เจตนาในการเปิดห้อง Fashion Ignition Show Off แห่งนี้ - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 15 of 15
    Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    Oh ดีจังเลยค่ะ
    เดี๋ยวจะไปชักชวนเพื่อนๆ เหล่าYoung Designer
    ที่ได้รางวัลต่างๆมาอวดผลงานในนี้ดีกว่า

ขอบคุณSBN แทนเพื่อนๆด้วยค่ะ
    ช่วยมาได้เลยครับ ทางเรายินดีให้ น้องๆ ได้มาแสดงผลงานที่นี้ครับ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

8

ดีใจที่พื้นที่แห่งนี้เริ่มมีผู้ที่เกี่ยวข้องกับการผลิตสินค้าแฟชั่นของไทยโดยตรงมาใช้พื้นที่ของชุมชนแห่งนี้ในการนำเสนอผลงานกันบ้างแล้วครับ
    พื้นที่แห่งนี้ที่เพื่อนสมาชิก SBN ร่วมกันสร้างจะได้มีส่วนหนึ่งในการตอบแทนแผ่นดินแห่งนี้ที่อาศัยร่วมกันได้ ตามที่เราได้แสดงเจตจำนงค์ร่วมกันในกระทู้
    หากคุณให้โอกาสคนอื่นได้ โดยที่คุณแทบไม่ต้องเสียอะไรเลย ในฐานะผู้บริโภคคนหนึ่ง คุณยินดีจะให้โอกาสคนอื่นหรือไม่นี้แล้วครับ

ขอบคุณเืพื่อนสมาชิกทุกคนที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

Little Madame is offline Registered Member Newbie Brandname

ขอขอบคุณ webmaster และทีมงานทุกท่าน
    สำหรับโอกาสดีๆ ที่มอบให้ นะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

12

Quote Originally Posted by Little Madame View Post
    ขอขอบคุณ webmaster และทีมงานทุกท่าน
    สำหรับโอกาสดีๆ ที่มอบให้ นะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
    ยินดีและขอบคุณที่จะร่วมสร้างพื้นที่แห่งนี้ร่วมกันครับ

STORYAGAIN is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Default Re: เจตนาในการเปิดห้อง Fashion Ignition Show Off แห่งนี้

ขอขอบคุณ SBN ที่มีพื้นทีดีๆให้คนออกแบบรุ่นใหม่แบบนี้คะ

Page 2 of 2 FirstFirst 12
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ