โ_ _รเซ็งเรย..ยยย...ยยย..

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 5 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 46
    ppjung's Avatar
    ppjung is offline Trusted Member Brandname Fan
    ppjung's Bank Account
    • Bank Account 1: 391X4X0X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default โ- -รเซ็งเรย..ยยย...ยยย..

เรื่องมีอยูว่า....

เราลงขาย NEVERFULL GM เมื่อคืนวันศุกร์ บ่ายวันเสาร์คุณเธอก็โทรมาสอบถาม...นั่นนี่...นี่นั่น...จบลงด้วยการตกลง

กันว่าจะเอากระเป๋าไปให้ดูตอนเย็นวันจันทร์เวลาประมาณ 6 โมงถึงทุ่มนึงที่สยามฯ ทั้งๆที่ราทำมาหากินไม่ได้ใกล้

สยามฯ เล้ยยย..ยย..ยย แต่เอาวะ!! บริการทุกระดับประทับใจ (ถึงจะยังไม่ cf ว่าจะซื้อของเราแน่ก็เถอะ) สายวัน

จันทร์(วันนี้แหละ) เราก็ cf คุณเธออีกรอบว่าวันนี้เจอกันแน่ป่ะ คุณเธอก็ cf กลับมา o.k.เจอกันวันนี้คะ เราก็ป้วนเปี้ยนแถวๆนั้นเพื่อรอเวลา

นัด.....จน 6 โมงเย็น คุณเธอก็ sms กลับมาว่า มีธุระด่วนขอเจอกันพรุ่งนี้ที่เก่าเวลาเดิม (อ่าว!!! อยากร้องเพลงพี่เบิร์ด

เลย....ฉันมาทำอะไรที่นี่....) แต่เห็นมันเป็นเหตุสุดวิสัย....ไม่เป็นไร เราก็โทรกลับไปเลยว่า พรุ่งนี้พี่ไม่ว่างนะคะขอเป็น

วันพุธละกาน~ แล้วค่อยโทร cf พี่อีกทีนะคะ ฝ่ารถติดกลับมาถึงบ้าน เปิด SBN ห้อง HI-END ดูไปดูมา โอ้แม่เจ้า!!!เห็น

ชื่อคุณเธอไป cf กะคนอื่นซะละ วัยรุ่นเซ็งสุดสู้ด..ดดดด..ดดด อยากจะบอกว่า คุณน้องคะ พี่เข้าใจ บอกกันตรงๆก็ได้พี่

ไม่ว่า.........พี่เป็นคนนะคะ ไม่ใช้นางฟ้านางสวรรค์ ฟังภาษาคนรู้เรื่องค่ะ .....จะได้ค้าขายกันต่อไปไม่เสียความรู้สึก

อย่างนี้ค่ะ ตอนนี้คุณเธอก็ติดบัญชีหนังหมาที่เราจะไม่ขายของอะไรให้อีกแน่ๆ (ถึงพี่เป็นแม่ค้าพี่ก็เลือกนะคะ 55555)
    Last edited by ppjung; 08-07-08 at 01:13.

nickbee's Avatar
    nickbee is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nickbee's Bank Account
    • Bank Account 1: 247X4X0X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Bangkok, Thailand

Talking

อ่านแล้วเห็นภาพเลยครับเสียเวลาทำมาหากินมากๆๆครับ

นัดแล้วก็ต้องรักษาเวลาและไม่ CC เพราะคนที่รอก็มีธุระไม่น้อยกว่ากันนะครับ

โอกาศหน้ามาใหม่

โอกาศดีดียังรอทุกท่าน....

เห็นใจครับสู้ๆๆนะครับ

Glam's Avatar
    Glam is offline Registered Member Brandname Fan

เห็นใจเจ้าของกระทู้ค่ะ น้ำมันก็แพ๊งแพง เวลาก็เสีย เฮ้อ....
    2 DEC.

Aey's Avatar
    Aey is offline Registered Member Brandname Fan

อ่านแล้วเห็นใจคุณแม่ค้าบวกขำค่ะ เล่าได้มันส์มาก
    *** ปีหน้าค่อยว่ากันใหม่***

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    DenMark's Bank Account
    • Bank Account 1: 803X0X7X6X

รับผิดชอบต่อชุมชน

อืมมมม เอาไม่เอาก็บอกมาตรงๆ ดีกว่านะคับ

มองแง่ดี เค้าอาจจะอยากซื้อ 2 ใบอ่ะคับ ใช้เอง 1 ฝากพี่ฝากเพื่อน 1

รอเค้าติดต่อมา หรือโทรไปถามดีกว่าครับ ว่าเอาไงกันแน่?

ยังดีที่เจอนะครับว่าเค้าไป CF คนอื่นแล้ว

บางคน CF ไปทั่วหลังไมค์ เราก็ไม่ทราบ แล้วเค้าก็เลือกๆๆๆๆ แล้วก็ตาม CC คนที่เหลือรวมถึงเราด้วย

แร๊งงงงงงงงง

เพราะงั้น เวลาใครมา CF กะเราแล้ว บอกให้เค้าไปลงประกาศหน้ากระทู้ด้วยครับว่า CF แล้ว

คนขายคนอื่นๆ จะได้ทราบว่าถ้า LOGIN นี้ไป CF กับใครอีก จะได้เพ่งๆ เล็งๆ ไว้คับ

Nu-SuGaR is offline Registered Member Newbie Brandname

คนเราอะนะ ทำอะไรไม่นึกถึงคนอื่นเลย .....

แล้วใครกันหล่ะนี้???? ไม่น่ารักเลย ต่อไปอย่าทำนะคะ สงสัยแม่ค้าเค้าด้วยจ๊ะ

ppjung's Avatar
    ppjung is offline Trusted Member Brandname Fan
    ppjung's Bank Account
    • Bank Account 1: 391X4X0X3X

อะฮือ...อะฮือ...(สะอื้น) ขอบคุณมิตรรักแฟนเพลงที่เข้าใจหัวอก (เล็กๆ) ของเรานะคะ >o<
    Last edited by ppjung; 07-07-08 at 23:42.

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Keeki's Bank Account
    • Bank Account 1: 001X9X8X5X

Red face

Quote Originally Posted by ppjung View Post
    เรื่องมีอยูว่า....

เราลงขาย NEVERFULL GM เมื่อคืนวันศุกร์ บ่ายวันเสาร์คุณเธอก็โทรมาสอบถาม...นั่นนี่...นี่นั่น...จบลงด้วยการตกลง

กันว่าจะเอากระเป๋าไปให้ดูตอนเย็นวันจันทร์เวลาประมาณ 6 โมงถึงทุ่มนึงที่สยามฯ ทั้งๆที่ราทำมาหากินไม่ได้ใกล้

สยามฯ เล้ยยย..ยย..ยย แต่เอาวะ!! บริการทุกระดับประทับใจ (ถึงจะยังไม่ cf ว่าจะซื้อของเราแน่ก็เถอะ) สายวัน

จันทร์(วันนี้แหละ) เราก็ cf คุณเธออีกรอบว่าวันนี้เจอกันแน่ป่ะ คุณเธอก็ cf กลับมา o.k.เจอกันวันนี้ค่ะ เราก็ป้วนเปี้ยนแถวๆนั้นเพื่อรอเวลา

นัด.....จน 6 โมงเย็น คุณเธอก็ sms กลับมาว่า มีธุระด่วนขอเจอกันพรุ่งนี้ที่เก่าเวลาเดิม (อ่าว!!! อยากร้องเพลงพี่เบิร์ด

เลย....ฉันมาทำอะไรที่นี่....) แต่เห็นมันเป็นเหตุสุดวิสัย....ไม่เป็นไร เราก็โทรกลับไปเลยว่า พรุ่งนี้พี่ไม่ว่างนะคะขอเป็น

วันพุธละกาน~ แล้วค่อยโทร cf พี่อีกทีนะคะ ฝ่ารถติดกลับมาถึงบ้าน เปิด SBN ห้อง HI-END ดูไปดูมา โอ้แม่เจ้า!!!เห็น

ชื่อคุณเธอไป cf กะคนอื่นซะละ วัยรุ่นเซ็งสุดสู้ด..ดดดด..ดดด อยากจะบอกว่า คุณน้องคะ พี่เข้าใจ บอกกันตรงๆก็ได้พี่

ไม่ว่า.........พี่เป็นคนนะคะ ไม่ใช้นางฟ้านางสวรรค์ ฟังภาษาคนรู้เรื่องค่ะ .....จะได้ค้าขายกันต่อไปไม่เสียความรู้สึก

อย่างนี้ค่ะ ตอนนี้คุณเธอก็ติดบัญชีหนังหมาที่เราจะไม่ขายของอะไรให้อีกแน่ๆ (ถึงพี่เป็นแม่ค้าพี่ก็เลือกนะคะ 55555)

ตอนนี้เราจดบานชีหนังสุนัขไว้สามคนละค่ะ อิอิ เขียนลง post -it แปะไว้ตรงหน้าโต๊ะเรยค่ะ อิอิ
    " P u r s e A d d i c t i o n "

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Meesook's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X3X2X7X
    • Bank Account 2: 096X2X4X7X

Bangkok, Thailand

ถ้าจะไม่มานี่ก็บอกก่อนซักหน่อยก็น่าจะดีนะคะ

แล้วถ้ามาดูของแล้วไม่ซื้อก็ยังโอเคเนอะ แต่นี่เล่นแคนเซิล ตอนเวลานัดเลย... ก็สงสารคนขาย...

แต่เราก็เคยเจอคนขาย นัดกันที่พารากอนตอนเที่ยง เที่ยงครึ่งแล้วก็ยังไม่มา เราก็ sms ไปหา เธอตอบมาว่า ขอแคนเซิลค่ะ คุณแม่ไม่ให้ขายแล้วค่ะ -- อือ... ทำไมไม่บอกชั้นชาติหน้าเลยล่ะ
    วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ

Jannilicious's Avatar
    Jannilicious is offline Trusted Member Master Brandname
    Jannilicious's Bank Account
    • Bank Account 1: 635X0X2X4X
    • Bank Account 2: 232X5X7X3X

ขอแจมด้วยคนค่ะ โดนเหมือนกัน เด๊ะ ๆๆ กับคุณผึ้งเลย คนเดียวกันด้วย CF นัดรับของวัน เวลาเดียวกับคุณผึ้งเลยยย และก็ CC เบี้ยว เหมือนกันอีก เฮ้ออออ คนเรา ไม่เอาก็บอกกันตรง ๆ ไม่ได้ว่าอะไรนินา อย่างนี้คนอื่น ๆ ที่อยากได้เค้าก็เสียโอกาสหมด แล้วเราก็ต้องลงขายใหม่อีก เสียความรู้สึกจริง ๆ เซ็งเป็ด เซ็งกล้วย อิอิ

Page 1 of 5 123 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ