ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 108 1231151101 ... LastLast
Results 1 to 10 of 1078
    siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

Exclamation ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

สมาชิกท่านใดที่ยังไม่ได้ส่งเอกสารมาในรอบแรก จะเข้าหน้านี้ไม่ได้นะครับ

ส่วนใครส่งเอกสารมาแล้วยังไม่ได้ดาว เชิญเข้าไปอ่านคอมเม้น จากแอดมินที่นี่
    http://siambrandname.com/forum/trustreg.php

ดังนั้นเชิญสมาชิกที่ส่งใบสมัครมาแล้ว แต่ยังไม่ได้รับการ approve ให้เป็น TM เข้ามาอ่านคอมเม้นจาก Admin ว่าขาดเอกสารอะไรบ้าง หรือ ต้องแก้ไขเอกสารอะไรบ้าง

เชิญเข้าไปตามลิงค์ที่ให้ไว้นะครับ

เมื่อเข้าไปแล้ว ให้มองหาคำว่า Comment From Admin
    จะมีข้อความชี้แจงเหตุผลที่เอกสารของคุณไม่ได้รับการ approve

ให้คุณอัพโหลดเอกสารเพิ่มเติมเฉพาะตามที่ทาง admin ระบุ

ขอชี้แจงอีกครั้งสำหรับ สมาชิกที่จะเข้ามาแก้ไขข้อมูล

ว่าทางทีมงานจะ approve ให้เฉพาะ สมาชิกที่ส่งเอกสารมาครบสามส่วนเท่านั้น

ตามที่เขียนไว้แล้ว ว่าเอกสารประกอบด้วยสามส่วน ขาดส่วนใดส่วนหนึ่งไม่ได้
    เอกสารสามส่วนประกอบด้วย
    1 บัตรประชาชน หรือ พาสปอร์ต
    2 รูปถ่ายหน้าตรง ที่ดูใกล้เคียงกับรูปบนบัตรประชาชน
    3 หน้าสมุดบัญชี

ไฟล์ที่ส่งมา ต้องไม่มัว ไม่ขนาดเล็กจนอ่านไม่ออก มองตัวเลขไม่เห็น และต้องเป็น สกุล JPG หรือ JPEG เท่านั้น ดังนั้นใครใช้แสกนเนอร์ รบกวนช่วยเปลี่ยนสกุลไฟล์ก่อนส่งมาด้วยครับ ขนาดไฟล์ไม่เกิน 200k เท่านั้น

ช่องเลขบัญชีธนาคารให้กรอกเลขบัญชีนะครับ ไม่ใช่ชื่อธนาคาร หรือสาขา
    ช่องเลขบัตรประชาชน ให้กรอก เลขบัตรประชาชน ไม่ใช่ชื่อนามสกุล

หากใคร คลิกอัพโหลดไฟล์เพิ่มไม่ได้ แจ้งที่กระทู้ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=99696

ขอบคุณครับ
    Thanks perlette ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

inukwang's Avatar
    inukwang is offline Trusted Member Brandname Fan
    inukwang's Bank Account
    • Bank Account 1: 014X5X3X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ถ้าตรงส่วน Comment From Admin ไม่ได้ระบุอะไร แบบนี้หมายความว่าอะไรหรอค่ะ
    ตอนนี้ยังมะได้ ดาวทอง เลยค๊า
    Like perlette ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    12

Quote Originally Posted by inukwang View Post
    ถ้าตรงส่วน Comment From Admin ไม่ได้ระบุอะไร แบบนี้หมายความว่าอะไรหรอค่ะ
    ตอนนี้ยังมะได้ ดาวทอง เลยค๊า

เข้าไปเชคพบว่าคอมเม้นหายไปเช่นกันครับ อย่างไรก็ตามเติมคอมเม้นให้แล้วครับ ลองตรวจสอบดูอีกครั้งครับ

Gibb's Avatar
    Gibb is offline Trusted Member Brandname Fan
    Gibb's Bank Account
    • Bank Account 1: 218X0X1X0X
    • Bank Account 2: 011X3X4X7X

ส่งเอกสารไปใหม่ตาม admin comment แล้วนะคะ
    รอติดดาวค่า
    ขอบคุณทีมงานด้วยนะค้า

grape2008's Avatar
    grape2008 is offline Trusted Member Brandname Fan
    grape2008's Bank Account
    • Bank Account 1: 762X0X8X8X
    • Bank Account 2: 790X0X2X9X

Default ++ ส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ comment แล้วเหมือนกันค่ะ +++

รอดาวอยู่เช่นกันค่า---------
    Dated 05/10/2010

----ขอขอบคุณทีมงาน sbn นะคะ---
    Last edited by grape2008; 05-12-10 at 18:42.

pointsan is offline Trusted Member Brandname Fan
    pointsan's Bank Account
    • Bank Account 1: 047X4X9X3X
    • Bank Account 2: 181X3X6X5X
    • Bank Account 3: 477X0X2X1X

Smile

ตรง Comment admin ไม่มีรายละเอียดเช่นกันค่ะ รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะคะ

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    SweetCandyBee's Bank Account
    • Bank Account 1: 732X9X2X1X

Talking

สวัสดีค่ะ ทีมงาน คือเราได้ดาวแล้วค่ะ แต่เราส่งบัญชีไปสองบัญชี แต่ใต้ดาวมีข้อมูลบัญชีเดียวเองอ่ะค่ะ หายไปหนึ่งบัญชี รบกวนเช็คให้นิดนึงนะคะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
    Last edited by SweetCandyBee; 15-12-08 at 12:51.

Joli ショップ かわいい is offline Trusted Member Brandname Fan
    Joli ショップ かわいい's Bank Account
    • Bank Account 1: 855X1X0X8X
    • Bank Account 2: 738X4X7X7X
    • Bank Account 3: 557X3X2X8X

ส่งเอกสารเพิ่มเติมไปให้ใหม่แล้ว รอการตรวจสอบเพิ่มเติมอยู่นะคะ
    Joli . ショップ かわいい Whatsapp 0 8 7 - 9 5 6 5 6 9 5

pumpp's Avatar
    pumpp is offline Trusted Member Brandname Fan
    pumpp's Bank Account
    • Bank Account 1: 279X4X1X8X

Smile

เข้าไปแก้ไขใหม่แล้วค่ะ และส่งไปแล้ว คิวที่ ร้อยหกสิบกว่า ยังไงก็รอค่ะ ขอบคุณค่ะ

tiny's Avatar
    tiny is offline Trusted Member Master Brandname
    tiny's Bank Account
    • Bank Account 1: 871X0X0X1X
    • Bank Account 2: 871X0X9X0X
    • Bank Account 3: 123X3X1X7X
    • Bank Account 4: 156X3X5X1X

ที่ที่ชั้นเลือกแล้ว

เข้าไปแก้แล้วค่ะ รอติดดาวค่ะ

Page 1 of 108 1231151101 ... LastLast