ยังไม่ได้อ่านเนื้อหานะคะ แต่เห็นชื่อก็เข้ามาเลยเพราะเคยสั่งกับแม่ค้าคนนี้ค่ะ

ตอนปิ๋มสั่งก็ได้ของเร็วนะคะ แต่ตอนสั่งนะคะ บอกจะแถมนู่นนี่ ของแถมได้นิดเดียว

ของขาดเยอะค่ะ พอขอเงินคืน ทีนี้แหละค่ะ ทวงประมาณ 10 รอบได้ค่ะ

บอกจะโอนๆ ผ่านไปประมาณ 2-3 อาทิตย์มั๊งคะถึงได้คืน ต้องตามจิกๆที่เว็บเลยอ่ะค่ะ

แต่ตอนนี้รู้สึกว่าเค้าไม่มีเว็บแล้ว แต่ยังส่งเมลล์มาพรีออเดอร์อีกแหนะ

เข็ดแล้วเลยไม่ได้สั่งไปค่ะ

เดี๋ยวขอกลับไปอ่านก่อนนะคะ มีอะไรถามได้ค่ะ ถ้าช่วยได้ก็อยากช่วยค่า

ขอบคุณค่ะ