เสื้อผ้า ผ้าพันคอ เนคไท กระเป๋า Burberry จากประเทศญี่ปุ่นค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เสื้อผ้า ผ้าพันคอ เนคไท กระเป๋า Burberry จากประเทศญี่ปุ่นค่ะ

nankeiko is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nankeiko's Bank Account
    • Bank Account 1: 021X7X8X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เสื้อผ้า ผ้าพันคอ เนคไท กระเป๋า Burberry จากประเทศญี่ปุ่นค่ะ

สนใจติดต่อสอบถาม :Email : nnpshe@yahoo.comโทร : 089-6621442 (แนน) **กรุณาอย่าโทรตอนกลางคืนนะคะ**Line : Lewesth-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนทุกรายการค่ะ หากต้องการให้จัดส่งแบบEMS คิดเพิ่ม50บาทค่ะ**(สีของสินค้าอาจจะมีผิดเพี้ยนไปจากในภาพบ้างนะคะ)-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------รหัสสินค้า WC0742 : (มือสอง) เดรสกันหนาว Burberry Size 38 อก34นิ้ว เอว30นิ้ว ยาว34นิ้ว ผ้าวูลค่ะ ขาย 950บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า WC0437 : (มือสอง) เสื้อ Burberry Size 38 อก32นิ้ว มีรูค่ะ ขาย 150บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า WC0436 : (มือสอง) เสื้อ Burberry Size M อก34นิ้ว สภาพ60% มีรอยเปื้อน, ขาดค่ะ ขาย 150บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า WC0134 : (มือสอง) เสื้อกันหนาว Burberry Size L อก38นิ้ว ผ้าวูล มีรูค่ะ ขาย 750บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า WC0133 : (มือสอง) เสื้อสูทเบลเซอร์ Burberry Size 9 อก38นิ้ว ยาว24นิ้ว แขนยาว20.5นิ้ว ไหล่15.5นิ้ว สีน้ำตาล ผ้ากำมะหยี่ค่ะ ขาย 950บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า WC0132 : (มือสอง) โค้ท Burberry Size 9 อก46นิ้ว ยาว44นิ้ว แขนยาว22นิ้ว ไหล่18นิ้ว ผ้าแคชเมียร์ สีดำค่ะ ขาย 2250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า SC373 : (มือสอง) ผ้าคลุมไหล่ Burberry กว้าง29.5นิ้ว ยาว43นิ้ว ผ้าวูล สภาพ80%ค่ะ ขาย 950บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า SC372 : (มือสอง) ผ้าพันคอ Burberry กว้าง10นิ้ว ยาว68นิ้ว ผ้าวูล มีรอยเปื้อนค่ะ ขาย 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า BA0436 : (มือสอง) กระเป๋า Burberry กว้าง4.5นิ้ว ยาว9นิ้วค่ะ ขาย 150บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า FCP2037 : (มือสอง) กางเกง Burberry Size 5 เอว22นิ้ว สะโพก30นิ้ว ยาว34.5นิ้ว มีรอยปากกานิดหน่อยค่ะ ขาย 300บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า FCP1980 : (มือสอง) กางเกง Burberry เอว26นิ้ว สะโพก40นิ้ว ยาว39นิ้วค่ะ ขาย 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า H0186 : (มือสอง) กางเกง Burberry เอว30นิ้ว ยาว39นิ้วค่ะ ขาย 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า TIE1372 : (มือสอง) เนคไท Burberry กว้าง3นิ้วค่ะ ขาย 250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า TIE1297 : (มือสอง) เนคไท Burberry กว้าง3.7นิ้วค่ะ ขาย 250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า TIE957 : (มือสอง) เนคไท Burberry กว้าง3.5นิ้วค่ะ ขาย 250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า TIE855 : (มือสอง) หมวก Burberry Size 57CM ขาย 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า TIE479 : (มือสอง) เนคไท Burberry กว้าง3.5นิ้ว มีรอยเปื้อนค่ะ ขาย 150บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)รหัสสินค้า CH142 : (มือสอง) เสื้อเด็ก Burberry Size 6/7Yrs อก34นิ้ว ยาว14.5นิ้วค่ะ ขาย 250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------สนใจติดต่อสอบถาม :Email : nnpshe@yahoo.comโทร : 089-6621442 (แนน) **กรุณาอย่าโทรตอนกลางคืนนะคะ**Line : Lewesth--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Last edited by nankeiko; 15-05-23 at 06:52.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ