อ่านด้วยค่า*

❤CF แล้วไม่หายน้า ไม่งั้นจะประจานชื่อหน้ากระทู้
❤CCได้ ไม่ว่าค่ะ แม่ค้าใจดี: ))
❤แม่ค้าส่งแบบเอกชนเพราะใกล้บ้านที่สุด แต่ส่งฟรีค่ะ เพราะฉะนั้นส่งเกิน 30 บาทอยู่แล้ว ช่วยเห็นใจตอนต่อด้วยค่ะ
❤ของทุกชิ้นเป็นของแท้
❤คิดให้ดีก่อนซื้อเพราะไม่รับคืนของนะค่า NO REFUND
❤มีบัญชีSCB กับ กรุงเทพ จ้า
❤สนใจ pm มา หรือติดต่อ 0846606949
❤enjoy your shopping ka

1. Marc By Marc Jacobs Tote กันน้ำค่ะเป็นผ้าลายดอกที่มีพลาสติกเนื้อดีเคลือบอยู่ ใส่ของจุมาก ตำหนิมีแค่ตัวหนังสือที่ถลอกตรงตัว s และ ตัว r นิดเดียว ที่หลือใหม่ ข้างในก็สะอาดและใหม่มากเช่นกันค่ะ ไม่โม้ ขายขาดทุน1300ค่ะ ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ จะพิจารณาแต่ละcaseเพราะลูกค้าบางรายอยู่จังหวัด

2. NEW WITH TAG! Zara basic tiger print tees ใหม่ป้ายห้อยชนช็อป size L ค่ะ ผ้าดีค่ะ ขายSOLDรวมส่งค่ะ คุ้มแน่ๆค่ะ เพราะในป้ายขาย990

3. Rotsaniyom vintage tees ซื้อมาแต่ไม่ได้ใส่ซะที ใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ size F ขาย350รวมส่ง

4.Nike tees ใหม่ใส่ไป1ครั้งค่ะ กะจะใส่ไปเล่น fitness แต่ไม่ได้ไปเลยได้แค่ลอง 5555 เป็นitem ที่ควรมีในทุกตู้เสื้อผ้าค่ะ เคยเห็นตัวนี้ลงcheeze ด้วย size s ขายถูกมากๆ550รวมส่งค่ะ

5. Tree (Workshop) jacket ใหม่ค่ะ เรียบๆแต่มีลูกเล่นที่ตรง hood ที่มีผ้าลูกไม้อยู่ size F ขาย600รวมส่งค่ะ

6.Nana Coco wristlet set ยังใหม่และดูดี freesize นะค่ะ ขายถูกๆ300รวมส่งค่ะ

7. Rocky rose style ring ซื้อมาเพราะทำให้นึกถึง rockyrose อ่า ขายแค่160รวมส่งค่ะ รอบนิ้ว7cmนะค่ะ

8. Just on the street white crop lacey tees freesizeใส่แล้วหวานนารัก ขายSOLDรวมส่งค่ะ

9. CC-OO blue blouse สีสวยมาก เหมาะกับsummerนี้ ผ้าดีมาก ไม่มีตำหนิใดๆทั้งสิ้น ขายแค่300รวมส่งค่ะ size m

10. Gray tees ใส่ชิลๆค่ะ ผ้าไม่มีตำหนิ ตรงชั้นเป็นผ้านิ่มๆ ในรูปชั้นไม่เท่ากันเพราะรีดไม่เรียบค่ะ size F ขายแค่250รวมส่งค่ะ

11. Workshop Harley Davidson tees ลายเนื้อผ้าสวยไม่เคยเห็นค่ะขายถูกๆ250รวมส่ง size F มีตำหนิตรงขอบหลังค่ะเป็นขุ่ยนิดๆไม่ชัดค่ะ

12. Korean creamy studded leather jacket ได้มาจากร้านsubtitleที่อั้มชอบเดิน ตัวนี้ตัดใจขายจริงๆเพราะต้องหาเงินไปซื้อชุดไปงานเพื่อน เป็นหนังแท้ค่ะ ทรงและหมุดสวยมาก แอบหวานอมเท่ ได้มาแพงมาก ขอขาย1000รวมส่งพอค่ะ คุ้มมากๆ freesize

พับแขนได้ค่ะ

มีซับในอย่างดี

10. FORE black classic waistcoat/dress เป็น freesize ออกแนว วินเทจๆค่ะ ผ้าดีเกินราคา mix and match ได้หลายชุด SOLDรวมส่งค่ะ

11. Mini Dress วิ้งๆ ใส่แล้วดูhiso ใส่ไปparty ได้เลยค่ะ ผ้าดีแถมได้ลุคเกินราคาไม่มีตำหนิเลย คุ้ม!! ขายเพียง200รวมส่งจ้า freesize

White chic top เก๋มากๆ บังขาวสะอาดอยู่ เส้นหาย1เส้นแต่ดูไม่ออกค่ะ ปลายด้านหลังมีลอยขุ่ยเล็กๆ freesize ใส่ได้ทุกคนค่ะ SOLD

AB Normal Harem pants ลายเรียบหรูมาก ซื้อมาแพง แต่ขายราคาน่ารัก SOLDรวมส่ง ใส่ไปแค่ครั้งเดียว เอวเป็นบางยืด freesizeใส่ได้ทุกคนค่ะ

Rotsniyom green jade dress ผ้านิ่มไร้ตำหนิ ใหม่มากค่า ใส่สวยแน่นอน ขายSOLDรวมส่งจ้า freesize

NEW WITH TAG!! Greyhound high waisted shorts ใหม่ไม่เคยใช้ ตัดป้ายออกแต่ยังมีป้ายค่ะ ขอขายSOLDรวมส่งจ้า ในป้าย 25XX เลยนะค่าY^Y

Common T chic collar tees ใหม่ไร้ตหนิ ทรงคล้ายตัวล่าง แต่มีลูกเล่นที่คอ เหมาะกับ summer มากค่ะเพราะดูชิลๆ ขายSOLDรวมส่ง freesize ค่ะ

Common T geometrical screen tees สำหรับสาวๆที่ชอบอะไรเรียบๆแต่มีลูกเล่นค่ะ แขนคล้ายปิกค้างคาว ดูมีไสตล์ใส่สบายมากค่ะ ขายถูกๆSOLDรวมส่ง ใหม่มากแล้วเป็น freesize ค่ะ

PLAYHOUND SHORT SLEEVE JUMPER ใหม่มากเราขายแค่SOLDรวมส่งนะค่ะ เพราะซื้อมาใส่ไป1ครั้ง ซื้อไปถือว่าคุ้มมากเลยจริงๆ

HEY PILGRIM! Vintage Rose tees น่ารักและใหม่มากค่ะ ทรงหลวมๆsize F ขายแค่SOLDรวมส่ง

Workshop handpainted tees ใหม่และน่ารักไม่เหมือนใครค่ะ มีกระเพชรวิ้งๆและtextureที่น่าสนใจ ขายแค่SOLDรวมส่งค่ะ

Rotsaniyom shoulder bag วินเทจ คลาสสิกค่ะ ซื้อมาแบบนี้ค่ะ ดูเก่าๆแต่มีอะไร ขายSOLDรวมส่งค่ะ

Disneyland tees ภาพใหม่มาก ขายแค่SOLDรวมส่งค่ะ size xs ค่ะ แต่คนsizes-m ใส่ได้

(with tag) Dancing riot navy lace shirt ใหม่ค่ะ size m ใส่ได้หลากหลาย classic มาก ผ้าดีค่ะ SOLD

แบบผับแขนค่ะ

painted crop top แนวๆค่ะ รับรองไม่ชนใคร น่ารักเซอร์ๆ size F SOLD

HeyPilgrim! tiger print vest น่ารักมาก topshop style เลยค่ะ freesize ใสได้ทุกคนค่า SOLD

New with tag!! Himma vintage creamy high waist trousers เป็นตัวสุดท้ายในร้านที่เป็นsizeนี้ ลายไม่น่ารักมากจริงๆ ป้ายขาย 2590 SOLD หาไม่ได้แล้วนะค่ะ size m เอว 25-27ใส่ได้จ้า แค่ใส่กับเสื้อกล้ามหรือเสื้อยืดก็ชิคแล้ว

❤Thank you SBN ka❤
</B>