TM: BRAND SALE // JASPAL // LYN AROUND // LANDMEE // QUINN // JIM THOMSON // URBAN REVIVO // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // JASPAL // LYN AROUND // LANDMEE // QUINN // JIM THOMSON // URBAN REVIVO // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // JASPAL // LYN AROUND // LANDMEE // QUINN // JIM THOMSON // URBAN REVIVO // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.RALLY SIZE M อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ ทอแน่น ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังทอปัก logo หรู ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 540 บาท น่ารักมากกกกกก หรู เก๋สุด ๆค่ะแม่ค้าใส่ครั้งเดียวค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

2.ECO PLUS MADE IN KOREA FREE SIZE เสื้อแบบเก๋ ทรง sport น่ารักสุด ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะ ซิปหน้า แต่งอักษรเก๋ ๆ ของจริงน่ารักสุดๆๆๆ M-L อก 35++ ขาย 320 บาทน่ารักมากกกก แนะนำค่ะ // CF //

3.&OTHER STORIES SIZE M US6 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้าดี ๆ ลายเก๋ ๆ เลยค่ะ สีเทาทรงสวยน่ารัก เว้าไหล่ดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ แบรนด์หรู ๆ ขาย 220 บาท

4.VERO MODA SIZE M เสื้อลูกไม้สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปก ผ้าลูกไม้นิ่มใส่สบาย ๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

5.ISSUE SIZE M เสื้อแต่งปักหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ปักนูนหรู ๆ เลย ขาย 290 บาท (ไม่ร่วมโปร)

6.RACHEL COMEY SIZE 6 L เสื้อผ้าทอฉลุสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้าฝ้ายลินิน ใส่สบายๆ ค่ะ อก 36++ ขาย 250 บาท // CF //

7.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าทอทวีต ตัดต่อผ้าชีฟอง แต่งโบว์สวยเก๋ ชายระบายชีฟอง น่ารักสุดๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 270 บาท // CF //

8.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อสีงาช้าง ผ้าทอทวีตเก๋ ๆ ทรงเรียบหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆ แต่งคอระบาย ขาย 270 บาท // CF //

9.GAP SIZE M เสื้อผ้าฝ้าย แต่งฉลุลูกไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ โบว์อกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท // CF //

10.SINCE THEN SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองสวยเก๋ แต่งกระดุมหน้า โบว์หน้า ทรงสวย แขนระบายน่ารักค่ะ ขาย 220 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ

11.เสื้อทรง sport น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ขนาด free size ผ้านิ่มใส่สบาย แมทกับกางเกงขาสั้น ยีนส์น่ารักค่ะ ลายตารางเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท// CF //

12.DRESS ไหมพรมนิ่ม สีดำ แต่งปกทหารเรือ ใหม่ป้ายห้อย ปักเลื่อม ลายมิคกี้เม้าส์ มี 2 สีค่ะ เป็นของใหม่ น่ารักสุด ๆ ขนาด FREE SIZE M-L ใส่ได้สบายๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ อก 35++ สะโพก 38-41 ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 270 บาทน่ารักมากกกกก ของจริงน่ารักคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ // CF //

13.DRESS ไหมพรมนิ่ม สีขาว แต่งปกทหารเรือ ใหม่ป้ายห้อย ปักเลื่อม ลายมิคกี้เม้าส์ มี 2 สีค่ะ เป็นของใหม่ น่ารักสุด ๆ ขนาด FREE SIZE M-L ใส่ได้สบายๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ อก 35++ สะโพก 38-41 ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 270 บาทน่ารักมากกกกก ของจริงน่ารักคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ

14.PAUL & JOE FOR UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ คอลล่าสุด LIMITED EDITION ลายดอกสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ มีซับในตัวค่ะน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-42 ต่อชายระบายน่ารักมาก ๆ ค่ะ คอลล่าสุดชนช้อปเลยค่ะ แม่ค้าซื้อจากช้อปค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ขาย 520 บาท (ไม่ร่วมโปร)

15.MISS SIXTY x BAREILLY BROWSE LIMITED EDITION ITALY BRAND SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้า silk นิ่ม สีขาวงาช้างหรูหราสุด ๆ ค่ะ กระดุมคริสตัลหรู ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อยๆ หรูมาก ๆ ค่ะ ผ้า silk หรูหราสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 340 บาท// CF //

16.CELIO AUTHENTIC BRAND SIZE M อก 34++ ผ้าไหมพรมนิ่มแบบเก๋ ๆ สีกรมท่าใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายืดนิ่มๆ แต่งกระดุมคอเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท

17.MIAO SIZE M คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้าเชิ้ตนิ่ม ตัดต่อผ้าไหมพรมสีดำเก๋ ๆ ทรงสวย น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 250 บาท แขนระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ

18.DY SIZE M เสื้อผ้าพลิ้วหรู ๆ ปักระบายหยัก ๆ หรู ๆ แต่งกระดุมหน้า ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ สวยม๊ากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ละมุนสุดๆ อก 34++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 270 บาท แนะนำค่ะสวยมาก ๆค่ะ

19.IU FREE SIZE เสื้อ sweater ลาย smiley น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 35++ ทรงปล่อย ๆ สวยเก๋ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ผ้านิ่มๆ น่ารัก ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ หรือ กางเกงขาสั้นน่ารักสุด ๆ ขาย 290 บาท// CF //

20.PREM NEW SIZE XL ตามป้าย คัตติ้ง M-L ใหม่ป้ายห้อย น่ารักมากกกกก สีครีม ผ้าฝ้ายนิ่ม แต่งคอระบาย หยัก ๆ ผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ อก 35++ สะโพก 38-42 ขาย 330 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ // CF //

21.เสื้อสีดำ คอระบาย งานตัดห้องเสื้อแบบคัตติ้งเนี้ยบๆๆๆๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอแน่น ๆ แต่งลูกไม้ฉลุ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ ขาย 270 บาท ของจริงสวยจริงๆ ค่ะ แนะนำ // CF //

22.DRESS ชีฟอง ลายดอก งานแบรนด์ตัดป้ายค่ะ สวยหรูสุด ๆของแม่ค้าเองค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายลูกไม้ ขนาด M อก 34++ เอวสม๊อก 27-30 สะโพก 38-41 ละมุนมากค่ะ แขนระบายหรู ๆ ขาย 270 บาท แนะนำค่ะของจริงสวยมากคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ

23.BASIC HOUSE SIZE M อก 34++ ผ้าฝ้ายลินิน ตัดต่อผ้าทอฉลุเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์ดังญี่ปุ่น แบบน่ารัก ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

24.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ เดรสเชิ้ต ทรงปล่อย ๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ผ้านิ่มลายขาวฟ้าใส่สบาย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพก 36-38 ขาย 250 บาท // CF //

25.เสื้องานแบรนด์ตัดป้าย ดีไซน์เก๋ แต่งปักๆ สีเหลืองมัสตาร์ดสวยค่ะ ขนาด M-L อก 35++ แบบเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 220 บาท ตัวนี้ดีไซน์เก๋มากค่ะ สามารถถอดปกคอ แล้วเป็นเสื้อคอวีได้ค่ะ

26.DIZZIT SIZE M เสื้อปักเก๋ สวยม๊ากกกกก ขอบมียางซิลิโคนกันหลุดค่ะ แบบเกาะไหล่ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะตัวนี้ อก 34 ขาย 220 บาท // CF //

27.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อสีดำ ปักฉลุทรงสวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลูกไม้น่ารัก ๆ ทรงปล่อย ๆ ค่ะ อก 34 ขาย 220 บาท

28.H&M SIZE L อก 35++ เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอวี แขนระบายทรงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

29.MINI DRESS งานแบรนด์ตัดป้ายค่ะ ลาย military สวยเก๋ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34++ เอวสม๊อก 27-28 สะโพก 37-40 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 320 บาท ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ// CF //

30.DRESS SET ไหมพรม ของแม่ค้าเองค่ะเป็นของใหม่ยังไม่เคยใส่ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขนาด M ยืดได้ค่ะ มี 2 ชิ้น เสื้อคลุม และเดรสค่ะ เดรสอก 34++ ยืดได้ค่ะ สะโพก 37-40 เสื้อคลุม free size ยืดได้ค่ะ ขาย 330 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะน่ารักสุดๆๆๆ คุ้มมากค่ะ ใส่คู่ ใส่แยกได้หมดค่ะ

31.BED & BREAKFAST SPORTWEAR SIZE S-L ใส่ได้ค่ะ ผ้าดีม๊ากกกกก ผ้านิ่มเก๋สุด ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าโตน่ารักมาก ๆค่ะ สีเขียวทหาร ของแม่ค้าเองค่ะ ชอบผ้าคัตติ้ง และดีไซน์สุด ๆ ค่ะ ผ้าคือดีม๊ากกกก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 430 บาท แนะนำสุดๆๆๆๆๆ// CF //

32.INSEVEN SIZE S คัตติ้ง M เสื้อแบรนด์ดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ เป็นคอป แต่งไม่สั้นมากค่ะ แต่งกระเป๋าน่ารัก ๆ ทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ แต่งกระดุมน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท// CF //

33.MISS CHIPMUNK SIZE M อก 34++เสื้อดีไซน์เก๋ แขนสม๊อก ระบายหรู ๆ ค่ะ เอวผูกโบว์สวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ค่ะ ขาย 230 บาท

34.BERSHKA SIZE S กระโปรงยีนส์สีฟอกสวยมาก ๆ คะ แต่งปักดอกไม้เก๋ ๆ ทรงน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

35.PLEATSME FREE SIZE เสื้อพลีทหรูม๊ากกกกก ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สีกรมท่าสวยหรู แขนกุดเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พลีทสวยมากค่ะ ขาย 250 บาท

36.ZARA SIZE M เดรสแต่งปักสวยเก๋ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38 แบบน่ารัก ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

37.PLAYBOY SIZE L เดรสแต่งปักคริสตัลหรู ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้านิ่มวิบวับใส่สบายๆ ค่ะ สะโพก 38-40 คัตติ้ง M-L ค่ะ ขาย 320 บาทน่ารักมากกกกก ทรงสวยใส่สบายๆ ค่ะ // CF //

38.เสื้องานดีไซน์สวยเก๋ แต่งเข็มขัดข้าง ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ทิ้ง ๆ สวยมาก ๆค่ะ คอปกดำ ของจริงสวยเก๋เท่ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ ดีไซน์สวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท แนะนำค่ะ ด้านหลังสม๊อก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่ง่ายค่ะ สวยมาก ๆค่ะ

39.PATRICE BREAL SIZE L เสื้อลินินนิ่ม แต่งคอสม๊อก แต่งกระเป๋าหรู ๆ กระดุม logo สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 280 บาท// CF //

40.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ ผ้าพลิ้วสวยหรู ทรงสวย แบบเก๋ใส่ลำลองสบายๆ ค่ะ ขาย 260 บาท// CF //

41.B + AB (B plus AB) size 40 M-L อก 34++ น่ารักมากกกก สีขาวดำ ลายทางเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ เก๋มาก ๆ แบรนด์นำเข้าจาก Central ค่ะ น่ารักมากๆค่ะ ขาย 240 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

42.กระโปรงยีนส์แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด S เอว 26 สะโพก 36 น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆสีฟอกสวยเก๋ค่ะ ขาย 240 บาท น่ารักมากกกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

43.M&M DRESS งานดีไซน์สวยเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ ใหม่ป้ายห้อยค่ะ น่ารักมากกกกค่ะ ผ้าวิบวับหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด M อก 34++ เอว 26-28 สะโพก 36-38 เว้าไหล่หรู ๆ เลยค่ะ แต่งสร้อย โซ่เบาน่ารัก ๆค่ะ ถอดออกได้ค่ะ แบบเก๋มากๆค่ะ ผ้าไม่บางนะคะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

44.ZARA SIZE M เสื้อสีฟ้าขาวสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมล้อมเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ด้านหลังแต่งกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

45.ZARA SIZE M ลายม้าลาย สวยเก๋ม๊ากกกกก ผ้านิ่มน่ารักสุด ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวน่ารักสุด ๆ ค่ะ หรูมาก ๆ เท่ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 340 บาท แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ // CF //

46.ZARA SIZE 36 คัตติ้ง S-M ยีนส์สีเทาสวย สีฟอกสวยมาก ๆ ค่ะ เป็นยีนส์กระดุม ผ้าใส่สบาย ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27 สะโพก 36-37 สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท สีฟอกสวยเก๋เท่จริง ๆค่ะตัวนี้// CF //

47.จั๊มสูท ผ้าพลิ้วลายพิมพ์สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เป็นงานแบรนด์ตัดป้ายค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 36-38 ขนาด M น่ารักสุด ๆ ค่ะ ไม่รั้งเป้าค่ะ ผูกโบว์เอวน่ารักจริงๆ ค่ะ ขาย 270 บาท พับแขนติดกระดุมเก๋ ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะน่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

48.PLOYPA STUDIO SIZE M NEW ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาแค่ใส่ลอง ผ้าทอทวีต คัตติ้งหรูม๊ากกกก ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งปัก ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ผูกโบว์คอ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าปัก ๆ ดอกไม้เก๋ ๆ ทรงสวย ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะของจริงน่ารักมาก ๆค่ะแนะนำค่ะ ขาย 460 บาท ของจริงสวยจริง ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ มีซับในตัวค่ะ ผ้านิ่มไม่แข็งนะคะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

49.UNIQLO SIZE S เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวย สีฟอกสวย เอวสูงปรี้ด รุ่นใหม่ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 280 บาท

50.ZARA SIZE 36 คัตติ้ง S-M ยีนส์สีเทาสวย เอวสูงสีฟอกสวยมาก ๆ ค่ะ เป็นยีนส์กระดุม ผ้าใส่สบาย ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27 สะโพก 36-37 สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท สีฟอกสวยเก๋เท่จริง ๆค่ะตัวนี้// CF //

51.RESHA SIZE L กางเกงยีนส์ผ้านิ่ม เพ้นท์ลายสวยเก๋ ขา 4 ส่วน ใส่สบายๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 30 สะโพก 38-40 ขาย 240 บาทน่ารักสุด ๆค่ะ

52.BASIC HOUSE SIZE M เอว 28 สะโพก 38-40 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ เอวสูงทรงสวยค่ะ ขาย 240 บาท

53.BERSHKA SIZE US6 38 M กางเกงยีนส์ทรงสวยเก๋ สีฟอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งขาเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้ายีนส์ดี ๆ เลยค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 270 บาท// CF //

54.PEACEBIRD SIZE M เอว 27-28 สะโพก 37-38 ผ้ายีนส์สีเข้มทรงสวย ชายเก๋มาก ๆ ค่ะ แต่งผ้าลูกฟูกสีน้ำตาล พับติดกระดุมเก๋ ๆ ค่ะทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 240 บาท

55.UNIQLO SIZE M เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้ายีนส์นิ่มขา 4-5 ส่วน ใส่สบาย ๆ ลำลองน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 240 บาท// CF //

56.A-LUMNUS SIZE 4 S-M เอว 28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอนูน สีเหลืองสวยหรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ แบรนด์จาก Central ขาย 270 บาท ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

57.URBAN REVIVO SIZE M กางเกงสีฟ้า ปลายขาระบายเก๋ ๆ ทรงสวย ขนาด M-L เอว 28-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 240 บาท

58.JIM THOMSON SIZE 6 M-L กางเกงผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ลำลองเก๋ ๆ สีน้ำเงิน ผูกโบว์เอวน่ารักค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 28 -30 สะโพก 38-40 ขาย 370 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

59.LYN AROUND SIZE S เดรสแต่งปักทรงสวย สีชมพู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคอระบาย แขนน่ารัก ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยมากค่ะ อก 33 เอว 26 สะโพก 36-38 ขาย 380 บาท สวยมากกกกกค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

60.YAYA KLOSET SIZE S-M ผ้าทอแบบหรูๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ตัวนี้ป้ายหลุดค่ะ ชายแต่งลายใบไม้สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอแน่น ๆ ดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 ขาย 340 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ// CF //

61.EP SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอทวีต ตัดต่อ แต่งชายเก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆๆ กระดุมคริสตัลน่ารัก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว เก๋มาก ๆค่ะ ขาย 320 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

62.LYN AROUND SIZE M เดรสลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคอระบายน่ารักสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ครั้งเดียวสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลย อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38-40 ขาย 470 บาท น่ารักสุดๆๆๆๆ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

63.LYN AROUND SIZE S เดรสลูกไม้คอจีน ผูกโบว์สวยม๊ากกกกก ละมุน มาก ๆ ค่ะ แต่งปัก เก๋ ๆ หรู ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใหม่สุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ของจริงสวยจริงๆ ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 490 บาทสวยม๊ากกกกกก (ไม่ร่วมโปร)// CF //

64.JASPAL SIZE S เสื้อปกระบายฉลุเก๋ ๆทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34++ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรือยๆ ขาย 280 บาท

65.YAYA KLOSET SIZE S เดรสลายดอกไม้ มีซับในตัว ผ้าแบบหรูม๊ากกกกกก ละมุนหรูหราสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มม สองพัน up ค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26 -27 สะโพก 37-40 ขาย 380 บาทสวยจริง ๆ ค่ะ // CF //

66.YAYA KLOSET SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพู จุดขาวสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวย แบบใสได้เรื่อย ๆค่ะ หรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ// CF //

67.NIYOM JEANS SIZE S กางเกงยีนส์ทรงสวยเก๋ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สีฟอกสวย เอว 26 สะโพก 36 ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 330 บาท

68.QUINN SIZE 1 S กางเกงยีนส์ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เอว 26 สะโพก 36-37 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่สบายๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แบรนด์ราคาเต็มแพงงงค่ะ ขาย 370 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าใบโต ด้ายน้ำตาลน่ารัก ๆ ค่ะ // CF //

69.YAYA KLOSET SIZE S เอว 26 สะโพก 36 เอวสูงทรงสวย แต่งกระดุมทองเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท

70.LT (LITAR) DRESS ชีฟองสวยหรู ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขนาด M-L อก 34++ เอวสม๊อก 28-30 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรีสวยม๊ากกกกก คัตติ้งหรู ๆ ผ้าชีฟองแบบละมุนสุด ๆ ค่ะสวยมาก ๆค่ะ ขาย 380 บาท ซื้อมาเกือบพันห้าค่ะ สวยจริง ๆค่ะ แนะนำมาก ๆ// CF //

71.เสื้อดีไซน์เก๋ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งเชือกมีตัวล๊อกยืดได้ตรงชาย มีฮูท ผ้าใส่สบาย ๆ น่ารักสุด ๆค่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 240 บาท

72.JW ANDERSON FOR UNIQLO SIZE M-L เสื้อลายเก๋ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 230 บาท// CF //

73.URBAN REVIVO SIZE M-L อก 34++ คอปกระบายสวยเก๋ แต่งกระดุมน่ารัก ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

74.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ เอว 28-30 สะโพก 37-40 แม่ค้าแค่ใส่ลองค่ะ น่ารักม๊ากกกกก ซื้อจากช้อปค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวสวยผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอวสม๊อก แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ราคาเต็ม 1,590 บาท ขาย 490 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) ปลายขาแต่งตัวล๊อกเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

75.LANDMEE SIZE M กางเกงยีนส์สีฟอกสวย ทรงสวยมากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 น่ารักสุด ๆค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 480 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

76.AIANGEL STYLE SIZE M-L เอี๊ยมน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้ายีนส์นิ่ม ทรงสวยเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ใส่สบายๆ ค่ะ อก ฟรี เอว 30 สะโพก 40-42 ขาย 320 บาท น่ารักมากกกกก ทรงสวย ๆ เก๋ ๆ สายปรับได้ค่ะ// CF //

77.MUMMY CAT SIZE S อก 34 สม๊อกหลังน่ารัก ๆ ค่ะ ด้านหน้าแต่งลูกไม้ แต่งโบว์ปลายแขนสม๊อกเก๋ ๆ ดอกไม้ละมุนสุด ๆ ค่ะน่ารักมากกกกกก ขาย 120 บาท

78.ZARA SIZE M เดรสสีส้มสวยเก๋ ผ้าพลิ้ว หรู ๆ รูดข้างผูกโบว์น่ารัก คอถ่วงเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 180 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

79.VERO MODA เสื้อผ้าพลิ้วลายเส้นสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอวีเก๋ ๆ ป้าย EU ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด S-M อก 33++ทรงสวยค่ะ ขาย 120 บาท

80.TALLY WEIJL SIZE L เสื้อเชิ้ตพิมพ์ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ลายน่ารักมาก ๆ ขาย 140 บาท

81.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L ผ้าพิมพ์ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ใส่คลุม หรือใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ทรงสวย คอปก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แต่งกระดุมเก๋ ๆ ขาย 180 บาท

82.VARITHORN SIZE S เอว 25-26 สะโพก 35-36 กางเกงสีครีม แต่งระบายเอวเก๋ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท

83.LYN AROUND SIZE M กางเกงขาสั้น น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอวแต่งแถบยางยืดด้านใน ใส่ง่ายค่ะ เป็นเอวสูงเก๋ ๆทรงสวย เอว 28-30 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ไม่บางนะคะ ขาย 150 บาทน่ารักสุด ๆ ค่ะ ไม่สั้นค่ะใส่ได้เรื่อย ๆ

84.THEA BY THARA SIZE US4 S-M อก 34 ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีเหลืองนวลสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ ทรงสวยค่ะ แบบเก๋มาก ๆขาย 150 บาท หรูม๊ากกกกกก

85.JASPAL SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ผ้าเหลือบ ๆ หรู ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 160 บาท// CF //

86.ZARA SIZE L เสื้อสีชมพู พิมพ์ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์ด้านหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ลายน่ารัก ขาย 120 บาทใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะน่ารักมาก ๆ

87.COAT OVER SIZE S-M เอว 26 สะโพก 36-37 ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย แต่งเชือกร้อยด้านหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 160 บาท แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ

88.DRESS ยีนส์ NEW ของใหม่ค่ะงานดีไซน์เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคอปกเก๋ ๆ ผ้าคลุมเอาออกได้ค่ะ ใส่เป็นกระดุมไว้ เกาหลีๆ น่ารัก ๆ ค่ะ แขนพับติดกระดุม ผ้ายีนส์นิ่ม ๆ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ขนาด M-L อก 35++ เอว 28-30 สะโพก 38-41 น่ารักมากกกกก ขาย 250 บาท

89.LILY SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟ้าสวย ลายเก๋ ชายอัดพลีทเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท// CF //

90.ZARA SIZE S เสื้อขาว แต่งแถบดำเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวยน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 110 บาท

91.WANWAN KOREA NEW เสื้อผ้าฝ้ายนิ่มใหม่ป้ายห้อย แต่งผ้าฉลุลูกไม้สวยหรู แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขนาด M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

92.ZARA SIZE M เสื้อน้ำเงิน ลายเก๋สวย ปกเชิ้ต ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 150 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

93.QUINN SIZE M MINI DRESS หรือ เสื้อตัวยาว แบรนด์หรูๆๆๆๆในเครือ Jaspal สภาพใหมกิ๊กๆๆๆๆ ดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ มีซิปข้างใส่ง่ายค่ะ จับจีบเก๋ ๆ ด้านข้างค่ะ ทรงสวย อก 34++ ทรงปล่อย ๆน่ารักค่ะ ขาย 290 บาทถูกมากกกก (ไม่ร่วมโปร)ค่ะ

94.FIVE PLUS SIZE M เสื้อสีฟ้า แต่งปักฉลุชายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผูกโบว์ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งดี ๆ เนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ขาย 150 บาท

95.LA MAGIC DE PURIMM SIZE S อก 33 สะโพก 36-37 เดรสสวยเก๋ น่ารักม๊ากกกกก ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์คอเก๋ ๆ ทรงสวย แบบหรู ๆ สกรีนลายน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท

96.MY REVOLUTION SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วสวยเก๋ คัตติ้ง M เอวสม๊อก ลายเก๋สวย ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าหรูๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

97.LADY DRESS ขนาด M-L เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆน่ารักม๊ากกกกกก คอปกแต่งขนนิ่ม ๆ ปลายแขนสม๊อกน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ กระดุมหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ

98.PRADA SIZE 36 S-M อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36-38 MADE IN ITALY ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ เหลือป้าย care ค่ะ แต่งคริสตัลหรู ๆ แน่น ๆ เลยค่ะ มีคริสตัลหลุดนิดหน่อยตามรูปนะคะ มองไม่ชัดค่ะ ผ้ายีนส์คอตตอลแบบหรูม๊ากกกก กุ๊นขอบทั้งตัว คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบๆ เลยค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ เดินด้ายแบบแน่นๆ หรู ๆ เลยค่ะสวยจริง ๆ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 570 บาท (ไม่ร่วมโปร) ขอขายราคาน่ารัก ๆ นะคะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆๆ// CF //

99.LOVE YOU SO MUCH SIZE M MADE IN KOREA สวยม๊ากกกก ของจริงสวยมาก ๆค่ะตัวนี้ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ อก 34++ คอปก แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ผ้าดีมากๆๆๆๆ แนะนำค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ขาย 190 บาท

100.SUCCEE SIZE M NEW กางเกง sport fashion น่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ แค่ใส่ลอง แต่งตัวล๊อกรูดเอว เล่นสีเก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆๆผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แนว sport girl ผ้าไม่บางค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 230 บาท ผ้าใส่สบายๆ ค่ะ // CF //

101.UNIQLO SIZE L กางเกงผ้าพลิ้ว ลายดอกหรูทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ คัตติ้ง M-L เอว 29-32 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-40 สวยเก๋ค่ะ ขาย 220 บาท

102.ECOOL SIZE M กางเกงผ้ายีนส์ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสุงทรงสวย เอว 27-28 สะโพก 38 ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 170 บาท สีนี้ผ้ายีนส์สวยมากค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ

103.MERMAID STUDIO SIZE M กางเกงผ้าฝ้ายนิ่มใส่สบาย ๆ ทรงน่ารักเอวสูง รูดเอวผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ยืดได้ค่ะ ปลายขาสม๊อกยืดเก๋ ๆ ทรงสวย เอว 28 สะโพก 38 สีเขียวขี้ม้าน่ารักมากๆค่ะ ขาย 170 บาท

104.H&M SIZE XS เอว 25-26 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวย แต่งปักเก๋ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 170 บาท

105.SHOW ROOM SIZE S KOREA BRAND ทรงสวยเอวสูงผ้านิ่มใส่สบาย ตัดต่อผ้า poly ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวยมากๆๆๆๆ เอว 26-27 สะโพก 36-37 น่ารักค่ะ ขาย 180 บาท

106.ยีนส์สีฟอกสวย ทรงสวย แบบเก๋ ๆ เพ้นท์ลายดอกไม้ กระเป๋าหัวใจ ขนาด M น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 36-38 ขาย 180 บาท น่ารักมากกกกกก

107.ZARA SIZE 34 คัตติ้ง S ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ ขา 5 ส่วน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวยค่ะ แบบเก๋ ๆ เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมากๆๆ ขาย 190 บาท

108.PEACEBIRD SIZE L คัตติ้ง M-L เอว 28 สะโพก 37-39 ซิปห่วงเก๋ ๆ แต่งแถบอักษรเก๋ ๆ ผ้าทิ้งๆ พลิ้ว ๆน่ารักมาก ๆ เอวสูงทรงสวยค่ะ แต่งซิปหน้าของจริงสวยมากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 190 บาท// CF //

109.UNIQLO SIZE S-M เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูงปรี๊ดๆๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ปลายขาสอบเก๋ ๆ ค่ะ เอวสูงสวยมาก ๆ ค่ะ หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท ใหม่มาก ๆ ค่ะ รุ่นใหม่ชนช้อปเลยค่ะ// CF //

110.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก สม๊อก 34-36 ผูกสายไหล่เก๋ ๆ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ลายดอกสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าแต่งระบาย ทอหรู ๆ สวย ๆ ค่ะ ขาย 350 บาท

111.POLO JEANS RALPH LAUREN SIZE M เสื้อสีกรมท่าสวยหรู แต่งอะไหล่ทอง ปักหรูมาก ๆ ค่ะ มีอินทนูไหล่เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะ เท่มาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 220 บาท(ไม่ร่วมโปร)// CF //

112.MAGENTA OLIVE SIZE M เสื้อสีน้ำเงิน แต่งระบายเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋น่ารักหรู ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 120 บาท

113.UNUNSIGNATURE FABRIC SIZE S เสื้อดีไซน์เก๋ ลายกราฟฟิคสวย ๆ เก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M ค่ะ ผ้ายืดนิดหน่อยค่ะ อก 34++ ขาย 120 บาท เก๋มาก ๆ ค่ะ// CF //

114.NARCISS SIZE S เดรสลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋น่ารัก คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท

115.MILA SIZE M เสื้อเบรเซอร์สวยเก๋ สีครีมเหลือบ ๆ หรู ๆ สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซับลายจุดสวยเก๋ คัตติ้งเนี้ยบมาก ๆ ค่ะ แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์หรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ ขาย 150 บาท

116.LALUNE SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อสีฟ้า แต่งซิปหลังแบบน่ารัก ๆ แขนพอง ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 110 บาท

117.ZARA SIZE S-M เสื้อผ้าลูกไม้ปักฉลุสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ มีซับในตัว สวยมาก ๆ ค่ะ แบบเก๋ ๆ แต่งชายระบายน่ารักค่ะ ป้าย ZARA GIRL แต่ผู้ใหญ่ใส่ได้ค่ะ คัตติ้ง S-M อก 34++ ขาย 110 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ// CF //

118.CLAUDIA KLEID SIZE US6 คัตติ้ง M อก 34++ ผ้าชีฟองลายดอก แต่งลูกไม้อก มีซับในตัวคัตติ้งหรู ๆ ค่ะซิปข้าง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เรียบหรูค่ะ ขาย 99 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

119.LUCKY MARMALADE SIZE 38 M เสื้องานดีไซน์น่ารัก ๆ คอระบายลูกไม้ แต่งปักเก๋ ๆ ค่ะ สีเหลืองสวย คัตติ้งเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ขาย 130 บาท

120.CAMILLA DORA SIZE M เสื้อสีขาวลายจุดเก๋ ๆ แต่งระบายชาย แขนน่ารัก ๆ ค่ะ โบว์อกเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 99 บาท

121.ZARA SIZE L กระโปรงลาย มะนาวสวยเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ เก๋ ๆ เอว 28-30 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆค่ะ เก๋ ๆ หรู ๆค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ขาย 130 บาท

122.SET พลีท สวยม๊ากกกกกก พลีทแบบหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด free size ของแม่ค้าเองค่ะ สีแดงสวย แต่งลายเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ใส่เป็นชุด หรือใส่แยกได้ค่ะ เก๋มาก ๆ ทรงสวยมากค่ะ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) ได้ทั้งชุดเลยค่ะคุ้มสุด ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ใครหา set ตรุษจีนแนะนำค่ะ

123.PIMPISA SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ สีสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ แต่งโบว์ไขว้หน้าเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 89 บาท// CF //

124.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ ใส่คลุม กับเสื้อกล้ามตัวในน่ารัก ๆ ค่ะ ผูกโบว์เก๋ ๆ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ เป็นไหมพรมนิ่มๆ น่ารักสุด ๆ ขาย 99 บาท คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ ใครหาสีเขียวจัดเลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ

125.กางเกงยีนส์ผ้านิ่มสีฟอกสวยดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ตรงกระเป๋าเก๋มาก ๆ ค่ะ ขนาด M เอวสูง 27 สะโพก 36-38 แต่งกระเป๋าข้างเท่ห์ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ปลายขาเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท// CF //

126.LADYJANE SIZE S เสื้อแบบเก๋ คัตติ้งหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สายสีดำ ติดกระดุมข้างเก๋ ๆ หรูมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ อก 33-34 คัตติ้ง S-M ขาย 89 บาท// CF //

Last edited by jirapa; 30-01-23 at 22:50.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ