ดู่ ดู๊ ดู ดูเธอทำ.....ทำไมถึงทำกับแป้งด้ายยยยยยย

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 8 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 75
    Oldie_Pang's Avatar
    Oldie_Pang is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking ดู่ ดู๊ ดู ดูเธอทำ.....ทำไมถึงทำกับแป้งด้ายยยยยยย

คำเตือนก่อนอ่าน ... อย่าซีเรียสนะจ๊ะ เอาฮา...

ต้องกราบขอบพระคุณกำลังใจอันล้นหลาม แต่อันที่จริง ข้าพเจ้าไม่ได้รู้สึกว่า คุณคนนี้เป็นคู่ต่อสู้ที่ฝีมือสูสีกะข้าพเจ้าแต่อย่างใด

ไม่ต้องห่วงช้านนนน เฮ้อ เฮอ...ไม่ต้องห่วงฉาน....

รัก ชาว SBN ที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดดดดด

จุฟๆ

ขำๆ

แดง - ผู้ทำผิดกฏที่แป้งถือว่าร้ายแรงที่สุด (ลงขายของปลอมทั้งๆ ที่ตัวเองก้อรู้)
    น้ำเงิน - เพื่อนคนนึงที่เข้าไปเตือน ได้ฉายาว่า ป้าระเบียบรัตน์
    เขียว - อี mod ใจโฉด ซึ่งดันเข้าไปแจ้ง เพื่อให้หยุดการกระทำดังกล่าว

ของแท้ก็มีนะคะ กรุณาเบิ่งหน่อย ไม่ใช่หลับหูหลับตาจับผิดคนอื่น ว่างมากนักหรือไงคะ

คนอื่นเค้าขายของปลอมแต่บอกว่าแท้ ทำไม่ไม่ไปช่วยเค้าดู ดิฉัน ขายทั้งของแท้ และ cop ก็บอกตรงๆ ตั้งชื่อ ทู้ ว่า kipling flynow 2 อย่างนี้เป็นของแท้ ตรวจสอบได้ค่ะ กรุณาเถอะค่ะ สอดรู้สอดเห็นเรื่องของคนอื่นเค้า มันไม่ดี ไม่ได้อยากจะด่านะคะ แต่ดิฉันไม่เคยไปทำอะไรคุณ แล้วคุณมาทำฉันทำไม

ขอบคุณค่ะที่มาอธิบายให้ชัดแจ้ง แจ่มแจ๋ว แต่อย่างที่บอกค่ะ กรณาอ่านข้อระเบียบใน SBN ด้วยนะค่ะ เรื่องลิงก์ไปเวปอื่น พอดี เห็นตามระเบียบค่ะไม่ได้คิดจะจับผิดใครค่ะ และไม่ได้อยากสอดรู้สอดเห็นเรื่องของครายด้วย แค่ช่วยเป็นหูเป็นตา ถ้าขายของแท้ก็ไม่ต้องมาเดือดร้อนอะไรนะค่ะ และต้องขออภัยที่ไปว่าให้คุณเรื่องขายของแท้ไม่แท้!!! แต่เท่าที่ดูเนี้ย SBN เน้นเรื่องสินค้า hi-end แล้วลิงก์ที่คุณให้มาก็เป็นสินค้า hi-end ที่เป็นของปลอม มันเลยไม่เหมาะสมเท่าไหร่ เท่านั้นเองค่ะ แล้วก็กรุณาเข้าใจเรื่องการขายของให้เวปนี้ด้วยนะค่ะ หากคุณเป็นสมาชิกมานานแล้วน่าจะรู้จัก SBN มากพอนะค่ะ ขอบคุณค่ะทีมาชี้แจง ดิฉันไม่คิดจะไปยุ่งกับคุณอยู่แล้วค่ะ ไม่ชอบมาด่าครายด้วยค่ะ หวังว่าคงเข้าใจนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ ที่กรุณามาจับผิด และอธิบายกฏข้อบังคับของเว็บนี้ คุณระเบียบรัตน์ <<2>> ที่บอกว่าไม่ได้อยากจะจับผิดกับไม่ได้อยากสอดรู้สอดเห็นเนี่ย เป็นเพียงคำพูดนะคะ แต่การกระทำมันใช่ๆๆๆๆๆ ปรกติดิฉันขาย ของแท้ฉันไม่เดือดร้อนหรอกค่ะ แต่มีคนอย่างคุณมาโพสในกระทู้ดิฉันเนี่ยฉันเสียหาย เพราะชื่อทู้มันคือชื่อ log in ฉันประวัติดิฉันก็ไม่เคยหลอกลวงใคร นะคะ ถ้าอยากช่วยเรื่องคนที่ทำผิดระเบียบ คนที่ตั้งกระทู้ว่าถูกหลอกขายเนี่ยคุณรีบ...เข้าไปช่วยเค้าเลยสิคะ ชอบความถูกต้องไม่ใช่หรอมีตั้งหลายกระทู้ สำหรับของฉันเนี่ยขายอย่างจริงใจ และฉันก็ขายของในเน็ตมาก่อนที่จะมีเว็บนี้ด้วยซำไป ดิฉันก็ไม่เข้าใจคุณเหมือนกันมาโพสแบบนี้ในกระทู้ฉันเพื่อสร้างความเสียหายให้ฉันทำไม pm มาให้รับรู้ ยังจะมีมารยาท........มากกว่าทำอย่างนี้เลยค่ะ สุดท้ายอยากจะบอกสักนิดนะคะ ไม่ว่าวุฒิภาวะทางสังคมของจะเป็นยังไง ไม่ว่าคุณจะทำอะไร คุณควรให้เกียรติเพื่อนมนุษย์ ของคุณทุกคนอย่างเท่าเทียมกัน การกระทำของคุณครั้งนี้อย่างที่บอกว่าสร้างความเสียหายให้ฉัน ทั้งทั้งที่ฉันเองไม่..เคย..ไปทำอะไรให้คุณเลย.....คุณทำเพื่ออะไร

ขอบคุณสำหรับคำดีๆค่ะ.......จากระเบียบรัตน์......กระทู้นั้นมานก็หายไปแล้วนะค่ะ คุณจะให้ทำยังไงอีกค่ะ ไม่เข้าใจค่ะ พอดีก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรนะค่ะ ถ้าไม่มีอะไรก้ไม่เห็นต้องมามีปัญหาอะไรนี้ค่ะ ก็บอกว่าจะไปขอโทษให้ ถ้าว่าให้โดยที่ว่าไปจับผิด..แล้วจะมีอะไรอีกค่ะ นี้ก็ให้เกียรตินะค่ะ ก็จะขอโทษก็ว่ามาสิค่ะ เอาเวปลิงก์มาจะไปขอโทษให้ค่ะ..ดิฉันแสดงความรับผิดชอบในสิ่งที่ตัวเองกระทำอยู่แล้วค่ะ ถ้ามานไปสร้างความเดือนร้อนให้ผู้อื่นค่ะ..ก็ไม่เข้าใจคุณนะค่ะ..ก็ลิงก์มานของปลอมจริงๆอ่ะ คนที่เขาดูของจริงก็ดูไป แต่ตามลิงก์ไปมานก็มีของปลอมด้วย คุณก้ชี้แจงมากับเวปสิค่ะว่าให้ดูของจริงมะใช่(เจือก)ไปดูของปลอมอย่างที่ดิฉันไปดู.......มานผิดที่ตาดิฉันไปดูของแบบนั้นเองนี้ค่ะ จะอารายมากมาย ค่ะ ไม่เข้าใจ....ก็บอกมาสิคะไมต้องมาด่ากันขนาดนี้ค่ะ.....

ก็กระทู้มันโดนลบไปเพราะคุณไงคะคุณ*** แล้วดิฉันเองก็ไม่ได้ไปด่าอะไรคุณเลย ในเมื่อคุณไม่มีมารยาทจริงๆ ยอมรับแล้วหรอคะว่ากระทำผิด ยอมนับโดยจิตสำนึก หรือว่าขอให้จบไปทีกันแน่ ที่ฉันทำแบบนี้ เพราะไม่อยากให้คุณไปทำกับคนอื่นอีก การที่ไปโพสติติง ในกระทู้ของคนอื่นเค้า ถ้าคุณไม่ใช่ผู้ดูแลเว็บก็ไม่ควรจะทำ สิ่งที่คุณควรจะทำคือแจ้งผู้ดูแลเว็บไม่ใช่เป็นศาลเตี้ยตัดสินเองแบบนี้นะคะ มันจะทำให้คนอื่นเค้ามองคุณยังไง...เพราะเค้าที่ดูคุณโพส ดิฉันก็ไม่ใช่กระทู้แรกที่คุณทำกริยาแบบนี้ คุณอาจใช้ของแบรนเนม ทำตัวไฮโซ ทำได้แค่เปลือกนอก แต่ข้างในไม่มีใครเปลี่ยนได้อย่างกริยาที่คุณทำและแสดงออกต่างๆนานา ฉันก็พอจะเข้าใจแล้วว่าคุณเป็นคนอย่างไร ดิฉันขออโหสิให้ค่ะ..

ปล. ถ้ายังเขียนตอบกลับมาอีกมันคงไม่จบแน่ค่ะฉันขอเตือน

โดนซะเละเลยคุงแป้ง....เหอๆๆๆๆ แต่ไม่ยุ่งละค่ะ แย่เลยค่ะ ..... เอาให้คุงแป้งอ่านเฉยๆๆนะค่ะ ไม่ได้คิดอะไรแล้ว มะอยากยุ่งแล้วค่ะ ...ขอบคุณคุงแป้งมากค่ะ

ชี้แจงค่ะ

กะทู้ของคุณ*** มิได้ถูกลบไปเพราะว่ามีคนมาแจ้งค่ะ

แต่เป็นเพราะว่าคุณขายของก๊อปค่ะ และเว็บเราไม่สนับสนุนของละเมิดลิขสิทธิ์ค่ะ ไม่ใช่ว่าเป็นของก๊อปแล้วแจ้งว่าก๊อป จะไม่โดนลบค่ะ ไม่ได้มองที่ความจริงใจในการลงขายของค่ะ ถ้าเป็นกรณีเช่นคุณ (ขายของก๊อปรวมกับบองแท้) มันจะโดนลบตั้งแต่การตั้งขายแล้วค่ะ ยังไม่ได้ข้ามไปถึงเรื่องความจริงใจ (อันนั้น เป็นกรณีที่ว่าของไม่ตรงกับคำบรรยาย)

หากมีกรณีเช่นนี้เกิดขึ้นอีก ทางเว็บจะระงับ login name ของคุณ***ค่ะ และจะล๊อก ip address ของคุณ พร้อมกับแป้งจะกันคนอย่างคุณทุกวิถีทางที่แป้งทำได้

ขอบคุณที่เข้าใจและหวังว่า จะไม่มีกรณีเกิดขึ้นอีก

ดิฉันก็ไม่ทราบนะคะ ว่าคุณเป็นใคร มาข้องเกี่ยวอะไรกับการกระทำของคูณ ***นะคะ ดิฉันก็ไม่บอกนี่คะว่าไม่ยอมรับผิดแต่ที่ติติงคุณ *** ไปเพราะการกระทำมันไร้ซึ่งมารยาทที่ดีงามในสังคม ถ้าคนที่วุฒิภาวะดีพอเค้าคงไม่ทำกัน ฉันไม่ได้ไปว่ากล่าวอะไร คุณ***เค้าเลย ทุกอย่างมันเกิดจากการกระทำของเค้าเอง ทั้งนั้น อยู่ๆก็มาสร้างความเสียหายให้คนอื่นเค้า แล้วก้แจ้นไปฟ้องคนอื่น....แล้วคนอื่น..ก็มาขู่จะลบ log in ดิฉันมันถูกแล้วหรือคะ คำขอโทษซักคำฉันยังไม่ได้รับจากเค้าเลย แถมทำเรื่องให้บานปลายอีก ช่างไร้จิตสำนึกจริงๆ ถ้าสังคมคนในเว็ยนี้เป็นแบบนี้ฉันก็ไม่คิดอยากจะเข้ามาหรอกค่ะ เพราะทุกวันนี้ ที่ฉัน log in เข้ามาเนี่ยเพื่อจะเช็คอะไรบางอย่างเท่านั้น ไม่ได้เข้ามาเพื่อใช้บริการเหมือนครั้งก่อนๆ เพราะในเว็บขายของปลอมกันเพียบ..แถมยังเสียความรู้สึกกับการกระทำ ของคนบางคนในนี้รวมทั้งคุณ ด้วย ถ้าคุณเป็นผู้ดูแลเว็บดิฉันก็ต้องขอ ขอบคุณนะคะ ที่ให้ใช้บริการด้วยความเต็มใจ และดิฉันยินดี ที่จะให้ลบ log in นี้ ไป และ บล็อก ip นี้ไปเลยค่ะ และสัญญาว่าจะไม่เข้ามายุ่งเกี่ยวกับเว็บนี้อีก แต่ถ้าคุณไม่ใช่กรุณาอย่าทำแบบที่ทำอยู่นี้นะคะมันทำให้ดิฉันรู้สึกว่า พฤติกรรมอย่างนี้มันแย่ และก็น่าเกลียดมากๆสำหรับ ฉัน เพราะคุณคือ บุคคลที่ 3 คุณไม่ได้รับรู้เหตุการณ์อะไรทั้งนั้น แล้วก็เข้ามาทำให้เหตุการณ์มันแย่ลง ฝากบอกคุณ ***ด้วยนะคะ ถึงฉันจะไม่ได้ใช้เว็บนี่แล้ว อีกเมล์เค้าฉันยังมี มันไม่จบแคนี้หรอกค่ะ ลาก่อนค่ะ

ใช่ค่ะ เป็นผู้ดูแลเว็บค่ะ

ว้า......แย่จังนิ
    Last edited by Oldie_Pang; 29-06-08 at 09:30. Reason: เพิ่มเติมข้อความ
    a picture is worth a thousand words.

ppoo's Avatar
    ppoo is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default ขอนอกเรื่องหน่อยค่ะ

โพสต์หัวอย่างนี้รักตายเลยค่ะ
    ชื่นชมสุดสุด

KYO's Avatar
    KYO is offline Trusted Member Brandname Fan
    KYO's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X4X3X8X

Default มันแปลกดีนะ มันแปลกดีนะ

อ่านแล้ว ทำให้พี่นึกไปถึงทู้ที่แป้งบ่นไปก่อนหน้านี้ เป็นการcf ว่า มันไม่อ่านกันจริงๆ ด้วยหวะ (http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=42865)

อ้อ ขอขำก่อนแปร๊บ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก คุณแดงขา ไปอยู่ไหนมา ไม่รู้ได้ง๊ายยว่าแป้งเป็น MOD อันนี้ขำมากๆ คะ ชื่อชีก้อหราอยู่มันทุกหน้าว่าเป็น MOD เออ ไม่แหกพระเนตรดูกันจริงๆ แฮะ พี่เชื่อแระ นับถือๆ จริงๆ

คนเรานี่แปลกดีเนอะ ทำผิดมีคนมาเตือน ก็ยังมิได้นำพาพาตนขึ้นจากตม ก็จะอยู่แต่ในตมอยู่น่านแหล๊ะ มันแปลกดีนะ มันแปลกดีนะ
    สติแตกกก

"There's no reason to be the richest man in the cemetery. You can't do any business from there."...Colonel S

pong's Avatar
    pong is offline Trusted Member Master Brandname
    pong's Bank Account
    • Bank Account 1: 176X9X7X8X
    • Bank Account 2: 869X0X0X5X

อะไรจะขนาดน๊านนนนน

duckkie is offline Registered Member Brandname Fan

คนเรานี่แปลกดีเนอะ ทำผิดมีคนมาเตือน ก็ยังมิได้นำพาพาตนขึ้นจากตม ก็จะอยู่แต่ในตมอยู่น่านแหล๊ะ มันแปลกดีนะ มันแปลกดีนะ

-------->>>> เห็นด้วยกับพี่เกียวค่ะ คำพูดพี่เกียวแอบโดนมาก ตรงที่ว่าแต่ก็มิได้นำพา..5555

MisscherrY's Avatar
    MisscherrY is offline Registered Member Brandname Fan

Unhappy

เกินป๊ายยยยยยย....ไม่เข้าใจจริงๆ

Oldie_Pang's Avatar
    Oldie_Pang is offline Registered Member Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Quote Originally Posted by ppoo
    โพสต์หัวอย่างนี้รักตายเลยค่ะ
    ชื่นชมสุดสุด

เอ๊ะๆ เป็นอะไรกะพี่แบรนด์หรือเปล่าเนี่ย หุหุ

ปล. ขอค่าโฆษณา 5 บาทนะคะ
    a picture is worth a thousand words.

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    -bow-'s Bank Account
    • Bank Account 1: 158X8X9X3X
    • Bank Account 2: 738X4X4X7X

Rayong, Thailand

Cool RE: ดู่ ดู๊ ดู ดูเธอทำ.....ทำไมถึงทำกับแป้งด้ายยยยยยย

เอาใจช่วยนะคุณแป้ง
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

Papae is offline Trusted Member Brandname Fan
    Papae's Bank Account
    • Bank Account 1: 069X2X9X6X

คนแบบนี้ก็มีด้วย กำจิงๆ

tum72's Avatar
    tum72 is offline Trusted Member Brandname Fan
    tum72's Bank Account
    • Bank Account 1: 186X0X8X0X

เอาเข้าไปมีคนมาเตือนแล้วยังไปว่าเค้าอีกกำ คุณแป้งสู้ๆๆนะค่ะ

Page 1 of 8 123 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ