TM: BRANDSALE // GENTLEWOMAN // QUINN // MAJE // RICK OWENS // ZARA // JASPAL // แบรนด์เยอะมากๆๆๆๆๆ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRANDSALE // GENTLEWOMAN // QUINN // MAJE // RICK OWENS // ZARA // JASPAL // แบรนด์เยอะมากๆๆๆๆๆ

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRANDSALE // GENTLEWOMAN // QUINN // MAJE // RICK OWENS // ZARA // JASPAL // แบรนด์เยอะมากๆๆๆๆๆ

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.KEDS FOR KATE SPADE NEW YORK SIZE US8 M 38-39 ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไป 1 ครั้งถ้วน เป็น limited edition ค่ะ สวยม๊ากกกกกสีสวย เก๋หรูสุด ๆค่ะ น่ารักจริง ๆ ค่ะ หายากมาก ๆ ค่ะ มาพร้อมกล่องเลย เบาใส่สบาย สายปรับระดับได้ค่ะ เก๋มาก ๆ สีสวยสุด ๆค่ะ ราคาเต็มเกือบ 4 พัน ค่ะ limited edition เลย ขาย 1,390 บาท (ไม่ร่วมโปร) ไม่คันนะคะ นิ่มใส่สบาย เบาค่ะ // CF //

2.ZARA SIZE XL คัตติ้ง L อก 35++ สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ผ้าหรูม๊ากกกก ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว ลายสวยเก๋เลยค่ะ ผ้าหรู ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 580 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

3.TIANSIRIN SIZE M อก 34++ สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ ผ้าหรูม๊ากกกกก คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ เรียบเก๋ หรูดูแพงค่ะ ขาย 420 บาทสวยมากกกก (ไม่ร่วมโปร) // CF //

4.VARITHORN SIZE S เดรสสวยเก๋ ลายดอก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มีซับในตัว สวยหรูมาก ๆ ค่ะทรงสวย อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สวยมากค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 350 บาท

5.SILHOUETTE SIZE US2 S-M สวยม๊ากกกกก ก ไก่ล้าน ๆ ตัว เหลืองนวลละมุน ผ้าแบบหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยหรูน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สวยจริง ๆ ค่ะ ขาย 580 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

6.ZARA SIZE XS เสื้อผ้า หรูม๊ากกกกก สีแดง แต่งคอ แขนระบาย หรูมาก ๆ ค่ะ silk แบบละมุนเลยค่ะสวยจริง ๆ ค่ะแดงสวยมาก ๆ คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34++ ขาย 330 บาท แมทกับกางเกง กระโปรงเอวสูงสีดำคือหรูม๊ากกกกก// CF //

7.ELLE SIZE M-L อก 34++ สวยเก๋น่ารักค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 160 บาท

8.GENTLEWOMAN SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ สีครีมละมุนหรูหราสุด ๆค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร)

9.PIMNATTA SIZE M-L เสื้อผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ไล่สีเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยหรุสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 290 บาท สวยม๊ากกกกก หรูม๊ากกกกก

10.JASPAL SIZE M คอลใหม่ล่าสุดค่ะ ของแม่ค้าเอง ใส่ไปครั้งเดียว สีเงินสวยเก๋ เมทาลิคหรู ๆ เลยค่ะ ซิปหลัง แต่งกระดุมไหล่สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 ขาย 290 บาท คอลล่าสุดนะคะ

11.HEAHA SIZE M-L ปกปักกระต่าย น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกระบายน่ารักมาก ๆ ค่ะ ระบายแขนน่ารักเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ กระดุมหน้าน่ารัก ๆ ค่ะ ลายกระต่ายน่ารักค่ะ อก 35++ สะโพก 38++ ทรงปล่อยๆ น่ารักสบาย ๆ ค่ะ ของใหม่นะคะ ของแม่ค้าเองไม่เคยใส่เลยค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

12.PREM SIZE XL NEW ใหม่ป้ายห้อย ผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ลายเก่น่ารักมาก ๆค่ะ เป็นของใหม่ คอปกระบายน่ารัก ๆ คัตติ้ง L-XL อก 35++ สะโพก 39-42 ขาย 290 บาท

13.GGPX SIZE M -L อก 35++ เสื้อแต่งปัก แบรนด์เกาหลีหรู ๆ ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงปล่อย ๆ ผ้าใส่สบายค่ะ ขาย 220 บาท

14.ZARA SIZE M เสื้อลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แขนพองๆ ดีไซน์น่ารัก ๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

15.ZARA SIZE S อก 33-34 ทรงปล่อย ๆ แต่งปัก น่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 190 บาท

16.ZARA SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M-L อก 34++ เสื้อลายสัปปะรด น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 270 บาท

17.ANNE OF GREEN GABLES SIZE L เสื้อผ้าป่าน ฝ้าย แบบเก๋ลายน่ารักม๊ากกกกกก ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ก ไก่ล้านตัว ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ใส่สบายๆ ค่ะ แมทกับขาสั้น ขายาว ทรงปล่อยๆ ผ้าดีมาก ลายน่ารักจริง ๆ ค่ะตัวนี้ แบรนด์ดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลย ขาย 250 บาท // CF //

18.GU SIZE L เสื้อสีฟ้าขาว ลายทาง แต่งระบายลูกไม้เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวยน่ารักค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 220 บาท

19.LILY SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เว้าไหล่เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกเชิ้ต แต่งกระดุมน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยค่ะ สี two tone แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

20.VERO MODA NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย อก 34++ แต่งปักไอศกรีม น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ผ้าดีสุดๆๆๆ แบบน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230 บาท

21.PANDORA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชุดเดรสชีฟองสวยหรู แต่งปักอก น่ารักสุด ๆ ค่ะ คริสตัล เลื่อม เก๋ ๆ เลยค่ะ ทรงปล่อย ๆ หรู ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวสวยมากกกกกกกก มีซับในตัว ปักแน่น ๆ เลยค่ะ ขาย 370 บาท

22.URBAN REVIVO SIZE M อก 34++ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แขนตุ๊กตา สม๊อกใส่สบาย ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ลายน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท// CF //

23.URBAN REVIVO SIZE M-L อก 35++ เสื้อเชิ้ตผ้านิ่มลายเสือเก๋ ๆ ใส่สบายๆ คะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แมทกับยีนส์เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท// CF //

24.H&M NEW SIZE L อก 35++ ใหม่ป้ายห้อย ลายดอกสวยเก๋ สีแดง แต่งระบายน่ารัก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ กระดุมหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

25.เสื้อแจ๊คเก็ตคลุม ผ้าดีม๊ากกกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ งานดีไซน์เก๋ ๆ กระดุมแต่งเป็นตัวล๊อกเก๋ ๆ ใส่ง่ายค่ะ แต่งกระเป๋าหน้า ขอบยืด sport ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลย ขนาด S-M อก 34 ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ดีไซน์น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 290 บาท

26.LUCK ขนาด M ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ เกาหลีสุด ๆ ดีไซน์น่ารักมาก ๆ มีตัวนอกคลุมเก๋ ๆ จะถอดออกก็ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สายปรับระดับได้ เสื้อเป็นซิปหลังใส่ง่าย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักมากๆ ค่ะ แมทกับขาสั้น ขายาว trouser ยีนส์ได้หมดค่ะ อก 34++ ขาย 270 บาท ใส่ไปครั้งเดียวค่ะน่ารักสุดๆๆๆ// CF //

27.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้าทอทวีตนิ่ม แต่งกระดุมหน้าใส่สบายๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชายลุ่ย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230 บาท

28.ZARA SIZE S อก 34++ คัตติ้ง M เสื้อตัวยาวแบบเก๋ ลายทางสีขาวแดง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 290 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ// CF //

29.TOPSHOP SIZE UK6 M เสื้อแบบเก๋ ลายน่ารักสีชมพูลายเก๋สวย โบว์หลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ อก 34++ ขาย 230 บาท

30.VERSACE DOLM ITALY SIZE XL คัตติ้ง L-XL อก 35++ สีเหลือง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอฉลุ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ กระดุม logo เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีเหลืองละมุนนวล ๆ ขาย 350 บาท ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

31.PEACEBIRD SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว ลายเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ พับแขนติดกระดุม ทรงสวยเก๋ ผ้าสวยหรูค่ะ ทิ้ง ๆ ค่ะ ไม่ต้องรีดใส่สบาย ๆ ขาย 220 บาท // CF //

32.LEMAIRE SIZE 36 คัตติ้ง M MADE IN BULGARIA ผ้า SILK 100% ลายคลาสสิคสวยหรู แบรนด์หรูม๊ากกกกก สวยมาก ๆ ค่ะ ลายเก๋ ๆ ค่ะ คอ แขน เก๋มาก ๆ ค่ะ เป็นแบบม้วนดีไซน์หรูมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร)

33.เสื้อผ้าลินิน แต่งปักสวยเก๋ เกาหลีหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลินินนิ่ม ดีมาก ๆ ค่ะ ขนาด M-L แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ขาย 230 บาท // CF //

34.เดรสดีไซน์หรู ผ้าพลีทอัดแบบหรู ๆ สีแดงสวย ลายเก๋คลาสสิคขนาด FREE SIZE ค่ะ สวยม๊ากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยจริง ๆ ค่ะ พลีทแบบหรู ๆ เลยค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยม๊ากกกกกก แนะนำค่ะ // CF //

35.QUINN SIZE 1 คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว แบบน่ารักสุด ๆ เป็นเดรส ใส่ลำลองน่ารัก ๆ ค่ะ แขนพองเก๋ ๆ มีกระเป๋าข้าง ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ใส่ออกมาน่ารักสุด ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) รุ่นยอดนิยมขายดีมาก ๆ ค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ

36.LOUIS VUITTON PARIS X CHAPMAN BROTHERS SAVANNAH SILK SHIRT SIZE M ของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ LIMITED FOR JAPAN ผ้า silk สวยม๊ากกกกกกลายเก๋สุด ๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว อก 34-38 ขนาด M หรูหราสุด ๆ กระดุม logo สวยหรูหราสุด ๆค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆ ขาย 2,490 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมากกกก ราคานี้ควรเก็บมากค่ะ// CF //

37.MAJE PARIS SIZE 3 M-L สวยเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆ เปอร์เซ็นต์ สวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบเก๋เปิดไหล่น่ารักค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ อก 35++ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท ราคาเต็ม 4 พัน up (ไม่ร่วมโปร)// CF //

38.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L NEW ใหม่ป้ายห้อย สีงาช้าง ผ้าพิมพ์ลายสวยหรูมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์คอเก๋ ๆ อก 34++ สวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท

39.URBAN REVIVO SIZE S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยเก๋ แขนพอง ๆ หรู ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 260 บาท โบว์หลังเก๋ ๆ น่ารักค่ะ // CF //

40.LACOSTE SIZE 38 คัตติ้ง M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ สีสวยลายเก๋มาก ๆ ค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ปัก logo อก แบบเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 370 บาท แนะนำค่ะ ผ้าดีสุดๆๆๆๆ (ไม่ร่วมโปร)

41.JERRY HALL MADE IN KOREA แบรนด์เกาหลี เสื้อแบบเก๋น่ารักสุดๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆอก 34++ ดีเทลเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งปักระบายช่วงอกเก๋ ๆ ทรงสวย สีฟ้านวลละมุน ขาย 260 บาท // CF //

42.TOBYBLACK SIZE M อก 34++ เสื้อดีไซน์เก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแต่งปักน่ารักค่ะ ทรงเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ใส่สบาย ๆ ลำลอง ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

43.THE LENA KOREA BRAND อก 35++ เสื้อดำ แต่งซีทรูช่วงอกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลินินสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ขนาด M-L ขาย 220 บาท

44.ANNA GLOVER X H&M SIZE L อก 35++ สีเหลืองนวลสวย ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงปล่อย ๆ ค่ะ เก๋ๆ ขาย 230 บาท LIMITED EDITION ค่ะ

45.TRENDIANO SIZE 1 ITALY สวยหรูสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ เป็นผ้า 2 ชั้นหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M-L อก 34++ คอปกเก๋ ๆ ใส่ได้ทั้งชาย หญิงค่ะ ทรงเท่ๆ ค่ะ ขาย 240 บาท คัตติ้งหรูมากกกกกค่ะ

46.ADIDAS SIZE S อก 34++ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ ลายตารางเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ นิ่ม ๆ เท่ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ เก๋ ๆ ขาย 270 บาท ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ// CF //

47.PLAYBOY SIZE M-L อก 34++ ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ซิปหน้าถอดได้ แบบเก๋ ๆ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปัก ๆ น่ารักค่ะ ขาย 220 บาท// CF //

48.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกผ้าพลิ้ว ๆ สวยหรูค่ะ ผูกโบว์คอเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

49.ELLESSE SIZE UK10 M MADE IN INDIA เสื้อผ้าคอตตอลนิ่ม แบบน่ารักสุด ๆ ค่ะ สีเขียวน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงน่ารัก ๆ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ จากช้อป เมกาบางนา สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 330 บาทน่ารักมากกกกกกก// CF //

50.เสื้อแบรนด์ญี่ปุ่น สีสวยม๊ากกกก ฟ้าครามอมม่วงหรู ๆ ผ้าไหมพรมนิ่ม ทรงน่ารัก ๆ ใส่สบายๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L ขาย 270 บาท สวยเก๋ค่ะ แนะนำ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ไม่หนา ทอแน่น ๆ เลยค่ะ// CF //

51.AMISU SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ เชิ้ตผ้านิ่ม ทรงเท่ๆ เก๋ ๆ ใส่ปล่อย ๆ สบาย ๆ หรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

52.REPIPI ARMARIO SIZE M เสื้อผ้าคอตตอล แบรนด์ญี่ปุ่นดีไซน์น่ารักมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ทรงสวยเก๋ ขาย 240 บาทน่ารักมากกกกก อก 34++ // CF //

53.GU SIZE M คัตติ้ง M-L น่ารักมากกกกก เสื้อกั๊กแบบเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ สีสวยมาก ๆ ค่ะ แนว high school เก๋ ๆ ค่ะ ผ้าไหมพรมนิ่มใส่สบาย ๆ free size ค่ะ ยืดได้ ขาย 220 บาท (ไม่รวมเสื้อเชิ้ต)

54.COLLUSION SIZE UK10 คัตติ้ง L อก 35++ เอว 29-30 สะโพก 38-42 ผ้าทอฉลุ ปัก logo เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองแบบน่ารัก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 230 บาท

55.LALANA HOUSE SIZE S อก 32-33 เอว 25-26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีน้ำเงินสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ แต่งโบว์สวยเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท ใส่ออกงานหรู ๆ ค่ะ

56.RETRO GIRL SIZE M-L ใหม่ป้ายห้อย แบรนด์ดังจากญี่ปุ่น ดีไซน์เก๋น่ารักมากกกกกก แต่งสายรูดเก๋ ๆ ซิปคอ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แมทกับยีนส์หรือกางเกงลำลองสบาย ๆ ค่ะ ผ้านิ่มๆค่ะ ขาย 290 บาท

57.H&M SIZE L เสื้อแจ๊คเก็ตคลุม ลายเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะลำลอง ผ้านิ่มใส่เบาๆ ค่ะ แต่งสายรูดชายน่ารัก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไม่หนาค่ะคลุมลำลอง ขาย 290 บาท// CF //

58.GU SIZE M เสื้อแบบเก๋ ทรงสวยผ้าดีม๊ากกกกก ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งคอซิป กระเป๋าใบโตด้านหน้าเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ ทรง oversize แนวเกาหลี ญี่ปุ่นค่ะ น่ารัก ๆ ขาย 190 บาท

59.เสื้อผ้างานดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งลูกไม้หรู ๆ คอปกระบายหยัก ๆ เก๋ ๆ ทรงสวย ขนาด S อก 33-34 แต่งกระดุมมุก ผูกโบว์ชายเก่ ๆ คะ ขาย 220 บาท น่ารัก คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ

60.ISSEY MIYAKE PP86-JK601 SIZE 1 พลีทหรูๆๆๆๆ เสื้อคลุมสีดำ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม ๆ หรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะสวยมาก ๆ ผ้าดีม๊ากกกกก ขาย 890 บาท (ไม่ร่วมโปร)

61.เสื้อแบบเก๋ KOREA BRAND ลายการ์ตูน ดีไซน์น่ารัก ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ แบบน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด M อก 34++ ขาย 220 บาท

62.เสื้อคลุมพลีท สีน้ำตาลทองสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งคริสตัลตรงแขนเก๋ ๆ ผ้าพลีทหรู ๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 290 บาท

63.SET NEW งานดีไซน์เก๋ ๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ สีเหลืองนวลทรงสวยค่ะ ผ้าแน่น ๆ มีซับในตัวค่ะ เสื้ออก 34++ กระโปรงเอว 28 สะโพก 37-40 ขนาด M -L แต่งเหมาะกับ M ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 380 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะคุ้มสุดๆๆๆ น่ารักมากกกกก

64.EZ BY P PANDFAMILY SIZE S คัตติ้ง M ผ้าลูกไม้นิ่ม ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ มีซับในตัว จั๊มสูทดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เป็นชุดติดกัน แต่เย็บเหมือนกั๊กค่ะ น่ารัก ๆ เอว 26-28 สะโพก 36-38 ขาย 280 บาท

65.ZARA SIZE M กางเกงยีนส์ทรงสวย ขอบเอวแต่งเปียร้อยเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวยค่ะ เอว 28 สะโพก 37-39 ขาย 280 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ

66.GLOBAL WORK SIZE M กางเกงขาสั้น ทรงสวย ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แต่งสายรูดเอวเก๋ ๆ ด้านข้างแต่งปักน่ารัก ๆ ค่ะ ขอบเอวแต่งลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ เลยค่ะ เอว 28-29 สะโพก 38 ขาย 250 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ ใส่ลำลองขาไม่สั้นมาก น่ารักมากกกกค่ะ

67.กางเกงสีเขียวนู้ดหรู ๆ ผ้าทิ้ง ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว สม๊อกหลัง ผ้าทิ้งๆ ใส่สบายๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด M เอว 28-30 สะโพก 37-40 ขาย 320 บาท แนะนำค่ะ แบรนด์เกาหลีคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ // CF //

68.RICK OWENS MADE IN ITALY WALRUS COLLECTION ขนาด S ตามป้าย คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ เอว 27-30 สะโพก 37-41 หรูม๊ากกกกกก ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แบบเก๋ ๆ เท่ๆ ใส่ได้ทั้งชายหญิงค่ะ ราคาเต็ม 352 US$ หมื่นกว่าบาทค่ะ แบรนด์หรูจากอิตาลีของแท้ล้านๆๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่ะ หายากมาก ๆค่ะ ทรง ฮาเล็มนิด ๆเก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อยืดคอป ก็น่ารักค่ะ ขาย 830 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็มหมื่น up หายากมาก ๆค่ะ แนะนำเก็บเลยค่ะ

69.DAILY SQUAD SIZE M กางเกงผ้าทิ้งๆ นิ่มใส่สบายๆ หรู ๆ เป็น trouser แบบเท่ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง เอว 28-29 สะโพก 38-40 ราคาเต็มแพงงงง ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

70.ZUONA SIZE M กางเกงยีนส์ผ้านิ่ม แต่งสาย กระดุม สีม่วงเก๋ ๆ กึ่ง sport jeans น่ารักมาก ๆค่ะ ขา 4-5 ส่วน ทรงเก๋ ๆ กระบอกเอวสูงใส่สบาย ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 280 บาทน่ารักมากกกกกค่ะ// CF //

71.UNIQLO SIZE M กางเกงยีนส์ผ้านิ่มสีกรมท่าใส่สบาย ๆ ขา 4 ส่วนทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

72.UIA SIZE M กางเกงยีนส์คาร์โก้ แต่งกระเป๋าข้างเท่ห์ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยมาก ๆค่ะ สม๊อกหลัง เอว 28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เท่ห์ ๆ เก๋ ๆ แนะนำค่ะน่ารักสุด ๆ ขาย 320 บาท// CF //

73.CHUU SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยมากๆ ค่ะ ทรง cargo เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีฟอกสวย ๆ ขาย 280 บาท

74.WILA SIZE S เอว 26 สะโพก 36 ผ้ายืดหยุ่น กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวสูง ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใสได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ ขาย 270 บาท ของแท้นะคะ// CF //

75.HAMBURGER STUDIO SIZE M กางเกงทรงสวย ผ้าทวีต แต่งขอบเอวหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 38 เขียวสวยมาก ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ เลย ขาย 280 บาท

76.LE PPL SIZE M คัตติ้งหรูม๊ากกกกกก ผ้าลูกฟูกนิ่ม ๆ สีเขียวทหารสวยเก๋ ทรงเก๋เท่ๆ เอวสูง มีกระเป๋าข้างแนะนำมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง M-L เอวสูง 28-29 สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะ สวยเก๋เท่ห์มาก ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มๆ เลย// CF //

77.กางเกงงานดีไซน์เก๋ ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งเชือกน่ารัก ๆ ค่ะ เป็นของใหม่ค่ะ ขนาด M ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ เอวสูง 28 สะโพก 38-40 ผ้าไม่บางนะคะใส่ลำลองน่ารัก ๆ สบาย ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

78.MDNS MUST NOT SIZE 2 KOREA BRAND ยีนสืดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย ขนาด M ดีไซน์เก๋ม๊ากกกก ทรงสวย ผ้าดี ๆ เอวสูง เอว 27-28 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เก๋ ๆ ขาย 250 บาท

79.กระโปรงสีครีม ผ้าตัดต่อ แบรนด์เกาหลี มีแต่งกระเป๋าข้างกึ่ง คาร์โก้ น่ารักมากๆๆๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-30 สะโพกฟรี ผ้าดีสุด ๆ น่ารักสุดๆๆๆๆ ขาย 290 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะตัวนี้// CF //

80.H&M SIZE SIZE S-M อก 34++ สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายใบไม้สวยเก๋ ผ้านิ่มทรงสวยใส่สบาย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 250 บาท

81.CURRENT MOOD SIZE S-M แบรนด์เก๋ ๆ น่ารักมากกกกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ลายสก๊อตน่ารักทรงสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 ขาย 280 บาท แนะนำมากกกกก

82.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L อก 35++ ลายสวยเก๋ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ลายน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 240 บาท

83.DRESS ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แต่งปัก งานดีไซน์เก๋ ๆ ทรงระบายปล่อย ๆ ขนาด M-L น่ารักมาก ๆค่ะ ของจริงเก๋มาก ๆ ค่ะ อก 35++ สะโพก ฟรี ขาย 270 บาท แนะนำมาก ๆค่ะตัวนี้

84.เสื้อแจ๊คเก็ตยีนส์เป็นของใหม่ค่ะ ของแม่ค้าเอง แบบเก๋ ๆ แต่งเลื่อมน่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย สีฟอกสวย ๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด M-L ผ้าไม่หนักค่ะใส่สบายๆ ขาย 320 บาท // CF //

85.OTHER MIX SIZE M-L อก 35++ เอว 29 สะโพกฟรี แบบเก๋ กระดุมน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ น่ารักสุดๆๆ ผ้าดี ๆ ลายตารางใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

86.U/TI SIZE M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ น่ารักม๊ากกกกก ดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะ แบรนด์เก๋ ๆ หรู ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลย ขาย 280 บาท สกรีน logo แบรนด์เก๋ ๆ นะคะ// CF //

87.LOOKBOOK SIZE M คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายอกชั้น ๆ สวยหรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ เลยค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 360 บาท// CF //

88.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 26-28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยม๊ากกกกก ผ้าหรูหรา แต่งระบายชั้น ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว ขาย 430 บาท// CF //

89.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ แต่งปักเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีน้ำเงินขาวสวยค่ำ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

90.ZARA SIZE L อก 35++ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ทรงสวย แต่งระบายแขนหรู ๆ ค่ะ ลายตารางเล็ก ๆ สีชมพูพาสเทลเหลือบ ๆ สวยมาก ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ แต่งระบายชาย ขาย 150 บาท

91.BASSAM NEHME SIZE XL คัตติ้ง M-L ใหม่ป้ายห้อย แบบเก๋น่ารักค่ะ ลายดอกไม้สวยหรู แต่งห่วงเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 190 บาทน่ารักมากๆค่ะ

92.KAMPANG QUEEN เสื้อผ้าฝ้าย แต่งปัก ลูกปัด เลื่อมเก๋ ๆ ค่ะ เลื่อมแน่น ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ HAND MADE ด้านหลังแต่งสม๊อก น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด S-M ค่ะ อก 34++ ยืดด้านหลังค่ะ ระบายชาย ขาย 140 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ

93.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เสื้อเชิ้ตสีฟ้าสวย แต่งกระดุมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

94.กระโปรงยีนส์แบรนด์ญี่ปุ่นทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งเข็มขัดน่ารักค่ะ ใส่ง่าย เป็นกระดุมด้านหน้า ขนาด M เอว 27-28 สะโพก 38-40 ผ้ายีนส์ คอตตอลนิ่ม ของแม่ค้าเองค่ะ เอวสูงทรงสวย ของจริงน่ารักม๊ากกกกกก ก ไก่ล้านตัว ขาย 180 บาท

95.FACTION OVERCOME SIZE M อก 34++ เอวสม๊อก แต่งปักดอกไม้สีฟ้าเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็นของใหม่ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักมากกกกก ขาย 150 บาทเกาหลี ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ

96.ZARA NEW SIZE S ใหม่ป้ายห้อย คัตติ้ง S-M อก 34++ สะโพก 37-38 แต่งปักเก๋ ๆ มีซับใน (ซับแทน) ให้นะคะ สวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 180 บาทใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ

97.BOSS BY HUGO BOSS ITALY ขนาด L เสื้อผ้า silk สวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าหรูสุด ๆ ลายคลาสสิคเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 36++ ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมาก ๆ ค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์

98.เสื้อผ้าพลิ้วทิ้ง ๆ สีชมพูนู้ดหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เป็นงานแบรนด์ตัดป้ายค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ ขนาด M-L เรียบเก๋ดูแพงค่ะ อก 35++ ขาย 160 บาท// CF //

99.ESPADA SIZE S อก 34++ เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 180 บาท

100.DAVID NAMAN SIZE M-L อก 34++ สวยม๊ากกกกก แต่งซิป ผ้าแบบหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบายๆ ค่ะ ตรงแขนแต่งซิปเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท แนะนำค่ะ คัตติ้งหรูมาก ๆ

101.MOMO NEW SIZE M กระโปรงยีนส์แต่งปัก น่ารักสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่ เอว 27-28 สะโพก 38 ทรงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะขาย 150 บาท// CF //

102.LAVANETTA SIZE M เดรสลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มาพร้อมเข็มขัดเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 270 บาท สวยมากกกกค่ะ

103.VIBE SIZE M SET เสื้อ + กางเกงดีไซน์เก๋ ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย ใส่เป็นคู่ก็เก๋ หรือแยกเดี่ยวก็ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้ออก 34++ กางเกงเอว 27-28 สะโพก 38 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขายทั้งชุด 330 บาทถูกมากกกก งาน IG เก๋ ๆ ค่ะ

104.SET SIZE L คัตติ้ง M-L ดีไซน์เก๋ ๆ ลายเก๋มาก ๆ ค่ะ เสื้อ + กางเกง เสื้อคอป แต่งสายรูดน่ารัก ๆ กางเกงเอวสม๊อก เป็นของใหม่ค่ะ เสื้อ อก 34++ กางเกงเอว 28-30 ยืดได้ค่ะ สะโพก 39-42 น่ารักมากกกกก ขาย 330 บาท ได้ทั้งชุดเลยค่ะ น่ารักมากกกกกกก ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ

105.NAVST NEW SIZE L-XL กางเกงสีเขียวมิ้นท์ พาสเทลหรู ๆ แต่งปลายขาสายรูดมีตัวล๊อก เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว ยืดได้ค่ะ เอว 30-32 สะโพก 40-43 น่ารักมากกกกกก ผ้าทิ้ง ๆ เท่ๆ หรู ๆ เก๋ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่เลย ขาย 180 บาท

106.BOSS BY HUGO BOSS SIZE M เอว 28-30 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ทรงกระบอก ผ้านิ่ม สีฟอกสวย ใส่สบาย ๆ เท่ๆ ค่ะ ป้ายหนัง logo เงิน หนังมีลอกตามรูปนะคะ ลูกค้าสามารถลอกออกหมดเป็นหนังกลับได้ค่ะ เป็นป้ายหนังแท้ค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ขาย 280 บาท ถูกมากกกกกก (ไม่ร่วมโปร)// CF //

107.GU SIZE M กางเกงยีนส์ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่งกระดุม เอวสูงทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ แมทกับเสื้อยืดคอป น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท// CF //

108.GENTLEWOMAN SIZE S คัตติ้ง S-M เป็นของใหม่ค่ะ ตัดป้าย แต่ไม่เคยใส่เลยค่ะ แค่ลอง ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ แต่งกระเป๋าข้างคล้ายทรง cargo เก๋ ๆ ลายเสือน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้าทิ้ง ๆ แต่งซิปข้างใส่สบายๆ ค่ะ เอวสูง 27 สะโพก 37-38 คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ ขาย 330 บาท น่ารักมากกกกกก แมทกับเสื้อคอปน่ารัก ๆ เอวสูงค่ะ

109.ZARA SIZE S สีครีมเมทาลิกเหลือบ ๆ สวยหรูค่ะ ผ้าไหมพรมหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้ง M อก 34++ ผ้ายืดได้ค่ะ สะโพก 36-40 สวยมาก ๆ ค่ะ หรูๆ เลย ขาย 270 บาท

110.CPS SIZE L คัตติ้ง M-L ลายดอกมีซับในตัว เรียบหรูดูแพงค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ ทรงสวย อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 กระดุมหลัง เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ขาย 270 บาท

111..เสื้อดีไซน์เก๋ น่ารัก แต่งระบายลูกไม้ แขนระบาย ขนาด M น่ารัก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ ใส่สบาย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักมาก ๆๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แมทกับขาสั้นใส่ชิลล์ ๆ ลำลอง ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 150 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ งานดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ // CF //

112.PAPERLLL FREE SIZE คัตติ้ง L อก 35++ ผ้าพลีทลายสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ลายสวยมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบบบบ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ สวยมาก ๆค่ะ ขาย 280 สวยมากกกกก (ไม่ร่วมโปร)// CF //

113.เสื้อญี่ปุ่นเก๋ ๆ สวย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ ลายทหารเก๋ ๆ ค่ะ มีซิปข้าง มีฮูท น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ทรงน่ารักค่ะ ขนาด M-L ขาย 180 บาท

114.COS SIZE M อก 34++ สีเขียวสวย ระบายข้างเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ ทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ขาย 180 บาท (ไม่ร่วมโปร)

115.CPS SIZE M จั๊มสูท สีแดงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายสวยเก๋ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ใส่สบาย ๆ แบบน่ารัก ๆ ค่ะไม่รั้งเป้า อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 330 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองใส่ไปครั้งเดียวค่ะ// CF //

116.ZARA SIZE M เอว 28 สะโพก 38 สีฟอกสวย สีดำ ทรงสวย ขา 5 ส่วน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ ผ้าใส่สบายค่ะ ขาย 230 บาท

117.MASSIMO DUTTI SIZE S-M อก 34 ทรงปล่อย ๆ แต่งระบายอกเก๋ ๆ สีฟ้าสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท

118.ZARA SIZE M เสื้อน้ำตาลลายจุดสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์เอวทรงสวยน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ คอปกใส่สบาย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 180 บาท// CF //

119.BEAM STYLE BY W. STORY SIZE 10 คัตติ้ง L อก 35++ เอว 29 สะโพก 40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะทรงสวยเก๋ใส่สบาย ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ แบรนด์ดี ๆ จากช้อปสยามค่ะ ขาย 250 บาท ผ้าดีจริง ๆ ค่ะแนะนำ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ

120.&OTHER STORIES SIZE M US6 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้าดี ๆ ลายเก๋ ๆ เลยค่ะ สีเทาทรงสวยน่ารัก เว้าไหล่ดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ แบรนด์หรู ๆ ขาย 140 บาท// CF //

121.DRESS ไหมพรมนิ่ม สีขาว แต่งปกทหารเรือ ใหม่ป้ายห้อย ปักเลื่อม ลายมิคกี้เม้าส์ มี 2 สีค่ะ เป็นของใหม่ น่ารักสุด ๆ ขนาด FREE SIZE M-L ใส่ได้สบายๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ อก 35++ สะโพก 38-41 ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 180 บาทน่ารักมากกกกก ของจริงน่ารักคัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ// CF //

122.MIAO SIZE M คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้าเชิ้ตนิ่ม ตัดต่อผ้าไหมพรมสีดำเก๋ ๆ ทรงสวย น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 99 บาท แขนระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ

123.URBAN REVIVO SIZE M กางเกงสีฟ้า ปลายขาระบายเก๋ ๆ ทรงสวย ขนาด M-L เอว 28-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 120 บาท

124.JASPAL SIZE S เสื้อปกระบายฉลุเก๋ ๆทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S-M อก 34++ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรือยๆ ขาย 120 บาท

125.YAYA KLOSET SIZE S เอว 26 สะโพก 36 เอวสูงทรงสวย แต่งกระดุมทองเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท// CF //

[/size]
    Last edited by jirapa; 03-03-23 at 02:32.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ