Longchamp für immer!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 19

Thread: Longchamp für immer!

modernmom's Avatar
    modernmom is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    ให้ความรู้แก่ชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Hamburg Germany

Default Longchamp für immer!

Longchamp ใบนี้ ปรับทรงกระเป๋าได้ 2 แบบค่ะ ซื้อมาเกือบ 2 ปีแล้วค่ะ ใช้บ่อยกว่าน้องๆ LV ทุกใบรวมกันซะอีก ตอนนั้นซื้อลดราคา 40% ปรากฎว่าเซลล์ฤดูกาลที่ผ่านมา ลดตั้ง 60% แน่ะ และคิดว่าคราวหน้าอาจลดถึง 70% เลยเอามารีวิวให้เพื่อนๆ SBN ชม เผื่อใครสนใจซื้อกลางปีนี้คงเซลล์อีกแน่นอนค่ะ มี 4 สี ดำ น้ำตาลเข้ม สีส้ม และสีนี้(สีโอวัลตินมั้งคะ) ข้อดีคือเป็นหนังแท้ และทนทานมาก เราลากไปลากมา ตากฝน ลูกชายเอาไปลากเล่น 2 ปีแล้ว สภาพยังดีมากอยู่เลยค่ะ
    เมื่อพับด้านข้างติดกระดุม กระเป๋าจะหน้าตาแบบนี้ค่ะ

ถ้าไม่ติดกระดุม หน้าตาจะเหมือน Le Pliage Tote Bag

ด้านข้าง

หูกระเป๋า และฝาปิด หูค่อนข้างสั้นเหมาะสำหรับถือมากกว่า แต่หากใครแขนเล็ก ก็สะพายติดรักแร้ได้ค่ะ

ด้านหน้ามีช่องเล็กๆ เหมือน Le Pliage Tote Bag

กระดุมแบบแม่เหล็กปิด-เปิดสะดวก

ขนาดพอเหมาะ จุของได้พอสมควร มีสายสำหรับพวงกุญแจ หรือห้อยกระเป๋าใบเล็ก

สายและหมุดติดสำหรับพับกระเป๋าด้านข้าง

ช่องซิปด้านใน สำหรับแยกของใช้ชิ้นเล็ก

ช่องนี้เราชอบมาก เอาไว้ใส่เอกสาร จดหมายที่ต้องหยิบใช้บ่อยๆ

แท็กด้านในกระเป๋า เป็นหนัง และมีแท็กพลาสติกด้านหลังเหมือน Le Pliage Tote Bag

ฐานกระเป๋า มีหมุด 5 จุด ตั้งได้ ไม่ล้ม แข็งแรง ใส่ของหนักก้นก็ไม่ย้อยค่ะ

งานปราณีต หนังหนาและนุ่มค่ะ

อ้อ...ลืมไปค่ะ มีถุงผ้ากันฝุ่นด้วยค่ะ ลืืมเอามาถ่ายรูปด้วย

สำหรับเพื่อนๆ ที่มองหากระเป๋าหนังแท้ที่ถือได้บ่อยๆ ไม่แพง ไม่ต้องระวังมาก เราแนะนำรุ่นนี้เลยค่ะ หาในเว็บไซต์ Longchamp ไม่เจอแล้ว แต่ในช็อปที่นี่ยังมีอยู่หลายใบหลายสีค่ะ คิดว่าที่ช็อปอื่นก็น่าจะมีเหมือนกัน รีวิวละเอียดไปมั้ยเนี่ยยยย
    Thanks ^^bam bam, jaiko ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like Numb ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Tukta Janes's Avatar
    Tukta Janes is offline Trusted Member Master Brandname
    Tukta Janes's Bank Account
    • Bank Account 1: 871X0X3X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

คุณเจ้าของกระทู้รีวิวน้องเป๋าน่าได้ใช้จริงๆ ค่ะ ชอบตรงที่ทนทาน ลากไปมาได้เนี่ยค่ะ (ใช้รุ่น La Pliage กับพวก lv แล้วต้องระวังเยอะ)
    ราคาปกติกระเป๋าหนังของลองชอมแรงอยู่เหมือนกัน เดี๋ยวเราไปเล็งมั่งดีกว่าตอน sumber sale

ห้องเครื่องสำอางค์ >>> http://sbntown.com/forum/forumdisplay.php?43-3
    มือถือและอุปกรณ์, คอมพิวเตอร์ >>> http://sbntown.com/forum/forumdisplay.php?44-5
    ฝากได้แต่ลิ้งค์ ห้ามลงรูปและรายละเอียด http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1081521
    กฎ 8 ข้อใหม่บังคับใช้แล้ว http://siambrandname.com/forum/showt...post1065817041
    แบรนด์อะไร ห้องไหน >>> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=210924

mon1610 is offline Registered Member Newbie Brandname

น่าใช้จริงๆ ด้วยค่ะ อยากได้บ้าง ขอราคาคร่าว ๆ ได้หรือเปล่าเอ่ย

pachcha's Avatar
    pachcha is offline Trusted Member Master Brandname
    pachcha's Bank Account
    • Bank Account 1: 333X0X9X9X
    • Bank Account 2: 777X0X9X5X

รับผิดชอบต่อชุมชน

อ่ะ ถ้ารุ่นนี้มีsaleเมื่อไหร่ เพื่อนๆบอกด้วยนะคะ ได้สอยมาแน่ๆ

ขอบคุณสำหรับreviewดีดีค่ะ มีประโยชน์(ในการเสียเงิน)มากๆค่ะ ...อิอิ^__^!

modernmom's Avatar
    modernmom is offline Registered Member Newbie Brandname

ให้ความรู้แก่ชุมชน

Hamburg Germany

Default แจ้งราคาค่ะ

ราคาเต็ม 350 ยูโรค่ะ ตอนซื้อลด 40% เหลือ 210 ยูโร ค่ะ แต่ Winter Sale เมื่อเดือนมกราคมที่ผ่านมาเห็นราคา 170 ยูโรค่ะ (ขอโทษนะคะตอนแรกเขียนผิดว่าลด 60% จริงๆ มันแค่ 50 กว่าๆ) เมื่อสุดสัปดาห์นี้ไป Wertheim Village Outlet ในเยอรมันมา ที่ช็อป Longchamp มีรุ่นนี้สีน้ำตาลเข้ม สีส้ม และสีฟ้า ราคา 210 ยูโรค่ะ ส่วนใครอยู่ปารีสลองแวะไป La Vallée Village ดูนะคะ น่าจะมีเหมือนกัน

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    makeberry's Bank Account
    • Bank Account 1: 076X0X5X9X
    • Bank Account 2: 570X0X2X9X
    • Bank Account 3: 622X0X0X9X

น่ารักมากค่ะ ขอบคุณรีวิวดีๆนะคะ ^^
    I always fall in love with my nel hah ... how can I break away from her ><"

mon1610 is offline Registered Member Newbie Brandname

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ ราคาน่าคบมากสำหรับกระเป๋าหนัง

craftsmanship's Avatar
    craftsmanship is offline Trusted Member Brandname Fan
    craftsmanship's Bank Account
    • Bank Account 1: 423X5X0X5X

สวยจังเลยคะ ดูคลาสสิคมากคะ
    ~เก๋จ้า~

shampoo's Avatar
    shampoo is offline Registered Member Brandname Fan

เพิ่งเคยเห็นรุ่นนี้ สวยมากๆเลยคะ...มีรุ่นอื่นๆมาโพสท์ให้ชมอีกไหมค่ะคุณ modernmom

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

Blog Entries
    8

ขอบคุณ คุณ modernmom ที่มาแบ่งปันความรู้ ประโยชน์ของสิ่งที่ตนมีและชื่นชอบครับ

และขออนุญาตใช้พื้นที่นี้ แนะนำเครื่องมือตัวใหม่ของชุมชนเราด้วยเลยนะครับ

เพื่อนสมาชิกที่มาแบ่งปันความรู้ สามารถจัดเก็บความรู้ที่ตนให้ไว้โดยการกดแค่คลิ๊กเดียว ก็จัดเก็บความรู้ที่แบ่งปันนี้ ไว้ในบล๊อกของตนเองได้ง่ายๆด้วยครับ
    เพื่อประโยชน์ในการ บริหารจัดการความรู้ของตนเองได้ด้วยครับ รายละเอียดการจัดเก็บ ความรู้ของตนที่แบ่งปันในกระทู้ ลงบล๊อก อ่านได้ในกระทู้นี้ครับ

ชวนเพื่อนสมาชิก SBN มาใช้บล๊อก & ใหม่!!! แนะนำวิธีคลิกเก็บกระทู้ของตัวเองลงบล็อคได้แบบอัตโนมัติ แค่คลิกเดียว!!

เพื่อนสมาชิกทุกคน สามารถจัดเก็บความรู้ของตนเองด้วยวิธีการดังกล่าวได้เช่นกันครับ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่แบ่งปันความรู้

ขอบคุณครับ

Page 1 of 2 12 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ