TM : ของใหม่ค่ะ ที่จัดระเบียบกระเป๋า LV LOUIS VUITTON Speedy 30 ผ้าสีน้ำตาล และ ครีม งานเรียบหรู ดูดี ช่วยจัดสิ่งของลงกระเป๋าหลุยส์ของคุณอย่างเป็นหมวดหมู่ เพียง 690 บาท มีของพร้อมส่งเลยค่ะ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    jennieau is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    jennieau's Bank Account
    • Bank Account 1: 152X3X5X6X
    • Bank Account 2: 401X7X8X0X
    • Bank Account 3: 746X2X6X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile TM : ของใหม่ค่ะ ที่จัดระเบียบกระเป๋า LV LOUIS VUITTON Speedy 30 ผ้าสีน้ำตาล และ ครีม งานเรียบหรู ดูดี ช่วยจัดสิ่งของลงกระเป๋าหลุยส์ของคุณอย่างเป็นหมวดหมู่ เพียง 690 บาท มีของพร้อมส่งเลยค่ะ^^

ที่จัดระเบียบกระเป๋า LV Speedy 30 ทุกแบบ ทุกลาย
    สินค้าทุกชิ้นเป็น ของใหม่ นะคะ

ลูกค้าสามารถสั่งซื้อสินค้าทาง PM แล้วจะแจ้งเลขที่บัญชีให้นะคะ
    หรือที่มือถือเบอร์ 081 4305553 ค่ะ

รบกวนระบุ สีที่ต้องการ และชื่อ ที่อยู่ในการจัดส่งด้วยนะคะ
    หากได้รับแจ้งการโอนเงินแล้ว พร้อมส่งในวันถัดไปเลยค่ะ ^^

***ที่จัดระเบียบกระเป๋า LV Speedy 30 สีน้ำตาลเข้มและสีครีมค่ะ***

ช่วยจัดสิ่งของลงกระเป๋าหลุยส์ของคุณอย่างเป็นหมวดหมู่
    ช่วยให้หาของเจอง่ายขึ้น
    และให้กระเป๋าเป็นทรงสวยเวลาถือด้วยค่ะ

เป็นของใหม่ค่ะ

มี 3 สีให้เลือกค่ะ คือ สีน้ำตาลเข้ม และสีครีมค่ะ

ทำจากเนื้อผ้าเรียบหรู แบ่งช่องใส่ของอย่างเป็นสัดส่วน
    เป็นช่องกระเป๋าเล็กๆ ทั้งกระเป๋าซิป กระเป๋าตาข่าย
    ช่องใส่ปากกา ลิปสติก ช่องใส่มือถือ ใส่เครื่องสำอาง และสมุดโน๊ต
    เราได้คัดเลือกเนื้อผ้าที่สวยงาม
    ออกแบบฟังก์ชั่นการใช้อย่างละเอียดลออ พิถีพิถัน
    และเพื่อความคงทน จึงได้เพิ่ม + ส่วนของแผ่นผ้ารองก้นกระเป๋าให้ด้วยค่ะ

เป็นงานแบบ PREMIUM ที่ตั้งใจทำมาให้เหมาะกับกระเป๋าสวยๆอย่าง LV

ขายอันละ 690 บาท ฟรีส่งแบบลงทะเบียน
    หากต้องการส่งแบบ EMS เพิ่ม 20 บาทค่ะ

***ตอนนี้มีสินค้าเลยค่ะ***

สีน้ำตาลเข้ม สุดคลาสสิค

สีครีม สีสว่าง หวานๆ ดูดี

jennieau is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    jennieau's Bank Account
    • Bank Account 1: 152X3X5X6X
    • Bank Account 2: 401X7X8X0X
    • Bank Account 3: 746X2X6X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ภาพตัวอย่างเวลาใส่ค่ะ ช่วยเพิ่มช่องใส่ของในกระเป๋า และทำให้กระเป๋าเป็นทรงสวยเวลาถือ

Comments from Facebook