ใครมีวิธีดูกระเป๋า PRADA บ้างคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    mangmao080 is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ใครมีวิธีดูกระเป๋า PRADA บ้างคะ

อยากให้เซียน PRADA รวบรวมวิธีดูกระเป๋าน่ะค่ะ มีตรงไหนที่บ่างบอกว่าอันไหนจริง อันไหนไม่จริงเพราะเราเคยหาจุดต่าง ๆ แล้วไม่เห็นเจออะไรเลย ไม่รู้ว่าจะมีพวก date code เหมือนของหลุยส์ป่าวอ่ะ

SUI's Avatar
    SUI is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ขอออกตัวก่อนว่าไม่ใช้ผู้รู้นะคับ เป็นแค่ผู้นิยมใช้
    สุ่ยจะดูที่เนื้อผ้า แบบว่ามันจะหนานุ่มๆ ไม่บางๆเหมือนของปลอม
    และมีเลขประจำกระเป๋าเป็นป้ายสีขาวเล็ก ในช่องซิปใน
    อันนี้กระเป๋า MIUMIU ก้มีเช่นกันนะคับ

สุ่ยคงพอช่วยได้เท่านี้
    รบกวนผู้รู้ท่านอื่นๆมาแสดงความเห็นต่อนะคับ

gegi's Avatar
    gegi is offline Trusted Member Brandname Fan
    gegi's Bank Account
    • Bank Account 1: 055X3X6X9X
    • Bank Account 2: 785X0X4X6X

แล้วถ้าเป็น wallet พอจะทราบวิธีดูไหมค่ะ กำลังจะซื้ออ่ะค่ะ แต่รูปที่น้องเค้าถ่ายมันไม่ชัดเท่าไหร่
    อะไรที่เป็นของเรา..มันก้อต้องเป็นของเรา ..จิงป่ะ

wannzaza's Avatar
    wannzaza is offline Registered Member Brandname Fan

เห็นเวปนี้เค้ามีรายละเอียดแบบคราว ๆให้ค่ะ
    http://www.weloveshopping.com/templa...8495&qid=29422
    ลองดูนะคะ น่าจะพอช่วยได้บ้างค่ะ
    ขอบคุณมาก ๆนะคะ

ike is offline Trusted Member Master Brandname
    ike's Bank Account
    • Bank Account 1: 717X2X5X0X

จากการที่ชื่นชอบ prada และที่บ้าน มีหลายใบ ซึ่งซื้อในช่วงเวลาที่ต่างกัน ได้ข้อสรุปคร่าวๆ ประมาณนี้ครับ

-รุ่นเก่าๆ ตรงโลโก้โดยเฉพาะด้านใน ตัว R จะไม่ค่อยจิกเข้าไป แต่รุ่นใหม่ๆจัจิกแล้ว และจะมีความมันวาวพอควร และจะมีความลึกไม่แบนเรียบ
    -ตัวผ้าหรือหนังตรงที่จับซิปรุ่นเก่าจะกว้างแต่รุ่นปัจจุบันจะแคบกว่า และเป็นยี่ห้อ lampo สำหรับรุ่นใหม่ๆ
    -ตรงอะไหล่ที่เป็นโลหะจะมีปั๊มคำว่า prada
    -เนื่อผ้าถ้าเป็นของใหม่เวลาเอามือลูบจะไม่เรียบเนียนเพราะลายผ้า และเนื่อผ้าเปลี่ยนได้ตามอากาศ เช่นถ้าเย็น จะแข็ง ถ้าร้อนจะนุ่มกว่าและเวลาจับจะเรียบกว่า
    -จะมีแผ่นป้ายสีขาวบอกรหัสกระเป๋า ส่วนใหญ่อยู่ใต้โลโก้ด้านใน และถ้าเป้นกระเป๋าตังก็มีเหมือนกันแต่จะป็นการปั๊มลงบนหนัง ต้องหาดูดีๆ มันจะหลบๆหน่อย

ประมาณนี้ครับ หวังว่าคงช่วยได้บ้างนะคับ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ