ขอถามกูรู Kloset หน่อยคะ เรื่องกระเป๋าน๊ะ ช่วยเราด้วยคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    marble is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ขอถามกูรู Kloset หน่อยคะ เรื่องกระเป๋าน๊ะ ช่วยเราด้วยคะ

คือเราอยากถามว่า กระเป๋า 3 รุ่นนี้อ่ะคะ ออกจากช้อปไปนานยัง แร้วมีรุ่นใหม่ๆๆเข้ามาอีกมั้ยคะ สวยหรือป่าว
    ช่วยแนะนำหน่อยคะ แล้วที่เค้าบอกว่า ช้อปkloset ที่ อีเซตันอ่ะคะ จะมีคอลเลกชั่นเก่าเหลืออยู่ใช่มั้ยคะ
    แล้วถ้า3รุ่นนี้ออกจากช้อปไปแร้ว ไปหาดูที่อีเซตันจะมีมั้ยคะ แล้วก็ราคาประมาณเท่าไรคะ ขอบคุนนะคะที่ตอบให้คะ ^^

1. rocky rose คะ

2. pixel ทรง speedy นะคะ

3. อ่อลืมถามอีก อันนี้รุ่นอะไรคะ สวยดีคะ บอกด้วยนะคะ เอาสีดำนะคะ ในรูปมันสายสีม่วง จิ๊กรูปเค้ามาอ่ะ 5 55

POLKAPOLKAA is offline Canceled User Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

รูปแรกเป็นของ a/w2008 นะค่ะ หมดไปนานแล้ว ชอปไหนก้ไม่มีแล้วจ้ะ
    จะมีก้แต่มาขายมือสอง ซึ่งก้ไม่ค่อยมีค่ะ

รูปที่สองยังมีขายค่ะ ที่สยามเซ็นเตอร์
    ชั้นสาม ร้านอยู่ตรงข้ามกับ greyhound หรือเยื้องๆกับ kloset ร้านเดิมค่ะ
    แต่เอามาลงทีไรก็หมดทุกที ยังไงต้องลองไปดูคะ

รูปที่สามไม่แน่ไจว่ามีสายสีอะไรบ้าง แต่เคยเห็นสีม่วงแบบในรูป กับสีน้ำตาลอ่อนๆมั้งนะค่ะ
    แต่ส่วนตัวไม่เคยเห็นสีดำอะค่ะ

ยังไงรอคนอื่นมาช่วยแล้วกันนะค่ะ

kupipo's Avatar
    kupipo is offline Registered Member Brandname Fan

ใบสุดท้ายเป็น Collection SS09 ลายpsychotestค่ะ
    มีสีน้ำตาลอ่อน น้ำตาลเข้ม แล้วก็ม่วง รุ้สึกจะแค่นี้นะคะ สีดำไม่มีค่ะ

ยังมีขายอยู่แต่เป้นตามเวบค่ะ ที่ชอปไม่มีแล้วเหมือนกัน

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ