ลดลดลดราคาพิเศษค่ะ ระบายตู้มีทั้ง Cocktail Dress/ Casual Dress/ Jaspal / CPS/ MNG/ G2000 และเสื้อผ้าสวยๆจากญี่ปุ่นและฮ่องกงค่่ะ ถูกมากๆๆๆๆๆ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลดลดลดราคาพิเศษค่ะ ระบายตู้มีทั้ง Cocktail Dress/ Casual Dress/ Jaspal / CPS/ MNG/ G2000 และเสื้อผ้าสวยๆจากญี่ปุ่นและฮ่องกงค่่ะ ถูกมากๆๆๆๆๆ

Girl Lush Things is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ลดลดลดราคาพิเศษค่ะ ระบายตู้มีทั้ง Cocktail Dress/ Casual Dress/ Jaspal / CPS/ MNG/ G2000 และเสื้อผ้าสวยๆจากญี่ปุ่นและฮ่องกงค่่ะ ถูกมากๆๆๆๆๆ

สวัสดีค่ะ ขาช๊อปทุกท่านค้าาาาาาา
    แม่ค้าอยากเคลียร์ตู้ เอามาลดกระหนำ่ากันเลยทีเดียว
    สินค้ามือสอง ส่วนใหญ่ใส่แค่ครั้งเดียว สภาพ 95%
    สั่ง 700 บาท หรือ 2 ชิ้นขึ้นไป ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนให้ค่ะ
    สนใจ PM เข้ามาถาม หรือโทรมาสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 081-9059085 ค่ะ

ชุดแซ็คสั้นผ้า Silk มีลายดอกกุหลาบด้านหน้า ของ Biss Biss De Asmio ของฮ่องกง
    ใส่ได้ 2 แบบ จะปล่อยยาวธรรมดา หรือ ดึงช่วงสะโพกขึ้นมาผูกโบ ทำเป็นเอวถ่วงก้อสวยเหมือนกัน
    ด้านหลังแอบเซ็กซี่มีผ่ากลางหลัง สำหรับสาวไซส์ S หรือ M

ขายที่ 1200 บาทค่ะ (ตัวนี้ราคาสูงหน่อยเพราะเป็นผ้าซิลค่ะ ใส่สบายมาก ซื้อมา 2,400 บาท)

ชุดแซ็คยาวคลุมเข่า Jaspal ผ้ามันวาวสีช๊อคโกแล็ต ไซส์ S (คนไซส์ M ใส่ได้)

ด้านหน้าทำได้หลายแบบ จะไขว้กันแล้วผูกคอด้านหลัง
    หรือทำเป็นเกาะอก มาผูกเป็นโบด้านหน้าก้อได้
    กระโปรงทรง A ไม่บานมาก กำลังสวย

ขายที่ 700 บาท

Dress ของ Ju’s ซื้อจากฮ่องกง สำหรับสาวไซส์ s หรือ M
    ชุดเดสไปงานผ้าโปร่งสีส้มมีประกายวิววับในตัวเนื้อผ้า
    เย็บเป็นจีบรอบตัว สลับกับผ้าโปร่งสีส้มอ่อนด้านใน
    สามารถใส่ไปทำงานได้ แค่ใส่กับเข็มขัดและเสื้อคลุมสั้นก้อได้ลุคคุณหนูเก๋ไก๋แล้ว
    สภาพ 95% ใส่ครั้งเดียว ส่งซักแห้งแล้ว
    หน้าอก 32 นิ้ว >> ความยาว 34 นิ้ว >> สายปรับความยาวได้

ราคาพิเศษ 900 บาทค่ะ

ชุดแซ็คยาวพอดีเข่า ของ Excellent Marry ไซส์ S
    สายเดี่ยวด้านหน้าคอถ่วงเล็กน้อย ทำให้ดูมีหน้าอก
    ช่วงตัวเข้ารูป กระโปรงทรง A ไม่บานมาก
    ปลายกระโปรงมีปักเป็นรูปดอกไม้วิววับดีค่ะ

ขายที่ 700 บาทค่ะ

เสื้อแขนกุดผ้าซาตินสีนำ้เงินอมม่วงของ CHAPS ไซส์ S (คนไซส์ M ใส่ได้)
    คอวีผ่าลึก ยาวคลุมสะโพก
    ด้านหลังมี โบผูกหลัง เก๋ไก๋ด้วยกระดุมด้านข้างลำตัว

ขาย 400 บาท

เสื้อแขนกุดของ Jaspal Couture ไซส์ S
    คอบัวเล็กๆ มีโบมาผูกด้านหน้า (เอาออกได้)
    ยาวคลุมสะโพก ด้านหน้ามีสกรีนลายน่ารักมาก แถมมีคริสตัสติดประดับอยู่ด้วย

ขายที่ 300 บาท

เสื้อแขนกุดผ้าสเปนเด็กสีบานเย็นอมม่วงของ G2000 ซื้อจากฮ่องกง
    จับจีบตรงคอ สม็อคใต้อก ใส่ไว้ในสูทหรือเสื้อคลุมเก๋ ก้อไปทำงานได้แล้วค่ะ

ขายที่ 350 บาท

เสื้อผ้าฝ้ายสีเหลือง ของ G2 Blu’ ซื้อจากฮ่องกง ไซส์ 36 (S)
    ตรงแขนเป็นแบบพับใด้ ใช้ผ้าซาตินสีเหลือง ดูแวววาว น่ารักดีค่ะ
    ความยาวครึ่งสะโพก ตัวหลวมๆใส่สบายค่ะ

เสื้อแขนตัด ผ้า Silk ของ Mastina ฮ่องกง ไซส์ S (คนไซส์ M ใส่ได้)
    ใส่กับกางเกงเอวสูง จะน่ารักมากๆ

เสื้อแขนกุด คอเต่า ผ้ายืด ของ MNG ไซส์ S (US)
    มีสะกรีนลายม้าลายด้านหน้า

ขายที่ 300 บาทค่ะ

เสื้อแขนเว้า ผ้าซีทรู สกรีนลายจุดเล็กๆนูนบนเนื้อผ้าของ Exact
    ไซส์ M แต่ตัวไม่ใหญ่นะค่ะคนไซส์ S ใส่ได้
    คอติด มีกระดุมด้านหลังคอ เอวจั้ม มีกระดุมตรงเอวด้วย
    ด้านหน้ามีระบาย 3 แถว

ขาย 300 บาท

กระโปรงสั้น สองชั้น มีกระเป๋าสองข้าง กุ้นขอบด้วยสีดำ
    เอวสูง ยางยืด ผ้านิ่มใส่สบาย ซื้อจากญี่ปุ่นค่ะ

ขายที่ 500 บาทค่ะ

กระโปรงทรงเอสีเหลือง ตีเกล็ดด้านหน้าของ Esprit ไซส์ 6 (US)
    เอวตำ่ ความยาวประมาณเข่า

ขายที่ 450 บาท

Dress ของ SASCH สำหรับสาวไซส์ s หรือ M
    ชุดเดสหมีกระโปรง ผ้าฝ้ายผสมลินิน สีครีม หลังไขว้
    กระโปรงทรง A ปลายกระโปรงเป็นแบบทวิสสูงแค่เหนือเข่า
    สภาพ 95% อาจจะดูยับไปหน่อย ขออภัยยังไม่ได้รีดค่ะ
    ใต้อก 29 นิ้ว >> ความยาวสายถึงใต้อก(วัดด้านหลัง) 12 นิ้ว>> ความยาว 40.5 นิ้ว

ราคาพิเศษ 600 บาทค่ะ

กางเกงยี่ห้อ SWITCH - US ไซส์ 6 / UK ไซส์ 8
    กางเกงผ้าซาตินสีช๊อคโกแลต มาพร้อมสายใส่เป็นเอี้ยมได้ (สายถอดได้ค่ะ)
    กางเกง 4 ส่วน ทรงขาตรง พับปลายขา
    สภาพ 95% ใส่แค่ครั้งเดียว
    เอวสูง 28 นิ้ว >> สะโพก 36 นิ้ว >> ขอบกางเกงถึงเป้า 8.5 นิ้ว >> ความยาว 31.5 นิ้ว

ราคาพิเศษ 700 บาทค่ะ

แจ๊คเก็ตยีนส์ ยี่ห้อ TMX201 สำหรับสาวไซส์ s หรือ M
    ปกเสื้อ ขอบด้านในกระดุม และปลายแขนมีเฟอร์ขนสั้นสีนำ้ตาลอ่อน สภาพ 95%
    หน้าอก 33 นิ้ว >> ความยาว 19 นิ้ว

ราคาพิเศษ 800 บาทค่ะ

ฝาก เดส Local สำหรับสาวไซส์ s หรือ M

เดสผ้ายืด Cotton สีเขียว แขนเว้า ปลายกระโปรงแบบปีกผีเสื้อ
    ด้านหลังเป็นยางยืด สายผูกเป็นโบด้านหลัง
    สภาพ 100% ยังไม่เคยใส่
    หน้าอก 32 นิ้วยืดได้สูงสุดถึง 38 นิ้ว >> ความยาว 34 นิ้ว
    ราคาพิเศษ 250 บาทค่ะ

ชุดแซ็คลำลอง Local ขายที่ 250 บาทค่ะ

ชุดแซ็คลำลอง Local ขายที่ 250 บาทค่ะ

ACCESSORIES

Diesel Dilation Sunglass

แว่นกันแดด Diesel รุ่น Dilation กรอบขาว ตัวเลนส์สีฟ้าทะเล ไล่Shade ขาแว่นเป็นสปริงกระชับหน้า ดีไซน์ออกแนวสปอร์ตเล็กๅ
    เหมาะสวมใส่กับเสื้อผ้า Casual อย่างเสื้อยืดกางเกงยีนส์ก้อทำให้ลุคเก๋สุดๆได้เลย หรือ ใส่กับชุดว่ายนำ้ เที่ยวทะเลก้อเข้ากันมากๆ
    ใช้แค่ครั้งเดียวสภาพเรียกว่า 100 % ได้เลยค่ะ

ราคาปกติ 7,400 บาท ขายราคาพิเศษ 3,900 บาทเท่านั้นค่ะ

RAYBAN Aviator 3025 Sunglass

แว่นกันแดด RAYBAN รุ่น Aviator กรอบสีมิ้น (เขียวอมเทา) สีนี้ Limited Edition หายากมากค่ะ
    ใส่แล้วดูกวนกวน ซ่าซ่า ใส่กับเสื้อผ้าได้หลากสี ไม่ว่าจะเป็นโทนขาวดำ หรือ ใส่กับเสื้อสีสดใสตัดกันอย่างเหลืองชมพูก้อดูเปรี้ยวจี้ดจ้าดดีค่ะ

สภาพประมาณ 90% มีรอยตรงขาพับด้านขวา และกรอบหน้าด้านซ้ายค่ะ(ตามรูป)

ขายราคาพิเศษให้เหลือ 2,500 บาทค่ะ

Onitsuka Tiger Mexico 66

รองเท้า Onitsuka Tiger รุ่น Mexico 66 สีเหลือง ไซส์ 7 หรือประมาณไซส์ 37 -38
    สภาพกำลังดี ไม่ดูใหม่เว่อ และยังไม่ดูเก่าจนโส เรียกว่าเซอร์รุ่นจิ๋วค่ะ
    จริงๆแล้วไม่มีรอยขาดหรือถลอกตรงไหนเลยค่ะ แค่ยังไม่ได้ซัก ใส่ประมาณ 5 ครั้ง
    ซื้อจากญี่ปุ่น ราคาตามกล่อง 12,600 Y หรือประมาณ 4,800 บาท
    ถ้าราคาเมืองไทยคงตกอยู่ประมาณ 6000 -7000 บาทค่ะ

พิเศษขายให้ที่ 3,000 บาทค่ะ

ก่อนจบขอฝากร้านใน Fashion Hi-END กระเป๋า นาฬิกา Gucci ราคาพิเศษ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=533120

และร้านในหน้าเครื่องสำอางค์ด้วยนะค่ะ ยี่ห้อ LUSH - Fresh Handmade Cosmetics ออริจินัลมาจากอังกฤษ
    ใช้ส่วนผสมจากธรรมชาติ ไม่ทำร้ายผิว และหอมมากๆด้วยค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showt...post1064075873

PS. ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ
    Last edited by Girl Lush Things; 22-01-10 at 14:13.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ