Liv-Berty's Apparels

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    astergil13's Avatar
    astergil13 is offline Trusted Member Newbie Brandname
    astergil13's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X3X0X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    29

Smile Liv-Berty's Apparels

ขอประเดิมเลยนะคะ
    Local Brand ชื่อว่า Liv-Berty (LVB) นะคะ โลโก้เป็นกระต่ายน้อยน่ารัก (ชมเอง )
    หลังจากแนะนำ ที่ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1046438 มาแล้ว

จึงมาเปิดกระทู้ขายค่ะ

“MIXER TEE”
    ใช้ผ้า COTTON 100% ซึ่งผ่านการฟอกมาแล้ว ทำให้นิ่ม และใส่สบาย
    และใช้ผ้าหลากสี มาตัดเย็บด้วยกัน ทำให้มีสีสันสดใส เหมาะกับสาวๆที่จะเอาไปใส่รับลมร้อน
    ราคา 500.-

ผ้าพันคอ

ผ้าซาตินเนื้อเนียน ชื่อลายว่า The Diamond Ways
    ราคาสำหรับชาว SBN เท่านั้น 990.-

มี 3 สีด้วยกันคือ Old Rose / Blue Jay / Off-White

package สำหรับลูกค้าที่สั่ง Satin ลาย The Diamond Ways ค่ะ

ซูมลายกันหน่อย

ผ้าชีฟอง ชื่อลายว่า LVB's Classic Pattern ค่ะ เป็นลายคลาสสิค เรียบๆ พิมพ์ลงบนผ้าชีฟองค่ะ
    ราคาสำหรับชาว SBN เท่านั้น 990.-

นี่คือ package สำหรับลูกค้าที่สั่ง Chiffon ลาย LVB's Classic Pattern ค่ะ

astergil13 is offline Trusted Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

29

สวัสดีค่ะ
    เพิ่มเติมอีก 1 ชิ้น

ลาย The Diamond Ways
    ผ้าชีฟองสีขาว
    (เฉพาะตัวนี้ที่ผ้าเป็นสามเหลี่ยมค่ะ)

ติชมได้นะคะ แม่ค้าจะได้มีกำลังใจทำต่อไป ^^"

29

สวัสดีค่ะ
    หลังจากห่างหายไป กลับมาเพิ่มสินค้าใหม่ที่กำลังจะมาค่า

ก่อนอื่นขอขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนผ้าพันคอนะคะ ตอนนี้ยังพอมีอยู่บ้างใครสนใจติดต่อกันมาได้ค่ะ

สินค้าที่กำลังมาใหม่จะเป็นเสื้อผ้าค่ะ ขอลงแค่สองรูปก่อนนะคะ
    กำลังขึ้นตัวอย่างกันอยู่ไว้จะมาลงใหม่

It's in progress!!!

Support Your Local นะค้าาา

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ