ทำไงดีคะ เขาซื้อเสื้อใหม่ไปแต่บอกขาด จะให้คืนเงิน

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    pinkky's Avatar
    pinkky is offline Trusted Member Brandname Fan
    pinkky's Bank Account
    • Bank Account 1: 156X2X4X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    BKK & Samutsakorn

Default ทำไงดีคะ เขาซื้อเสื้อใหม่ไปแต่บอกขาด จะให้คืนเงิน

ปรึกษาเพื่อนๆหน่อยค่ะ ขายเสื้อใหม่ป้ายห้อยไปตัวนึง คนซื้อติดต่อมาบอกว่าเสื้อขาดที่ตะเข็บ ทั้งที่เรามั่นใจว่าดูดีแล้วก่อนส่งให้ กว่าจะจับเสื้อถ่ายรูปได้ก็ต้องจับ ต้องดูพอสมควร ราคาเสื้อไม่เท่าไหร่ค่ะ 250 บาทเอง แต่ไม่อยากโดนหลอกอ่ะ ช่วนแนะนำหน่อยนะคะ

charuvaj is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

139/22 mahidol rd.chiangmai

Default ไม่ได้หลอกค่ะ

ขอโทษนะคะ ของเพิ่งได้เมื่อวานบ่าย กลับบ้านลองตอนกลางคืน ก็เห็นว่าขาดจริงๆ ก็แจ้งวันนี้ ไม่ได้เอาเสื้อไปทำอะไรเลย ทุกอย่างอยู่ครบ ป้ายก็อยู่ติดราคาเซลก็อยู่ ไม่ได้ติดใจเรื่องราคาหรอกนะคะ บอกตรงๆว่าแค่ 250.- จริงๆยังคิดว่าเย็บให้ติดกันก็ใส่ได้แล้ว แต่เผอิญรอยมันขาดตรงตะเข็บที่ด้ายเย็บ จะให้ถ่ายรูปส่งให้ดูดีไหมคะ ดิฉันซื้อของในsbn
    เยอะมากมีทั้งถูกใจและไม่ถูกใจแต่ไม่เคยขอคืนของคืนเงิน ให้เช็คดูได้เลยค่ะ บางอย่างซื้อแล้วใส่ไม่ได้ก็ยังไม่เคยขอคืนนะคะ แต่ที่แจ้งเพราะว่ามันขาดจริงๆ

pinkky is offline Trusted Member Brandname Fan

Default คุณจารุวรรณ

พิ้งค์จะโอนเงินคืนให้ค่ะ ส่งเลขที่บัญชีมาได้เลยค่ะ ส่วนเสื้อ รบกวนส่งคืนตามที่อยู่ที่ส่ง pm ให้ไปนะคะ

Default ลืมบอกไป

ลืมบอกไปว่าได้รับเสื้อแล้ว ถึงจะโอนคืนนะคะ โดยคุณสามารถเช็ค status ส่งไปรษณีย์ได้อยู่แล้ว ตกลงตามนี้นะคะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ