+++ ประกาศ ถึงสมาชิกทุกคนที่จะตั้งกระทู้ในห้องนี้ กรุณาอ่านกระทู้นี้ก่อน+++ แจ้งปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับ ระบบ TM นอกเหนือจากกระทู้ที่ปักหมุดไว้ก่อนหน้านี้ เชิญกระทู้นี้เท่านั้นครับ - Page 24

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 24 of 24 FirstFirst ... 14222324
Results 231 to 236 of 236
    Jaojane is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Jaojane's Bank Account
    • Bank Account 1: 385X0X4X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: +++ ประกาศ ถึงสมาชิกทุกคนที่จะตั้งกระทู้ในห้องนี้ กรุณาอ่านกระทู้นี้ก่อน+++ แจ้งปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับ ระบบ TM นอกเหนือจากกระทู้ที่ปักหมุดไว้ก่อนหน้านี้ เชิญกระทู้นี้เท่านั้นครับ

พยายามสมัครเป็น TM มาหลายวันแล้วค่ะ แต่ไม่สามารถกดสมัครได้เลย พอกดจะขึ้น Error on page ตลอด
    และตอน Upload รูปจะขึ้นเป็นตัวสีเหลืองว่า
    "รูปเอกสารด้านบน เป็นรูปเดียวกับที่เจ้าหน้าที่ตรวจเอกสารจะเห็นในการตรวจเอกสาร
    หากเอกสารที่เห็นด้านบนไม่ถูกต้องหรือไม่ชัดเจน ท่านสามารถแก้ไขไฟล์และอัพโหลดใหม่ ก่อนทำการยืนยันการส่งเอกสาร เพื่อประหยัดเวลาในการตรวจสอบเอกสารของท่านเอง และ ของเจ้าหน้าที่ผู้ตรวจเอกสาร"

อ่านหลักเกณฑ์หลายรอบ ไม่แน่ใจว่าผิดตรงไหนหรือระบบเป็นอะไรหรือเปล่าค่ะ

misspattiez is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    misspattiez's Bank Account
    • Bank Account 1: 089X2X6X7X
    • Bank Account 2: 403X7X3X3X
    • Bank Account 3: 005X0X9X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: +++ ประกาศ ถึงสมาชิกทุกคนที่จะตั้งกระทู้ในห้องนี้ กรุณาอ่านกระทู้นี้ก่อน+++ แจ้งปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับ ระบบ TM นอกเหนือจากกระทู้ที่ปักหมุดไว้ก่อนหน้านี้ เชิญกระทู้นี้เท่านั้นครับ

พยายามสมัครเป็น TM มาหลายวันแล้วค่ะ แต่ไม่สามารถกดสมัครได้เลย พอกดจะขึ้น Error on page ตลอด
    "

อ่านหลักเกณฑ์หลายรอบ ขนาดfileเป็นไปตามที่กำหนดค่ะ

รบกวนตรวจสอบทีค่ะ

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

Cool Re: +++ ประกาศ ถึงสมาชิกทุกคนที่จะตั้งกระทู้ในห้องนี้ กรุณาอ่านกระทู้นี้ก่อน+++ แจ้งปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับ ระบบ TM นอกเหนือจากกระทู้ที่ปักหมุดไว้ก่อนหน้านี้ เชิญกระทู้นี้เท่านั้นครับ

ขออนุญาติ admin เอาคำตอบมาลงให้เพื่อนๆ ตรงนี้นะคะ

Quote Originally Posted by siambrandname View Post
    สำหรับปัญหา ที่กดยืนยันส่งเอกสารแล้ว browser ขึ้นข้อความว่า

"Error on Page"

นั้น ทีมงานพบว่า น่าจะเกิดจาก browser ที่ใช้

ทีมงานได้ทำการทดสอบ การทำงานของหน้าสมัครสมาชิก กับ browser google chrome และไม่พบปัญหานี้ แต่อย่างใด

ดังนั้น จึงของแจ้งเพื่อนสมาชิกที่พบปัญหานี้ ให้ทำการติดตั้งและใช้ browser google chrome ในการสมัครสมาชิกครับ

สามารถโหลด browser google chrome ได้ ที่ลิงค์ด้านล่างครับ

https://www.google.com/intl/en/chrome/browser/

ขอโทษในความล่าช้าครับ

Quote Originally Posted by Jaojane View Post
    และตอน Upload รูปจะขึ้นเป็นตัวสีเหลืองว่า
    "รูปเอกสารด้านบน เป็นรูปเดียวกับที่เจ้าหน้าที่ตรวจเอกสารจะเห็นในการตรวจเอกสาร
    หากเอกสารที่เห็นด้านบนไม่ถูกต้องหรือไม่ชัดเจน ท่านสามารถแก้ไขไฟล์และอัพโหลดใหม่ ก่อนทำการยืนยันการส่งเอกสาร เพื่อประหยัดเวลาในการตรวจสอบเอกสารของท่านเอง และ ของเจ้าหน้าที่ผู้ตรวจเอกสาร"

อ่านหลักเกณฑ์หลายรอบ ไม่แน่ใจว่าผิดตรงไหนหรือระบบเป็นอะไรหรือเปล่าค่ะ

Quote Originally Posted by misspattiez View Post
    "

อ่านหลักเกณฑ์หลายรอบ ขนาดfileเป็นไปตามที่กำหนดค่ะ

รบกวนตรวจสอบทีค่ะ
    Thanks siambrandname ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like natpapat313 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

jobjab is offline Trusted Member Newbie Brandname
    jobjab's Bank Account
    • Bank Account 1: 123X3X9X7X

เป็น TM มานานมากๆๆๆๆๆ แต่อยู่ดีๆดาวก็หายไปเลย และ SBN Town ก็ log in ไม่ได้เลยมาเป็นอาทิตย์แล้ว
    ขอรบกวนจริงๆนะคะ id: jobjab

ขอบคุณมากๆค่ะ ช่วยรีบแก้ให้หน่อยนะคะ

nunizeee is offline Trusted Member Brandname Fan
    nunizeee's Bank Account
    • Bank Account 1: 207X1X9X2X

สอบถามเรื่องการขอเปลี่ยนชื่อสกุล และ เลขบัญชีธนาคารค่ะ

มีขั้นตอนในการเปลี่ยนชื่อ-สกุล และเลขบัญชีธนาคาร ยังไงบ้างค่ะ

Login เป็น TM มานานแล้วค่ะ แต่พึ่งแต่งงานและย้ายที่อยู่

จึงมีการเปลี่ยนชื่อ-สกุล ที่อยู่ และเลขที่บัญชีใหม่ แต่ยังอยากจะใช้ loginเดิม

ไม่ทราบว่าต้องเตรียมเอกสารอะไรบ้างค่ะ

ขอบคุณค่ะ

TheHighClasso is offline Trusted Member Brandname Fan
    TheHighClasso's Bank Account
    • Bank Account 1: 847X0X5X7X
    • Bank Account 2: 425X0X4X1X

ช่วยด้วยครับ TM หาย รบกวนช่วยแก้ให้ด้วยครับ

Page 24 of 24 FirstFirst ... 14222324