แจ้งพบเห็นกระทู้ใด ที่เข้าข่าย มีความผิด“พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550” - Page 5

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast
Results 41 to 50 of 60
    Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by SSSweetenedgirLLL View Post
    ส่งหลักฐานไปทางข้อความส่วนตัวเเล้วนะคะ
    รบกวนWEBMASTER
    ช่วยลบความเห็นที่ 10
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1666305
    เนื่องจากว่าเปิดเผยข้อมูลส่วนตัวของดิฉัน เพื่อน เเละบริษัทค่ะ

ขอบพระคุณมากค่ะ
    เรียบร้อยแล้วนะครับ

maki6952 is offline Trusted Member Brandname Fan
    maki6952's Bank Account
    • Bank Account 1: 009X1X8X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: แจ้งพบเห็นกระทู้ใด ที่เข้าข่าย มีความผิด“พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550”

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1899196

อยากจะทราบว่า ลิ้งค์ข้างต้น ทำการเหมาะสมหรือไม่คะ เนื่องจากดิฉันคือ maki6952 ค่ะ และไม่ทราบว่า การที่เอาชื่อจริงนามสกุลจริง มาลงโดยที่ดิฉันไม่ได้คดโกงใคร หรือทำผิดกฏร้ายแรงอะไรเพียงแต่มีปัญหากันตามเนื้อความในกระทู้ค่ะ การที่เอาชื่อจริงนามสกุลจริงของดิฉันมาตั้งเป็นหัวข้อ ทำให้เวลาเซิร์สกูเกิ้ลจะมีประเด็นนี้โชว์ขึ้นมา บางทีก็กดเข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง ดิฉันกังวลว่าคนอื่นที่ไม่ได้เกี่ยวข้องกับการขายของในเว็บนี้คลิ๊กเข้าไป แล้วเข้าไม่ได้ทำให้ไม่รู้เนื้อความในกระทู้ อ่านแต่หัวข้อแล้วเข้าใจในตัวของดิฉันผิด เนื่องจากดิฉันทำงานเป็นฟรีแลนซ์กราฟฟิกดีไซเนอร์ค่ะ ไม่มีชื่อบ. เวลาเสนองานต้องใช้ชื่อจริงนามสกุลในการเสนองานค่ะ รบกวนตรวจสอบด้วยค่ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

Default Re: แจ้งพบเห็นกระทู้ใด ที่เข้าข่าย มีความผิด“พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550”

Quote Originally Posted by maki6952 View Post
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1899196

อยากจะทราบว่า ลิ้งค์ข้างต้น ทำการเหมาะสมหรือไม่คะ เนื่องจากดิฉันคือ maki6952 ค่ะ และไม่ทราบว่า การที่เอาชื่อจริงนามสกุลจริง มาลงโดยที่ดิฉันไม่ได้คดโกงใคร หรือทำผิดกฏร้ายแรงอะไรเพียงแต่มีปัญหากันตามเนื้อความในกระทู้ค่ะ การที่เอาชื่อจริงนามสกุลจริงของดิฉันมาตั้งเป็นหัวข้อ ทำให้เวลาเซิร์สกูเกิ้ลจะมีประเด็นนี้โชว์ขึ้นมา บางทีก็กดเข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง ดิฉันกังวลว่าคนอื่นที่ไม่ได้เกี่ยวข้องกับการขายของในเว็บนี้คลิ๊กเข้าไป แล้วเข้าไม่ได้ทำให้ไม่รู้เนื้อความในกระทู้ อ่านแต่หัวข้อแล้วเข้าใจในตัวของดิฉันผิด เนื่องจากดิฉันทำงานเป็นฟรีแลนซ์กราฟฟิกดีไซเนอร์ค่ะ ไม่มีชื่อบ. เวลาเสนองานต้องใช้ชื่อจริงนามสกุลในการเสนองานค่ะ รบกวนตรวจสอบด้วยค่ะ
    ได้รับเอกสารที่ยืนยันว่า ตนเองเป็นผู้เกี่ยวข้อง รับผิดชอบ หรือ เสียหายจริงต่อข้อมูลแล้ว แต่เนื่องจากในกระทู้นี้สมาชิกแอคเคา maki6952 ไม่ได้ระบุว่าให้เราดำเนินการอะไร ในเบื้องต้นทางเราได้อีดิทชื่อกระทู้ก่อนเพื่อลบชื่อสกุลจริงที่อาจะทำให้เกิดการเสียหายออกจากชื่อกระทู้

หากต้องการให้ทางเราดำเนินการอะไรแจ้งในกระทู้ดังกล่าวได้เลยครับ เพราะทางคุณ maki6952 ส่งหลักฐานบุคคลที่ยืนยันว่า ตนเองเป็นผู้เกี่ยวข้อง รับผิดชอบ หรือ เสียหายจริงต่อข้อมูลแล้ว

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและพยายามรักษากฎของชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน

nicha is offline Canceled User Newbie Brandname

1

ดิฉันรบกวน edit กระทู้ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=293295 ได้ไหมคะ พอดีมันขึ้นเลขที่บัญชี และ ชื่อ นามสกุลคะ แล้วมีบุคคลที่พยายามเป็นมิจฉาชีพมาหลอกแกให้ดิฉันโอนแล้วอะคะ
    รบกวน webmaster ลบกระทู้ออกนะคะ เพราะกระทู้นี้ก็นานมากแล้วคะ
    พอดีว่า google แล้วเจอ ชื่อ นามสกุล เบอร์ และ เลขบัญชีตัวเองอะคะ เกรงว่าจะเป็นภัยต่อตัวเองอีก
    รบกวนนะคะ
    ขอบพระคุณมากคะ

nicha is offline Canceled User Newbie Brandname

1

รบกวน webmaster ช่วยดำเนินการอย่างเร่งด่วนนะคะ รออยู่อะคะ รบกวนด้วยนะคะ รอเวลาดำเนินการ คะ

1

webmaster ยังไ่ม่มีการโต้ตอบใดๆนะคะ รบกวนด้วยคะ เดือดร้อนจริงๆ

8

Quote Originally Posted by nicha View Post
    ดิฉันรบกวน edit กระทู้ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=293295 ได้ไหมคะ พอดีมันขึ้นเลขที่บัญชี และ ชื่อ นามสกุลคะ แล้วมีบุคคลที่พยายามเป็นมิจฉาชีพมาหลอกแกให้ดิฉันโอนแล้วอะคะ
    รบกวน webmaster ลบกระทู้ออกนะคะ เพราะกระทู้นี้ก็นานมากแล้วคะ
    พอดีว่า google แล้วเจอ ชื่อ นามสกุล เบอร์ และ เลขบัญชีตัวเองอะคะ เกรงว่าจะเป็นภัยต่อตัวเองอีก
    รบกวนนะคะ
    ขอบพระคุณมากคะ
    Quote Originally Posted by nicha View Post
    รบกวน webmaster ช่วยดำเนินการอย่างเร่งด่วนนะคะ รออยู่อะคะ รบกวนด้วยนะคะ รอเวลาดำเนินการ คะ
    webmaster ยังไ่ม่มีการโต้ตอบใดๆนะคะ รบกวนด้วยคะ เดือดร้อนจริงๆ
    ไม่ได้รับเอกสารยืนยันบุคคล ว่า ตนเองเป็นผู้เกี่ยวข้อง รับผิดชอบ หรือ เสียหายจริงต่อข้อมูลนั้นมาทางพีเอ็ม รบกวนส่งเอกสารที่เกี่ยวข้องมาทางพีเอ็มด้วยครับ

ย้ำสำคัญมากครับ ห้ามให้ข้อมูลบุคคลใดๆ ที่เกี่ยวข้องในกระทู้นั้นเด็ดขาดครับเพราะเป็นพื้นที่สาธารณะที่ใครก็เข้าถึงข้อมูลได้
    เพราะหากมีผู้ไม่ประสงค์ดีดาวโหลดข้อมูลเก็บไว้และนำข้อมูลไปใช้ทางเราไม่สามารถดูแลให้ได้ครับ

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและคำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน

กิ่งเองค่ะ's Avatar
    กิ่งเองค่ะ is offline Trusted Member Master Brandname

Default Re: แจ้งลบ

เรียนเวปมาสเตอร์ ขอความกรุณาลบกระทู้ เนื่องจาก เข้าข่ายผิด พ.ร.บ คอมพิวเตอร์ค่ะ
    ได้ส่งหลักฐานทางพีเอม เพื่อยืนยัน ตัวตนแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
    Last edited by กิ่งเองค่ะ; 13-07-12 at 17:03.

TEL. 080-596-5444 // 096-296-4656
    ID LINE: KING6914

ขอบคุณ S B N ค่ะ

8

Quote Originally Posted by กิ่งเองค่ะ View Post
    เรียนเวปมาสเตอร์ ขอความกรุณาลบกระทู้ เนื่องจาก เข้าข่ายผิด พ.ร.บ คอมพิวเตอร์ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2072738

ได้ส่งหลักฐานทางพีเอม เพื่อยืนยัน ตัวตนแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ดำเนินการลบกระทู้ดังกล่าวเรียบร้อยแล้วหากตรวจสอบพบข้อบกพร่องใดที่ทางเราดำเนินการไม่เรียบร้อยแจ้งได้ทันที

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและคำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน

กิ่งเองค่ะ's Avatar
    กิ่งเองค่ะ is offline Trusted Member Master Brandname

เรียนเวปมาสเตอร์ กระทู้ดังกล่าว ค้นหาในกูเกิ้ล ยังคงดูกระทู้ได้อยู่ ไม่ทราบว่ามีวิธี ทำให้ชื่อ นามสกุล หายไปจากกูเกิ้ลได้หรือไม่ ขอบพระคุณค่ะ

http://boardreader.com/thread/n_ongn...pw1X18fc2.html

TEL. 080-596-5444 // 096-296-4656
    ID LINE: KING6914

ขอบคุณ S B N ค่ะ

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ