ช่วยแนะนำบาลองหน่อยครับ (มือใหม่) - Page 11

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 11 of 11 FirstFirst ... 91011
Results 101 to 104 of 104
    Chinwa's Avatar
    Chinwa is offline Senior Member Master Brandname
    Chinwa's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X0X2X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Quote Originally Posted by shiroi View Post
    ^
    ^^
    แค่นั้นก้อรู้เรื่องแล้วครับ แต่จะได้ลักษณะหนังที่ถูกใจรึป่าว นั่นอีกเรื่องนะคับ
    ขอบคุณมากครับ ใบแรกไม่ซีเรียสอยู่แล้วฮะ

Quote Originally Posted by Auto View Post
    (^o^) ฮ๊อต เพราะ จขกท. วงแขนกล้ามเป็นมัดๆ อุ๊ย น่าจะกัดแขนเล่นเบาๆ 555+

(^o^) ถ้าไม่เจาะจงมากก็บอกตามนั้นก็ได้คัฟ ถ้าเจาะจง เช่น คูเรีย สีดำ หนังแกะ หนานุ่ม แตกลาย มันวาววววว อะไรงี้ คัฟ !!!

ปล. เอ... ถ้าเจาะจงมากเกินไป เค้าจะวีนเรารึป่าว แอบสงสัย อิอิ
    น่าจะวีนแหละครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    คูเรีย สีดำ หนังแกะ(ต่างกะแพะยังไง) หนานุ่ม แตกใน เอ้ย แตกลาย เชื่อเซียนครับ

ขอให้มากัดจริงๆ เหอะครับ พญาไทนะ ฮ่าๆๆๆๆ
    avatar ออโต้ไร้สาระครับ ขอรูปเดิมนะ อิอิ

Quote Originally Posted by SleepyHead View Post

จากประสบการณ์ที่เคยฝากเพื่อนซื้อของ
    อืม เมิงก็สั่งมาเหอะจะละเอียดยิบย่อยแค่ไหน แต่เวลาซื้อกรูเจอใบไหนก็เอาใบนั้นแหละให้เมิง
    ซึ้งแสดๆ - -" 555555+
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไงขอบคุณครับ
    Last edited by Chinwa; 18-12-09 at 02:55.

Auto's Avatar
    Auto is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

บ้านน๊อกกก บ้านนอก !!!

Smile ใสๆ !!!

Quote Originally Posted by Chinwa View Post
    ขอบคุณมากครับ ใบแรกไม่ซีเรียสอยู่แล้วฮะ

น่าจะวีนแหละครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    คูเรีย สีดำ หนังแกะ(ต่างกะแพะยังไง) หนานุ่ม แตกใน เอ้ย แตกลาย เชื่อเซียนครับ

ขอให้มากัดจริงๆ เหอะครับ พญาไทนะ ฮ่าๆๆๆๆ
    avatar ออโต้ไร้สาระครับ ขอรูปเดิมนะ อิอิ
    (^o^) หนังแพะรุ่นสุดท้ายปี 07 หลังจากนั้นเป็นหนังแกะคัฟ !!!

พญาไท อย่าได้พูดเล่นเชียว เดี่ยวจะกัดไม่ปล่อยเลย เอิ๊กๆ

ออโต้ไร้สาระทุกอย่างล่ะ ยกเว้นหัวจายยยยยย 555+

ปล. Avatar เพื่อคนรักจัดห้ายยยยยย อิอิ
    คนหล่อ ต้องทำความดี !!!

Chinwa's Avatar
    Chinwa is offline Senior Member Master Brandname
    Chinwa's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X0X2X0X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Quote Originally Posted by Auto View Post
    (^o^) หนังแพะรุ่นสุดท้ายปี 07 หลังจากนั้นเป็นหนังแกะคัฟ !!!

พญาไท อย่าได้พูดเล่นเชียว เดี่ยวจะกัดไม่ปล่อยเลย เอิ๊กๆ

ออโต้ไร้สาระทุกอย่างล่ะ ยกเว้นหัวจายยยยยย 555+

ปล. Avatar เพื่อคนรักจัดห้ายยยยยย อิอิ
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มากัดเลยมา

ชินก็เปลียน avatar เพื่อคนรักเหมือนกันครับ ฮ่าๆๆๆ

ปล ขอบคุณข้อมูลดีดีครับ

คูเรีย หนังแกะ สีดำ พอแล้ว เท่านี้ก็เจิดสสสสสสสสส
    Last edited by Chinwa; 18-12-09 at 21:46.

summer's Avatar
    summer is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    summer's Bank Account
    • Bank Account 1: 313X4X2X7X
    • Bank Account 2: 447X2X9X6X

Blog Entries
    2

Thumbs up Like this!!!

ไม่รู้จะคุยเรื่องอะไรดี น่าคุยทั้งสองเรื่องเลย ไม่ว่าจะบาลอง หรือลองๆ

เอาบาลองก่อนดีกว่า จขกท ดูจากรูปแล้ว น่าจะตัวใหญ่ ใช้ pt ไม่เล็กไปหรอครับ

ผมว่า work จะดูพอดีกว่า หรือไม่ก็ wk ไปเลยครับ ส่วน Courier นี้ก็น่าเล่นครับ

เคยเจอที่สยามแต่นานมาก สีเหลืองสุดๆ รุ่นextra cour แบบว่า สวยมากกกกกกก

เหมือนถูกสร้างมาเพื่อเราเลย ยังเสียใจที่ไม่ได้ซื้อมาทุกวันนี้ประมาณนี้

ยังไงไปลองถือที่ช็อปก่อนได้ครับ เค้าบริการดีมากๆ ขอแซวจขกทหน่อย

แอบนึกภาพไม่ออก จขกท สะพายspeedyจะเป็นยังไงหว่า น่าสนใจ ห้าๆ

Page 11 of 11 FirstFirst ... 91011
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ