่jajao ;Positive Feedback

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    jajao is offline Trusted Member Brandname Fan
    jajao's Bank Account
    • Bank Account 1: 694X0X5X6X
    • Bank Account 2: 348X2X4X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Nonthaburi, USA

Default ่jajao ;Positive Feedback

ระบบ Positive/Negative นี้สร้างขึ้นมาเพื่อให้ผู้ขาย/ผู้ซื้อ สามารถตรวจสอบประวัติการซื้อขายซึ่งกันของเพื่อสมาชิกเพื่อจะสามารถเลือกผู้ซื้อ/ขาย ที่น่าไว้ใจได้

ผู้เขียน feedback มีสิทธิ์เขียนให้เฉพาะผู้ซื้อ/ผู้ขาย ของตนเท่านั้น
    และเขียนได้หนึ่งครั้ง ต่อหนึ่งครั้งของการซื้อขาย

"ผู้ที่มีสิทธิ์เขียน feedback" ให้ผู้อื่นได้ ต้องเป็น Trusted Member เท่านั้น (เพื่อป้องกันการกลั่นแกล้งกัน)

ส่วน..

"ผู้ที่มีสิทธิ์รับ feedback" นั้นคือสมาชิกทุกคน "ทุกประเภท"

สมาชิกเจ้าของ Positive FeedBack สามารถแก้ไขข้อความนี้ ให้เป็นข้อความแนะนำตัว โดยในกระทู้นี้ของคุณจะมีแต่ Positive Feedback เท่านั้นครับ

nu_malee is offline Trusted Member Brandname Fan
    nu_malee's Bank Account
    • Bank Account 1: 032X4X8X0X
    • Bank Account 2: 528X0X7X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up ให้คะแนนเป็นกำลังกับพ่อค้าแม่ค้าที่น่ารักและจริงใจค่ะ

คุณฝน (พี่สาวที่อยู่เมกา) หาของได้ทุกอย่างที่ต้องการจริงๆ
    ส่งข่าวตลอด และคำไหนคำนั้นค่ะ ถ้ามีอะไรที่ผิดจากที่บอกไว้ รีบแจ้งแบบด่วนมาก
    รอของแบบชิล ชิล เลยค่ะ คือไว้ใจได้มากๆ
    คิดว่าของที่ได้จะได้แบบดีมากๆ และเงินก็ไม่ต้องห่วง มัดจำน้อย
    และไม่หนีหาย สบายใจมากๆค่ะ แม้จะเป็นการสั่งของกับ log in ที่ไม่รู้จักครั้งแรก
    และเมื่อได้ของมาน้่ารักมากกกกกกก ห่ออย่างดี
    ยอมส่งพัสดุแบบที่ปลอดภัย และที่สำคัญ อุปกรณ์ครบสุดๆจริงๆแบบที่ไม่คิดเลยว่าได้ค่ะ
    และก็สภาพดีมากด้วย และนัดรับกับคุณปอ (น้องชายคุณฝน อยู่เมืองไทย)
    น่ารักมาก มาก่อนเวลาอีกค่ะ ของมาแบบครบๆจริงๆ
    และคุยง่าย น่ารัก มีอัธยาศัยมากๆ คราวหน้าจะพรี
    ไม่คิดนอกใจเลยจริงๆค่ะ ถ้าจะซื้อไรที่เมกานี่ คุณฝนก่อนเลยจริงๆ

ขอบคุณมากนะคะ สำหรับกระเป๋าใบนี้
    เพราะไม่ใช่ได้แค่กระเป๋าสวยๆ ราคาคุ้มๆ
    แต่ยังได้มิตรภาพดีๆกลับไปด้วยค่ะ
    ขอบคุณทั้ง 2 คนเลยค่ะ น่ารักจริงๆ
    Thanks jajao, plaa ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ