TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // ZARA // LYN AROUND // HUGO BOSS // CPS // JASPAL // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // ZARA // LYN AROUND // HUGO BOSS // CPS // JASPAL // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // ZARA // LYN AROUND // HUGO BOSS // CPS // JASPAL // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.DOLLY GIRL BY ANNA SUIT SIZE M เสื้อลายเก๋น่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ spandex นิด ๆ แต่งคริสตัลคอเก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท ของจริงน่ารักมากกกกกกก แนะนำค่ะ

2.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ แต่งปักเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีน้ำเงินขาวสวยค่ำ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

3.KANTIKARA SIZE M เสื้อผ้าทอแน่น ๆ สวยหรู แต่งปักแขน งานไทยดีไซน์เนอร์แบบคัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด M คัตติ้ง S-M อก 34++ สวยมาก ๆ ขาย 320 บาท ราคาเต็มสองพัน up ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

4.ZARA SIZE L อก 35++ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ทรงสวย แต่งระบายแขนหรู ๆ ค่ะ ลายตารางเล็ก ๆ สีชมพูพาสเทลเหลือบ ๆ สวยมาก ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ แต่งระบายชาย ขาย 230 บาท

5.BASSAM NEHME SIZE XL คัตติ้ง M-L ใหม่ป้ายห้อย แบบเก๋น่ารักค่ะ ลายดอกไม้สวยหรู แต่งห่วงเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 270 บาทน่ารักมากๆค่ะ

6.KAMPANG QUEEN เสื้อผ้าฝ้าย แต่งปัก ลูกปัด เลื่อมเก๋ ๆ ค่ะ เลื่อมแน่น ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ HAND MADE ด้านหลังแต่งสม๊อก น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S-M ค่ะ อก 34++ ยืดด้านหลังค่ะ ระบายชาย ขาย 220 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

7.ZARA SIZE M เสื้อผ้าพลิ้วลายโซ่ สวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลายนี้คลาสสิคตลอดกาลค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท // CF //

8.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เสื้อเชิ้ตสีฟ้าสวย แต่งกระดุมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

9.STELLA MARINA COLLEZIONE ITALY SIZE M-L ผ้าดีม๊ากกกกก แบบเก๋ ๆ ทรงสวย แต่งกระเป๋าต่ำน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยค่ำ เก๋มาก ๆ ค่ะ เท่ เก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ // CF //

10.STRADIVARIUS SIZE M เดรสสีดำทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มแต่งเว้าเอว ใส่สบาย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28-30 สะโพก 38-42 ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 320 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ เก๋มาก ๆ แนะนำค่ะ // CF //

11.กระโปรงยีนส์แบรนด์ญี่ปุ่นทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งเข็มขัดน่ารักค่ะ ใส่ง่าย เป็นกระดุมด้านหน้า ขนาด M เอว 27-28 สะโพก 38-40 ผ้ายีนส์ คอตตอลนิ่ม ของแม่ค้าเองค่ะ เอวสูงทรงสวย ของจริงน่ารักม๊ากกกกกก ก ไก่ล้านตัว ขาย 270 บาท

12.FOF SIZE L เดรสสีน้ำเงิน ขาว ลายทางเก๋ ๆ ทรงสวย ผูกโบว์ด้านข้างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ เอว 30 สะโพก 38-42 ขาย 320 บาท ราคาเต็ม 2 พัน up // CF //

13.D.F. KOREA BRAND เสื้อน่ารักม๊ากกกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารัก ก ไก่ล้านๆๆๆตัว ดีเทลเก๋มาก ๆ ค่ะ เอวสายรูดเก๋ ๆ คอแต่งมุก คริสตัลเล็ก ๆ ของจริงคือน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด S-L ใส่ได้เลยค่ะ ทรง oversize korea เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

14.FACTION OVERCOME SIZE M อก 34++ เอวสม๊อก แต่งปักดอกไม้สีฟ้าเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็นของใหม่ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักมากกกกก ขาย 230 บาทเกาหลี ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ

15.ZARA NEW SIZE S ใหม่ป้ายห้อย คัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 37-38 แต่งปักเก๋ ๆ มีซับใน (ซับแทน) ให้นะคะ สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 290 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ

16.COS SIZE 36 คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 37-38 แบบไขว้สีฟ้า คัตติ้งหรู ๆ ผูกโบว์ข้าง แบบใส่ได้เรื่อย ๆเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 290 บาท

17.DVF (DIANE VON FURSTENBERG SIZE 6 L อก 35++ สะโพก 39-42 ผ้า silk สวยมาก ๆ ค่ะ หรูหราสุดๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 430 บาทของจริงสวยมากกกกกก (ไม่ร่วมโปร)// CF //

18.K2K2Y SIZE M-L แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ สีเหลืองนวลสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งสายรูดด้านข้าง น่ารักมากกกกก ผ้าเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 270 บาท// CF //

19.เสื้อคลุมพลีทสวยเก๋ สีดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลีทแน่น ๆ เด้ง ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ใส่คลุมเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 280 บาท// CF //

20.BOSS BY HUGO BOSS ITALY ขนาด L เสื้อผ้า silk สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรูสุด ๆ ลายคลาสสิคเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 36++ ขาย 360 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมาก ๆ ค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์

21.เสื้อผ้าพลิ้วทิ้ง ๆ สีชมพูนู้ดหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เป็นงานแบรนด์ตัดป้ายค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ขนาด M-L เรียบเก๋ดูแพงค่ะ อก 35++ ขาย 190 บาท

22.PAUL SMITH MADE IN ITALY SIZE 38 M ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีเทลเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ลายดอกสวยน่ารักสุด ๆค่ะ อก 34++ กระดุมแต่งด้ายสีแดง ดีเทลเก๋ม๊ากกก คัตติ้งหรู ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 480 บาท (ไม่ร่วมโปร) ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะน่ารักสุด ๆ// CF //

23.BOBBI YAN FREE SIZE คัตติ้ง M-L เสื้อคลุมสีฟ้า แบบเก๋ แต่งปักเชอร์รี่ น่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเอง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 280 บาท // CF //

24.ESPADA SIZE S อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 280 บาท

25.เสื้อคลุมแจ๊คเก็ตน่ารักสีดำ ผ้า canvas บุลายเก๋ ๆ ของใหม่ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ไม่เคยใส่เลย ไม่หนา ผ้าเบาค่ะ น่ารักมากกกกกก ก ไก่ ล้าน ๆ ตัว แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขนาด free size ขาย 280 บาท เป็นงานดีไซน์เก๋ ๆ ของใหม่นะคะ ไม่เคยใส่เลย ของจริงน่ารักมากกกกก // CF //

26.DAVID NAMAN SIZE M-L อก 34++ สวยม๊ากกกกก แต่งซิป ผ้าแบบหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบายๆ ค่ะ ตรงแขนแต่งซิปเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท แนะนำค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆ

27.ELF SACK SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว ทิ้ง ๆ พิมพ์ลาย logo เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบรนด์แพงงงง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 220 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ // CF //

28.SOMETHING BOUDOIR SIZE S เสื้อผ้าคอตตอลนิ่มลายดอก แต่งระบายด้านข้างเก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เป็นของแม่ค้าเองค่ะ ของใหม่แขวนตู้ไม่เคยใส่เลยค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

29.ARMANI EXCHANGE A/X SIZE S-L ใส่ได้ค่ะ free size สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักม๊ากกกกกก ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สวยเก๋ เท่ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ลาย logo หรู ๆ ค่ะ เป็นตัวรักเลยค่ะ ขาย 590 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักจริงๆๆๆๆ// CF //

30.KUHNARVIN SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ ๆ สีฟ้าน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักอกเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ของจริงน่ารักมากกกกก อก 34++ ขาย 220 บาท// CF //

31.MOMO NEW SIZE M กระโปรงยีนส์แต่งปัก น่ารักสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่ เอว 27-28 สะโพก 38 ทรงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะขาย 180 บาท

32.LAVANETTA SIZE M เดรสลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มาพร้อมเข็มขัดเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 340 บาท สวยมากกกกค่ะ

33.MARIE CLAIRE SIZE M เสื้อแต่งกระดุมข้าง ดีไซน์สวยเก๋ สีเทาตัดแดงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งซิปคอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แมทกับกางเกงขาสั้นก็น่ารักค่ะ ขาย 180 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ// CF //

34.TS DRESS ผ้าชีฟองนิ่ม ๆ หรูม๊ากกกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ทรงสวยหรู ลายสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L ใส่ได้ค่ะ อก 34++ เอวสม๊อก สะโพกฟรี ระบายชั้น ๆ หรู ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าทิ้ง ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 360 บาท ตัวนี้แนะนำสุด ๆ ค่ะ// CF //

35.เสื้องานแบรนด์ตัดป้าย สีน้ำเงิน ตัดฟ้าขาวสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์ไหล่ รูดผูกโบว์ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ ขนาด M-L ใส่ได้ค่ะ อก 35++ ใส่สบายๆ ดีไซน์น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท // CF //

36.เสื้องานดีไซน์น่ารักสุด ๆค่ะ ตัดต่อผ้าไหมพรมคอตตอลนิ่ม ๆ ไขว้หลังติดกระดุมน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M อก 34++ แขนยกจับจีบน่ารัก ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ของใหม่เลยค่ะ แค่ใส่ลองน่ารักมากกกกก ขาย 270 บาท// CF //

37.VIBE SIZE M SET เสื้อ + กางเกงดีไซน์เก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย ใส่เป็นคู่ก็เก๋ หรือแยกเดี่ยวก็ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้ออก 34++ กางเกงเอว 27-28 สะโพก 38 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 420 บาทถูกมากกกก งาน IG เก๋ ๆ ค่ะ

38.SET SIZE S-M ดีไซน์เก๋ ๆ ลายเก๋มาก ๆ ค่ะ เสื้อ + กางเกง เสื้อคอป แต่งสายรูดน่ารัก ๆ กางเกงเอวสม๊อก เป็นของใหม่ค่ะ เสื้อ อก 34++ กางเกงเอว 26-28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 37-40 น่ารักมากกกกก ขาย 480 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะ น่ารักมากกกกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ// CF //

39.SET SIZE L คัตติ้ง M-L ดีไซน์เก๋ ๆ ลายเก๋มาก ๆ ค่ะ เสื้อ + กางเกง เสื้อคอป แต่งสายรูดน่ารัก ๆ กางเกงเอวสม๊อก เป็นของใหม่ค่ะ เสื้อ อก 34++ กางเกงเอว 28-30 ยืดได้ค่ะ สะโพก 39-42 น่ารักมากกกกก ขาย 430 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะ น่ารักมากกกกกกก ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ

40.CELINE MADE IN JAPAN ป้ายหนังแท้ logo หรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ใส่สบาย ๆ ขนาด M เอว 28-29 สะโพก 38 ดีไซน์สวยเก๋ ปลายขามีเปื้อนตามรูปนิดนึงนะคะ ยังไม่ได้ลองซักค่ะ บอกเลยค่ะว่าหรูม๊ากกกกกก กระดุม logo คัตติ้งแบบหรู ๆ เลยค่ะ จากช้อปญี่ปุ่นค่ะ ขาย 630 บาท (ไม่ร่วมโปร)ถูกมากกกกก// CF //

41.ZARA SIZE XL กางเกงผ้าทิ้ง ๆ พริ้วๆ หรู ๆ แต่งเชือก ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง L-XL เอว 30-32 สะโพก 40-43 สวยหรูดูแพงงงงค่ะ ขาย 330 บาทสวยจริง ๆค่ะ// CF //

42.กางเกงผ้าพลีท ทรงฮาเล็มหรู ๆ ทรงสวย พลีทสีสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก เอว 28-32 ยืดได้อีกค่ะ สะโพกฟรี ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ พลีท แบบหรู ๆ ดี ๆ แพง ๆ เลยค่ะ ขาย 370 บาทสวยมากกกกกกก // CF //

43.SET ไหมพรม เสื้อ + กางเกง ผ้านิ่ม น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ปกทหารเรือทรงสวยค่ะ เป็นของใหม่ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขนาด S-L ใส่ได้สบายๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ กางเกงเอวยืดได้ค่ะ สะโพกยืดได้ค่ะ ขาย 380 บาทได้ทั้งชุดเลยค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ // CF //

44.NAVST NEW SIZE L-XL กางเกงสีเขียวมิ้นท์ พาสเทลหรู ๆ แต่งปลายขาสายรูดมีตัวล๊อก เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว ยืดได้ค่ะ เอว 30-32 สะโพก 40-43 น่ารักมากกกกกก ผ้าทิ้ง ๆ เท่ๆ หรู ๆ เก๋ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่เลย ขาย 290 บาท

45.BOSS BY HUGO BOSS SIZE M เอว 28-30 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ทรงกระบอก ผ้านิ่ม สีฟอกสวย ใส่สบาย ๆ เท่ๆ ค่ะ ป้ายหนัง logo เงิน หนังมีลอกตามรูปนะคะ ลูกค้าสามารถลอกออกหมดเป็นหนังกลับได้ค่ะ เป็นป้ายหนังแท้ค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ขาย 330 บาท ถูกมากกกกกก (ไม่ร่วมโปร)

46.GU SIZE M กางเกงยีนส์ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่งกระดุม เอวสูงทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อยืดคอป น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท

47.URBAN REVIVO SIZE 10 M กางเกงยีนส์ ผ้านิ่ม สีฟอกสวย ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวย เอวสูง เอว 28 สะโพก 38 ทรงน่ารักค่ะ สีฟอกซีดเก๋ ๆ เท่ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 280 บาท// CF //

48.KENNETH COLE US SIZE 2 S-M เอว 26-28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 36-38 ทรงสวยน่ารัก ผ้าดีม๊ากกกก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แบรนด์แพงงงงง ขาย 340 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

49.H&M SIZE 40 LIMITED EDITION POWER PUFF GIRLS น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ผ้านิ่ม เอวสูง ใส่สบาย ๆ เอว 29-30 สะโพก 40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ขาย 280 บาท// CF //

50.GENTLEWOMAN SIZE S คัตติ้ง S-M เป็นของใหม่ค่ะ ตัดป้าย แต่ไม่เคยใส่เลยค่ะ แค่ลอง ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ แต่งกระเป๋าข้างคล้ายทรง cargo เก๋ ๆ ลายเสือน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้าทิ้ง ๆ แต่งซิปข้างใส่สบายๆ ค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ ขาย 420 บาท น่ารักมากกกกกก แมทกับเสื้อคอปน่ารัก ๆ เอวสูงค่ะ

51.ZARA SIZE S สีครีมเมทาลิกเหลือบ ๆ สวยหรูค่ะ ผ้าไหมพรมหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ ผ้ายืดได้ค่ะ สะโพก 36-40 สวยมาก ๆ ค่ะ หรูๆ เลย ขาย 350 บาท

52.CPS SIZE L คัตติ้ง M-L ลายดอกมีซับในตัว เรียบหรูดูแพงค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ทรงสวย อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 กระดุมหลัง เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 370 บาท

53.LYN AROUND SIZE M ผ้าลูกไม้ ตัดต่อผ้าซีทรูหรู ๆ ทรงสวย อก 34 เอว 28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าหรู ๆ เลย ผูกโบว์อกเก๋ๆ ขาย 390 บาท // CF //

54..เสื้อดีไซน์เก๋ น่ารัก แต่งระบายลูกไม้ แขนระบาย ขนาด M น่ารัก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ ใส่สบาย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักมาก ๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แมทกับขาสั้นใส่ชิลล์ ๆ ลำลอง ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 190 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ งานดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ

55.เสื้อคลุมผ้าไหมออแกนซ่า แบบหรู ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ลายดอกไม้สวยเก๋ ใส่รูดซิป หรือ ใส่คลุมเก๋ ๆ แขนพอง ๆน่ารักมาก ๆ ค่ะ แม่ค้าใส่คลุมกับเสื้อคอปไปครั้งเดียวค่ะ น่ารักสุด ๆ ลายดอกละมุนมาก ๆ คะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 240 บาท แนะนำมาก ๆค่ะ

56.PAPERLLL FREE SIZE คัตติ้ง L อก 35++ ผ้าพลีทลายสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ลายสวยมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบบบบ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 320 สวยมากกกกก (ไม่ร่วมโปร)

57.เสื้อญี่ปุ่นเก๋ ๆ สวย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ลายทหารเก๋ ๆ ค่ะ มีซิปข้าง มีฮูท น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ทรงน่ารักค่ะ ขนาด M-L ขาย 270 บาท

58.COS SIZE M อก 34++ สีเขียวสวย ระบายข้างเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ ทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ขาย 280 บาท (ไม่ร่วมโปร)

59.PAUL & JOE SISTER SIZE S-M น่ารักมากกกกก สีฟ้าอมเทาสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักลายแมวเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ราคาเต็มแพงงงงง แบรนด์จากฝรั่งเศลเลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท(ไม่ร่วมโปร)// CF //

60.MADE OF HEART SIZE M อก 34++ น่ารักม๊ากกกกก ก ไก่ ล้านๆๆๆตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกเก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ แต่งสายรูดด้านหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ขาย 290 บาท // CF //

61.NM GIRL SIZE M SET เสื้อ + กางเกง ลายเก๋ ๆ สีขาวดำ เก๋มาก ๆ ค่ะ ใส่เป็นเบรเซอร์คลุมได้ค่ะ เสื้ออก 34++ กางเกง เอว 28 สะโพก 37-40 ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆไม่ใช่ผ้าบางค่ะ น่ารักสุด ๆ เก๋ ๆ เท่ๆ ขายทั้งชุด 450 บาทถูกมากกกกกกก NEW เป็นของใหม่ค่ะ // CF //

62.COCOBELLA SIZE L กางเกงแต่งปักนูนทอลายดอกไม้สวยม๊ากกกกก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆทรงสวยเก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M-L เอวสูง 28 สะโพก 38-40 ทรงสวยน่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 320 บาท

63.CPS SIZE M จั๊มสูท สีแดงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายสวยเก๋ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ แบบน่ารัก ๆ ค่ะไม่รั้งเป้า อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 380 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองใส่ไปครั้งเดียวค่ะ

64.ADER ERROR SIZE 3 L เอว 29-30 สะโพก 39-42 ผ้ายีนส์นิ่มสีสวย แบรนด์หรูๆๆๆ จากสยามดิสฯ ราคาเต็ม 335 US$ หมื่นกว่าบาททรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์หรูๆๆๆๆๆ ขาย 630 บาทถูกมากกกกกกกก // CF //

65.URBAN REVIVO SIZE US4 คัตติ้ง M เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ๆ ผ่าขาเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาท

66.ZARA SIZE M เอว 28 สะโพก 38 สีฟอกสวย สีดำ ทรงสวย ขา 5 ส่วน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ ผ้าใส่สบายค่ะ ขาย 320 บาท

67.MASSIMO DUTTI SIZE S-M อก 34 ทรงปล่อย ๆ แต่งระบายอกเก๋ ๆ สีฟ้าสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

68.ZARA SIZE M เสื้อน้ำตาลลายจุดสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์เอวทรงสวยน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คอปกใส่สบาย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 230 บาท

69.GENTLEWOMAN SIZE M ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ครั้งเดียว เป็นรุ่นขายดีม๊ากกกกก หาไม่มีแล้วค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ อก 34++ ทรงน่ารัก แต่งขนนิ่ม ๆ เก๋ ๆ ไม่ร้อนนะคะ ขายดีสุด ๆ ค่ะรุ่นนี้ ขาย 570 บาท(ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็มเกือบ 2 พัน ค่ะ

70.TWICE X TURN SIZE M-L แบรนด์คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แบบเก๋สุด ๆ ผูกโบว์ข้างน่ารัก ๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 360 บาท น่ารักจริงๆ ค่ะตัวนี้แนะนำค่ะ ของแม่ค้าเองผ้าดีมากกกกก (ไม่ร่วมโปร) // CF //

71.VIO P PANET SIZE M เดรสสวยเก๋ แบรนด์ไอจี น่ารัก ๆ ผ้านิ่มลายดอกไม้ใส่สบาย ๆค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆค่ะ ขาย 290 บาท // CF //

72.BEAM STYLE BY W. STORY SIZE 10 คัตติ้ง L อก 35++ เอว 29 สะโพก 40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋ใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ แบรนด์ดี ๆ จากช้อปสยามค่ะ ขาย 350 บาท ผ้าดีจริง ๆ ค่ะแนะนำ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ

73.&OTHER STORIES SIZE M US6 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้าดี ๆ ลายเก๋ ๆ เลยค่ะ สีเทาทรงสวยน่ารัก เว้าไหล่ดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ แบรนด์หรู ๆ ขาย 180 บาท

74.SINCE THEN SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองสวยเก๋ แต่งกระดุมหน้า โบว์หน้า ทรงสวย แขนระบายน่ารักค่ะ ขาย 180 บาท น่ารักสุด ๆ ค่ะ// CF //

75.DRESS ไหมพรมนิ่ม สีขาว แต่งปกทหารเรือ ใหม่ป้ายห้อย ปักเลื่อม ลายมิคกี้เม้าส์ มี 2 สีค่ะ เป็นของใหม่ น่ารักสุด ๆ ขนาด FREE SIZE M-L ใส่ได้สบายๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ อก 35++ สะโพก 38-41 ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 220 บาทน่ารักมากกกกก ของจริงน่ารักคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ

76.PAUL & JOE FOR UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ คอลล่าสุด LIMITED EDITION ลายดอกสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ มีซับในตัวค่ะน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34++ สะโพก 38-42 ต่อชายระบายน่ารักมาก ๆ ค่ะ คอลล่าสุดชนช้อปเลยค่ะ แม่ค้าซื้อจากช้อปค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

77.CELIO AUTHENTIC BRAND SIZE M อก 34++ ผ้าไหมพรมนิ่มแบบเก๋ ๆ สีกรมท่าใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายืดนิ่มๆ แต่งกระดุมคอเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

78.MIAO SIZE M คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้าเชิ้ตนิ่ม ตัดต่อผ้าไหมพรมสีดำเก๋ ๆ ทรงสวย น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 150 บาท แขนระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ

79.DY SIZE M เสื้อผ้าพลิ้วหรู ๆ ปักระบายหยัก ๆ หรู ๆ แต่งกระดุมหน้า ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ สวยม๊ากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ละมุนสุดๆ อก 34++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 180 บาท แนะนำค่ะสวยมาก ๆค่ะ // CF //

80.DRESS ชีฟอง ลายดอก งานแบรนด์ตัดป้ายค่ะ สวยหรูสุด ๆของแม่ค้าเองค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายลูกไม้ ขนาด M อก 34++ เอวสม๊อก 27-30 สะโพก 38-41 ละมุนมากค่ะ แขนระบายหรู ๆ ขาย 230 บาท แนะนำค่ะของจริงสวยมากคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ// CF //

81.BASIC HOUSE SIZE M อก 34++ ผ้าฝ้ายลินิน ตัดต่อผ้าทอฉลุเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์ดังญี่ปุ่น แบบน่ารัก ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 120 บาท

82.เสื้องานแบรนด์ตัดป้าย ดีไซน์เก๋ แต่งปักๆ สีเหลืองมัสตาร์ดสวยค่ะ ขนาด M-L อก 35++ แบบเก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 150 บาท ตัวนี้ดีไซน์เก๋มากค่ะ สามารถถอดปกคอ แล้วเป็นเสื้อคอวีได้ค่ะ

83.ZARA SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อสีดำ ปักฉลุทรงสวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลูกไม้น่ารัก ๆ ทรงปล่อย ๆ ค่ะ อก 34 ขาย 180 บาท// CF //

84.MISS CHIPMUNK SIZE M อก 34++เสื้อดีไซน์เก๋ แขนสม๊อก ระบายหรู ๆ ค่ะ เอวผูกโบว์สวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ค่ะ ขาย 150 บาท

85.BERSHKA SIZE S กระโปรงยีนส์สีฟอกสวยมาก ๆ คะ แต่งปักดอกไม้เก๋ ๆ ทรงน่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

86.PLEATSME FREE SIZE เสื้อพลีทหรูม๊ากกกกก ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สีกรมท่าสวยหรู แขนกุดเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พลีทสวยมากค่ะ ขาย 170 บาท // CF //

87.ZARA SIZE M เดรสแต่งปักสวยเก๋ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38 แบบน่ารัก ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท// CF //

88.เสื้องานดีไซน์สวยเก๋ แต่งเข็มขัดข้าง ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ทิ้ง ๆ สวยมาก ๆค่ะ คอปกดำ ของจริงสวยเก๋เท่ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ ดีไซน์สวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท แนะนำค่ะ ด้านหลังสม๊อก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่ง่ายค่ะ สวยมาก ๆค่ะ

89.B + AB (B plus AB) size 40 M-L อก 34++ น่ารักมากกกก สีขาวดำ ลายทางเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ เก๋มาก ๆ แบรนด์นำเข้าจาก Central ค่ะ น่ารักมากๆค่ะ ขาย 180 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

90.กระโปรงยีนส์แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด S เอว 26 สะโพก 36 น่ารักสุด ๆค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆสีฟอกสวยเก๋ค่ะ ขาย 190 บาท น่ารักมากกกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

91.UNIQLO SIZE S เอว 26 สะโพก 36 ทรงสวย สีฟอกสวย เอวสูงปรี้ด รุ่นใหม่ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 190 บาท // CF //

92.RESHA SIZE L กางเกงยีนส์ผ้านิ่ม เพ้นท์ลายสวยเก๋ ขา 4 ส่วน ใส่สบายๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 30 สะโพก 38-40 ขาย 150 บาทน่ารักสุด ๆค่ะ

93.BASIC HOUSE SIZE M เอว 28 สะโพก 38-40 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ เอวสูงทรงสวยค่ะ ขาย 150 บาท

94.PEACEBIRD SIZE M เอว 27-28 สะโพก 37-38 ผ้ายีนส์สีเข้มทรงสวย ชายเก๋มาก ๆ ค่ะ แต่งผ้าลูกฟูกสีน้ำตาล พับติดกระดุมเก๋ ๆ ค่ะทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 170 บาท

95.URBAN REVIVO SIZE M กางเกงสีฟ้า ปลายขาระบายเก๋ ๆ ทรงสวย ขนาด M-L เอว 28-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

96.JASPAL SIZE S เสื้อปกระบายฉลุเก๋ ๆทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34++ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรือยๆ ขาย 180 บาท

97.NIYOM JEANS SIZE S กางเกงยีนส์ทรงสวยเก๋ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆ สีฟอกสวย เอว 26 สะโพก 36 ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

98.YAYA KLOSET SIZE S เอว 26 สะโพก 36 เอวสูงทรงสวย แต่งกระดุมทองเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท

99.เสื้อดีไซน์เก๋ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งเชือกมีตัวล๊อกยืดได้ตรงชาย มีฮูท ผ้าใส่สบาย ๆ น่ารักสุด ๆค่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 170 บาท // CF //

100.MUMMY CAT SIZE S อก 34 สม๊อกหลังน่ารัก ๆ ค่ะ ด้านหน้าแต่งลูกไม้ แต่งโบว์ปลายแขนสม๊อกเก๋ ๆ ดอกไม้ละมุนสุด ๆ ค่ะน่ารักมากกกกกก ขาย 99 บาท

101.ZARA SIZE M เดรสสีส้มสวยเก๋ ผ้าพลิ้ว หรู ๆ รูดข้างผูกโบว์น่ารัก คอถ่วงเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 120 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

102.VERO MODA เสื้อผ้าพลิ้วลายเส้นสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอวีเก๋ ๆ ป้าย EU ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด S-M อก 33++ทรงสวยค่ะ ขาย 99 บาท

103.TALLY WEIJL SIZE L เสื้อเชิ้ตพิมพ์ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ลายน่ารักมาก ๆ ขาย 99 บาท// CF //

104.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L ผ้าพิมพ์ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ใส่คลุม หรือใส่เดี่ยวได้เลยค่ะ ทรงสวย คอปก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แต่งกระดุมเก๋ ๆ ขาย 120 บาท // CF //

105.VARITHORN SIZE S เอว 25-26 สะโพก 35-36 กางเกงสีครีม แต่งระบายเอวเก๋ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท// CF //

106.LYN AROUND SIZE M กางเกงขาสั้น น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ เอวแต่งแถบยางยืดด้านใน ใส่ง่ายค่ะ เป็นเอวสูงเก๋ ๆทรงสวย เอว 28-30 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ไม่บางนะคะ ขาย 120 บาทน่ารักสุด ๆ ค่ะ ไม่สั้นค่ะใส่ได้เรื่อย ๆ// CF //

107.THEA BY THARA SIZE US4 S-M อก 34 ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีเหลืองนวลสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ ทรงสวยค่ะ แบบเก๋มาก ๆขาย 120 บาท หรูม๊ากกกกกก // CF //

108.ZARA SIZE L เสื้อสีชมพู พิมพ์ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์ด้านหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ลายน่ารัก ขาย 99 บาทใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะน่ารักมาก ๆ // CF //

109.COAT OVER SIZE S-M เอว 26 สะโพก 36-37 ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย แต่งเชือกร้อยด้านหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ// CF //

110.DRESS ยีนส์ NEW ของใหม่ค่ะงานดีไซน์เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคอปกเก๋ ๆ ผ้าคลุมเอาออกได้ค่ะ ใส่เป็นกระดุมไว้ เกาหลีๆ น่ารัก ๆ ค่ะ แขนพับติดกระดุม ผ้ายีนส์นิ่ม ๆ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ขนาด M-L อก 35++ เอว 28-30 สะโพก 38-41 น่ารักมากกกกก ขาย 220 บาท// CF //

111.ZARA SIZE S เสื้อขาว แต่งแถบดำเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวยน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 99 บาท

112.WANWAN KOREA NEW เสื้อผ้าฝ้ายนิ่มใหม่ป้ายห้อย แต่งผ้าฉลุลูกไม้สวยหรู แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขนาด M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท

113.ZARA SIZE M เสื้อน้ำเงิน ลายเก๋สวย ปกเชิ้ต ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 120 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

114.QUINN SIZE M MINI DRESS หรือ เสื้อตัวยาว แบรนด์หรูๆๆๆๆในเครือ Jaspal สภาพใหมกิ๊กๆๆๆๆ ดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ มีซิปข้างใส่ง่ายค่ะ จับจีบเก๋ ๆ ด้านข้างค่ะ ทรงสวย อก 34++ ทรงปล่อย ๆน่ารักค่ะ ขาย 220 บาทถูกมากกกก (ไม่ร่วมโปร)ค่ะ

115.FIVE PLUS SIZE M เสื้อสีฟ้า แต่งปักฉลุชายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ทรงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผูกโบว์ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งดี ๆ เนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

116.LA MAGIC DE PURIMM SIZE S อก 33 สะโพก 36-37 เดรสสวยเก๋ น่ารักม๊ากกกกก ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์คอเก๋ ๆ ทรงสวย แบบหรู ๆ สกรีนลายน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

117.MY REVOLUTION SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วสวยเก๋ คัตติ้ง M เอวสม๊อก ลายเก๋สวย ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าหรูๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 120 บาท // CF //

118.LADY DRESS ขนาด M-L เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆน่ารักม๊ากกกกกก คอปกแต่งขนนิ่ม ๆ ปลายแขนสม๊อกน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ กระดุมหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ // CF //

119.LOVE YOU SO MUCH SIZE M MADE IN KOREA สวยม๊ากกกก ของจริงสวยมาก ๆค่ะตัวนี้ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ อก 34++ คอปก แขนยกจับจีบเก๋ ๆ ผ้าดีมากๆๆๆๆ แนะนำค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ขาย 140 บาท

120.UNIQLO SIZE L กางเกงผ้าพลิ้ว ลายดอกหรูทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ คัตติ้ง M-L เอว 29-32 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-40 สวยเก๋ค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

121.ECOOL SIZE M กางเกงผ้ายีนส์ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสุงทรงสวย เอว 27-28 สะโพก 38 ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 130 บาท สีนี้ผ้ายีนส์สวยมากค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ

122.MERMAID STUDIO SIZE M กางเกงผ้าฝ้ายนิ่มใส่สบาย ๆ ทรงน่ารักเอวสูง รูดเอวผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ยืดได้ค่ะ ปลายขาสม๊อกยืดเก๋ ๆ ทรงสวย เอว 28 สะโพก 38 สีเขียวขี้ม้าน่ารักมากๆค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

123.H&M SIZE XS เอว 25-26 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวย แต่งปักเก๋ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 140 บาท// CF //

124.SHOW ROOM SIZE S KOREA BRAND ทรงสวยเอวสูงผ้านิ่มใส่สบาย ตัดต่อผ้า poly ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ทรงสวยมากๆๆๆๆ เอว 26-27 สะโพก 36-37 น่ารักค่ะ ขาย 120 บาท

125.ยีนส์สีฟอกสวย ทรงสวย แบบเก๋ ๆ เพ้นท์ลายดอกไม้ กระเป๋าหัวใจ ขนาด M น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 36-38 ขาย 120 บาท น่ารักมากกกกกก // CF //

126.ZARA SIZE 34 คัตติ้ง S ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ ขา 5 ส่วน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวยค่ะ แบบเก๋ ๆ เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมากๆๆ ขาย 150 บาท// CF //

127.MAGENTA OLIVE SIZE M เสื้อสีน้ำเงิน แต่งระบายเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋น่ารักหรู ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 99 บาท

128.NARCISS SIZE S เดรสลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋น่ารัก คัตติ้ง S-M อก 34++ เอว 27 สะโพก 37 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

129.MILA SIZE M เสื้อเบรเซอร์สวยเก๋ สีครีมเหลือบ ๆ หรู ๆ สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซับลายจุดสวยเก๋ คัตติ้งเนี้ยบมาก ๆ ค่ะ แบรนด์ไทยดีไซน์เนอร์หรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ ขาย 99 บาท

130.LALUNE SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อสีฟ้า แต่งซิปหลังแบบน่ารัก ๆ แขนพอง ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 99บาท

131.CLAUDIA KLEID SIZE US6 คัตติ้ง M อก 34++ ผ้าชีฟองลายดอก แต่งลูกไม้อก มีซับในตัวคัตติ้งหรู ๆ ค่ะซิปข้าง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เรียบหรูค่ะ ขาย 89 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ// CF //

132.CAMILLA DORA SIZE M เสื้อสีขาวลายจุดเก๋ ๆ แต่งระบายชาย แขนน่ารัก ๆ ค่ะ โบว์อกเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 89 บาท

133.ZARA SIZE L กระโปรงลาย มะนาวสวยเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ เก๋ ๆ เอว 28-30 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆค่ะ เก๋ ๆ หรู ๆค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ขาย 99 บาท

134.SET พลีท สวยม๊ากกกกกก พลีทแบบหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด free size ของแม่ค้าเองค่ะ สีแดงสวย แต่งลายเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ใส่เป็นชุด หรือใส่แยกได้ค่ะ เก๋มาก ๆ ทรงสวยมากค่ะ ขาย 350 บาท (ไม่ร่วมโปร) ได้ทั้งชุดเลยค่ะคุ้มสุด ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ใครหา set ตรุษจีนแนะนำค่ะ

135.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ ใส่คลุม กับเสื้อกล้ามตัวในน่ารัก ๆ ค่ะ ผูกโบว์เก๋ ๆ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ เป็นไหมพรมนิ่มๆ น่ารักสุด ๆ ขาย 89 บาท คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ ใครหาสีเขียวจัดเลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

[/size]
    Last edited by jirapa; 14-02-23 at 19:03.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ