ogazzang ;Positive Feedback

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    ogazzang's Avatar
    ogazzang is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    ogazzang's Bank Account
    • Bank Account 1: 360X1X7X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Talking ogazzang ;Positive Feedback

สวัสดีค่า คุณลูกค้าทุกท่าน

ซื้อของกับแพร ไม่มีปัญหาแน่นอนค่ะ

แพรแพคของดีแน่นอนค่ะ ไม่มีแบบชุ่ยๆ ส่ง ems ตลอดค่ะ ส่งของ ให้ตรงเวลาค่ะ

หรืออยากจะนัดเจอ เพื่อมาดูของเอง ก็ได้หมดค่ะ ตามใจลูกค้าอยู่แล้ว

ดูของไว้ก่อน ถ้าไม่ชอบ ไม่ถูกใจ ยังไม่ซื้อก็ไม่ว่ากันค่ะ

คุยกันง่ายๆ ค่ะ แม่ค้าใจดีอยู่แล้วค่ะ ^^

บางครั้งถ้าโทรมาเป็นแฟนแม่ค้ารับก็คุยกับเค้าได้ค่ะ เค้ารู้เรื่องสินค้าดีทุกชิ้นค่ะ

ยังไงก็ขอบคุณทุกคนน่ะคะ ที่อุดหนุน ซื้อขายกันมาตลอด

ขอบคุณสำหรับ positive feedback ล่วงหน้าค่ะ

^^
    Last edited by ogazzang; 05-05-10 at 21:10.

jollysine is offline Trusted Member Newbie Brandname
    jollysine's Bank Account
    • Bank Account 1: 418X0X1X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

เยี่ยมค่ะ น่ารักมาก

SuperZiGAR is offline Banned User Brandname Fan
    SuperZiGAR's Bank Account
    • Bank Account 1: 248X1X6X9X
    • Bank Account 2: 095X7X7X2X

Blog Entries
    1

Cool ogazzang ;Positive Feedback

ขอให้ขายดีๆนะค๊า

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ