CHANEL (Independence Day, collection Airlines 2016, VIP Gift)Pearly plexiglas shell MINAUDIERE, removable chain handle interlaced with with simili-leather, trimming enhanced with rhinestones20 x 17 x 5 cm น้องหอยเชลล์สุดยูนิค เป็น VIP Gift นะคะ มอบให้เฉพาะลูกค้า VIP เท่านั้นครับ ถือว่าเป็น Collector Piece หายากมากๆ Rare Item ก็ว่าได้ครับ ถือออกงานคือยืนหนึ่ง สีดำ 49,900 สีขาว 45,900 อุปกรณ์ครบ สายโซ่ สายมุก กล่อง Chanel À La Plage จาก Chanel Beauté ของแท้ 3,500 บาทChanel Dubai 2016 New Year Runway Limited Edition Black Pearl Plexiglass Minaudiere bag มอบให้เฉพาะลูกค้า VIP เท่านั้นครับ ถือว่าเป็น Collector Piece หายากมากๆ ถือออกงานคือยืนหนึ่ง ใบละ 49,000 อุปกรณ์ครบ สายโซ่ สายมุก กล่อง ตัวล็อค CC มีสองแบบให้เลือก คริสตัลรวมหรือเป็นคริสตัลดำครับ ตัวแม่ต้องมี!!!***ราคาต่อลองได้ขอคนพร้อมโอนพร้อมนัดรับ**ขอคนนัดรับคือไม่นัดดูแล้วค่อยตัดสินใจอีกทีนะครับ เพราะของใหม่ไร้ตำหนิ ดูว่าของแท้ไม่แท้เท่านั้นครับ *สะดวกนัดรับห้างในกทมทุกที่ครับทักไลน์ขอภาพละเอียดเพิ่มเติมได้ เจ้าของขายเองครับ Line : Skipglam Tel : 0847099701K.Skip ครับขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN ครับ