TM: BRAND SALE // SANDRO // JASPAL // ZARA // LYN AROUND // GENTLEWOMAN // ADIDAS // EDWIN // CPS // ROYAL IVY REGATTE // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // SANDRO // JASPAL // ZARA // LYN AROUND // GENTLEWOMAN // ADIDAS // EDWIN // CPS // ROYAL IVY REGATTE // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // SANDRO // JASPAL // ZARA // LYN AROUND // GENTLEWOMAN // ADIDAS // EDWIN // CPS // ROYAL IVY REGATTE // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.GENTLEWOMAN NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่ เสื้อผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มใส่สบาย ๆ ทรงสวย ทรงสวย ใส่เดี่ยว ใส่คลุมได้ค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ลายน่ารักมากกกกก ราคาเต็มเกือบ 2 พัน ขาย 470 บาท ถูกมากกกกก รุ่นนี้ขายดีมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

2.JASPAL SIZE S เดรสผ้าชีฟองสวยหรู สีน้ำเงินลายดอก ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง สวยม๊ากกกก ก ไก่ ล้านๆ ตัว ราคาเต็ม 3 พันกว่า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 36-42 ของจริงสวยมาก ๆ ผ้าชีฟองหรู ๆ ขาย 590 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยจริง ๆค่ะ คอลใหม่ ๆ เลย // CF //

3.BLACKFRIDAY LINEN 100% ผ้าลินินสวยหรูมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวอ่อน สวยหรู ละมุนมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 320 บาท ด้านหลังเก๋มาก ๆ ค่ะ แต่งไขว้เก๋ ๆ // CF //

4.BY.RANI MADE IN KOREA เสื้อสีพาสเทลไล่สีเก๋ ๆ เกาหลีแท้ ๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆน่ารักค่ะ ขนาด M ขาย 220 บาท

5.TOPDRESSING SIZE S-M อก 34++ ผ้าลูกไม้นิ่ม สีเหลืองนวลละมุน คัตติ้งหรูม๊ากกกก สวยมาก ๆ ค่ะน่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซิปหลัง ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท

6.BURBERRY LONDON SIZE L เอว 32 สะโพก 43-44สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่า ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ของแท้จากช้อปญี่ปุ่นค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ เรียบหรูดูแพง ขาย 320 บาท ถูกมากกกกกก ของแท้นะคะ

7.THURSDAY ISLAND SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อคลุมลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งพู่ซิปเก๋ ๆ ขาย 180 บาท ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

8.MOVEUP KOREA SIZE M-L แบบเก๋ม๊ากกกก น่ารักสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 220 บาท ทรงน่ารัก ๆ ด้านในมีซับ คัตติ้งหรูๆ เลยค่ะ

9.SECRET GARDEN KOREA BRAND น่ารักม๊ากกกกก original korea คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ แต่งคอระบายลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะทรงสวย อก 35++ น่ารักสุด ๆ ค่ะขนาด M-L ขาย 320 บาท // CF //

10.BARBARA MADE IN KOREA SIZE S-L ใสได้ค่ะ สวยม๊ากกกกก สีครีมนู้ดละมุน ผ้าดีๆ คัตติ้หรูๆ ผูกโบว์คอ ทรงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะ แต่งระบายด้านหน้าเก๋ ๆ ขาย 280 บาท // CF //

11.IFNE KOREA BRAND เสื้อแต่งระบายน่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขนาด M อก 34++ ขาย 230 บาท // CF //

12.KKUU-TIST SHOP NEW SET เสื้อ + กางเกง ใหม่ป้ายห้อย ลายยีราฟ น่ารักม๊ากกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ลายสวยมาก ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ FREE SIZE S-L ใส่ได้เลยค่ะ เหมาะกับ M-L กางเกงสะโพกได้ถึง 44 เอวสมีอกค่ะ น่ารักมาก ๆผ้าดีมาก ๆ ไม่บางค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขายทั้งชุด 540 บาท ตกตัวละสองร้อยกว่าบาทค่ะ ถูกสุด ๆ // CF //

13.ROYAL IVY REGATTE SIZE L ของแม่ค้าเองค่ะ แค่ใส่ลอง รอบที่แล้วขายสีดำไป รอบนี้สีแดงสวยม๊ากกกกก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ แต่งผ้าแถบลายอักษรเก๋ ๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ทรงสวยไม่รั้งเป้าค่ะ อก 35++ สะโพก 38-42 ขาย 390 บาท สวยมากกกก // CF //

14.ZARA SIZE M-L 40 เอว 30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวยเก๋ ทรงสวย แต่งขาดเข่าน่ารัก ๆ สีฟอกสวย ทรงสวยค่ะ ขาย 280 บาท

15.ADIDAS SIZE L เอว 30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟ้าลายตารางสวยเก๋ แต่งปัก logo หลังน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงสวย ๆ ขาย 280 บาท สีทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ

16.EDWIN SIZE M กางเกงทรงสวยน่ารัก สภาพเหมือนใหม่ ผ้านิ่มใส่สบาย กระดุมสีๆ เก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าคอตตอลนิ่ม ผ้าสีดำฟอกเก๋ ๆ ค่ะ แต่งปักน่ารัก ๆ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 290 บาท ของแท้นะคะ // CF //

17.ROSIER MADE IN KOREA LINEN ผ้าลินินฝ้าย แบบเก๋ม๊ากกกก แบรนด์หรู ๆ จากเกาหลีค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์เอว แบบใส่ปล่อยๆ ทิ้ง ๆ ละมุนๆ ค่ะ น่ารักสุด ๆ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ครั้งเดียว ราคาเต็มแพงงงงง คัตติ้งหรูม๊ากกกก ราคาเต็มสองพันกว่าเลยค่ะ ขาย 340 บาท // CF //

18.ZARA SIZE S กางเกงทรงสวย สีส้มอิฐน่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดี ๆทรงน่ารักค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 240 บาท

19. 8 SECONDS SIZE M เอวสูง 28-29 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์เกาหลีคัตติ้งหรู ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะผ้าทิ้งๆ แบบดี ๆ เลยค่ะ ขาย 290 บาท แนะนำค่ะ สวยมาก ๆ // CF //

20.TICCA JAPAN BRAND SIZE M คัตติ้งหรู ๆ ทรงสวย ผ้าหรูม๊ากกกก เป็นริ้วสี ๆ สวย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงทรงสวยค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 240 บาท

21.H&M SIZE S-M US4 ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าเก๋ ๆ แบบดีๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักมากค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีสวยเก๋ ขาย 290 บาท // CF //

22.CIDER SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ น่ารักม๊ากกกก ลายสก๊อตทรงสวยหรู เอวสูงเก๋ ๆ เท่ห์ๆ สวยมากค่ะ ขาย 280 บาท

23.ROPE PICNIC SIZE 40 M-L กางเกงผ้าหรู ๆ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นทรงสวย สีน้ำตาลสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวหลังสม๊อกเก๋ ๆ ค่ะ เอว 29-31 สะโพก 38-40 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 290 บาท // CF //

24.EDWIN SIZE XL เอว 32 ยืดได้ค่ะ สะโพก 40-44 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ผ้านิ่มมี logo หลังเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 340 บาท// CF //

25.KENZO GOLF SIZE S-M ผ้าทรงสวย แบบเก๋ ๆ ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ สีครีมสวย ผ้าลายน่ารักค่ะ แซมลายจุดเก๋ ๆ ค่ะ ผ้า spandex นิด ๆ ยืดหยุ่นใส่สบายๆ ค่ะ เอว 27 สะโพก 36-37 ขาย 270 บาท KENZO SPORT สำหรับ golf ค่ะ

26.WONLOG SIZE M กางเกงทรงสวย คัตติ้งหรูๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ แบรนด์เกาหลี ทรงสวย สีเขียวอ่อน ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้งๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-39 ขาย 270 บาท สวยมากค่ะ

27.Dduy SIZE S-M เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเทา ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้ง ๆคัตติ้หรู ๆ เลยค่ะ สวยสุด ๆ MADE IN KOREA original Korea เลยค่ะ สวยม๊ากกกกก ขาย 330 บาท // CF //

28.AIANN KOREA BRAND SIZE M ทรงปล่อย ๆ ทิ้งๆ สีครีมสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูงหรู ๆ เลยค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 330 บาท// CF //

29.REGULAR MADE IN KOREA SIZE S-M แบรนด์เกาหลีหรู ๆ ผ้าทิ้ง ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีมาก ๆ ทรงสวยค่ะ เอวสูงปรี้ด เอว 26-27 สะโพก 36-38 ขาย 290 บาท // CF //

30.LIP SERVICE SIZE M อก 34++ เอวสม๊อก 27-28 แต่งลูกไม้สวยละมุนสุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าชีฟองหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท

31.SENSE SIZE M-L เสื้อแบรนด์ญี่ปุ่นเก๋ ๆ แต่งแถบดิ้นเงิน ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ สบาย ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท

32.OPAQUE.CLIP SIZE M อก 35++ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูสุด ๆ แต่งประดุมปลายแขนหรูมากค่ะ ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

33.I C B SIZE S เสื้ออก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์นำเข้าของ Central ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงสวยทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 220 บาท

34.MONKI SIZE L อก 35++ ลายเก๋น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ แบรนด์นำเข้า Central ค่ะ ขาย 220 บาท

35.ONLY SIZE M แบรนด์ในเครือ VERO MODA ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักม๊ากกกกก ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ style วัยรุ่นค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

36.ARIOSE YEARS NEW SIZE M-L ลายสวยม๊ากกก แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ อก 35++ ปลายแขนสม๊อกระบายเก๋ ๆ ผ้าชีฟอง สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท // CF //

37.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M อก 35++ ทรง oversize เสื้อเชิ้ตสีชมพูอ่อน แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ด้านหลังเว้ารูดผูกโบว์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท // CF //

38.I C B SIZE M เสื้ออก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์นำเข้าของ Central ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงสวยทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 190 บาท ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบมาก ๆ ค่ะ แบบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ

39.ZARA SIZE M เสื้อแบบเก๋ ดีไซน์สวย ผูกโบว์แขนน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆค่ะ ทรงสวย ขาย 230 บาท

40.BEAUTIFUL STOCKHOLM SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารัก คอปก เสื้อคอปคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย กระดุมดำน่ารักค่ะ ขาย 260 บาท // CF //

41.AYLESBURY SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบรนด์ดังญี่ปุ่น น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีชมพูพาสเทลสวยเก๋ ผูกโบว์เอว ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 190 บาท

42.SANDRO SIZE M-L ผ้า silk แบบหรู ๆ แต่งระบายคอเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 290 บาท // CF //

43.ROBE CABINET SIZE M-L อก 35++ ผ้าคอตตอลยีนส์นิ่มใส่สบาย ๆ ผูกโบว์แขน สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท แขนน่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

44.KROCHE PARIS SIZE TU ประมาณ M-L ใส่ได้ค่ะ น่ารักม๊ากกกกก ก ไก่ล้านๆๆๆตัว แบรนด์จากฝรั่งเศลหรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 350 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

45.MARY QUANT LONDON SIZE M เสื้อลายเก๋ ผ้าลาย logo ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีสุด ๆมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักเก๋มาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แบรนด์ หรู ๆ ดีๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท

46.AS KNOW AS SIZE M-L แบรนด์หรู JAPAN ผ้าดีม๊ากกกก ผ้าทอ กึ่งไหมแบบหรูๆ ลายเก๋ ๆ สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ของจริงสวยมากค่ะ ขาย 220 บาท

47.H&M SIZE S เสื้อแบบเก๋สีฟ้า ลายดอกไม้น่ารัก ผูกโบว์เอวเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ อก 34 ขาย 220 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

48.เสื้อแบรนด์เกาหลี ลินินแบบหรู ๆ พิมพ์ลายสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุมหอย ของจริงเก๋สุด ๆ ค่ะ ผ้าลินินแบบดี ๆ เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ แนะนำค่ะ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 220 บาท // CF //

49.ELENDEEK SIZE M-L KOREA BRAND ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ผ้าสีฟ้าพาสเทลวยหรู ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ด้านหลังผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ // CF //

50.LILY SIZE M อก 34++ แบบเก๋น่ารักค่ะ สกรีนเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 230 บาท// CF //

51.BLUE STRIVE SIZE M-L แบรนด์เกาหลีน่ารักมากกกกก ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งฮูท น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มไม่ร้อนค่ะ อก 35++ ขาย 260 บาท// CF //

52.I C B SIZE S เสื้ออก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์นำเข้าของ Central ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงสวยทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ ขาย 190 บาท ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบมาก ๆ ค่ะ แบบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง

53.เสื้อตัวยาว หรือ minidress งานแบรนด์หรู มีกระเป๋าข้าง น่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ แนะนำ // CF //

54.YANSAE MADE IN KOREA สีชมพูสวยม๊ากกกกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าลินิน เรยอน นิ่ม ๆ ผ้าแบบหรู ๆ เลยค่ะ แต่งแขนระบายน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขนาด S-M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 350 บาทน่ารักจริงๆ ค่ะแนะนำสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงง // CF //

55.RIVER ISLAND SIZE 16 L-XL น่ารักมากกกก แบบเก๋สุด ๆ ค่ะ แต่งระบายแขนพอง ๆ น่ารักค่ะ ทรงปล่อย ๆ ผ้าดีสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ ขาย 240 บาท

56.DUKKAH FREE SIZE เสื้อ ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้งๆ เก๋ ๆ สีชมพูพาสเทล สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ตัวนี้ KOREA สุด ๆ ขาย 190 บาท // CF //

57.GALLARDA GALANTE SIZE M อก 34++ ผ้าหรู ๆ ดีไซน์เรียบเก๋ น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 190 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ

58.MAGNUM SIZE M อก 34++ แบรนด์เกาหลี น่ารักๆค่ะ MADE IN KOREA เลยค่ะ ผ้าทอนูนหรู ๆ ไม่เข็งค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หลังสม๊อกใส่สบาย ๆ ขาย 220 บาท

59.AS KNOW AS DE BASE SIZE M-L น่ารักม๊ากกกกกกก เดรสเชิ้ตแต่งกระเป๋าใบโตเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ลายจุดทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบายมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆค่ะ แบรนด์เก๋ ๆ น่ารักมากกกก แนะนำค่ะ ขาย 340 บาท ราคาเต็มแพงงงง // CF //

60.YBS SIZE M-L เสื้อเกาหลี ผ้าดีมาก ๆค่ะ ทรงน่ารัก เก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 35++ ทรงสวยเก๋ค่ะ ผ้าดีๆ เลย ขาย 230 บาท // CF //

61.ZARA SIZE L อก 35++ ผ้าพลิ้วสวยเก๋ ลายพิมพ์สวยมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยม๊ากกกก จริง ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท สวยมากๆๆๆ

62.ELBON MADE IN KOREA เสื้อแบรนด์เกาหลีสวยเก๋ สีฟ้าลายดอก แต่งระบายพู่ ๆ เก๋ ๆ ค่ะของจริงสวยสุด ๆ ค่ะน่ารักมากๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 270 บาท น่ารักจริง ๆ ค่ะ

63.AIRE SIZE M -L อก 35++ ลายเก๋สวย ผ้าดีๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรงสวยน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 190 บาท

64.CPS SIZE M คอลล่าสุดเลยค่ะ สวยเก๋ แต่งคริสตัลหรูหรา มีซับเกาะอกด้านในเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มเกือบสองพัน แม่ค้าซื้อจากช้อปค่ะ แบบหรูหราใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 290 บาท ใส่ไปครั้งเดียวค่ะสวยมากกกกก

65.PISAMAI SIZE L เดรสผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มทรงสวย แต่งปักดอกไม้สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์ไหล่น่ารักค่ะ แต่งระบายสวยเก๋ อก 34++ เอว 28 สะโพกฟรี ขาย 320 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆน่ารักสุด ๆค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว

66.ZARA เสื้อแบบเก๋น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 35++ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 220 บาท เหลือป้ายข้าง ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ

67.RUSTAN’S MADE IN PHILIPPINE SIZE M อก 34++ สวยเก๋ม๊ากกกก ปักหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ทรงสวย สีเหลืองนวลละมุนค่ะ แต่งสม๊อกเอวเก๋ ๆ ค่ะ น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 190 บาท

68.CHOCOLRAFFINE SIZE M-L ทรงสวยน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มๆ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ผ้าดีสุด ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 35++ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาทผ้าดีมาก ๆ ค่ะ // CF //

69.ZARA SIZE M -L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำสวยเก๋ กระดุมเก๋ แต่งไหล่สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยค่ะ ทรงปล่อย ๆ ผ้าดี ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท// CF //

70.GU SIZE XL อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวอ่อนสวยหรู ผ้าซีทรู ใส่คลุม ใส่เดี่ยวได้ค่ะ ใส่คลุมเสื้อกล้ามคอปข้างในก็น่ารักค่ะ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 190 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ

71.CAPRICIEU LEMAGE FREE SIZE คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีขาวมุกสวยเก๋ ผ้า 2 ชั้น แต่งแขนน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยค่ะ ขาย 220 บาท

72.REAL SEVEN DAYS SIZE M-L อก 35++ เสื้อลายนก แบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ทรงสวยค่ะ แบบน่ารักคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ลายน่ารักมากค่ะ ขาย 220 บาท

73.JASPAL SIZE M อก 35++ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักม๊ากกกกก แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ทรงเก๋ ๆ มีกระเป๋าข้างน่ารักค่ะ ด้านหลังแต่งโซ่คริสตัลน่ารัก ๆ ค่ะนสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวจริงๆ ค่ะ ขาย 360 บาทน่ารักสุด ๆค่ะ (ไม่ร่วมโปร) คอลใหม่เลยค่ะ ผ้าพิมพ์ลายดอกสวยมากๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ

74.PLAY CHESS SIZE M เสื้อแบบเก๋สวย ลายสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ทรงสวยน่ารักค่ะ อก 34++ ขาย 190 บาท แบบใส่ได้เรื่อย ๆน่ารักค่ะ

75.MINI DRESS หรือ เสื้อตัวยาว สวยม๊ากกกก คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยสีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งหรู ๆ ขนาด M อก 34++ เอวปล่อย ๆ ไขว้ผูกโบว์เก๋ ๆ ค่ะ สวยสุด ๆ ค่ะ S-L ใส่ได้ค่ะ ขาย 340 บาท // CF //

76.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง M ใหม่ป้ายห้อย สวยม๊ากกกกค่ะ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย แต่งโบว์อกเก๋ ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 แม่ค้าซื้อมาตอน sale 50% เกือบ 2 พัน ค่ะ ตอนลองกระดุมหลุดไป 1 เม็ด มีกระดุมแทนให้ค่ะ อยู่ใต้โบว์พอดีไม่เห็นค่ะ ใส่ลองแล้วเก็บในตู้ค่ะ ขายราคาพิเศษ 380 บาท น่ารักมากกกกกก คอลที่แล้วค่ะ ป้ายใหม่เลย

77.เสื้อแบบเก๋สวย ลายทรอปิคอล สัตว์เก๋ ๆ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ สวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด L อก 35++ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 190 บาท

78.เสื้อผ้ายีนส์คอตตอลยีนส์ ของจริงสวยม๊ากกกก งานดีไซน์เก๋ ๆ ขนาด M อก 35++ ของแม่ค้าเองค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆ ใส่ไปครั้งเดียว คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ กึ่งคอปแต่ไม่สั้นมากค่ะ ขาย 220 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะแนะนำ

79.ANFAN เสื้อของแม่ค้าเองค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้า poly ทิ้ง ๆ สวยหรูมาก ๆ ค่ะ เก๋สุด ๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวขนาด M อก 34++ น่ารักสุด ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ขาย 280 บาท// CF //

80.MOANI MADE IN KOREA SIZE S-M เอว 27-28 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำผ้าทิ้ง ๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 290 บาท// CF //

81.GUESS SIZE S เอว 26-28 สม๊อกหลัง สะโพก 36-37 แต่ง logo ด้านหลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ ขาย 320 บาท// CF //

82.CONVERSE TOKYO SIZE M กางเกงลายสก๊อต ผ้าดีม๊ากกก ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สม๊อกหลัง ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาย 290 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ CONVERSE แท้ ๆ เลยค่ะ หายากมาก ๆ ค่ะ

83.กางเกงสีชมพู ผ้าทิ้ง ๆ พลิ้ว ๆ ไม่บางนะคะ หรู ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ เอวสม๊อกผูกโบว์ เอว 28-30 สะโพก 38-40 ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท

84.H&M SIZE S CARGO ลายทหาร กางเกงคาโก้ แต่งกระเป๋าข้างเท่ ๆ ทรงสวย ๆ น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 220 บาทน่ารักมากกกกค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ

85.EZ14D แบรนด์เกาหลี ขนาด M กางเกงคาโก้ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ น่ารักค่ะ สีเขียวขี้ม้าทรงสวย เอว 26-28 สะโพก 36-38 ขาย 270 บาท

86.D&G แท้ ๆ SIZE 40 M-L สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ของแท้นะคะ ผ้าทิ้งๆ หรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาเบิ้ล หรือจะเอาขาลงก็ได้ค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 420 บาท ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ขายราคาพิเศษค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

87.AQUA SIZE M เดรสลูกไม้สวยหรู ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ NEW เป็นของใหม่ค่ะ สีฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ อก 35++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 มีซับในตัว หรู ๆ ค่ะ ขาย 270 บาทถูกมากกกกค่ะ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ // CF //

88.AQUA SIZE S เดรสลูกไม้สวยหรู ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ NEW เป็นของใหม่ค่ะ สีฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะ ทรงระบายชั้น ๆ เก๋ ๆ อก 35++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 มีซับในตัว หรู ๆ ค่ะ ขาย 230 บาทถูกมากกกกค่ะ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ

89.LA PRENDA SIZE L คัตติ้ง M-L ใหม่ป้ายห้อย เสื้อผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ดีไซน์สวยเก๋มาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ น่ารักค่ะ คอปก แขนระบาย เดินด้ายขาวน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 140 บาท

90.SANDRO PARIS SIZE S เสื้อแต่งปักขอบเก๋ ๆ ลายดาว น่ารักมาก ๆค่ะ ผูกโบว์แขนสวย ทรงปล่อย ๆ คัตติ้ง S-M อก 34 น่ารักสุดๆๆๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท แบรนด์หรู ๆ จากฝรั่งเศล ของแท้นะคะ

91.ST. MARTIN SIZE S-M อก 34++ ทรงสวยเก๋ ผ้าคอตตอลนิ่มใส่สบาย ๆ แต่งปักหรู ๆ น่ารักค่ะ แขนระบายสวย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 120 บาท

92.AMERICAN HOLIC SIZE M-L อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยน่ารักใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ สี earth tone ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ แบรนด์ดังญีปุ่นค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

93.ZARA SIZE M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ผ้า 2 ชั้น สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านในเป็นซับผ้าคอตตอลในตัวค่ะ ด้านนอกเป็นผ้าชีฟองพลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท

94.ZARA SIZE L คัตติ้ง M-L อก 35++ ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ทรงสวยลายมัดย้อม ปกเชิ้ต แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท แต่งกระเป๋าหน้า เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ แมทกับยีนส์ก็น่ารักค่ะ // CF //

95.GAP SIZE L คัตติ้ง M-L ผ้าพลิ้วสวยหรู ทรงปล่อย ๆ แต่งฉลุเก๋ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ต่อชายระบายน่ารักค่ะ แซมผ้าลูกไม้เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท

96.BPN FREE SIZE เสื้อคลุมแบบเก๋สีดำ แต่งระบาย น่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มเก๋ ๆ เลยค่ะ ใส่คลุมน่ารัก ๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

97.PARK GIRL KOREA BRAND SIZE M เสื้อผ้าคอตตอลนิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะทรงสวยน่ารัก แต่งผูกโบว์ที่แขนเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ น่ารัก ใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขาย 120 บาท

98.เสื้อลายน่ารัก ผ้าเรยอน พลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ขนาด M-L แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 140 บาท ของจริงน่ารักมากกกกกก // CF //

99.ZARA SIZE XL คัตติ้ง L-XL ค่ะ ทรง oversize นิด ๆ ผ้าฝ้ายลินิน ใส่สบาย ๆ แบบเก๋ ๆ แต่งกระเป๋าหน้าใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ สกรีนเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 36++ ขาย 180 บาท ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ เก๋ ๆ น่ารัก

100.WILA SIZE US2 S 36 อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งระบายแขนสวยหรู ผ้าทอหรู ๆ เก๋ ๆ น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยมาก ๆ ค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 430 บาท ราคาเต็มแพงงงงง ของแท้นะคะ

101.JASPAL SIZE S กระโปรงผ้าชีฟองลายจุด มีซับในตัวน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ผ้าสวยเก๋ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

102.SELF PORTRAIT STYLE BY MITGEE SIZE S อันนี้เป็นงาน IG STYLE SELF PORTRAIT นะคะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆเลยค่ะ กุ๊นขอบใน สวยหรูดูแพงค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยสีชมพูพาสเทลหรู ๆ ค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สวยหรูค่ะ ขาย 370 บาท// CF //

103.LYN AROUND SIZE S เดรสสีชมพู ระบายชั้น ๆ สวยหรู แต่งขอบลูกไม้เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สวยเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ชมพูหวานละมุน ขาย 370 บาทสวยมากกกกก คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

104.COCO WANG SIZE S เดรสทรงสวยหรู คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งโบว์ไหล่ ตัวนี้มีซิปซ่อนตรงตะเข็บมองไม่เห็นค่ะ สามารถเปิดอกให้นมได้ค่ะ เหมาะกับสาวทั่วไป หรือคุณแม่หลังคลอดได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยหรูดูแพงค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 230 บาท คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะสวยมาก ๆ

105.MOST KOREA BRAND เสื้อน่ารัก สีแดงเลือดนกสวยเก๋ แต่งเย็บย่นจับจีบ ยืดได้ แขนพองๆ เก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ ชายเก๋ ๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 150 บาท

106.เสื้องานแฟชั่น ผ้าไหมพรมฟู ๆ นิ่ม ๆลายด BARBIE ทรงสวยใส่สบาย ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆค่ะ สีชมพูสวย ของแม่ค้าเองค่ะ ไม่ร้อน แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ ขนาด S-L ใสได้ค่ะ ผ้ายืดได้ ใส่สบายๆ น่ารักมากค่ะ ขาย 150 บาท

107.RUKMANI SIZE M-L ผ้าฝ้ายสปัน แบบดี ๆ มัดย้อม งานญี่ปุ่นแท้ค่ะ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ สีเพ้นท์ธรรมชาติ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ ใส่แล้วเย็นสบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 180 บาท งานเพ้นท์ญี่ปุ่นแท้ ๆ เลยค่ะ หายากค่ะ// CF //

108.ZARA SIZE S เสื้อสีดำ แต่งหน้าไขว้ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบายๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ เอว 27-28 คัตติ้ง S-M ใสได้ค่ะ ผ้ายืดหยุ่น ขาย 180 บาท// CF //

109.MOJO.S.PHINE NEW YORK SIZE M-L แบรนด์ original Korea ค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าทิ้ง ๆ ทรงเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ สีสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูผ้าดีมากค่ะ ขาย 120 บาท

110.LEAHMATIN JAPAN BRAND ลายหมีน่ารักมากกกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าทิ้งๆ เก๋ ๆ ค่ะทรงสวย ขนาด M-L ใส่ได้ค่ะ เชิ้ตทรงใส่สบายๆ น่ารัก ๆ ค่ะ เหมาะกับร้อนนี้ค่ะใส่เบาสบาย ขาย 170 บาท// CF //

111.ZARA SIZE M กางเกงผ้าลายดอก ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 37-39 มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

112.BAR III SIZE 6 L เอว 29-30 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายสวย แต่งสลับสีสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทิ้ง ๆ หรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ สวยมากค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

113.K-SWISS NEW ใหม่ป้ายห้อย ORIGINAL KOREA ขนาด M ราคาเต็ม 78,000 วอน คิดเป็นเงินไทยประมาณ 2 พันบาทค่ะ สวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย กึ่ง sport fashion สีขาว แต่งซิป logo เก๋ ๆ เท่ห์ ๆ ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอว 27-30 สะโพก 37-39 ทรงสวยใส่สบาย ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกค่ะ ใน Central ขายเกือบ 2 พัน ค่ะตัวนี้// CF //

114.NIYOM JEANS SIZE S กางเกงยีนส์เอวสูงทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีฟอกสวย ขนาด S เอว 26 สะโพก 36 ทรงน่ารักค่ะ ขาย 150 บาท แบบใสได้เรื่อย ๆค่ะ

115.UNIQLO SIZE M กางเกงผ้าทรงสวยเก๋ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าเวสปอยด์ นิ่มเก๋ ๆ spandex นิด ๆ ค่ะ สีฟอกสวย เอว 28-29 สะโพก 37-39 ทรงสวยค่ะ ขาเดฟใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 180 บาท // CF //

116.PALACE SIZE M กางเกงยีนส์ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ แต่งกระดุมเอวน่ารัก เอวสูงทรงกระบอกสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-40 แต่งขาลุ่ยเก๋ๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 150 บาท

117.SET เสื้อ + กางเกง ผ้าหางกระรอก ทิ้ง ๆ ไม่ต้องรีด หรู ๆ เลยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว ใส่เป็นชุด หรือใส่แยกได้ค่ะ แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะใส่ลำลองสบายๆ เสื้อขนาด S-L ใส่ได้ค่ะ free size กางเกง S-L ใส่ได้ค่ะ เอวสม๊อก 27-32 เลยค่ะ สะโพก 36-42 เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สีเขียวนี้มาแรงค่ะ ขาย 320 บาท ได้ทั้งชุดถูกมากกกกกค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

118.AZUL SIZE S เสื้อทรง OVERSIZE แบบเก๋ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่น น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พับแขนใส่เข็มขัดได้ค่ะ น่ารัก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ด้านข้างตัดต่อผ้าตาข่ายมีซับเก๋ ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 150 บาท

119.LOONNYSTORE SIZE M เสื้อ แต่งสม๊อกแบบเก๋ ลายน่ารัก แขนพอง ๆ น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ เก๋ ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ค่ะ ขาย 79 บาท// CF //

120.เสื้อลูกไม้แบรนด์ตัดป้าย ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สวยม๊ากกกกก ก ไก่ ล้าน ๆตัว แนะนำสุด ๆ ค่ะลูกไม้ละมุนสวยจริงๆ ค่ะ แต่งระบาย แต่งสม๊อกแขน เอว สวยสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเขียวมินท์สวยมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 100 บาทสวยจริง ๆ ค่ะ // CF //

121.ELOGY SIZE L เสื้อแบรนด์หรู ลูกไม้ฉลุทั้งตัว สวยสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ผ้าลูกไม้สวยมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ หรู ๆ ขาย 140 บาท// CF //

122.CLOTH SCENERY SIZE M-L LINEN ผ้าคอตตอล ลินิน พิมพ์ลายแบบเก๋ ๆ แต่งโบว์ข้างน่ารักสุด ๆค่ะ สีเขียว earth tone สวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 120 บาทสวยมาก ๆ ค่ะแนะนำค่ะ

123.ZARA SIZE XL ตามป้าย คัตติ้ง L-XL อก 35++ เสื้อแขนพองเก๋ ๆ ทรงปล่อย แต่งโซ่เบาที่คอน่ารัก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าพริ้วๆ หรู ๆ สีดำสวยหรูค่ะ ขาย 120 บาท// CF //

124.FACTORY COUTIESTYLE SIZE S-M เดรสของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักม๊ากกกกก ใส่ไปครั้งเดียว เหมาะกับ summer นี้เลยค่ะน่ารักสุดๆๆๆเดรสสีชมพูสวยเก๋ สีนมสด น่ารักม๊ากกกก แต่งโบว์ แต่งปัก ลายสัปะรดน่ารักสุด ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอวสม๊อก 26-28 สะโพก 36-38 ขาย 140 บาทแม่ค้าแนะนำสุด ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

125.LQLIMCIAO SIZE 38-39 M เอวสูง 27-28 สะโพก 37-40 สวยม๊ากกกกก ผ้านิ่มสุด ๆค่ะ ยีนส์ทรงเก๋ดีไซน์ไม่ซ้ำใคร ของแม่ค้าเองค่ะ แต่งคริสตัล ตะขอ เป็นหมุดคริสตัล ผ่าหน้าเก๋ ๆ ถอดตะขอได้ค่ะ ดีไซน์ด้านหน้าจะเหมือนกางเกงขาสั้นเก๋ ๆ ค่ะ ของจริงสวยมากกกกกก ทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆเลยค่ะ แม่ค้าใส่ครั้งเดียว limited มาก ๆ คะ แม่ค้าแนะนำสุด ๆ ค่ะขาย 140 บาท// CF //

126.ZARA SIZE M จั๊มสูทสีไข่ไก่ สวยม๊ากกก ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงน่ารัก ๆ ใส่สบายๆ เก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ แต่งกระเป๋าหน้ากระดุมน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ครั้งเดียว อก 35++ สะโพก 38-40 ขาย 150 บาท ไม่บางนะคะ ผ้าฝ้าย กึ่งป่านลินินค่ะ // CF //

127.M M CHIC SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34++ ผ้ากำมะหยี่ สีแดงไวน์ สวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ หรู ๆ เลย ขาย 100 บาท // CF //

128.URBAN REVIVO SIZE M อก 34++ เสื้อทอลายดอกไม้แบบเก๋ เว้าไหล่น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารักสุด ๆขาย 100 บาท// CF //

129.GENTLEWOMAN SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ สีครีมละมุนหรูหราสุด ๆค่ะ สวยจริง ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

[/size]
    Last edited by jirapa; 25-05-23 at 23:56.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ