แจ้งลำดับของปัญหา ตามความถึ่ที่พบ และสถานะการแก้ไขปัญหา - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 12 of 12
    siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

Default Re: แจ้งลำดับของปัญหา ตามความถึ่ที่พบ และสถานะการแก้ไขปัญหา

Quote Originally Posted by nattarika View Post
    รบกวนด้วยนะคะ เวลาจะตั้งกระทู้ใหม่ โดยการก้อปข้อความจากกระทู้เก่า มาลงอันใหม่ เวปจะค้างขึ้นว่า siambrandname not responding จะค้างเลยค่ะ เป็นตลอดมาประมาณจะ1อาทิตย์แล้วค่ะ แต่ก่อนไม่เคยเป็นแบบนี้ค่ะ ไม่รู้จะเริ่มแก้ไขตรงไหน รบกวนขอความช่วยเหลือด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    ขอบคุณที่แจ้งปัญหาครับ จะแจ้งทีมเทคนิคตรวจสอบนะครับ

BORNBRAND is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    BORNBRAND's Bank Account
    • Bank Account 1: 405X4X8X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: แจ้งลำดับของปัญหา ตามความถึ่ที่พบ และสถานะการแก้ไขปัญหา

กดตั้งกระทู้ใหม่ ไม่ได้ทุกห้องเลยคะ

ขึ้นว่า 502 Bad Gateway
    nginx/1.1.19

แก้ไขอย่างไร ได้บ้างคะ

ขอบคุณมากค่า

Page 2 of 2 FirstFirst 12