รบกวนถามหน่อยจ่ะ เกี่ยวกับการลงขายในห้อง Local

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    pim_na_pat's Avatar
    pim_na_pat is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Question รบกวนถามหน่อยจ่ะ เกี่ยวกับการลงขายในห้อง Local

ปกติเราลงขายห้อง Local อยู่แล้วค่ะ
    แล้วข้อกำหนดที่ว่าห้ามลง Link ร้านค้า ในห้องซื้อขาย
    ถ้าเราลงว่า (ไปดูรูปเพิ่มเติมได้ที www.street-vintage.com) แต่เราไม่ได้ทำให้มันลิ้งค์ไปที่ร้านโดยตรง
    แต่ให้ลูกค้า copy ไปเปิดใหม่เอง จะผิดกฎมั้ยคะ
    เพราะว่าสินค้าส่วนมากมีรุปเพิ่มเติมอีกหลายรูปไม่ได้นำมาลงหมด กลัวจะโหลดช้าอ่าค่ะ

รบกวนเพื่อนๆหรือเว็บมาสเตอร์ด้วยนะคะไม่อยากทำผิดกฎ เรยต้องมาถามก่อนจ้าา
    ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ ^^

pim_na_pat's Avatar
    pim_na_pat is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ไม่มีใครตอบเรยอ่า
    เส้าใจจ้าา T__T

KunnuChinn is offline Trusted Member Newbie Brandname
    KunnuChinn's Bank Account
    • Bank Account 1: 630X2X9X8X

จากกฎข้อ6ค่ะ

6. แปะลิงค์ร้านค้า ในห้องอื่นๆที่ไม่ใช่ “ห้องแนะนำร้านค้า”อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้า หรือ รายละเอียดเกี่ยวกับร้านค้า “เฉพาะในห้องแนะนำร้านค้าเท่านั้น” ห้องอื่นๆ “ห้าม”

คิดว่าถ้าลงลิ้งรูปเฉยๆคงไม่เป็นไรค่ะ
    แต่ลองเข้าไปดูลิ้งค์ของคุณ pim_na_patแล้วเป็นร้านค้า แบบนี้คงไม่ดีค่ะ
    ลองหาวิธีอื่นดูนะค่ะ เช่ยฝากรูปไว้กับเว็ปแล้วเอามาโพสก้ไม่ทำให้โหลดช้าค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ