GoYard ค่ะ ใบเท่าไหร่อ่าค่ะ ของปอมของแท้ต่างกันยังไงค่ะ บอกทีนะค่ะ - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
Results 21 to 30 of 43
    deer's Avatar
    deer is offline Trusted Member Master Brandname
    deer's Bank Account
    • Bank Account 1: 333X2X5X7X
    • Bank Account 2: 203X9X3X5X
    • Bank Account 3: 045X7X4X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Quote Originally Posted by bombasiclove View Post
    รุ่นนี้เพิ่งค้นเจอคับ สาวๆน่าจะชอบ
    (แต่จะไม่ชอบที่ราคานี่แหละครับ หลายหมื่นแน่ๆ)

อยากได้ st.louis สักใบเหมือนกัน แต่เจอราคาแล้วขอบายครับ
    เอาไว้ทำงานหาเงินได้เยอะๆก่อนดีก่า
    555+
    สีขาวเนี่ยหายากมากๆๆ ใช่ไม๊ค่ะ ได้ข่าวว่าแพงมากกว่าสี 10 ปรกติที่มีอยู่แล้ว เหมือนเป็นสีลิมิเต็ทใช่ไม๊ค่ะ กวางอยากได้สีขาว GM มากๆเลยสวยเหลือเกิน แต่อ่ะนะ แค่นี้ก็ทำงานตัวหมุนติ้วๆ แล้วขืนเล่นโกยาร์ดมีหวัง.....เวงกำ

รบกวนคุณbombasiclove หน่อยนะคะ เอ๊...หรือกวางขออนุญาตพีเอ็มไปหาได้หรือเปล่า (เอ๊ะ...เดี๋ยว ตกลงกวางไม่ได้จะซื้อโกยาร์ดนี่นา...แย่ล่ะ....พลาดอีกและ สงสัยไม่รอดแน่เลย หึ หึ หึ)

bombasiclove's Avatar
    bombasiclove is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

อ่า แหม..คุณกวางก็ เรียกผม น้องบอมก็ได้ค้าบบบ (ยังเป็นนักศึกษาอยู่อ่าคับผม)
    ผมไม่ถึงขนาดแฟนพันธุ์แท้หรอกครับ
    แค่ช่วงนึงบ้า goyard มากๆ เลยไปเร่หาข้อมูลมาหมด

แต่รุ่นที่อยุ่ในรุปที่คุณกวาง reply มา อันนั้น ยอมรับอ่ะคับว่า "หายาก" ของแท้
    ผมหาดูทั้ง google และ Yahoo เจอแค่ภาพนั้นภาพเดียว
    ก็เหมือนเห็นสวรรค์ของ goyard มารำไร (ดูเว่อแฮะ)
    อิอิ

แต่พูดถึง st. louis "GM" สีขาวเนี่ย
    หายากจิงๆนะ ผมเคยเห็นแต่ PM อ่า

อะๆๆๆๆ นึกออกแล้ว
    เดี๋ยววันหลังว่างๆ เอารุปนางแบบเกาหลี (สวยๆๆ...555+)
    ที่ถ่ายแบบกับกระเป๋า Goyard มาลงดีกว่าคับ
    เอามาจุดกิเลสใครหลายๆคน
    อิอิอิ

***หาคนชอบ goyard ไม่ค่อยมีนะ ว่างๆ คุณกวาง PM คุยกันได้นะค้าบบบ***
    ใจร่มๆกันไว้ เพื่อความสงบสุขของเมืองไทย ^^

AllAboutMe's Avatar
    AllAboutMe is offline Registered Member Brandname Fan

Talking พี่ก้อชอบ

น้องบอมค้าบ พี่ก้อชอบนะ Goyard น่ะ คิคิ

ปลาบปลื้มมากกกกกก แต่ราคาก้อเทพใช่ย่อย

ไม่รุ้ชีวิตนี้จะได้สัมผัสมันซักครั้งมั้ย เฮ้ยยยย !!!!!

ยิ่งดู ยิ่งอ่าน ยิ่งอยากได้

อยากมีแบบนี้บ้างจัง คิคิ

L O V E & P E A C E

bombasiclove's Avatar
    bombasiclove is offline Registered Member Brandname Fan

โอ๊ยๆๆๆๆ
    อย่านะ.....พี่พีทเอามายั่ว
    สีเขียวเท่านั้นที่บอมต้องการ

แง่งๆๆๆ
    (ว่าแต่รูปข้างบนน่ะ ทั้งหมดมันมูลค่ากี่แสนเหรอ???...555+)
    >_<
    Last edited by bombasiclove; 20-08-08 at 02:20.
    ใจร่มๆกันไว้ เพื่อความสงบสุขของเมืองไทย ^^

AllAboutMe is offline Registered Member Brandname Fan

Talking

จะกลายเป็น กระทู้คุยกัน ไปรึป่าวเนี่ย คิคิ

พี่ว่าไม่แย่งกันแน่นอน

น้องบอมเอาสีเขียวไป พี่จองสีเหลือง บาดตาบาดใจ

ตุนน้องจาอัพกระทู้ถึงเช้าเลยมั้ยเนี่ย คิคิ

ป.ล.เจ้าของกระทู้คงดีใจ คนเข้ามาเยอะมากก ความรู้เเน่นมากๆๆ

เริ่ดๆๆๆๆ นานๆๆจามีคนมาตอบเรื่อง GoYard ชอบๆๆๆ ความรู้ๆๆ

summer's Avatar
    summer is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    summer's Bank Account
    • Bank Account 1: 313X4X2X7X
    • Bank Account 2: 447X2X9X6X

Blog Entries
    2

Wink

รบกวนถามหน่อยนะคับ

ว่ารุ่นที่คุณ allaboutme ลงรูปไว้

ที่ไม่ใช่briefcaseอ่าคับ เป็นแล้วluggage นี้

เรียกว่ารุ่นไรเอยแล้วราคาเท่าไรอ่าคับ

srichardson's Avatar
    srichardson is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

พี่ก้อชอบ อยากได้รุ่นที่คล้ายๆสปีดี้ สีส้มอ่ะ แต่ราคาก้อนะ เว่อร์ซะ ที่ชอบเพราะมันไม่โหลดี

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    -bow-'s Bank Account
    • Bank Account 1: 158X8X9X3X
    • Bank Account 2: 738X4X4X7X

Rayong, Thailand

Cool RE: GoYard ค่ะ ใบเท่าไหร่อ่าค่ะ ของปอมของแท้ต่างกันยังไงค่ะ บอกทีนะค่ะ

พออยู่รวมๆกันอยู่คลาสสิคมากๆ

ชอบสีเดียวกันเลยพี่นีน่า
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

Lightbulb ขอตอบด้วยความรู้อันน้อยนิดนะค้าบ

Quote Originally Posted by summer View Post
    รบกวนถามหน่อยนะคับ

ว่ารุ่นที่คุณ allaboutme ลงรูปไว้

ที่ไม่ใช่briefcaseอ่าคับ เป็นแล้วluggage นี้

เรียกว่ารุ่นไรเอยแล้วราคาเท่าไรอ่าคับ

อันนี้น่าจะเป็น Travelling compantens รุ่น Croisiere

ส่วนอันนี้น่าจะเป็น รุ่น Ambassade

พีทไม่แน่ใจนะค้าบ เพราะไม่เซียนชื่อรุ่นต่างๆๆอยู่แร้ว แค่ชอบ ถึง ชอบมากที่สุด เเค่นั้นเองค้าบบ ( พีทช่วยไรได้มั้ยเนี่ยย คิคิ )

ป.ล.รอเซียนมา คอนเฟิมชื่อรุ่นอีกทีนะค้าบบบ

ที่มา : ได้มาจากเวบ www.goyard.com ทั้งนั้นแหละค้าบบ
    Last edited by AllAboutMe; 20-08-08 at 13:18. Reason: เพิ่มเติม ค้าบป๋ม

KeRoRo's Avatar
    KeRoRo is offline Registered Member Master Brandname

ไหนๆๆๆ ก้ไหนๆๆ ละ

กระทู้ นี้ รวบรวม เซียน Goyard อยุ่ที่นี่เยอะมากกกก

ขอนุญาตคุง mcqueen เบี่ยงประเด็นหน่อยนะฮ่ะ

พอดีอยากได้ มากกกกกกกกกกกก เราจะ convince คุณแฟนยังไงดีครับ ให้เห็นดีเห็นงาม

เพราะแกบอกว่า material มันไม่คุ้มราคา ช่วยหน่อยนะค้าบบบบ คันมากมาย
    I LoVe U

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    NoiRBouton D' OrAmetyse
    Truffle
    Buff noirEvergreen
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ