ไปเกาหลีครั้งแรกหิ้วน้องหม่อน (mulberry)ไปเลยค่ะ เราใช้oversizeด้วย หนักมาก แต่คิดว่าถ่ายรูปออกมาคงจะสวยน่าดูเลยยอมหิ้วไป
ไปช่วงปลายหนาวต้นๆใบไหม้ผลิ คิดว่าไม่น่าจะเจอทั้งฝนทั้งหิมะ ผลปรากฎเจอมันทั้งสองอย่าง เล่นเอาน้องหม่อนโทรมไปเลย นึกสภาพกระเป๋าหนังกลางฝนและหิมะพร้อมๆกันสิค่ะ ฝันร้ายชัดๆเลยค่ะ
พอจะไปรอบสองเราคว้าเจ้า LC แบบไม่คิดเลยค่ะ เปียกเปื้อนยังไง ซักได้สบายมาก เป็นกระเป๋าที่ควรพาไปเที่ยวเป็นอันดับหนึ่งในใจเลยค่ะ