110.FRANCE MODE SIZE M จั๊มสูทยีนส์น่ารักมากกกกก ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ แต่งฮูทหลัง ด้านในแนะนำใส่เสื้อกล้ามสีขาวน่ารัก ๆ ค่ะ โบว์ฮูทเก๋ ๆ แต่งอะไหล่ ดีเทลคือเก๋มาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34++ เอวสม๊อก 27-29 สะโพก 37-40 แต่งปักด้านหลังเก๋ ๆ ไม่สั้น ไม่รั้งเป้านะคะ ของแม่ค้าเองค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 190 บาทแนะนำค่ะ ดีเทลคือดีๆๆๆๆ

111.X2 SIZE M กางเกงยีนส์เกาหลี ดีไซน์เก๋ม๊ากกกก น่ารักสุด ๆค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ สี two tone น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายๆ เอวสูง เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 240 บาท แนะนำค่ะน่ารักมากกกกก ใสไปครั้งเดียว // CF //

112.กางเกงเอวสูงดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ แต่งปลายขาซิป เอวแต่งซิป น่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ขนาด M เอว 28 สะโพก 38-40 สีดำสวยผ้าทิ้ง ๆ ขาย 150 บาท

113.กางเกงยีนส์ผ้านิ่มสีฟอกสวยดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ตรงกระเป๋าเก๋มาก ๆ ค่ะ ขนาด M เอวสูง 27 สะโพก 36-38 แต่งกระเป๋าข้างเท่ห์ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ปลายขาเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท

114.ONE MODE SIZE M กางเกงยีนส์ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยมากกกกก ตัวนี้เก๋ตรงเข็มขัดค่ะ เป็นผ้ายีนส์แต่งอะไหล่ตะขอ ทอสี two tone แต่งลุ่ย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ เข็มขัดเก๋มาก ๆ เอาไปแมทกับตัวอื่นได้ค่ะ น่ารักจริงๆ ค่ะ ตัวยีนส์แต่งขอบลุ่ย ๆ น่ารัก ๆ เกาหลี ๆ เก๋ ๆทรงสวยเอวสูงค่ะ เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

115.ZARA SIZE M เสื้อแต่งระบายลูกไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงระบายน่ารักค่ะ แต่งโบว์ คอด้านหลังเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 110 บาทน่ารักมากๆ ค่ะ // CF //

116.SUNCOO PARIS SIZE T 0 คัตติ้ง M เอว 28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชายระบายน่ารักมาก ๆค่ะ เป็นเอี๊ยมกระโปรง สามารถถอดสายเป็นกระโปรงได้ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ แบรนด์จากฝรั่งเศล ขาย 190 บาท (ไม่รวมเสื้อ) // CF //

117.VERO MODA SIZE M-L เสื้อสีฟ้าขาว แต่งปัก น่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกเชิ้ตเก๋ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท // CF //

118.SANDRO PARIS SIZE 36 S-M อก 34 เอว 27-28 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกยีนส์เก๋ ๆ ผ้าทอสวย ๆ เลยค่ะ กระดุม logo แต่งซิปหน้า ชายระบายน่ารักค่ะ ราคาเต็มแพงงงงงง เป็นผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มนะคะ เป็นสีฟอกยีนส์ จะไม่สีเสมอตามภาพนะคะ ขาย 230 บาท ถูกมากกกกก ราคาเต็ม 7 พัน up ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

119.LADYJANE SIZE S เสื้อแบบเก๋ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สายสีดำ ติดกระดุมข้างเก๋ ๆ หรูมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ อก 33-34 คัตติ้ง S-M ขาย 110 บาท

120.ZARA SIZE M เสื้อลายจุด สีกรมท่า ส้มสวยหรู ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 110 บาท// CF //

121.G2000 SIZE 36 คัตติ้ง M-L อก 34++ เสื้อขาวทรงสวยหรูแต่ง ผ้าพลิ้ว ใส่สบาย ๆ ด้านข้างจับจีบเก๋ ๆ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท

122.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เสื้อผ้าพลิ้วสวยหรู สีดำ แต่งโบว์คริสตัลเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแขนกุดน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

123.H&M SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ลายมะนาวน่ารัก ผ้าพลิ้ว ๆ เก๋ ๆ ผ้านิ่ม ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท

124.ZARA SIZE S เสื้อผ้าพลิ้ว ลายสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ คอปก ผ้าดี ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 99 บาท

125.NINALIN LOOK AND PERFECT NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อตัวยาว หรือ minidress สวยเก๋ สีดำ แต่งแขนลายเสือเก๋ ๆ ทรงสวย แบรนด์เกาหลีเท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ แมทกับกางเกงขาสั้นก็น่ารักค่ะ หรือใส่เดี่ยว หรือกางเกงขายาวได้หมดค่ะ ทรงสวย ๆ ขาย 99 บาท

126.UNIQLO JEANS SIZE M กางเกงยีนส์ผ้านิ่มทรงสวยเก๋ ใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 สีฟอกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 110 บาท // CF //

127.ZARA SIZE 38 US6 เอว 28 สะโพก 38 สีดำสีฟอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชาย พู่ ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

128.LADY MEET GIRL SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อเกาหลีเก๋ ๆ ลายน่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 35++ ขาย 99 บาท ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แนะนำค่ะ

129.IWE GIRL SIZE M เสื้อคัตติ้งหรู ๆ ดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอฉลุทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบดี ๆ เลยค่ะ อก 34++ คอระบาย ของจริงสวยมากกกกกค่ะ ขาย 69 บาท // CF //

130.เสื้องานดีไซน์สวยหรู คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ พิมพ์ลายจุดเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ โบว์คอเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย แขนยกจับจีบ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ขนาด M ขาย 79 บาท

131.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ลายจุด แต่งระบายสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ แต่งไขว้เก๋ ๆ ขาย 100 บาท // CF //

132.LANDMEE SIZE M เสื้อผ้าชีฟองพิมพ์ลายดอกสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34++ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ขาย 99 บาท (ไม่ร่วมโปร)

133.EARTH MUSIC & ECOLOGY SIZE M-L เสื้อผ้าทิ้งๆ พริ้วๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆ ผูกโบว์คอ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 69 บาท

134.กางเกงผ้างานดีไซน์ ขนาด M-L แต่งริบบินด้านข้าง ปักหมุดเก๋ ๆ ผ้าเป็นตาข่ายมีซับด้านใน ทรงสวย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 ของจริงสวยมาก ๆค่ะ หรู ๆ เก๋ ๆ ขาย 99 บาท เป็นซิปหลังใสง่ายค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

135.MASSIMO DUTTI SIZE M คัตติ้ง M-L เชิ้ตผ้าหรูม๊ากกกกกก ดีไซน์สวยเก๋สุด ๆ ค่ะ แกรนด์มาก ๆ ค่ะ สีฟ้าพาสเทลเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ละมุนค่ะ ขาย 99 บาท

136.เสื้อแบรนด์เกาหลี สวยม๊ากกกกก ผ้าทอนูนหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ โบว์คอสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีครีมสวยหรูค่ะ โบว์อก ของจริงสวยมากกกกค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ขนาด M-L ขาย 110 บาท สวยจริง ๆ ค่ะ // CF //

137.BI CHALAI SIZE M คัตติ้ง S สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลาย logo แต่งระบายสวยเก๋ สีเขียวสวยลายเก๋ ๆ ค่ะ อก 33 เอว 26 สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 69 บาท (ไม่ร่วามโปร)

[/size]
    Last edited by jirapa; 31-12-22 at 02:19.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ