สมัครสมาชิกไปนานแล้ว แต่ยังไม่ได้เป็น TM เสียที - Page 28

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 28 of 28 FirstFirst ... 18262728
Results 271 to 278 of 278
    Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Default Re: สมัครสมาชิกไปนานแล้ว แต่ยังไม่ได้เป็น TM เสียที

สำหรับสมาชิกที่ได้รับการตรวจและเอกสารทั้งหมดผ่านเรียบร้อยแล้ว

สังเกตได้ว่าจะมีดาวหน้าชื่อครับและกระทู้เวลาตั้งจะมีดาวสามดวงหน้ากระทู้ครับ ขอบคุณครับ
    และหากเป็นสมาชิกใหม่อ่านข้อมูลความรู้อื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่กระทู้

กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN ช่วยการใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันครับ
    ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation และข้อแนะนำการค้าขายที่อ่านง่ายจากบล๊อกของคุณ iloveit เพื่อนสมาชิกชุมชน ที่ได้แบ่งปันไว้ ตามลิงค์นี้ครับ อยากขายได้ ง่ายนิดเดียว!! คู่มือฉบับย่อ สำหรับแม่ค้าป้ายแดง ^ ^

และหากมีปัญหาว่าสถานะในชุมชน SBN ปรับเปลี่ยนเรียบร้อยแล้วแต่ในชุมชน SBNTown ยังไม่ปรับสถานะให้ ปัญหาดังกล่าว สมาชิกแจ้งปัญหาได้ในกระทู้ สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด
    ลิงค์ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2747723

และสำหรับสมาชิกที่หลักฐานเอกสารที่ส่งมาไม่ถูกต้อง มีปัญหาต่างๆ

ดูตัวอย่างได้ในกระทู้
    ขออนุญาติเเนะนำวิธีการจัดเตรียมเอกสารสำหรับสมัคร Citicen Member(CM) เเละ Ttust Member(TM) นะคะ
    ลิงค์ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2772281

และหากส่งเอกสารครบได้ตรวจผ่านแล้วแต่ยังไม่อัพเป็น TM หรือเคยเป็น TM แต่ดาวหาย (มีความผิดพลาดเกิดขึ้น) ให้กดส่งข้อมูลซ้ำกลับไปอีกครั้ง โดยไม่ต้องเพิ่มเติมหรือแก้ไขเอกสารใดใด ทางผู้รับผิดชอบ จะดำเนินการแก้ไข ข้อผิดพลาดในกรณีดังกล่าวให้

หากเลขบัตรประชาชนที่สมัครไม่ตรงกับเลขในเอกสาร หากเป็นเจ้าของบัตรดังกล่าวที่แท้จริงสามารถทำได้โดยการแจ้งความ
    และนำบันทึกการแจ้งความที่ยืนยันตัวบุคคลว่าเป็นเจ้าของเอกสารและต้องการใช้เอกสารเพื่อสมัครสมาชิกเว็บแห่งนี้

แจ้งความเพื่อลงบันทึกประจำวันไว้ทำนองว่า คุณเป็นเจ้าของบัตรประชาชน เลขที่...ชื่อ ต้องการนำข้อมูลบัตรประชาชน
    มาสมัครใช้งานชุมชน siambrandname แอคเคา...

ส่งมาให้ทางเราจัดเก็บเป็นหลักฐานต่อไป ส่งเอกสารทางช่อง Passport ID

ถ้าส่งทางช่อง Passport IDไม่ได้ให้ส่งในช่อง Bank Account โดยกรอกเลขในช่องเลขธนาคารดังนี้ 1234567899

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้

kaopan is offline Trusted Member Newbie Brandname
    kaopan's Bank Account
    • Bank Account 1: 583X1X9X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: สมัครสมาชิกไปนานแล้ว แต่ยังไม่ได้เป็น TM เสียที

Username : kaopan
    Current Membership Status : Citizen Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 195
    คุณเป็นคิวที่ : เจ้าหน้าที่ได้ทำการตรวจเอกสารของคุณแล้ว และมี Comment ด้านล่างครับ
    โปรดปฏิบัติตาม Comment จากเจ้าหน้าที่ด้านล่างครับ

หลังจากปรับเอกสารใหม่ ให้ตรงตาม Comment ของเจ้าหน้าที่ สามารถ Upload เอกสารที่ปรับใหม่ และ ตรวจสอบคิวของท่านได้ครับ

**หากต้องการสมัครเป็น Citizen Member โปรดตรวจสอบ และส่งเอกสารใหม่ เฉพาะส่วน บัตรประชาชนเท่านั้น
    Comment from Admin : ขอรูป รูปถ่ายที่ถ่ายหน้าตรงในขณะที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973 (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้) รูปถ่ายหน้าตรงขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสารชัด เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร

รบกวนตรวจสอบทีค่ะ ส่งหน้าตรงรูปใหม่ไปหลายรอบแล้วค่าาาาาาา
    T^T
    ทำไมยังขึ้นตัวแดงอยู่เลย
    ต้องการเอกสารอะไรกันแน่อ่าคะ ถ่ายรูปหน้าตรงถือกะดาษก็ส่งไปแล้วนะคะ
    บัตรประชาชนกัยbookbankก็ Approve แล้วอ่าค่ะ
    ช่วยตรวจสอบหรือแจ้งมาทีนะคะ
    แล้วทำไมยังไม่ได้TMอ่าคะ ไม่เข้าใจ T^T

jennyjenny is offline Trusted Member Newbie Brandname
    jennyjenny's Bank Account
    • Bank Account 1: 607X0X3X5X
    • Bank Account 2: 555X1X1X8X

Smile Re: สมัครสมาชิกไปนานแล้ว แต่ยังไม่ได้เป็น TM เสียที

ฝาก Admin ช่วยพิจารณาเอกสารให้ด้วยค่ะ สงภาพเข้าไปให้ใหม่แล้ว รอบแรกใช้ ipad เลยไม่รู้ว่ารูปที่ส่งไปตะแคงอยู่ ต้องขอโทษจริงๆที่ทำให้ทำงานหลายรอบ
    User jennyjenny
    ขอบคุณค่ะ

XXXhisoparty is offline Registered Member Brandname Fan

.................................................
    Last edited by XXXhisoparty; 17-01-14 at 12:19.

Vivienne's Avatar
    Vivienne is offline Trusted Member Brandname Fan
    Vivienne's Bank Account
    • Bank Account 1: 730X5X1X8X

แจ้งมาหลายรอบแล้วนะค่ะ รออยู่ทุกวันไม่มีอะไรคืบหน้าเลยค่ะ

เรื่องของเรื่องคือ เป็น TM มานานนนนนมสุดๆๆ เพียงแค่เปลี่ยน Email ทำให้สถานะ TM หายย

รบกวนหน่อยค่ะ เดือดร้อนมากก ไม่สามารถลงประกาศขายได้

เห็นหลายท่านเข้ามาร้องเรียนหลายรอบเหมือนกัน
    หรือไม่มีADMINดูแลในส่วนนี้ หรืออย่างน้อยๆแจ้งให้เรารู้ว่า
    คุณรับทราบถึงปัญหา หรือกำลังอยู่ในการแก้ไข

เห็นใจหน่อยนะค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

mybigboss's Avatar
    mybigboss is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    mybigboss's Bank Account
    • Bank Account 1: 615X0X3X8X
    • Bank Account 2: 089X1X1X5X
    • Bank Account 3: 160X3X9X3X

1/20/2014 Siam Brandname Forum
    http://siambrandname.com/forum/trustreg.php 1/1
    ขอ้มูลการส่งเอกสารและควิตรวจสอบเอกสาร
    ชื่อ สมาชิก (username) mybigboss
    สถานะสมาชิกในปัจจุบัน Registered Member
    จํานวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจเอกสาร 36 คน
    สถานะการส่งเอกสาร
    เอกสารของคุณผ่านการตรวจสอบเป็น Trusted Member แล้ว หาก
    ยังไม่มีสัญลักษณ์ โปรดแจ้งเจ้าหน้าที่ที่กระทู้ >>โดย คลิกที่นี่ครับ<<
    ส่งเอกสารครังѸล่าสุด 30/11/0542 00:00:00น
    รบกวน admin ด้วยนะคะ
    login: mybigboss
    เคยเป็น TM เมื่อนานมาแล้ว ไม่ทราบว่าสถานะหลุดไปตอนไหน
    เพราะไม่ได้เข้ามาในเวบนี้นานมากแล้วค่ะ
    รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากๆค่ะทีมงาน SBN
    Thank You ... SBN.

apper is offline Trusted Member Newbie Brandname
    apper's Bank Account
    • Bank Account 1: 403X5X0X2X

สมัครไปนานแล้วหลายอาทิตย์เหมือนกัน ไม่ทราบจะเช็คยังไง ตอนนี้งงมาก

pimnapat5122 is offline Trusted Member Newbie Brandname
    pimnapat5122's Bank Account
    • Bank Account 1: 053X7X2X1X
    • Bank Account 2: 047X1X9X5X

สวัสดีค่ะ

ดิฉันสามารถเค้า username pimnapat5122.

password. makeover. ได้

แต่ไม่สามารถลงขายได้เพราะยังไม่ได้ TM สมัครไปนี่ก็. 6-7 เดือนแล้ว. ได้หมายเลข 3000

สอบถามไปเกิน 10 รอบ แต่ไม่ได้รับคำตอบใดๆ. รบกวน admin ช่วยดูให้หน่อยได้มั้ยค่ะว่าขาดเอกสารอะไร จะรีบจัดส่งให้ค่ะ

pimnapat.t@hotmail.com

Thank you

Page 28 of 28 FirstFirst ... 18262728