only_authentic ;Positive Feedback

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    only_authentic's Avatar
    only_authentic is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    only_authentic's Bank Account
    • Bank Account 1: 030X6X9X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile only_authentic ;Positive Feedback

สวัสดีค่ะ

เพิ่งลองเข้ามาดู ยังงัยก็ติชมกันได้นะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    Last edited by only_authentic; 02-06-10 at 12:00.

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    makeberry's Bank Account
    • Bank Account 1: 076X0X5X9X
    • Bank Account 2: 570X0X2X9X
    • Bank Account 3: 622X0X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Thumbs up cherr ka !!!

วันที่ 2010-06-03 21:24:23

makeberry ได้ให้คะแนน only_authentic ในฐานะ ผู้ขาย ดังนี้

ความรวดเร็วใจการส่งของ
    คะแนน: ดีมาก
    เพิ่มเติม:

ห่อสินค้าแน่นหนาปลอดภัย
    เพิ่มเติม:

ติดต่อสื่อสารกับผู้ขายได้สะดวก
    เพิ่มเติม:

สินค้าตรงกับคำบรรยาย
    คแนน: ดีมาก
    เพิ่มเติม:

คะแนนรวม: 10

คอมเมนต์เพิ่มเติม:
    คุณเอ๋น่ารักมากค่ะ ติดตามเอาใจใส่ตลอด รวมถึงพี่อิงค์ด้วยค่ะ
    น่ารักทั้งพี่ทั้งน้องเลย ซื้อกะคุณเอ๋ได้การดูแล x2 เลยค่ะ ^___^
    I always fall in love with my nel hah ... how can I break away from her ><"

ple15's Avatar
    ple15 is offline Trusted Member Master Brandname
    ple15's Bank Account
    • Bank Account 1: 024X5X8X7X

Default มาออกความเห็นค่ะ

makeberry ได้ให้คะแนน only_authentic ในฐานะ ผู้ขาย ดังนี้

เพิ่มเติม:

เพิ่มเติม:

ติดต่อสื่อสารกับผู้ขายได้สะดวก
    เพิ่มเติม:

เพิ่มเติม:

อยากบอกว่าเปิ้ลก็เป็นทั้งผู้ซื้อและผู้ขายให้กับคุณเอ๋ค่ะ ประทับใจคุณเอ๋ค่ะ ทั้งเรื่องส่งของเรื่องวัด Size คุณเอ๋ ดูแลดีมากค่ะ และเป็นผู้ซื้อที่ตรงต่อเวลามากค่ะ

สรุป ประทับใจมากค่ะ

ปล.ยังอยากได้รองเท้าอยู่อ่ะพี่เอ๋ แต่ไว้ก่อน ตอนนี้แทบไม่ได้ใส่เลยค่ะ ฝนตกทุกวันเลยค่ะ

pook2010 is offline Trusted Member Brandname Fan
    pook2010's Bank Account
    • Bank Account 1: 716X2X7X3X

Thumbs up

เพิ่มเติม:

เพิ่มเติม:

เพิ่มเติม:

เพิ่มเติม:

ส่วนใหญ่จะซื้อกับคุณอิงค่ะ คุณอิงน่ารักมาก ใบแรกที่ซื้อ นัดรับที่พารากอน คุณอิงหิ้วกระเป๋าไปให้เลือกตั้ง 3 ใบ เอาใจคนซื้อมาก เพิ่งเคยเจอ 555+

ซื้อใบต่อๆมาก็ให้ส่งทางไปรษณีย์ ส่งของเร็วมาก ไม่ประหยัดกล่องโดยการยัดกระเป๋ามาในกล่องเล็ก
    กล่องที่ส่งโตแบบไม่ต้องเอากระเป๋ายัด ทำให้กระเป๋าที่ได้รับไม่เสียรูปทรง แสดงให้เห็นว่าแม่ค้าเอาใจใส่เรื่องนี้

สรุปได้ว่าแม่ค้าเป็นแม่ค้ามืออาชีพมากค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ