แวะมาบอกบุญ เนื่องจากการเสียชีวิตของน้องนาตาลีหรือฉายาที่พี่ๆน้องตั้งให้ว่า น้องกังฟู หรือ หนูนา ของป้าๆน้าๆคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 64

Threaded View

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member Brandname Fan
    nam's Bank Account
    • Bank Account 1: 457X0X0X5X
    • Bank Account 2: 520X1X5X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Seattle USA, Chiangmai Thailand
    Blog Entries
    3

Default แวะมาบอกบุญ เนื่องจากการเสียชีวิตของน้องนาตาลีหรือฉายาที่พี่ๆน้องตั้งให้ว่า น้องกังฟู หรือ หนูนา ของป้าๆน้าๆคะ

เนื่องจากมาสมาชิค SBN หลายๆท่านได้ร่วมบริจากเงินทำบุญในการปรับปรุงห้องพักเด็กของตึกตะวัน โรงพยาบาลสวนดอก คลิ๊กดูรูปอัพเดทการปรับปรุงห้องได้เลยนะคะ จะพยามเอารูปมาอัพเดทเรื่อยๆคะ
    ขอบคุณพี่ๆน้องๆ SBN ที่ร่วมทำบุญครั้งนี้ด้วยนะคะ

ตามลิงค์ที่แนบมาเลยนะคะ มีรูปอัพเดท ห้องพักโรงพยาบาลที่เราปรับปรุงด้วยนะคะ
    ขอบคุณแทนนาตาลีด้วยคะ ถึงแม้ว่าวันนี้น้องจะไม่อยู่แล้ว แต่พี่น้ำเชื่อว่าน้องคงมีความสุข กำลังนั่งดูสิ่งที่พวกป้าๆน้าๆ หม่ามี๊และแด๊ดดี้ กำลังทำ ผลบุญนี้คงจะส่งผลให้นาตาลีได้มีความสุข ไม่ว่าน้องจะอยู่ที่ไหน
    และนี่เป็นสิ่งที่หม่ามี๊และแด๊ดดี้จะทำให้หนูได้ คือการส่งบุญกุศลไปให้แก่หนู หม่ามี๊และแด๊ดดี้รักหนูสุดหัวใจนะคะลูก นาตาลี เกรซ บาร์เคล

คลิ๊กเลยคะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=504935

สำหรับเพื่อนๆที่ต้องการร่วมทำบุญ เพื่อนๆยังสามารถโอนเงินมาได้นะคะ
    ตอนนี้เราปรับปรุงทั้งหมด 3 ห้องคะ ซึ่งห้องทั้งหมดมีอยู่ 14 ห้อง ที่ต้องทำนะคะ
    งบประมาณต่อห้องอยู่ที่ 75000 บาทคะ เราค่อยๆทำไปเรื่อยๆคะ

ร่วมบริจากได้ที่เลขบัญชี 457-2-06015-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาย่ิอย Central Airport Plaza เชียงใหม่
    ชื่อ ดวงรัตน์ เมฆประพันธ์

tel 080-1220066

เริ่มตันปีใหม่ด้วยการทำบุญ ถือเป็นการเริ่มตันที่ดีนะคะ
    Last edited by nam; 28-02-10 at 15:37.
    looknam09@gmail.com

แหล่งแพร่เชื้อความสุข

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ