ช่วยแนะนำบาลองหน่อยครับ (มือใหม่)

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 11 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 104
    Chinwa's Avatar
    Chinwa is offline Senior Member Master Brandname
    Chinwa's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X0X2X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ช่วยแนะนำบาลองหน่อยครับ (มือใหม่)

กำลังหาของขวัญปีใหม่ให้ตัวเองครับ

อยากได้บาลองมาเชยชมบ้างครับผม..
    เคยเห็นผู้ชายใช้แล้วเจิดส์ดี

รุ่นที่เล็งไว้คือ พาทไทม์ กะ ซิตี้ สี chestnut
    รบกวนพี่ๆทุกท่านครับ

ว่าสองรุ่นนี้ต่างกันเยอะมั้ยครับ ดูในเว็บแล้วไม่ค่อยต่างกันเลย รุ่นไหนดีครับ
    สีมีเท่าที่เห็นในเว็บป่าวครับ 5 สี

แล้วเรื่องหมุด สามารถเลือกได้ตามชอบเลยป่าวครับ
    มีผลต่ออะไรหรือป่าวครับ(คำถามโชว์โง่ ฮ่าๆ)

ราคาที่ช็อปเท่าไหร่ครับ ถ้าฝากหิ้วที่ไหนถูกสุด
    มือสองสภาพกิ๊กๆ เท่าไหร่ครับ ได้คำนวณถูกว่าต้องอดข้าวกี่มื้อ

แล้วถ้าได้มา ดูแลรักษาเป็นพิเศษตรงไหนป่าวครับ
    สเปรย์กันน้ำ ใช้ LV GC ไม่เคยฉีดเลย ถ้าเป็นน้องเค้าต้องใช้ป่าวครับ

ถามเยอะไปหน่อยครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

noinoi5's Avatar
    noinoi5 is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noinoi5's Bank Account
    • Bank Account 1: 216X0X4X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ถามเยอะจริงๆๆแฮะ..อิอิ...แต่ขอตอบเท่าที่ทราบนะคะ...

โดยส่วนตัวชอบ PT ค่ะ เพราะจะออกแนวเท่ห์ๆ มีสายสะพายไหล่ได้..

เมื่อเมื่อยมือเวลาถือค่ะ ส่วนตัว city ดูหญิงไปนะคะ

คงไม่ช่วยในคำตอบเท่าไหร่..คำตอบที่เหลือรอท่านอื่นนะคะ...
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

Chinwa's Avatar
    Chinwa is offline Senior Member Master Brandname
    Chinwa's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X0X2X0X

Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    ถามเยอะจริงๆๆแฮะ..อิอิ...แต่ขอตอบเท่าที่ทราบนะคะ...

โดยส่วนตัวชอบ PT ค่ะ เพราะจะออกแนวเท่ห์ๆ มีสายสะพายไหล่ได้..

เมื่อเมื่อยมือเวลาถือค่ะ ส่วนตัว city ดูหญิงไปนะคะ

คงไม่ช่วยในคำตอบเท่าไหร่..คำตอบที่เหลือรอท่านอื่นนะคะ...
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ช่วยได้ครับผม ขอบคุณงับ
    วันนี้ไปดูรีวิวของพี่ในนี้มา city เหมาะกับผู้หญิงจริงๆแหละครับ

shiroi's Avatar
    shiroi is offline Trusted Member Master Brandname
    shiroi's Bank Account
    • Bank Account 1: 047X4X9X6X

Wink

Quote Originally Posted by Chinwa View Post
    กำลังหาของขวัญปีใหม่ให้ตัวเองครับ

อยากได้บาลองมาเชยชมบ้างครับผม..
    เคยเห็นผู้ชายใช้แล้วเจิดส์ดี

รุ่นที่เล็งไว้คือ พาทไทม์ กะ ซิตี้ สี chestnut
    รบกวนพี่ๆทุกท่านครับ

ว่าสองรุ่นนี้ต่างกันเยอะมั้ยครับ ดูในเว็บแล้วไม่ค่อยต่างกันเลย รุ่นไหนดีครับ
    สีมีเท่าที่เห็นในเว็บป่าวครับ 5 สี
    ส่วนตัวเชียร์รุ่น weekender มากกว่านะคับ ถือก้อได้ ขึ้นไหล่ก้อได้
    แต่ถ้าชอบแนว cross body ก้อไปเล็งพวก courier หรือ men's day ละกันครับ (ผมเชียร์ courier ดูเท่ห์กว่าครับ)
    ส่วนสี เลือกสีเข้มๆ โทนดำ น้ำตาล ดีกว่าคับ จะได้ไม่ต้องปวดตับเรื่องสีเฟด สีตก

Quote Originally Posted by Chinwa View Post
    แล้วเรื่องหมุด สามารถเลือกได้ตามชอบเลยป่าวครับ
    มีผลต่ออะไรหรือป่าวครับ(คำถามโชว์โง่ ฮ่าๆ)
    มีปัญหากับเรื่องน้ำหนักครับ หมุดใหญ่ก้อบวกเพิ่มไปอีกประมาณหนึ่งกิโล
    ส่วนตัวเชียร์หมุดธรรมดามากกว่าครับ

ราคาที่ช็อปเท่าไหร่ครับ ถ้าฝากหิ้วที่ไหนถูกสุด
    มือสองสภาพกิ๊กๆ เท่าไหร่ครับ ได้คำนวณถูกว่าต้องอดข้าวกี่มื้อ
    ราคาที่ช็อปไทย โทรเช็คที่ 02 610 9255
    ถ้าดูของมือสอง ก้อดูในเว็บนี่หละคับ เห็นของสภาพดีๆ มาปล่อยราคาเบาๆ ก้อหลายใบอยู่
    ถ้าฝากเพื่อนหิ้ว ด้วยค่าเงินตอนนี้ ที่ฝรั่งเศสกับอิตาลีน่าจะดีสุดคับ

แล้วถ้าได้มา ดูแลรักษาเป็นพิเศษตรงไหนป่าวครับ
    สเปรย์กันน้ำ ใช้ LV GC ไม่เคยฉีดเลย ถ้าเป็นน้องเค้าต้องใช้ป่าวครับ
    ต้องดูแลรักษาอย่างดีเลยหละคับ คุณกระเป๋าบอบบางพอควร
    ดูแลไม่ดี หนังก้อจะดูซีด ดูแห้ง
    ใช้ไม่ระวัง ริ้วรอยไม่รับเชิญก้อมาได้ง่ายกว่าพวกแคนวาสของ lv หรือ gucci อยู่แล้วหละคับ
    แค่สเปรย์กันน้ำ ผมว่ายังไม่พอสำหรับบาลองฯ ยังงัยก้อต้องลงพวกครีมบำรุงต่างๆ ด้วย
    ถ้าเป็นคนที่ไม่ชอบดูแลกระเป๋ามาก ส่วนตัวไม่ค่อยแนะนำสำหรับยี่ห้อนี้ครับ

bandalee's Avatar
    bandalee is offline Registered Member Master Brandname

Blog Entries
    18

พี่ว่าคูเรีย น่ารักนะ เห็นน้องเด่น น้องลิง เคยใช้ เท่ห์มากมาย

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member Master Brandname
    amm's Bank Account
    • Bank Account 1: 020X2X8X5X

เชียร์ courier กะ weekender ค่ะ น่าจะเหมาะกับชายหนุ่มนะคะ หรือเวิร์คก็โออยู่จ้ะ

BOTANIC's Avatar
    BOTANIC is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    BOTANIC's Bank Account
    • Bank Account 1: 574X2X9X7X

I agree with the above reply kab but I vote for arena bridge kab. It `s look like pt but it have shoulder Strap ah kab
    Dreaming about himalaya crocodile with diamond buckle every day and night....

nonglilly is offline Trusted Member Master Brandname
    nonglilly's Bank Account
    • Bank Account 1: 085X5X7X4X

Blog Entries
    1

เชียร์ courierจ้า
    ส่วนcity&ptไว้ให้สาวสาวเค้าใช้เต๊อะ
    จขกท.ดูกล้ามโต๊โตไม่เหมาะหรอกกกกก อิอิ

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    titled's Bank Account
    • Bank Account 1: 491X0X3X2X

เคยใช้courier , men's day เชียร์ courier ใช้ง่ายครับ

ปล สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าของให้มีความสุขมากๆนะครับ

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    titled's Bank Account
    • Bank Account 1: 491X0X3X2X

อ้อ อีกอย่าง ขอเตือนว่า ต้องใช้ระวังๆหน่อยนะครับ สายหรือตามมุม
    เพราะน้องบาลอง คุณหนูมากๆได้กระเป๋าใหม่แล้วอย่าลืมมารีวิวให้ชมทีนะครับ

Page 1 of 11 123 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ