TM : ขาย New in Box 100% ปากกา Montblanc Meisterstück Rose Gold LeGrand Rollerball ขนาดใหญ่สุดในรุ่น

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM : ขาย New in Box 100% ปากกา Montblanc Meisterstück Rose Gold LeGrand Rollerball ขนาดใหญ่สุดในรุ่น

Lucky9 is offline Trusted Member Brandname Fan
    Lucky9's Bank Account
    • Bank Account 1: 473X1X6X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM : ขาย New in Box 100% ปากกา Montblanc Meisterstück Rose Gold LeGrand Rollerball ขนาดใหญ่สุดในรุ่น

[ขาย] ปากกา Montblanc Meisterstück Rose Gold LeGrand หัวแบบ Rollerball (มีปลอกครอบหัว) ขนาดใหญ่สุดในรุ่น ปากกาเป็นของใหม่ และแท้ 100% ไม่เคยใช้งาน ออกจากช็อป King Power ใบรับประกันวันที่ 11/03/2023 ปากกาอยู่ในกล่องอย่างเดียว สภาพสวยใสไร้ริ้วรอย ซื้อเพื่อสะสมยอด ไม่ได้คิดนำมาใช้ อุปกรณ์ครบๆ มีถุงหิ้ว King Power ถุงหิ้ว Montblanc กล่อง คู่มือ ใบรับประกัน และมีใบเสร็จตัวจริงให้ด้วยครับ ปากกาของผมเป็นรุ่นใหม่ รหัสรุ่น 112672 ซึ่งจะเป็น Rose Gold สีทองกุหลาบดูสวยหรูมาก สมัยก่อนจะมีแต่ตัวรหัส 11402 ซึ่งจะเป็น Yellow Gold ตัวของผม Rose Gold ยังไงก็ดูสวยกว่าครับ ลองเอารหัสรุ่นหาข้อมูลใน Google ได้ครับ คำว่า LeGrand คือขนาดนะครับ ซึ่งอันนี้เป็นขนาดใหญ่สุด ด้ามโตสุด แพงสุดครับ Montblanc Meisterstück จะมี 2 รุ่น คือ หัวแบบ Rollerball และ หัวแบบ Ballpoint ซึ่งราคาต่างกันพอสมควรครับ รุ่น Rollerball แบบที่ผมขายตัวปากกาจะมี 2 ชิ้น คือส่วนปลอกปากกา และตัวด้ามปากกา ปลอกมันจะหมุนครอบที่หัวปากกาได้ แต่ Ballpoint จะเป็นชิ้นเดียว เวลาจะเขียนต้องหมุนที่ก้นปากกาเอาครับ แบบ Rollerball (มีปลอกครอบหัว) จึงดูสวย คลาสสิคกว่าครับ *** ผมขอขายราคาตามที่ซื้อมา 18,000 บาท ครับ (ราคาในช็อปตามห้างน่าจะ 25,000 และไม่มีส่วนลดครับ นี่ผมขายราคาตามใบเสร็จเลย โดยคุณไม่ต้องเสียเวลาไปบินเองครับ) สนใจโทร 089-155-2932 เป้ ครับ Line ID : pepeza
    Last edited by Lucky9; 01-05-23 at 19:48.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ