ขออนุญาตเสนอความคิดเห็นค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    yhing95 is offline Trusted Member Brandname Fan
    yhing95's Bank Account
    • Bank Account 1: 585X2X3X1X
    • Bank Account 2: 620X8X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Kamphaengphet,Thailand

Default ขออนุญาตเสนอความคิดเห็นค่ะ

หญิงอยากจะขออนุญาตเสนอความคิดเห็น เกี่ยวกับการใช้เครื่องมือ Search ที่อยู่มุมบนด้านขวาค่ะ

อยากให้ผลจากการ Searh สามารถทราบวันที่ และ เวลา ของการ post จะเป็นไปได้ไหมคะ

เพราะตอนนี้ลอง search มา บางทีเป็นกระทู้เดียวกัน แต่ post หลายครั้ง ทำให้ต้องคลิกเข้้าไปดูก่อนว่า โพสท์ไว้เป็นปัจจุบันหรือนานมาแล้วค่ะ

อันนี้ก็แล้วแต่ webmaster และ ชาวชุมชน จะพิจารณานะคะ

ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

หากโพสท์ผิดห้อง ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงนะคะ

หญิงค่ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

ขอบคุณมากครับที่ตั้งกระทู้บอกปัญหาและความจริงจากการใช้งานให้ทางเรารับทราบ
    ทางเราจะนำข้อจำกัดต่างๆ ในการใช้งานที่เพื่อนสมาชิกเจอะเจอปัญหาไปปรับปรุงแก้ไขระบบต่อไปครับ

ระบบการค้นหาก็เป็นปัญหาหนึ่งที่เราเตรียมการแก้ไขเช่นกันครับ

สำหรับเรื่องเครื่องมือค้นหาระบบที่ติดตั้งมาพร้อมระบบมีข้อจำกัดอยู่เยอะเนื่องจากผู้ออกแบบระบบไม่ได้ออกแบบเพื่อภาษาไทย
    และหากทางเราต้องแก้ไขระบบดังกล่าวที่ติดตั้งมาแต่ต้นต้องใช้เวลาและงบประมาณอีกมาก

อีกทางเลือกหนึ่งที่ทางเรากำลังทดลองใช้ที่ ชุมชน SBNTOWN คือการนำระบบค้นหาของ GOOGLE มาค้น ในฐานข้อมูลของเราโดยตรง
    ซึ่งเครื่องมือค้นหาของ GOOGLE จะใช้งานกับภาษาไทยได้ดีกว่า ระบบที่ติดตั้งมากับระบบชุมชนที่เรานำมาใช้ครับ

เพื่อนสมาชิกสามารถทดลองใช้งานระบบของ GOOGLE ที่ใช้ค้นข้อมูลของฐานข้อมูลของเราได้ตอนนี้ที่เว็บ www.sbntown.com ครับ
    หรือ ที่ลิงค์นี้ได้ครับ ระบบค้นหาของ Google ที่ใช้ค้นหาข้อมูลของ SBN คลิ๊กที่นี่

ขอบคุณมากครับ

ปล. กระทู้ตั้งถูกห้องแล้วครับ