สรุปรายการ Pre-Order กระเป๋ามือ 2 จากร้าน Trendy-Wardrobe...ขอแนะนำ Coach พร้อมส่งหลายรายการ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    Wardrobe09's Avatar
    Wardrobe09 is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

สรุปรายการ Pre-Order กระเป๋ามือ 2 จากร้าน Trendy-Wardrobe ค่ะ
    หากตกลงหล่นท่านใดไป หรือมีการใดผิด รบกวนแจ้งทาง PM เลยนะคะ แม่ค้าจะรีบติดต่อกลับโดยเร็วที่สุดค่ะ

Louis Vuitton
    1. Neverful Damier GM (Made in France) = คุณแพม
    2. Neverful Damier PM (Made in USA) = คุณเหมียว + คุณเอ้
    3. Saleya Ebony PM = คุณเจนนี่
    4. Saleya Ebony MM = คุณเอ + คุณปุ่น + คุณตอง + คุณโบ + คุณเอ๋ย + คุณโอ๋
    5. Palermo GM = คุณมี่
    6. Palermo PM = คุณปุ้ม
    7. Galleria Damier PM = คุณโจ + คุณกิ๊ก
    8. Galleria Monogram PM = คุณยุ้ย + คุณจุ๋ม
    9. Hampstead Ebony MM = คุณก้อย + คุณฝน + คุณเชอร์รี่
    10. Speedy Damier 35 = คุณก้อย
    11. Monogram Eva Clutch = คุณแพม + คุณจี
    12. Trevi PM = คุณนิด + คุณส้ม

Miu Miu
    1. Bow Convertible Satchel Black GH = คุณมี่ + คุณแตง + คุณจอย
    2. Bow Convertible Satchel Grey GH = คุณอ้อ + คุณมิก
    3. Bow Convertible Satchel Nude GH = คุณวิกกี้

Balenciaga
    1. Work RH Charbon = คุณวุ้น
    2. Work RH Marine = คุณเพชร
    3. City RH EB = คุณเกด
    4. PT SGH Black = คุณปู + คุณลูกน้ำ
    5. PT SGH Ruby = คุณเตย
    6. Midday SGH Black = คุณโจ
    7. Midday GGH Charbon = คุณออย
    8. EB Compagnon = คุณอิ๊บ
    9. City RH Sanguine = คุณแอม

Prada
    1. Gauffre Black = คุณแหม่ม

ท่านที่ยังไม่ได้โอนมัดจำ ขออนุญาตรับภายในวันนี้นะคะ หากไม่มียอดเข้ามาต้องขอตัดสิทธิ์ออกนะคะ
    ต้องขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

ทุกรายการจะมาถึงไทยพร้อมส่งออกตั้งแต่วันที่ 5 พ.ค.เป็นต้นไปนะคะ
    แม่ค้าจะเช็คสินค้าโดยละเอียดและโทรแจ้งทีละท่านเพื่อนัดเวลา และสถานที่รับนะคะ ลูกค้าต่างจังหวัดส่ง EMS ทุกรายการค่ะ
    ท่านทีได้ตกลงกับแม่ค้าตามเงื่อนไขพิเศษอื่นๆ confirm ตามที่เรียนไว้ทุกประการค่ะ
    สินค้าไม่ตรงตามที่ order หรือผิดเงื่อนไขคืนเงินมัดจำ 100% ค่ะ
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความไว้วางใจในการใช้บริการครั้งนี้ค่ะ

Last edited by Wardrobe09; 27-04-09 at 16:35.

Comments from Facebook