mulberrymulberry ;Positive Feedback

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9
    mulberrymulberry's Avatar
    mulberrymulberry is offline Trusted Member Master Brandname
    mulberrymulberry's Bank Account
    • Bank Account 1: 063X2X5X5X
    • Bank Account 2: 600X0X7X2X
    • Bank Account 3: 014X3X4X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    6

Wink mulberrymulberry ;Positive Feedback

Mulberrymulberry เป็นแม่ค้าทำเป็น Hobbie นะคะ ซื้อๆ ขายๆ เพราะชอบเปลี่ยนไป เปลี่ยนมา ไม่ว่าจะกระเป๋าหรือรองเท้าหรือนาฬิกาค่ะ ยิ่งมี SBN เนี่ยะ ยิ่งสนับสนุนความชอบเข้าไปใหญ่ สินค้าที่ขายจะเป็นของแท้เท่านั้นนะคะ เชื่อถือได้ค่ะ สภาพสินค้าก็บอกตามความเป็นจริงนะคะ ได้มายังไงก็บอกไปอย่างนั้น ไม่โกหก เพื่อ Up ราคาค่ะ แม่ค้าเป็นคนพูดตรงมากๆ ค่ะ และเป็นคนดุ อะไรดีก็บอกดี ไม่ดีก็บอกไม่ดีนะคะ ลดได้อยากขายก็ลดแบบเว่อร์ๆ ไม่อยากขายราคาลดมากก็ไม่ลดนะคะ บางทีตั้งราคามาถูกกว่าเจ้าอื่นมากๆๆๆ แบบที่เรียกว่ามีแต่คนช่วงชิง CF คุณลูกค้า Q1 ก็ยังต่อราคา แม่ค้าก็งงๆ นะคะ แบบนี้แม่ค้าก็อาจยกให้ Q2 เลยก็ได้นะคะ แม่ค้าเห็นว่าเรื่องความจริงใจเป็นเรื่องใหญ่ ลูกค้าท่านใดนิสัยไม่ดี แม่ค้าไม่ว่านะคะ แต่แม่ค้าจำนะคะ และ มี Blacklist ส่วนตัวค่ะ และหากกลับมาซื้ออีก แม่ค้ามีสิทธิที่จะไม่ขายให้นะคะ แม่ค้าตั้งราคาถูกก็เพื่อให้ใครก็ตามที่ไม่อยากจ่ายแพงและเงินไม่ถึงมีโอกาศใช้บ้าง แบ่งปันกันไป ถ้าซื้อไปเบื่อแล้วขายก็เป็นสิทธิของลูกค้าค่ะ แต่ถ้าซื้อแล้วมาโกหกว่าจะเอาไปใช้ขอต่อราคาถูกมากๆ แล้ววันรุ่งขึ้นเอาไป Post ขายราคาแพงๆๆ ขออนุญาตเหวี่ยงเลยนะคะ ไม่ชอบคนโกหก และคนเห็นแกตัว ตัดราคาซื้อใน SBN แล้วก็เอามาปล่อยใน SBN ตกลงคนซื้อเลยได้ของแพงๆ ไปใช้ สงสารคนซื้ออีกต่อ ไม่ได้อยากได้กำไรที่คุณทำได้นะคะ อยากให้คนซื้อไปใช้ได้ของในราคาไม่แพงค่ะ คนโกหก นิสัยไม่ดี ไม่ควรได้รับผลประโยชน์ใดๆ ทั้งสิ้น

Mulberrymulberry ทำธุระกิจส่วนตัวด้าน Furniture เป็นงานประจำนะคะ มี Showroom อยู่ทองหล่อค่ะ และขายกระเป๋า รองเท้า และนาฬิกา เป็นงานอดิเรกค่ะ เพราะชอบมากค่ะ ได้ใช้ด้วย

สุดท้ายนี้ Mulberrymulberry รัก SBN มากๆ ค่าา จุ๊บ จุ๊บ
    Last edited by mulberrymulberry; 30-06-12 at 15:56. Reason: Introduction
    Thanks inpira ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like inpira ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

theIIIdEmpire's Avatar
    theIIIdEmpire is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    theIIIdEmpire's Bank Account
    • Bank Account 1: 136X6X1X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Blog Entries
    1

Thumbs up Lady Dior(s)

*。゜+゜。*゜+゜*。゜+゜。*゜+゜*。゜+゜*。゜+゜。*゜*。゜+゜。*
    Valued Customer, Highly Recommend
    *。゜+゜。*゜+゜*。゜+゜。*゜+゜*。゜+゜*。゜+゜。*゜*。゜+゜。*

ขอบคุณคุณแนนค่ะ เป็นลูกค้าที่น่ารักมากๆ
    คุยง่าย จ่ายเร็ว เข้าใจระบบพรีออร์เดอร์ ไม่มีต่อราคาให้แม่ค้าต๊กกะใจเลยค่ะ
    แล้วก็ได้ความรู้อะไรหลายๆอย่างจากคุณแนนเสมอๆ ขอบคุณจริงๆนะคะ

Just wanna say "1000 THANXXX" to SBN and my all lovely customers
    心から「本当にありがとうね!」

*** วิธีดู Lady Dior ของแท้ค่ะ ***
    Thanks mulberrymulberry ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Poupee' is offline Trusted Member Brandname Fan
    Poupee''s Bank Account
    • Bank Account 1: 096X2X7X2X
    • Bank Account 2: 152X3X7X5X

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
    Thanks mulberrymulberry ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Fonz is offline Trusted Member Master Brandname
    Fonz's Bank Account
    • Bank Account 1: 155X1X3X0X

Thumbs up Onitsuka Tiger swinggal

คุณแนน คุยเก่ง พูดตรงๆ บอกว่าใช้น้อยก็ใช้น้อยจริงๆ ได้ของสภาพตรงกับที่ลงไว้ไม่มีหมกเม็ดจ้าาา A++

Yingpoopae*.*'s Avatar
    Yingpoopae*.* is offline Trusted Member Master Brandname
    Yingpoopae*.*'s Bank Account
    • Bank Account 1: 401X4X0X8X

เมืองเอก รังสิต & UD Town

Red face Re: mulberrymulberry ;Positive Feedback

ได้รับของแล้วค่ะ แพ็คของถูกใจค่ะ ไว้จะอุดหนุนใหม่นะค่ะ คุณแนน
    Line

08 - 3333 - 7707

yingpoopae

pangpor is offline Trusted Member Brandname Fan
    pangpor's Bank Account
    • Bank Account 1: 759X0X2X5X
    • Bank Account 2: 109X4X9X5X

Default Re: mulberrymulberry ;Positive Feedback

แม่ค้าน่ารัก ตรงไปตรงมาดีค่ะ

pasta's Avatar
    pasta is offline Trusted Member Brandname Fan
    pasta's Bank Account
    • Bank Account 1: 091X0X1X0X

Default Re: mulberrymulberry ;Positive Feedback

คุณแนนน่ารัก พูดจาดีมาก ใส่ใจคนซื้อค่ะ ^^

ปล. คะแนนแพ็คของจะให้ดีมาก แต่มือดันไปโดนปานกลางแทน พอโพสท์แล้วเพิ่งเห็น
    กลับไปแก้ไม่ได้ด้วย แง้ๆๆๆ ต้องขอโทษคุณแนนด้วยนะคะ ให้คะแนนคุณแนนเต็ม10ทุกอย่างเลยค่ะ
    Last edited by pasta; 25-05-14 at 13:25.

pasta's Avatar
    pasta is offline Trusted Member Brandname Fan
    pasta's Bank Account
    • Bank Account 1: 091X0X1X0X

Red face Re: mulberrymulberry ;Positive Feedback

คุณแนนคุยง่าย น่ารักเสมอเลยค่ะ ใครซื้อของกับคุณแนนรับรองไม่ผิดหวังค่า ^^

ปล. สินค้าตรงกับบรรยาย กดให้ดีมากนะคะ ทำไมพอโพสแล้วกลายเป็นปานกลางอีกล่ะ สงสัยเป็นที่มือถือเราเองที่มีปัญหา
    ปล.2 เบื่อไอโฟน -_-"
    Last edited by pasta; 18-06-14 at 15:50.

looknooinsky is offline Trusted Member Brandname Fan
    looknooinsky's Bank Account
    • Bank Account 1: 065X3X2X4X
    • Bank Account 2: 038X9X5X0X

ไม่มีคอมเมนต์เำพิ่มเติม

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ